Daihatsu Terios - Nói ra, đừng sợ !

Trạng thái
Thớt đang đóng

vũ thái bảo

Xe đạp
E trước dùng đèn zin theo xe nhưng mà tối quá đi sương mù không được nên quyết đầu tư đôi này. Đèn sản xuất tại hãng bên Nhật luôn. E có ông anh chuyên hàng Ter xịn mà

hatatthanh2008

Xe buýt
Vợ em đâ

Xe cụ đẹp
Cái này chỉ hiển thị tốc độ bác nhỉ?
Kụ hay đi HN-HP không? Trên 100 cây chuối nhà cháu thấy ồn và rung ghê (nhòe cả gương chiếu hậu ở giữa xe). Hôm nào kụ đi Hp mà còn chỗ nhà cháu đăng ký bám càng xem độ ồn và rung ntn. Nhà cháu mượn được cái máy đo ồn tích phân.
E trước dùng đèn zin theo xe nhưng mà tối quá đi sương mù không được nên quyết đầu tư đôi này. Đèn sản xuất tại hãng bên Nhật luôn. E có ông anh chuyên hàng Ter xịn mà
cho em địa chỉ và số điện thoại ông anh cụ với, thỉnh thoàng còn nhờ cậy ông ý

bsphongnb

Xe container
cho em địa chỉ và số điện thoại ông anh cụ với, thỉnh thoàng còn nhờ cậy ông ý
Cháu khoe hôm trước chạy cao tốc HN-LC lên Sapa, lúc vắng em test xe đây cụ ạ

Cái HUD này chậm 4-5km so với vận tốc của xe :D

bsphongnb

Xe container
Chơi vậy cho sáng cụ ạ. Trước đèn cũ tối quá nên phải gia công thêm đôi led mới cải thiện đôi chút ạ
Chắc cụ hay chạy đường dài, và chạy đêm.
Xe cháu chơi cặp bóng Phillip extreme plus 130% thấy khá hài lòng cụ ạ. Giá ~ 1tr/cặp.

h_mdc

Xe điện

Bác máu thật. Trước em đã test xe em Ter1.5 ở cao tốc Nội Bài-Bắc Ninh (hồi ấy vắng lắm) thấy không an toàn nên sau này không thử nữa. Bây giờ đi cao tốc HN-HP đường khá bằng nên @120 thấy chậm.

ficong

Xe buýt

Cụ đi bằng tín hiệu vệ tinh GPS nó chậm hơn là đúng rồi lúc nào cũng phải trừ hao 2-3 km kể cả vietmap, here map, hoặc giám sát hành trình của viettel cũng đều chậm như nhau, tốt nhất là dùng contomet theo của xe không có ngày lại dính tốc độ.

trau keo

Xe tăng
12 củ thì chát nhỉ :D, cháu gom lúa chắc làm đôi đài loan thôi :D

bsphongnb

Xe container
Bác máu thật. Trước em đã test xe em Ter1.5 ở cao tốc Nội Bài-Bắc Ninh (hồi ấy vắng lắm) thấy không an toàn nên sau này không thử nữa. Bây giờ đi cao tốc HN-HP đường khá bằng nên @120 thấy chậm.
Vâng, cháu đi về buổi trưa vắng, chọn chỗ đẹp nhất test thử. Trước chạy HN-HP cháu đã test rồi nhưng ko có hình ảnh lưu lại, giờ có cái HUD nên cháu thử phát thôi, chứ thường đi HN-HP cháu cũng chỉ chạy loanh quanh 100 thôi ạ
Cụ đi bằng tín hiệu vệ tinh GPS nó chậm hơn là đúng rồi lúc nào cũng phải trừ hao 2-3 km kể cả vietmap, here map, hoặc giám sát hành trình của viettel cũng đều chậm như nhau, tốt nhất là dùng contomet theo của xe không có ngày lại dính tốc độ.
Cái HUD này nó chậm hơn 4-5 km nên cháu set cảnh báo ở mức 95km, vọt là nó báo ngay cụ ạ, dùng cái này hay ghê.
Lúc đến đoạn chạy 80 cháu lại set về 75, cái NaviTel trước cháu dùng nó báo ko chuẩn lắm, ko tự set đc cảnh báo cụ ạ.
Cháu test tốc độ 2 lần, 1 phất lên 130, 1 phát lên 135 cũn hơi ghê răng, sợ bị bắn nguội phát thì vỡ mẹt :D.

Trạng thái
Thớt đang đóng