Daihatsu Terios - Nói ra, đừng sợ !

Trạng thái
Thớt đang đóng

trau keo

Xe tăng
Nhà cháu thấy ở UK nó có giá để đồ đằng sau như thế này, không biết có cụ nào có không để nhà cháu xem làm mẫu:

Có lẽ Kiếm cái để đồ cuat morning vứt vào cũng ổn hoặc anh em lại chế cháo chút :)

ste

Xe hơi
Vâng, thông tin của e phía trên đây ạ, còn vụ ảnh thì e sẽ thử nhé, môn này e kém lắm
Nhà cháu chẳng thấy thông tin xe cộ của cụ đâu cả :-/
Còn vụ úp ảnh:
- Cụ tạo một cái account trong photbucket.com
- Chọn nút Upload màu da cam ở trên cùng màn hình rồi chọn ảnh cụ cần up.
- Nhắp vào ảnh cụ vừa up để xem. Bên phải ảnh đó có 4 đường Links to share this photo thì cụ chọn cái thứ 2 Direct bằng cách nhắp vào đường link đó, nó sẽ tự copy vào bộ nhớ tạm của máy.

Xong cụ quay trở lại otofun.net đăng nhập account của cụ rồi chọn viết bài hoặc trả lời.
- Nhắp biểu tượng Chèn ảnh trên thanh công cụ (nút thứ 10 từ phải sang)
- Dán nội dung đường link cụ vừa copy từ photobucket bằng Ctrl-V (hoặc phải chuột rồi Paste) rồi Enter.

Xong là cụ ngồi rung râu xem thành quả up ảnh.

trau keo

Xe tăng
Hôm nay ọt làm chống nóng rấ vui :), 3 xe làm , cháu chân chạy việc, ảnh ọt để tối hầu các cụ

trau keo

Xe tăng
có tý ảnh hầu các cụ , cụ qphung đến sau quên không tụt :D

nóng quá phải cửi áo ra thôi :D

đo ni đóng giày

ste

Xe hơi
Nhà cháu bổ sung phiên bản mới trần chống nóng có cải tiến một chút, giảm đáng kể thời gian thi công:

Chỉnh sửa cuối:

ste

Xe hơi
Đội hình có cả cụ phqhung:

Làm xong cả nhà đi giao lưu (thiếu mất cụ dkadoption vì F1 hú), về đến nơi thì một bác Camry thấy đội hình nhà tè mạnh quá nên cố chui vào giữa để xin cái ảnh.

Đa tạ cụ dkadoption đã rất nhiệt tình từ sớm tinh mơ hỗ trợ anh em.

Chỉnh sửa cuối:

trau keo

Xe tăng
Đội hình có cả cụ phqhung:

Làm xong cả nhà đi giao lưu (thiếu mất cụ dkadoption vì F1 hú), về đến nơi thì một bác Camry thấy đội hình nhà tè mạnh quá nên cố chui vào giữa để xin cái ảnh.

Đa tạ cụ dkadoption đã rất nhiệt tình từ sớm tinh mơ hỗ trợ anh em.
Úy hẹn các cụ giao lưu dịp khác vậy :), phí quá :)

Tuanrau13

Xe buýt
Với sự tư vấn về kỹ thuật của cụ sóc, vụ chống nóng của em đã xong
Thực ra quen tay thì chỉ độ 2 tiếng là xong một em, phiên bản mới làm rất nhanh và hiệu quả

Chỉnh sửa cuối:

phqhung

Xe tải
Sáng nay cháu đến và đã nghía các cụ tuanrau12, ste làm. Cháu vẫn chưa làm xe cháu, hội Ter nhà mình còn ai muốn làm vụ chống nóng này thì hẹn nhau và làm cùng với cháu cho có khí thế

ste

Xe hơi
C c.....dkadoption ng k lm y v c mun lm li cho n pro hn vi c bng dnh kh ln

ste

Xe hơi
Các cụ làm trần chống nóng sáng nay phát hiện ra một vấn đề là mí mắt trái của các bà V2 đều có lẹo và nhiều rỉ nhưng chưa đến nỗi đau chảy nước mắt vào trong.

Chiều nay nhà cháu lại vật V2 ra sửa cái lẹo, úi giời ra cả đống rỉ mắt toàn đất cát, nhà cháu phát hiện ra nước vẫn không vào trong vì có một lớp keo nữa dán bên trong nhưng đã gần lão hóa hết rồi. Nhà cháu đã cho làm vệ sinh và tra thuốc silicon xong rồi. Giờ V2 nhà cháu lại mắt mũi sáng ngời như xưa.

Chỉnh sửa cuối:

gadoi

Xe buýt
Mấy ngày nghỉ của các cụ được việc quá

ste

Xe hơi
Nhà cháu được cưỡi thử V2 cụ phqhung và tuanrau13 thấy khi đi tốc độ chậm ở số 3 và 4 thấy êm hơn của nhà cháu. Cụ phqhung phán có khi do khung gầm do chạy nhiều hơn của cụ ý hơn gần 1 vạn cây chuối.
Nhà cháu mà để số 3 chạy ở dưới 20k hoặc số 4 chạy dưới 30k mà tăng ga thì thấy có tiếng rung ù ù như cộng hưởng mấy giây trong xe, khi sau đó hết ngay và khi chạy bình thường thì không có tiếng gì. Trước bác Hải có kiểm tra và bảo do chạy số chưa phù hợp với tốc độ và như thế là ép máy, nhưng hôm nay cưỡi V2 của cụ phqhung thì thấy cũng có tiếng đó nhưng nhỏ hơn. Nhà cháu đã đánh dây thép cho bác Hải hẹn mai kia ra kiểm tra tìm cách xử lý. Có cụ nào mà V2 có hiện tượng đó và đã biết được bệnh thì cho nhà cháu biết để tìm hiểu với. Đa tạ các cụ.

Chỉnh sửa cuối:

Arsenal85

Xe máy
Em đưa hình e Ter 2003, chạy 4 vạn của e lên để khoe với các cụ ạ:

ficong

Xe buýt
Nhà cháu được cưỡi thử V2 cụ phqhung và tuanrau13 thấy khi đi tốc độ chậm ở số 3 và 4 thấy êm hơn của nhà cháu. Cụ phqhung phán có khi do khung gầm do chạy nhiều hơn của cụ ý hơn gần 1 vạn cây chuối.
Nhà cháu mà để số 3 chạy ở dưới 20k hoặc số 4 chạy dưới 30k mà tăng ga thì thấy có tiếng rung ù ù như cộng hưởng mấy giây trong xe, khi sau đó hết ngay và khi chạy bình thường thì không có tiếng gì. Trước bác Hải có kiểm tra và bảo do chạy số chưa phù hợp với tốc độ và như thế là ép máy, nhưng hôm nay cưỡi V2 của cụ phqhung thì thấy cũng có tiếng đó nhưng nhỏ hơn. Nhà cháu đã đánh dây thép cho bác Hải hẹn mai kia ra kiểm tra tìm cách xử lý. Có cụ nào mà V2 có hiện tượng đó và đã biết được bệnh thì cho nhà cháu biết để tìm hiểu với. Đa tạ các cụ.
vấn đề này chắc do xe của cụ bị rơ các khớp nối, như bi chữ thập cacdang các ổ bi láp hoặc hệ thống cao su giằng cụ chịu khó chui xuống sờ mó ngó nghiêng xem sao,còn thêm một vấn đề nữa cụ nên kiểm tra lại côn có khi bị rơ giảm giật hoặc mòn quá xe em cũng từng bị hiện tượng đó thay lá côn là ok, nếu bàn ép chưa mòn.

Chỉnh sửa cuối:

ficong

Xe buýt
Em đưa hình e Ter 2003, chạy 4 vạn của e lên để khoe với các cụ ạ:

em chỉ sợ cụ chủ trước tời lại congtomet rồi gả cho cụ chứ đi ít như em mà cứ mỗi năm bình quân một vạn,nếu mà đúng như cụ nói thì vợ cụ quá ngon.

397

Xe tải
E mượn xe Ter của cu bạn đi Tb phải nói là xe ồn và nóng quá các cụ ạ.

Tuanrau13

Xe buýt
Trưa nay đỗ xe hai tiếng dưới nắng, mở xe ra thấy nóng hầm hập, sờ lên trần vẫn thấy mát rượi, kết quả vụ chống nóng rùi, bõ công hì hụi

Trạng thái
Thớt đang đóng