[Funland] Đàn bà dễ có mấy tay

kogenzo

Xe buýt
mới đọc e tưởng lạc vào trời đất chấm muối ớt =((

khong_co_xe

Xe tăng
Vl cụ chủ thớt viết hay quá kích thích được đầu óc các đồng râm phun ra bao nhiêu ý tưởng :))

HeoQuay66

Xe tăng
OF thi thoảng lại có vài ông ngẫn ngẫn táo bón thế này nhỉ.

piedaide

Xe buýt
Em hầu các cụ đọc giết thời gian và tăng kích thích trong khi chờ cụ chủ thôi
sau Rừng Nauy cụ muốn đoạn trích nào ? Lolita nhé ? :D
Đoạn trước cái đoạn có cô gi ấy nói: vậy là tôi đã làm tình đủ cho cả quãng đời còn lại rồi:x (mà đêm ấy, anh ấy làm có 4 phát sao đủ được cả quãng đời còn lại nhỉ?)

vieteuro

Xe container
Sau cô gái thôn tính cả nhà chủ nợ luôn

tdtd

Xe điện
Cụ chủ họp với cô cháu kế toán ở phòng bảo vệ chưa xong, cho nên chưa viết tiếp được.

rachfan

Xe container
Tôi nhận ra con bé kế toán phụ ngày xưa, có chút tò mò vì trông nó quá khác, kiểu rất có tiền và tự tin. Người quen cũ nên câu chuyện khá cởi mở. Hóa ra nhà chồng nó là 1 tập đoàn cho vay nặng lãi, có đủ cơ cấu sổ sách, điều tra, ngoại giao và lũ xăm trổ. Đầu tiên nó phải hầu ăn uống cho cả bọn, sau đó, khi em chồng nó đẻ thì mẹ chồng bảo nó làm thay sổ sách. Thấy nó làm được, bà ta cho tiếp nó đi gặp khách hàng. Bây giờ nó đã được độc lập làm việc, nghĩa là được giao vốn tự kinh doanh.

Nó bảo tôi “Bên cháu có mảng cho vay đáo hạn. Người khác phải thế chấp, còn chú cháu nhận tín chấp 10 tỉ trở xuống. Lãi suất cháu để thấp nhất 3,6% tháng. Lúc nào cần chú cứ gọi cho cháu”

Tôi thực sự mừng cho con cháu nó đã có được lối thoát, còn thì chưa bao giờ cần tín dụng kiểu này nên chỉ cảm ơn, coi như một mối quan hệ dự trữ.

Con cháu này thân với cô kế toán trưởng cũ của công ty (cô này đã nghỉ về giúp nhà chồng) nên tôi gọi ngay vì quá ấn tượng. Hóa ra cô này biết nhiều hơn tôi tưởng. Theo lời kể thì đầu tiên con cháu chỉ được mẹ chồng giao cho mấy khách hàng nhỏ, nhưng làm được việc nên các mối lớn dần về tay nó hết. Dịp covid vừa rồi nó lấy hết vốn nhà mẹ chồng đổ vào đất, lãi cả trăm tỉ. Bây giờ ở nhà chồng nó là chị đại, lũ xăm trổ nghe theo nó hết, mẹ chồng cũng phải một phép.

Khi nghe tổi kể nó đề nghị cho tôi vay đáo hạn tín chấp, cô này nói ngay “Em đang chết dở với bạn em đây. Bạn em có xưởng dây cua roa, em giới thiệu bạn đến vay chỗ nó. Nó cho vay thế chấp bằng cổ phần, nó dụ dỗ bạn em lụt trong các loại vay cuối cùng phải nhượng xưởng cho nó, bây giờ bạn em mất trắng”.

Tôi hỏi cô kế toán “Sản xuất đâu phải chuyện đùa, lấy xưởng xong nó làm tiếp thế nào?”

“Nó làm được mới giỏi. Phải nói con bé này có tài dùng người. Nó giữ được hết công nhân kỹ sư, xưởng thấy bảo hoạt động ổn lắm. Bao nhiêu công bạn em gây dựng về tay nó hết. Anh phải rất cẩn thận không vay xong 1 hồi là mất cả nhà máy với nó đấy”.

“Theo anh hiểu thì xưởng là tâm huyết của bạn em, sao chịu mất dễ như vậy?”

“Nó dùng bọn xăm trổ anh ơi. Con bé này ghê kinh người, lúc cần thì nó trí thức vui vẻ không ai bằng. Lúc trở mặt thì nó cho bọn xăm trổ dùng đủ loại thủ đoạn. Bạn em không chịu nổi mới phải bán xưởng 0 đồng cho nó, coi như trừ nợ. Bây giờ em với nó thành thù rồi.”

Hóa ra, con bé tìm đến tôi không hề là tình xưa nghĩa cũ.

xukthal.

Xe lăn
Đi Răng vẩu ko khéo ck lại làm về lĩnh vực Tài chính :-ss :-ss
Em phục em quá cc ạ ^:)^^:)^^:)^
Tôi nhận ra con bé kế toán phụ ngày xưa, có chút tò mò vì trông nó quá khác, kiểu rất có tiền và tự tin. Người quen cũ nên câu chuyện khá cởi mở. Hóa ra nhà chồng nó là 1 tập đoàn cho vay nặng lãi, có đủ cơ cấu sổ sách, điều tra, ngoại giao và lũ xăm trổ.

ubisapro

Xe trâu
Lại mắc bệnh tb rồi :D

Bạch Thủ

Xe điện
Hóa ra, con bé tìm đến tôi không hề là tình xưa nghĩa cũ.
Chắc thấy cụ thớt phong độ định dụ cụ vay xong xiết nợ, bắt cụ thớt phải bán thân trả nợ, phục vụ các kiểu tới khi hết nhựa mới thôi :))

Yêu xe VF

[Tịch thu bằng lái]
Mới vừa réo chủ thớt xong
Nhắn rằng các cụ vui lòng đợi nha
Đúng 4 giờ đã ở nhà
Gõ thêm 1 đoạn , giờ ra thế này
Đàn bà dễ có mấy tay
Đặt key cực khó vẫn mày mò ra
Mấy tay vun vút thuận đà
Thế là mạch chuyện quên cha hết rồi ...kkk

Chỉnh sửa cuối:

DVG

Xe điện
Xem còm hay hơn truyện.
Rét xoắn hết cả quẩy mà chỉ trực phun :))

comiki

Xe ba gác
Người OF
Mới vừa réo chủ thớt xong
Nhắn rằng các cụ vui lòng đợi nha
Đúng 4 giờ đã ở nhà
Gõ thêm 1 đoạn , giờ ra thế này
Đàn bà dễ có mấy tay
Đặt key cực khó vẫn mày mò ra
Mấy tay vun vút thuận đà
Thế là mạch chuyện quên cha hết rồi ...kkk
Khổ, thôi Tài cứ dùng ngu phôn đi.