[Funland] Đàn bà tham lam hay em quá kém cỏi

TOpmot0099

Xe tải
Lòng dạ đàn bà nguy hiểm quá, tiền của mấy con chị (mà chắc gì là của chúng nó) so được với thiên hạ không?! Muốn giàu nhanh thì chọn ông bố chống làm quan chức to to, chọn anh làm đéll gì. Khổ cái em cũng đéll phải hoa hậu nên ráng mà phấn đấu chứ đừng đứng núi này trông núi nọ mà anh đuổi cmn về đấy, sao bố em đéll làm to cho anh nhờ tý :))
hahaha thật vàng vởu xong cứ đòi bì với hoa hậu, người ta tài giỏi đã đành, đây kém tính kém sắc nhưng đòi như hoa hậu cơ, k chịu cày ngồi mà nhìn núi khác cao hơn núi mình có muôn đời k thanh thản đc

Đi bộ fun

Xe tải
Cụ coi thường vợ nhỉ. Hay bức xúc quá mới thế ạh.
Chắc tại em điên quá. Nãy giờ lên đây cũng xả đỡ phần nào.

Cảm ơn các cụ.

Ở đây nhiều cụ hiểu và thông cảm, có cụ lại cho vài giải pháp. Em sẽ ngâm cứu và lựa chọn cái phù hợp để áp dụng.

Lên Ọp hỏi thì e biết kiểu j cũng ra vấn đề mà.

TOpmot0099

Xe tải
Loại như cụ cũng đíu ra gì, em nói thật đấy! Dù sao lấy vợ là do cụ chọn! Vợ dí vào mặt cụ bắt cụ hít hà rồi lấy à?
Dù có chia tay cũng phải giữ kẽ cho nhau, coi nhau là bạn, chưa bỏ nhau đã coi vợ là con khốn nạn thì chả còn gì để nói! Đíu đáng mặt đàn ông
thế nó khốn nạn thì k đc dạy bảo k ah ? k đc gọi là khốn nạn ah ??

meotamthe

Xe cút kít
Các cụ ạ, em năm nay 30 xuân, lấy vợ được 4 năm. Năm em lấy vợ, bố mẹ em cho 1 căn nhà chung cư 60m2, giá 1,2 tỷ. Sau 4 năm lấy nhau, e để ra đc gần 600tr, cũng muốn tìm kênh đầu tư hiệu quả mà chưa ra.
Hiện tại 2 vc đều đi làm, thu nhập em đc 15 củ/tháng, vợ tầm 12.
Hnay vợ về quê ăn giỗ, em thì đi học lớp nghiệp vụ. Tối về thấy mặt sưng mày sỉa, bảo hnay ngồi với các chị họ, ai cũng lắm tiền. Rồi lại quay qua trách bố mẹ chồng là keo kiệt, có tiền mà cho con trai được cái nhà như lỗ mũi. Rồi nói giọng xem thường bố mẹ chồng.
Em cay mũi quá các cụ ạ.
Chả nhẽ vả vào mặt nó r đuổi về nhà nó.
Cả đời e chưa hề đòi hỏi gì từ nhà nó.
...haizzz
Từ cái tít và nội dung của cụ, em kết luận do cụ kém cỏi lấy phải đứa đàn bà tham lam làm vợ.

Linh Bê Tha

Xe container
Website
www.otofun.net
Cụ nói 1 lúc thì e mới nhận ra là cụ còn trẻ.

Lấy nhau xong, nói bỏ là bỏ được ngay sao.

Mà e dùng nick phụ, ko lai lịch, ko tên tuổi. Vợ em có thể là cô X, cô Y, cô Z nào đấy, lại cũng có thể là nhân vật hư cấu. Vậy có gọi là bêu riếu công khai?
Cụ thì già? Riêng cụ đã không tôn trọng vợ, mang vợ lên diễn đàn cho người ta chửi, mình cũng gọi vợ là khốn nạn thì cụ tính làm gì tiếp theo?
Nick là ảo, nhưng cụ là người thật, cụ là người đọc những còm đó, chả lẽ cụ cũng ảo nốt? Nếu như cụ chỉ xin tư vấn thì đã là khác, nhưng chính cụ còm ra 2 từ “khốn nạn” thì em thấy cụ cũng “khốn nạn”

leanhduc1707

Xe tăng
Các cụ ạ, em năm nay 30 xuân, lấy vợ được 4 năm. Năm em lấy vợ, bố mẹ em cho 1 căn nhà chung cư 60m2, giá 1,2 tỷ. Sau 4 năm lấy nhau, e để ra đc gần 600tr, cũng muốn tìm kênh đầu tư hiệu quả mà chưa ra.
Hnay vợ về quê ăn giỗ, em thì đi học lớp nghiệp vụ. Tối về thấy mặt sưng mày sỉa, bảo hnay ngồi với các chị họ, ai cũng lắm tiền. Rồi lại quay qua trách bố mẹ chồng là keo kiệt, có tiền mà cho con trai được cái nhà như lỗ mũi. Rồi nói giọng xem thường bố mẹ chồng.
Em cay mũi quá các cụ ạ.
...haizzz
Vk e mà như vk cụ thì e đã làm như dòng thứ 3 từ dưới lên của cụ. E từng nói với vk e là a chỉ cần có 2 thứ nên đừng dại lên mặt hoặc láo vs anh.

Lỗ Đề Hạt

Xe tăng
Em thật, như cụ miêu tả thì quá láo.

Phải có pháp điều trị

Em cay mũi quá các cụ ạ.
...haizzz

emphailamsao

Xe tăng
Em đi làm 7 năm chưa có đến 200 củ. Mặc dù lương cao hơn cụ. Nhưng vợ lẫn bố mẹ vợ đều ko ý kiến gì vì xung quanh em toàn ng ko coi trọng tiền.

cuongnvc

Xe máy
Em cay mũi quá các cụ ạ.
...haizzz
Cụ bảo nó bố mẹ nó giỏi thì cho con gái bằng anh bằng chị đi,nhà tao chỉ có thế thôi ở được thì ở mà *** ở được thì biến.

xeco111

Xe hơi
ko biết phải cụ fun hay ko? nếu đúng thật thì cụ gọi taxi và bế nó lên xe rồi trả tiền bảo hộ chở về đúng nơi sản xuất!

Cỏ và cây

Xe buýt
Vợ cụ tham lam quá rồi. Như em ước được thế còn khó, bố mẹ chồng mua nhà cho để ở riêng là quá tốt rồi!

Đi bộ fun

Xe tải
Cụ thì già? Riêng cụ đã không tôn trọng vợ, mang vợ lên diễn đàn cho người ta chửi, mình cũng gọi vợ là khốn nạn thì cụ tính làm gì tiếp theo?
Nick là ảo, nhưng cụ là người thật, cụ là người đọc những còm đó, chả lẽ cụ cũng ảo nốt? Nếu như cụ chỉ xin tư vấn thì đã là khác, nhưng chính cụ còm ra 2 từ “khốn nạn” thì em thấy cụ cũng “khốn nạn”
Em hỏi thật cụ, cụ chưa lấy vợ đúng ko?

Kim J. Ủn

Xe tăng
Em nghĩ cụ tự bịa ra kịch bản này.
1. Chả có con vợ nào Tham và Ngu đến mức như cụ tả ở thớt này
2. Nó mà tham và ngu như vậy nó đã bộc lộ từ lâu chứ chả phải do đi ăn giỗ về thấy chị em người ta hơn mình mà lại ghen tị

=> Em nghĩ cụ chém gió thôi
Còn nếu thật thì vả cho nó lệch mồm ra.

Cỏ và cây

Xe buýt
Khác méo gì con chị dâu cũ của e (đã chuyển về địa phương sản xuất). Cụ nhà e xoay tiền mua cho cái nhà 4,5 tỏi; bảo về ở tạm, xoay gấp quá nên chưa có xèng sắm đồ (thực ra tủ lạnh, tivi ... các thứ cơ bản đã có, đủ sống). Thế mà nó nói ông anh e: ông bà cho mỗi cái nhà ko. Đạm cà mau con đó chứ. Nhà e trả về nơi sản xuất rồi
Đúng là nhiều người lấy chồng sướng thật mà còn không biết mình sướng, được voi thì đòi tiên cụ nhỉ?

Giomua1002

Xe máy
Loại như cụ cũng đíu ra gì, em nói thật đấy! Dù sao lấy vợ là do cụ chọn! Vợ dí vào mặt cụ bắt cụ hít hà rồi lấy à?
Dù có chia tay cũng phải giữ kẽ cho nhau, coi nhau là bạn, chưa bỏ nhau đã coi vợ là con khốn nạn thì chả còn gì để nói! Đíu đáng mặt đàn ông
Gì mà mợ húng thế? Ngta buồn không được tâm sự tí à? Cụ thớt có lên face cá nhân hay tương ảnh vợ lên cho cả thiên hạ biết là ai đâu mà không giữ kẽ này nọ? Lúc cưới ai biết hết được bản chất đâu, lấy về rồi mới hiểu dần.
Cụ thớt buồn cứ tâm sự đừng để ý mấy mợ hận đời hận đàn ông như này :))

duongphong

Xe container
Gấu cụ chắc 26-27 nhỉ... e nó còn trẻ nên suy nghĩ chưa thấu... cụ nên động viên khuyên nhủ e nó.
Cụ cứ bảo a mà giầu thì chắc hỏng rồi, chả vớ phải đứa con gái đáng yêu như e!
Em tưởng già hay trẻ, lấy về là cứ phải đánh đã, đúng cũng đánh, sai cũng phải đánh. Vậy mấy ngoan :D

Đi bộ fun

Xe tải
Gì mà mợ húng thế? Ngta buồn không được tâm sự tí à? Cụ thớt có lên face cá nhân hay tương ảnh vợ lên cho cả thiên hạ biết là ai đâu mà không giữ kẽ này nọ? Lúc cưới ai biết hết được bản chất đâu, lấy về rồi mới hiểu dần.
Cụ thớt buồn cứ tâm sự đừng để ý mấy mợ hận đời hận đàn ông như này :))
Úi. Mợ Linh Bê Tha là nữ ạ??? Bảo sao cứ bênh nhau chằm chặp.

Thấy toàn để ảnh các em, cứ tưởng cánh đàn ông tụi em. Hic.

Xin lỗi mợ Linh Bê Tha rất nhiều ạ.

Linh Bê Tha

Xe container
Website
www.otofun.net