Daihatsu Terios - Nói ra, đừng sợ !

Trạng thái
Thớt đang đóng

ThuyBH

Xe đạp
Em lôi cái đầu CD ra vệ sinh mắt mũi, trươc đến nay cứ nghĩ Amply nó tích hợp trong cái đầu CD, nhưng không phải, có cụ nào biết cái amply của Ter nó nằm ở đâu và tháo ntn không ?

greentechbox

Xe điện
Website
greentechbox.com
Em xin cảm ơn cụ ficong đã mua giúp em dây curoa, oánh vật cả chiều mới lắp zoăng dàn cò và curoa xong. Mở nắp máy thấy trong vàng ươm, giống ảnh cụ @bsphong. Cái zoăng cũ của em cứng như nhựa luôn, chẹp. Hnay tiện thể em cũng tháo hết bộ bướm ga ra vệ sinh luôn, bẩn quá. Tổng em bị luộc 420K tiền công, lại còn bực mình vì lỡ giờ đón f1.

greentechbox

Xe điện
Website
greentechbox.com
Cảm biến đóng ngắt nhiệt độ điều hòa của cụ đã được thay thế bằng cảm biến cơ, thợ làm hơi cẩu thả không buộc chặt thả lỏng cảm biến có thể làm đóng ngắt nhiệt độ không chuẩn
nó có một đầu dây cứng chui vào trong hộp dàn lạnh.
Cái này đúng là cảm biến cơ, trước em cũng lắp cho Spark.

ficong

Xe buýt
Em xin cảm ơn cụ ficong đã mua giúp em dây curoa, oánh vật cả chiều mới lắp zoăng dàn cò và curoa xong. Mở nắp máy thấy trong vàng ươm, giống ảnh cụ @bsphong. Cái zoăng cũ của em cứng như nhựa luôn, chẹp. Hnay tiện thể em cũng tháo hết bộ bướm ga ra vệ sinh luôn, bẩn quá. Tổng em bị luộc 420K tiền công, lại còn bực mình vì lỡ giờ đón f1.

Ter công nhận phần đa được chủ chăm sóc chu đáo, hôm vừa rồi em thay cho một xe 2003 nó như thế này, của em hồi thay cũng như này luôn, công nhận ter sướng thật, chỉ trừ xe của cụ TungHD mọi hôm pot lên trông khiếp thật.

Chỉnh sửa cuối:

greentechbox

Xe điện
Website
greentechbox.com
Ter công nhận phần đa được chủ chăm sóc chu đáo, hôm vừa rồi em thay cho một xe 2003 nó như thế này, của em hồi thay cũng như này luôn, công nhận ter sướng thật, chỉ trừ xe của cụ TungHD mọi hôm pot lên trông khiếp thật.
Vâng, trông ruột Tè vàng ruộm đẹp thật.

bán tải

Xe tải
Sau 2 ngày chạy bình xăng khác, xe của e đã trở lại ngon lành! Đúng như bác ficong nói - chắc do xăng e đổ lần trước kém chất lượng!

Em đang tham khảo em Tè, bác nào có e Tè nào giá 250tr đổ ngược thì tư vấn e với ạ. E ở Thái bÌnh, các bác tham vấn luôn đồ đạc e nó khu vực Thái Bình- Hà Nam nhá! Tks

bsphongnb

Xe container
Em đang tham khảo em Tè, bác nào có e Tè nào giá 250tr đổ ngược thì tư vấn e với ạ. E ở Thái bÌnh, các bác tham vấn luôn đồ đạc e nó khu vực Thái Bình- Hà Nam nhá! Tks
Cụ đẽo cày giữa đường thế này thì khó, chả biết bắt đầu từ đâu.
250tr thì đủ ngân lượng quất 1 em Terios LD rồi, về dòng Terios nói chung là chạy ngon nên ít cụ bán, cụ cứ tham khảo các bài trong thớt này sẽ thành chuyên gia thôi, sau đó có thể tự quất 1 em ưng ý.
Chúc cụ sớm có vợ mới để chơi cùng ae !

Mắt đen 69

Xe điện
Cụ đẽo cày giữa đường thế này thì khó, chả biết bắt đầu từ đâu.
250tr thì đủ ngân lượng quất 1 em Terios LD rồi, về dòng Terios nói chung là chạy ngon nên ít cụ bán, cụ cứ tham khảo các bài trong thớt này sẽ thành chuyên gia thôi, sau đó có thể tự quất 1 em ưng ý.
Chúc cụ sớm có vợ mới để chơi cùng ae !
Chắc nhìn thấy xe bs phong ngất luôn vì quá đẹp :))

greentechbox

Xe điện
Website
greentechbox.com
Báo cáo các cụ là sau khi alo và lao trực tiếp đến bưu cục phát thì em đã nhận được chụp van logo Daihatsu rồi, cụ nào order món này thì ới em địa chỉ vào chỗ kín để em CPN nhé.

Em nhớ không nhầm thì có cụ bsphongnb Lội ruộng 1.3 cả cụ ficong nữa thì phải????? Hôm nào em lại ship cho em 1 bộ thôi, bộ của em cho một cụ giả lại rồi, :(!

Chỉnh sửa cuối:
Báo cáo các cụ là sau khi alo và lao trực tiếp đến bưu cục phát thì em đã nhận được chụp van logo Daihatsu rồi, cụ nào order món này thì ới em địa chỉ vào chỗ kín để em CPN nhé.

Em nhớ không nhầm thì có cụ bsphongnb Lội ruộng 1.3 thì phải?????
Hàng đẹp thế , nhà cháu gửi tin nhắn cho cụ rồi đấy, còn chìa khóa về chưa nhỉ. Cụ Phong vào nhận hàng kẻo hết..

greentechbox

Xe điện
Website
greentechbox.com
Hàng đẹp thế , nhà cháu gửi tin nhắn cho cụ rồi đấy, còn chìa khóa về chưa nhỉ. Cụ Phong vào nhận hàng kẻo hết..
Chìa khóa em dự bị mất, vì em bị mất 3-5 món rồi. Bọn seller đang trả lại tiền em ầm ầm đây ạ. Chán thế!

bsphongnb

Xe container

Em nhớ không nhầm thì có cụ bsphongnb Lội ruộng 1.3 cả cụ ficong nữa thì phải????? Hôm nào em lại ship cho em 1 bộ thôi, bộ của em cho một cụ giả lại rồi, :(!
Cụ gửi giúp cháu tới:
Nguyễn Bá Phong, khoa Ngoại, Trung tâm tim mạch, BV E, 89 Trần Cung, Cầu Giấy, HN.
Thanks cụ rất nhiều!

greentechbox

Xe điện
Website
greentechbox.com
Cụ gửi giúp cháu tới:
Nguyễn Bá Phong, khoa Ngoại, Trung tâm tim mạch, BV E, 89 Trần Cung, Cầu Giấy, HN.
Thanks cụ rất nhiều!
Cụ gửi em số phone nhé, chiều em gửi cụ theo CPN.

Mắt đen 69

Xe điện
Thanks người đệp đã tín dụng iêm :D
Hôm nào cho em chạy thử phát nhá. Nghĩ đến gầm cao và hai cầu quá hợp với công việc của em. Lại còn lành và tiết kiệm nữa thì chả đỡ được cám dỗ :))

bsphongnb

Xe container
Hôm nào cho em chạy thử phát nhá. Nghĩ đến gầm cao và hai cầu quá hợp với công việc của em. Lại còn lành và tiết kiệm nữa thì chả đỡ được cám dỗ :))
Còn lâu nhé, ngồi lên rồi đi luôn thì chết à :D

greentechbox

Xe điện
Website
greentechbox.com
Hnay em mò mẫm khu vực các hốc xe và thấy lớp sơn sần chống ồn cụ chủ trước phun đã bong tróc hở tôn ra rồi, chắc em phải tính phun thêm vào thôi. Có cụ phun món này rồi tư vấn em với.

Mà em thấy các tấm chắn bùn ở hốc toàn gá vào nhau bằng nút cài vít nhựa, không biết của các cụ có thế không? Mà em thấy hốc bánh trước bên phụ thiếu mất một miếng tôn (to bằng bàn tay) so với bên tài, tối quá em không chụp được, mai em chụp gửi cụ ficong xem có thừa không tặng em cái nhể?

Trạng thái
Thớt đang đóng