Dân mình lắm tiền và crazy thật

TrungEcopark

Xe hơi

Justforfuntoo

Xe container
Nó đắt ở cái quần thể cụ ạ, lâu đài thế kia sợ trộm cắp lắm

TrungEcopark

Xe hơi
Em ko hiểu nổi ecopark dù có đẹp nhưng sao giá ko tưởng vậy ???, cũng khác j về quê xây cái lâu đài đâu, còn đẹp và tiện nghi hơn nhiều
E xây lâu đài kiểu này rồi làm cái hồ bơi còn thích gấp vạn

Đúng rồi đó cụ, như bác Just nói đó, đắt vì nó là quần thể được quy hoạch, nhiều tiện ích dịch vụ, an ninh của khu đô thị
Cùng với đó là hệ thống cây xanh và mặt nước được làm rất chỉn chu, cây thì toàn cổ thụ thân mấy người ôm, biệt thự cụ đẹp cơ mà cũng chỉ mỗi biệt thự, cảnh vật xung quanh em thấy hơi lôm côm cụ ạ
Tiếp đến là khu đó tập trung toàn ông lớn, đại gia, chóp bu họ có thể mở rộng việc quan hệ làm ăn đó cụ

Vinvision

Xe điện
Em ko hiểu nổi ecopark dù có đẹp nhưng sao giá ko tưởng vậy ???, cũng khác j về quê xây cái lâu đài đâu, còn đẹp và tiện nghi hơn nhiều

Ai cũng thng minh đuợc như cụ thì nói làm chi. Ở đó trừ đầu cơ luớt sóng còn lại là toàn thằng nửa mùa quan tham kiếm tiền quá dễ mua để ở thôi.
Nhưng rồi các bác cứ đợi đây. Khó có thể thành công như những gì chủ đt đã vẽ,
Nhưng cũng may là DA này có quan hệ của bàn tay quan to tác động nên giờ đang mở nối nhiều đuờng. Nếu bí không bán hết lại sát nhập văn giang về hn là bán hết hehe

no1home

Xe hơi
Nó đắt ở cái quần thể cụ ạ, lâu đài thế kia sợ trộm cắp lắm
Đúng rồi đó cụ, như bác Just nói đó, đắt vì nó là quần thể được quy hoạch, nhiều tiện ích dịch vụ, an ninh của khu đô thị
Cùng với đó là hệ thống cây xanh và mặt nước được làm rất chỉn chu, cây thì toàn cổ thụ thân mấy người ôm, biệt thự cụ đẹp cơ mà cũng chỉ mỗi biệt thự, cảnh vật xung quanh em thấy hơi lôm côm cụ ạ
Tiếp đến là khu đó tập trung toàn ông lớn, đại gia, chóp bu họ có thể mở rộng việc quan hệ làm ăn đó cụ
Ai cũng thng minh đuợc như cụ thì nói làm chi. Ở đó trừ đầu cơ luớt sóng còn lại là toàn thằng nửa mùa quan tham kiếm tiền quá dễ mua để ở thôi.
Nhưng rồi các bác cứ đợi đây. Khó có thể thành công như những gì chủ đt đã vẽ,
Nhưng cũng may là DA này có quan hệ của bàn tay quan to tác động nên giờ đang mở nối nhiều đuờng. Nếu bí không bán hết lại sát nhập văn giang về hn là bán hết hehe
Người ăn không hết, kẻ lần không ra :(
1 năm ăn đc 1-2 tỉ đô la thế này thì đi mua bds đâu cần nhìn giá

cứ đấu giá như thế này có phải hơn bt ko
https://nhadautu.vn/ha-noi-du-kien-dau-gia-quyen-su-dung-dat-1767-du-an-thu-535-nghin-ty-d11576.html
677,36ha ==> 53.537 tỷ đồng. == 2 tỉ đô la
còn bt 700 ha đc khoảng 30 km đường cũng tầm 2 tỉ đô la :)) ==> éo biết chảy vào túi thằng éo nào
https://nhadautu.vn/thanh-tra-2-du-an-bt-o-bac-ninh-d11607.html

Đường bộ

Xe điện
Mấy cái cụ gọi là lâu đài này, nó là của hội trọc phú xây nên. Đậm đà chất nhà quê.

undead9x

Xe đạp
Cái lâu đài ở trên gia đình có tầm chục người thì mới ấm cúng.. Chứ gia đình có 2 vợ chồng, 1 osin thì đúng là lạnh lẽo thật...

Còn về độ điên của dân mình thì kinh lắm.. Cháu biết có người còn mua 3 căn hộ liên kề.. Trong đấy có 2 căn góc ở times city.. Đập thông hết ra rồi làm lại nội thất.. Tổng chi phí hơn 15 tỷ

Tất cả cũng do nhu cầu, sở thích và trên hết là có điều kiện thì các cụ ấy mới crazy được thế các cụ ạ.

TrungEcopark

Xe hơi
Lân la hỏi chị bán cho ông khách mua căn biệt thự 3 mấy tỷ hôm qua thì mới biết ông ấy làm gốm ngay làng Bát Tràng
Chậc, làm gốm giàu nhỉ các cụ

jazzzzz

Xe lăn
Em đang kiếm chỗ đổi tiền, không biết bên ấy có cho thanh toán ngoại tệ không.

TrungEcopark

Xe hơi
Một năm chỉ cần bán đc đôi căn là đi du lịch tẹt bô nhỉ. Sướng như sales bds
Năm được đôi căn như này đã hanh phúc cụ ạ, xong tiền để lo cho khoảng mấy năm sau bds nó sập cái, hoặc đen không bán được gì ấy cụ :)))))

MonKeyD.Hoàng

Xe đạp
Website
www.youtube.com
em làm bđs biệt thự tầm 10-40 tỷ, khách hàng tất nhiên là người giàu và em rất ít khi thấy (hoặc do chưa gặp) khách hàng thể hiện. Họ nói chuyện rất nhẹ nhàng và tinh tế. Họ mua nhà hay các sản phẩm xa xỉ đơn giản là họ hưởng thụ cuộc sống tốt, chất lượng. Tất nhiên cũng có những người tính cách khác biệt. Bản thân mình có 10 tỷ trong tay thì sự tự tin nó cũng khác khi mà trong tài khoản chỉ có 1 vài chục triệu :)

Thanhtbg

Xe hơi
80 tỷ là căn bao nhiêu mét đất vậy các cụ?