Khoe xe Đàm luận và chia sẻ về Mit Outlander 2016

Jason MRB

Xe hơi
Con này ko có ghế da hả các cụ? Ghế nỉ thì mau bẩn lắm.

Isu_zu

Tháo bánh
E vẫn chưa tiêu hóa nổi ngôn ngữ thiết kế mới của Mit, nhất là quả đầu xe New Outlander, nhìn như thằng sứt môi :)) :)) :)).

HuyCuongPham

Xe hơi
E vẫn chưa tiêu hóa nổi ngôn ngữ thiết kế mới của Mit, nhất là quả đầu xe New Outlander, nhìn như thằng sứt môi :)) :)) :)).
Cụ vui tính quá hi hi em nó có sứt môi thì có program "nụ cười trẻ em" hàn gắn mà , sao phải soắn cụ . Cá nhân em thấy đẹp mà , ko đẹp em múc làm giề hề hề

HuyCuongPham

Xe hơi

dragonfe

Xe buýt
Hôm kia mới dc đi thử con 2.0 . Nói chung xe ok. HP quê tớ vẫn chưa có 2.4 để đi thử.

Truy Mộng

Xe máy
Cụ ơi, đầu tháng 9 em lấy xe, có gì nhờ cụ lập cho 1 thớt chỉ điểm thêm bọn em khai thác vẻ đẹp tiềm ẩn của em nó với cụ nhé. Đội ơn cụ nhiều :D

thediepnd

Xe tải
Sáng nay em đã xem xe, về ngoại thất thì rất đẹp, nhất là đuôi xe, làm rất hiện đại. Em không có ý kiến gì với bên ngoài, nhưng em thấy nội thất có vấn để: Thứ nhất là cái headunit màn hình bé tí, làm mất giá cả cái xe, tại sao Mit không làm cái màn hình to lên vài inches sẽ thấy xe sang hẳn. Headunit này lại không có cả bluetooth. Em nghĩ là Mid đã sai khi để option về rửa đèn mà lại lắp cái headunit bé tí, cắt cái rửa đèn lắp cái headunit to em thấy tốt hơn. Cái rửa đèn có thì cool nhưng thực tế em thấy chỉ một thời gian là tèo do đi trong phố phang *** xe máy, va quệt đi sơn mũi xe vài lần là hỏng. Thứ 2 là ghế ngồi, cái driver seat còn đỡ, cái rear seat làm mỏng dính, quá rẻ tiền. Em thấy các xe đời trước em đi đều làm ghế sau dầy, ôm người kiểu salon. Ghế Mit này ngồi như là ghế băng. Opt về số trên vô lăng cũng không cần luôn vì em chắc chắn 99% là các bác chỉ dùng được 1-2 lần trong cả đời đi xe này. Chuyển số trên vo lăng lắp cho Lancer Evo/IO hay Eclipse thì còn đúng, chứ cái xe này làm sao mà chạy kiểu sport được. Nói chung là thừa và thiếu. Nếu là em em sẽ mua bản 950, bỏ thêm 50 củ cho ghế da, lazang 18, headunit thì em đảm bảo xe em sẽ đẹp hơn xe các bác mua 1.2 tỷ.
Em Cảm ơn cụ đã có những đóng góp để sale Bên mitsu hiểu được ưu và nhược. Em gom lại 3 ý của cụ. 1 là cái màn hình. CD đồng ý với cụ, nhưng k đến nỗi tệ như cụ chê quá ý chứ . và Mitsu đang cố gắng hoàn thiện cho thị trường Việt Nam. 2 rửa đèn và dây đai. đi xe mà k dữ chắc chỉ có em đi xe Dream là bất cần thôi. 3 Sport cụ thử chưa ? Trong đây ai đã đi Outlander Sport rồi mà bị gẫy thì điểm ranh em nhận khuyết điểm ạ. Xl cụ. Chắc ngoài 3 vấn đề trên gia xe em con Khuyết gì không ạ. Em không so sánh với X6.. hay Mec GLK, 450lx.... nhé. xl cụ nhé, tính em thật thà nên thế.

pamasi

Xe tải
Em Cảm ơn cụ đã có những đóng góp để sale Bên mitsu hiểu được ưu và nhược. Em gom lại 3 ý của cụ. 1 là cái màn hình. CD đồng ý với cụ, nhưng k đến nỗi tệ như cụ chê quá ý chứ . và Mitsu đang cố gắng hoàn thiện cho thị trường Việt Nam. 2 rửa đèn và dây đai. đi xe mà k dữ chắc chỉ có em đi xe Dream là bất cần thôi. 3 Sport cụ thử chưa ? Trong đây ai đã đi Outlander Sport rồi mà bị gẫy thì điểm ranh em nhận khuyết điểm ạ. Xl cụ. Chắc ngoài 3 vấn đề trên gia xe em con Khuyết gì không ạ. Em không so sánh với X6.. hay Mec GLK, 450lx.... nhé. xl cụ nhé, tính em thật thà nên thế.
Em cũng thấy là bỏ rửa đèn, bỏ cần số trên vô lăng cho rẻ, còn head unit nên làm lại cho sang hơn, giờ mà còn núm vặn quê quá, riêng head unit em thấy mercedes thiết kế rất đẹp

khoi_nguyen

Xe hơi
7 chỗ mà hàng ghế 3 o có điều hòa thì cực kỳ dở cụ nhỉ, Captiva đã có bài học về việc này.

W.L.Kane

Xe hơi
Xe Nhật nào cũng bền,vậy sao hãng ít opt nhất và giá cao nhất là Toy lại có doanh số cao?Thực tế sử dụng đã chứng minh.

Phongnha559

Xe hơi
ô
Nhà cháu ở Slovakia,mới tậu em Mit Outlander 2016 này được 1 tuần. Muốn lập 1 thớt để cùng các cụ đàm luận ạ! Cảm giác vô lăng ko trơn tru lắm,thậm chí có lúc còn có cảm giác hơi tròng trành ( cụ nào thạo món này chỉ em với ạ ),từ hôm rước em nó về còn chưa có thời gian đi cân lại lốp xem thế nào cơ ạ ( vô lăng ko chuẩn nhiều khi do áp suất lốp phải không ạ).Xe đầm,chạy 160 mà cứ như đi con VW Touran 2005 cũ của em 90, vì kính chắn gió rất dày , kính cửa sổ cũng dày , cao su cách âm nom có vẻ hơi lởm nhưng lại ok về kỹ thuật ạ , cách âm cực tốt. Điều hoà chỉ có dàn trước,hàng 2 có 2 ống thổi phía dưới chân,hàng 3 nếu sử dụng thì hưởng ké thôi ạ. Cốp hơi nhỏ,nếu dùng thành 7 chỗ thì coi như ko còn cốp (hàng 3 chìm,cần thì móc lên). Nhà cháu cũng soi kỹ rồi nên mới quyết nện em này , hình thức thì so với nhà cháu là đẹp , vì thích mà :) Các cụ nào sử dụng rồi thì đàm luận hoặc chỉ bảo nhà cháu cách sử dụng với ạ ( xe nhà cháu bản tầm trung, 2.2 110kw)
ôi hôm nay mới vào đọc được bài của bác, em cũng mới lấy em này nhưng mầu trắng...

Tao_a_man

Đi bộ
=))

anh em chưa biết nhau , hoạc chưa có "duyên'" thôi cụ ơi . Còn nhiều dịp khác mà , em Mit này khả năng cao là sẽ hót , cụ bên sales thì cụ phải nhiên cứu sâu tí song quăng bài lên , em trộm nghĩ đấy cũng là 1 kiểu marketing hay mà cụ :D
Cái này chuẩn ! E thấy ở vn nhiều cụ sale kiến thức về xe mình bán chán vãi ( e xin lỗi nếu có làm các cụ sâu phật ý) nhưng e thiết nghĩ thoi đại công nghệ toàn cầu các cụ chỉ cần chịu đọc tý là chém nó ngọt ngay.

HuyCuongPham

Xe hơi

HuyCuongPham

Xe hơi

Anh Anhh

Xe hơi
Xe đẹp quá cụ ạ