[Funland] Đàn ông Hàn Quốc có bủn xỉn keo kiệt? (Đã sửa tiêu đề cho phù hợp)

ryanlong

[Tịch thu bằng lái]
Sao chim ngắn thế cũng lấy nhỉ.
Cái khác không biết, nhưng trym hàn trung bình dàu hơn trym việt 😩
https://worldpopulationreview.com/country-rankings/penis-size-by-country
Nó to cao hơn mà các cụ lại chê nó ngắn hơn. Đến ạ các cụ, thủ zâm tinh thần vừa phải thoai. Kkk
Nếu chê thì chê cái tính gia trưởng cục cằn của chúng nó nghe còn có lý

ryanlong

[Tịch thu bằng lái]
Em nói điều này khó nghe nhưng cố nghe nhé
- Người Nhật tôn thờ dân da trắng và Tây Âu. Miệt thị da màu các loại
- Người Hàn, người Tàu miệt thị đông nam á ra mặt.
Nhiều tộc người khác có những cách đánh giá khác nhau về những tộc người khác nhau nhưng không liên quan ở đây.
Việt Nam mìn thì miệt thị Lào, Cam, Châu Phi ra mặt.
Đâu cũng vào đấy hết thôi, đều là người nên tính cách chả khác nhau mấy.

TranCB

Xe tăng
Em gái em yêu một anh Hàn Quốc, cả nhà can không được. Mẹ em đang lo sốt vó vì nghe tiếng đàn ông Hàn gia trưởng, keo kiệt, thô lỗ 😩😩
Các men Việt Nam ga lăng, sợ vợ, đưa tiền hết cho vợ con thì không yêu, lại lao đầu vào anh Hàn 🤩😩
Khó khuyên can lắm, có bác nào tiếp xúc và mợ nào lấy Hàn thấy điểm khá của họ không để em còn về an ủi mẹ em a🤩
Không phải đâu Cụ chủ ah. Em xem phim Hàn Quốc họ lịch sự lắm, Cụ nên tăng cường cho Bố Mẹ xem phim Hàn Quốc.

Tiểungưnhi88

Xe điện
Em gái em yêu một anh Hàn Quốc, cả nhà can không được. Mẹ em đang lo sốt vó vì nghe tiếng đàn ông Hàn gia trưởng, keo kiệt, thô lỗ 😩😩
Các men Việt Nam ga lăng, sợ vợ, đưa tiền hết cho vợ con thì không yêu, lại lao đầu vào anh Hàn 🤩😩
Khó khuyên can lắm, có bác nào tiếp xúc và mợ nào lấy Hàn thấy điểm khá của họ không để em còn về an ủi mẹ em a🤩
Nhớ lấy hàn xịn. Chứ em có mấy đứa học đh cùng lấy hàn. Bọn em gọi chồng du lịch. Ở bển có vợ con rồi.
Bọn em bảo chán khoai ta chê nhỏ thêm khoai hàn.
Vật chất ko phải lo. Còn tc chỉ người trong cuộc mới biết

red_dragon88

Xe buýt
Nhân tiện có cụ nào đã lấy hoặc có bạn gái gốc châu âu ko, gái đông âu hiện nay đang có trend lấy giai đông bắc á. Em thấy mấy em ukraine nhỏ nhắn, vừa miếng, hợp với giai việt.

Long_cin

[Tịch thu bằng lái]
Thường khi yêu Gái tỉnh lắm , mấy anh Hàn ở ta thì kinh tế chắc cũng khá , lớn rồi hãy để cho em nó tự lựa chọn hạnh phúc của riêng mình và tự chịu trách nhiệm về sự lựa chọn đó người ngoài cuộc chỉ phân tích định hướng chứ đừng cấm cản nghe hay ko là ở nó
Mà ở đâu hay bất cứ nước nào chả có người này người kia ! Phỏng cụ Long_cin
hi, cháu nó đã 18+ thì để cháu nó tự lo

các cụ có lo cũng chẳng được

dheIa

Xe điện
Hồi em thực tập ở Hàn có nghe bọn Hàn nói nguyên văn như sau: "gái Hàn xinh thì lấy chôngd ngoại quốc, gái Hàn xấu thì lấy chồng Hàn giàu. Không có gái Hàn cho đàn ông Hàn nghèo". Tất nhiên, đó cũng tầm gần 20 niên trước rồi nhưng em nghĩ giá trị của câu nói đó chưa thay đổi đâu ;)
Gái Hàn nó có giá vì Hàn có truyền thống bán râm lâu đời. Cho đến bây giờ, đây vẫn là ngành mang lại ngoại tệ cao và ổn định cho quốc gia Hàn Kuốc!
Đơn cử như ở Mỹ, Hàn nó có ngành công nghiệp bán râm cực kỳ phát triển và thịnh vượng. Tại xứ cờ hoa, Hàn đứng đầu và cách rất xa nước đứng thứ 2 là Thái.

Đây mới là lý do chính giải thích đực Hàn khó kiếm gái Hàn. Vì các ẻm thà sang Mỹ làm gái ngành còn hơn lấy chồng bản địa o:-)

Suzuki Fan

Xe máy
Hên xui... Đám đó rất thái cực, thằng lởm cực lởm, thằng khôn quá khôn, thằng thô rất thô mà thằng kiệt rất kiệt :))

Uchihakula

[Tịch thu bằng lái]
Gái Hàn nó có giá vì Hàn có truyền thống bán râm lâu đời. Cho đến bây giờ, đây vẫn là ngành mang lại ngoại tệ cao và ổn định cho quốc gia Hàn Kuốc!
Đơn cử như ở Mỹ, Hàn nó có ngành công nghiệp bán râm cực kỳ phát triển và thịnh vượng. Tại xứ cờ hoa, Hàn đứng đầu và cách rất xa nước đứng thứ 2 là Thái.

Đây mới là lý do chính giải thích đực Hàn khó kiếm gái Hàn. Vì các ẻm thà sang Mỹ làm gái ngành còn hơn lấy chồng bản địa o:-)
Số liệu đâu?

Hasu

Xe tải
Đàn ông Hàn thi công nhận nóng tính, trong công việc làm ăn đánh nhau với đối tác là chuyện bình thường. Trước sếp cũ em cũng là ng HQ. Ông ấy còn lừa hẹn một thằng sang Việt Nam để đánh nhau xong bị bắt hết lên công an thì sợ rúm hết lại, đặc biệt rất sợ công an VN. Đợt bị bắt em đi theo cứ xui em mua rượu ngoại đút lót đến buồn cười, lên phường cái ngoan hơn cún luôn.

Xechaybangcom

Xe điện
Em chỉ làm một năm cùng với bọn Hàn thì nhận xét là buổi sáng thơm tho, bắt đầu sau giờ ăn trưa là hôi kinh khủng, vì bọn nó ăn nhiều ớt, tỏi (sống).
Em chỉ nhớ mỗi câu chửi của bọn nó phát âm là "ba cà".

dzoro

Xe điện

Em không bình luận ý kiến của cụ, tuy nhiên, hồi đó anh em có chỉ cho dấu hiệu phân biệt quán cắt tóc nào có gái ngành và có nói giá một lần trả thù dân tộc là 8 man. Cháu lương thực tập thấp, lại nặng lòng với ny là ngan già ở nhà nên dù có căm thù nhưng cũng không dám trả thù dân tộc. Là bây giờ thì ... cháu chưa dám chắc ;))

landaumuaxe

Xe điện
e cũng thấy bà chị đang làm cho bọn Hàn, chửi giai Hàn vừa keo kiệt bủn xỉn, chỉ biết nghe lời mẹ, còn thua xa gái Hàn, vì bà ý làm cho cả nam và nữ hàn sau 10 năm rút ra như vậy, nói chung giai Hàn im ngắn có gì mà thích các cụ nhỉ

qbtokyo

[Tịch thu bằng lái]
Website
ltf.com.vn
Em cũng có thời gian làm việc cùng mấy anh Hàn (mảng xây dựng, kỹ thuật).

Họ làm việc ok nhưng không chuẩn chỉ ngăn nắp như người Nhật. Ngoài giờ làm việc thì rượu, gái, thuốc bét nhè. Cũng có lẽ một phần do được đi công tác, một phần do gái Việt xinh và mọi thứ "rẻ" hơn ở nước họ nhiều.

Mấy đồng chí này khá nóng tính, nói to chứ không có nhẹ nhàng êm ái như trên phim. Ngoài ra, các đồng chí Hàn đều phải đi nghĩa vụ quân sự và học võ Taekwondo nên ra đòn phát nào là các chị em vỡ quai hàm phát đó.
Em đồng ý 100%.
Trai Hàn ở VN em thấy phần lớn là gái, rượu bia kinh hồn. Nóng tính thì đặc trưng.

Cũng có người này người nọ nhưng mà ít lắm. May mắn mới gặp

Tuấn Văn Trần

[Tịch thu bằng lái]
Ở đâu chả có người this người that

PCX2018

Xe buýt
Xưa tôi cũng có thời gian làm cùng bọn Dewoo, Helim trong lĩnh vực XD. Nói chung bọn Hàn làm việc thì trâu bò nhưng khá ngu và nóng tính, thô lỗ thì thôi rồi. Nhiều lúc bọn nó nói tôi chỉ muốn táng vỡ alo nó ngay và luôn!
Cái này chuẩn cụ ạ . Ng ta cứ nói 2 mụ đàn bà và con vịt thành cái chợ, nhưng em thấy hai thằng Hàn tranh luận với nhau đã thnahf cái chợ vỡ luôn rồi. Ban đầu em cứ lo chúng nó oánh nhau vì sấn sổ như ăn thịt đối phương , sau quen thì kệ cụ chúng mày.