Daewoo -Nubida II Có ai cùng hội không nhi?.

Luot song

Xe tải
Sao ít bác hưởng ứng thế nhỉ, nếu chỉ có mỗi em với bác Chay.Sa.Hinh off thì buồn nhỉ. Các bác đâu hết roài?

Luot song

Xe tải
OK, e đã save dây thép của cụ.
Hôm trước hẹn với bác Chay.Sa.Hinh mà lại đưa các cháu đi chơi 1/6 nên quên mất. Thành thật xin lỗi bác. Em đã lưu số dây thép của bác, có gì sẽ alô bác sau. Nhưng xem ra hội off của Nubira II nhà mình ít bác hưởng ứng quá, mong các bác tham gia đông hơn, anh em hẹn một buổi khác cho rôm rả!

Chay.Sa.Hinh

[Tịch thu bằng lái]
Hôm trước hẹn với bác Chay.Sa.Hinh mà lại đưa các cháu đi chơi 1/6 nên quên mất. Thành thật xin lỗi bác. Em đã lưu số dây thép của bác, có gì sẽ alô bác sau. Nhưng xem ra hội off của Nubira II nhà mình ít bác hưởng ứng quá, mong các bác tham gia đông hơn, anh em hẹn một buổi khác cho rôm rả!
Không có gì bác ạ!! E từ cầu giấy đi về định lượn vào, gọi bác không có e phé về luôn. Mong nhận được sự hưởng ứng của các cụ!!

chienvd

Đi bộ
Nhà còn nghèo mới tiết kiệm được khoảng 2 củ, Em đang dự tính cưới con vợ này nhưng không biết có nên không? Vì có người bảo Nu hay lỗi phần điện lắm Em đang phân vân giữa con Fiat Albera hay con NU Các cụ có kinh nghiệm chỉ dùm

xe_muon

Xe hơi
Sao ít bác hưởng ứng thế nhỉ, nếu chỉ có mỗi em với bác Chay.Sa.Hinh off thì buồn nhỉ. Các bác đâu hết roài?
Có em nè cụ. Lính mới tò te. Em đang thất nghiệp nên cũng nhiều thời gian. Các cụ rảnh ới em với nha.

Taihoatu

Xe lăn
Nhà còn nghèo mới tiết kiệm được khoảng 2 củ, Em đang dự tính cưới con vợ này nhưng không biết có nên không? Vì có người bảo Nu hay lỗi phần điện lắm Em đang phân vân giữa con Fiat Albera hay con NU Các cụ có kinh nghiệm chỉ dùm
Giữa hai con này thì em khuyên cụ chọn em Nu, chứ em fiat này bây giờ đồ thay hiếm lắm. Em đang chạy nu đây, từ 2004 đến giờ đã phải làm gì lớn đâu, chỉ sửa lặt vặt những thứ mà cái xe ô tô nào cũng bị (em chỉ thấy mỗi phom của nó không hợp với phong cách bây giờ thôi, chứ còn các vấn đề khác thì cho đến bây giờ em vẫn thấy hài lòng so với nhu cầu và số tiền của mình bỏ ra)

n62

Xe tải
Nubira 2 chạy lành tính cụ ah.
Nếu xét về phần điện thì vợ 2 nhà em sau 7 năm hoạt động đã bảo dưỡng đề 1 lần, thay bóng đèn, ngoài ra trung bình khoảng 2 ~ 3 năm tùy theo chạy ít hay nhiều nạp thêm gas cho điều hòa đồng thời bảo dưỡng lốc luôn thể.
Nếu xét Fiat Albera và Nubira 2 thì em thấy "đẹp" như nhau, cơ bản làm em nào đẹp trong mắt cụ thôi.
Nubira thì có đồ đạc dễ, rẻ, cái gì bên ngoài không có vào nhà máy mua sẽ có.
Em vote Nubira II ah !

Chỉnh sửa cuối:

Luot song

Xe tải
Thớt này để chìm hơi lâu, em up lên, bác nào có Nubira hoặc yêu thích Nu thì vào đây tán đi cho rôm các bác ơi! Con Nu của em gần đây máy kêu lạch cạch, em nghi là áp suất dầu hơi kém vì khi máy nổ đều một lúc thì thấy đỡ kêu hơn. Có cụ nào có kinh nghiệm chia sẻ cho anh em với.

Taihoatu

Xe lăn
Thớt này để chìm hơi lâu, em up lên, bác nào có Nubira hoặc yêu thích Nu thì vào đây tán đi cho rôm các bác ơi! Con Nu của em gần đây máy kêu lạch cạch, em nghi là áp suất dầu hơi kém vì khi máy nổ đều một lúc thì thấy đỡ kêu hơn. Có cụ nào có kinh nghiệm chia sẻ cho anh em với.
Con nào chẳng thế, mới đề nổ nó kêu lạch cạch ở cái tròn tròn trông như cái còi xe máy ấy, vài phút là hết. Nếu do dầu bôi trơn thì cụ thay dầu, thay lọc dầu xịn là hết (lọc dầu mua chỗ cụ màu rẻ hề 50k/cái). Em thấy đi quá ổn trong tầm tiền

Quangkhoi1912

Xe máy
Em cũng đang muón tìm 1 em Nu này, tầm tiền <180 củ. Cụ nào biết chỉ em phát nhé. Cảm ơn các cụ

Luot song

Xe tải
Em cũng đang muón tìm 1 em Nu này, tầm tiền <180 củ. Cụ nào biết chỉ em phát nhé. Cảm ơn các cụ
Nu bây giờ giá bình quân chắc phải ~ 200, nếu dưới 180 thì e là hơi khó tìm bác ợ!

Luot song

Xe tải
Các anh em hội Nubira II đâu hết rồi nhỉ. Hình như xe Nubira II tốt quá, chẳng mấy khi hỏng hóc => chẳng có gì mấy để hỏi kinh nghiệm nhau hay sau mà hội chìm nghỉm thế nhỉ, năm mới mọi người vào điểm danh chào hỏi để warm up đi anh em ơi!

Chỉnh sửa cuối:

Taihoatu

Xe lăn
Chào cụ Lướt sóng, sáng cụ nhắn tin cho em ợ, tks cụ nhé, em sẽ thường xuyên vào box để giao lưu. Mà cái xe của em đi mãi, chẳng hỏng gì thế mới lạ chứ

Tarnum

Xe hơi
Có em gia nhập bác nhé. Em chạy Nu 1.6, đky 2001. Xe lấy của chú rồi anh nên đi thoải mái. Em đã từng chạy Nu (5 người) lên tận Lũng Cú, Mèo Vạc (ông anh ở HCM đi cùng trc khi ra đi ko tin là đi được).

Demo cái ảnh

Chỉnh sửa cuối:

Luot song

Xe tải
Có em gia nhập bác nhé. Em chạy Nu 1.6, đky 2001. Xe lấy của chú rồi anh nên đi thoải mái. Em đã từng chạy Nu (5 người) lên tận Lũng Cú, Mèo Vạc (ông anh ở HCM đi cùng trc khi ra đi ko tin là đi được).

Demo cái ảnh

Vợ cụ già mà trông vẫn trắng trẻo thế nhỉ. Lòng mề em nó thế nào cụ up nốt lên cho anh em chiêm ngưỡng đi. Để em cũng về chụp vợ 2 em xong rồi up cho các cụ ngắm nhé!

Tarnum

Xe hơi
Vừa rửa xe xong xuống núi đấy cụ ạ. Được cái sơn nguyên bản (thi thoảng va quệt thì sơn lại). Nội thất thì em chưa chụp bao h. Có bọc thêm ghế da đi cho sạch, lắp thêm DVD + loa bass thi thoảng đập cho đỡ mỏi mông người lái.

Taihoatu

Xe lăn
Vừa rửa xe xong xuống núi đấy cụ ạ. Được cái sơn nguyên bản (thi thoảng va quệt thì sơn lại). Nội thất thì em chưa chụp bao h. Có bọc thêm ghế da đi cho sạch, lắp thêm DVD + loa bass thi thoảng đập cho đỡ mỏi mông người lái.
Xe cụ đẹp quá, hôm nào giao lưu đi cụ, Cụ lướt sóng chủ trì nhé

phucloc8899

Xe container

Demo cái ảnh

Nhìn cụ đằng sau ko biết đang thực hiện động tác gì trông các cụ vui thật:P, nhưng nubira của cụ đẹp quá(b)

Luot song

Xe tải