[Funland] Dại gái... liệu có phải bị bỏ bùa

duytrong

Xe lăn
Em mới quen 1 em tộc 1 tháng nay. Ngủ đc 8-9 đêm. Bao em ý ăn chơi các kiểu hết tầm vài chục, loay hoay thế nào về nhà e ý chơi bấm chuyển thêm vài chục nữa. Tiền thì e ko tiếc mà dạo này người cứ điêng điêng ko tập trung làm việc được. Các cụ cao nhân từng gặp cho em bài thuốc giải.

Em sửa tí là e ko có nhu cầu chạy km hay ntn cả. Mà có cụ nào có kinh nghiệm vụ ntn thì chia sẻ vì quả thật e ko tập trung làm việc đc, cảm giác có j đó bất an nên em nghi có bùa hay chiêu j đó ở đây. Không có ý khinh thị bất cứ ai hay dân tộc nào.
Em hỏi thật, cụ choén chưa,mà sao tốn thế nhỉ...

vertaq

[Tịch thu bằng lái]
Chắc do cụ nhảy cảm quá thôi. Em chả khoe chiến tích j cả. Cái này đưa lên các cụ chửi là ngu ý chứ. Vấn đề người điêng điêng ko làm việc đc là có thật. Em chưa gặp bao giờ nên mới lập topic hỏi. Văn e dốt nên có j ko phải cụ thấty chưa hợp thì bỏ qua chứ đừng gán ghép em việc khinh ng thiểu số. Nó sai sai sao ý.
Nhiều người nhạy cảm quá mức, bỏ qua đi cụ

Phuco2007

Tháo bánh
Thớt như...ý. Lại phải cày còm =))

mr teppi

Xe buýt
Em chạ hiệu sao các cụ ném gạch kinh quá! Nhưng mà cái chuyện bùa ngải em cũng chả biết đúng sai thế nào nữa. Có thằng em, vợ đẹp nhà liểng xiểng tiền nong. Đùng phát, từ vùng cao anh ấy về chửi cả nhà, bỏ vợ bỏ con.... lơ nga lơ ngơ. Cứ lên đấy lại ổn???? Chả hiểu????

Fixit

Xe tải
Em vào hóng chuyện bùa ngải :)

francis.castanie

Xe buýt
Vấn đề là sợ bin dính bùa, ko tập trung được. Bem ai là tự nguyện cả 2 tôi lừa đảo hay j đâu nhỉ mà tức giận thế bác?
Ko phải cụ ấy tức giân, ko đáng, là coi thường thôi ^^

phỏng cụ?
Vào xin thuốc giải để đi bem con khác à, đ.m thế mà cũng lập thớt.
Dại gái là bản năng yêu cái đẹp, có điểm chung là mấy tay dại gái ko phân biệt đc thánh nữ với ma nữ. đáng thương thay! ^^

Ohno

Xe buýt
Em chạ hiệu sao các cụ ném gạch kinh quá! Nhưng mà cái chuyện bùa ngải em cũng chả biết đúng sai thế nào nữa. Có thằng em, vợ đẹp nhà liểng xiểng tiền nong. Đùng phát, từ vùng cao anh ấy về chửi cả nhà, bỏ vợ bỏ con.... lơ nga lơ ngơ. Cứ lên đấy lại ổn???? Chả hiểu????
Vâng, cả ngày hôm nay em khá ổn. Đến tầm 5h lại bị biêng biêng, kiểu đầu óc luẩn quẩn lắm nghĩ nọ xọ việc kia. Ai hỏi ko muốn trả lời luôn ý, nhiều khi muốn cáu luôn. Em phải phi ra ngoài ngồi làm 2 cốc ca phê đen mới đỡ. Giờ lại tái phát rồi đành vào OF nghe các cụ chửi cho tĩnh tâm ợ

Thần hồn ác thần tính thôi cụ ơi. Hzz. Chắc cụ vừa phi từ mấy thớt tâm linh trong quán ra phải ko :))
Ko cụ, lần này chắc em dính j đó thật. Gặp gái ngon cũng ko cam giac j nữa, mà quan trọng tinh thần ko ổn định làm việc ko đc.

Rain Man

Xe tải
Vâng, cả ngày hôm nay em khá ổn. Đến tầm 5h lại bị biêng biêng, kiểu đầu óc luẩn quẩn lắm nghĩ nọ xọ việc kia. Ai hỏi ko muốn trả lời luôn ý, nhiều khi muốn cáu luôn. Em phải phi ra ngoài ngồi làm 2 cốc ca phê đen mới đỡ. Giờ lại tái phát rồi đành vào OF nghe các cụ chửi cho tĩnh tâm ợ

.
Cụ thử làm vài shots uých-ki có khi ổn.

lan806

Xe tăng
Cắt ku đi là bùa ngải bất nhập :))
Tán cho vui vậy thôi, có tiền cho gái cũng tốt mà, còn về vụ phê phê, điêng điêng ... hay là em nó bôi thuốc phiện vào đó nhể.

Ohno

Xe buýt
Cụ thử làm vài shots uých-ki có khi ổn.
Thế thì càng chết cụ...

Cắt ku đi là bùa ngải bất nhập :))
Tán cho vui vậy thôi, có tiền cho gái cũng tốt mà, còn về vụ phê phê, điêng điêng ... hay là em nó bôi thuốc phiện vào đó nhể.
Em chả biết, nếu biết em đã ko phải hỏi các cụ trên này. Đang đợi 1 cụ pm hứa giúp mà chưa thấy j :((

Gavin Goulden

Xe tải
E hóng cụ chủ dại gái ntn để E còn dại theo cụ:D

vertaq

[Tịch thu bằng lái]
Nói chuyện bùa ngải, hồi năm 2007 làm bên lào, em biết có anh làm gỗ đẹp trai bị iểm bùa, cứ ra tới cửa khẩu là lại quay về ngôi nhà bên suối. Nơi đó có cô gái bản anh đã ăn nằm

Phucyenxanh

Xe điện
Đang phang liên tục, giờ cụ nghỉ máy nóa chưa quen chứ sao. Nhất cmn cụ đới

Ohno

Xe buýt
E hóng cụ chủ dại gái ntn để E còn dại theo cụ:D
Em dại lắm toàn đem tiền cho gái thôi cụ. Học e làm j. Trên OF này ngoạ hổ tàng long chứ như loại e chỉ đáng đem ra chửi thôi
Đang phang liên tục, giờ cụ nghỉ máy nóa chưa quen chứ sao. Nhất cmn cụ đới
Em vẫn đều mà cụ, cái chính ko làm đc việc ý chứ.

buikhacthinh

Xe tăng
Thường chỉ đại gia mới dại gái thì phải =))))

tulai24h

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.tulai24h.com
E cũng bị chài như vậy nhưng thế éo nào con tọc kia cứ mua đồ và quần áo cho e + con riênh của e, rồi mua bánh kẹo các thứ nữa. K những thế tầm 10 ngày tooc lại xuống HN thăm và chịch e vài phát rồi lại về . Ngẫm lại tủi thân vc, chưa kể tọc nó đi công tác ở HN nó gọi e ra khách sạn ngủ vs nó , ngẫm lại e éo khác rì hàng xách tay của nó ạ.
H làm thế nào để e k vướng phải như vậy ạ ? Hay nó bị e bỏ bùa hay nó bỏ bùa e ạ ?