Đã tìm được kẻ bắt cóc ở viện Phụ sản - CA Hà Nội giỏi thật

quynhanh03

Xe điện
Em thì chạ phục các chú xxx trong vụ này, vì có chú taxi báo, nếu chú taxi đó mà không báo thì liệu xxx nhà mình có tìm thấy không.
Cái này Bác đã căn dặn xxx từ ngày xưa: phải lấy quần chúng nhân dân làm gốc....

PhễuKFC

[Tịch thu bằng lái]
Vấn đề là khai thác cái "rừng" taxi ở Hà Nội như thế nào cho hiệu quả, và đây cũng chỉ là 1 hướng điều tra trong rất nhiều giả thiết của các đồng chí trong ban chuyên án, cá nhân em thấy án điểm thì các chú ấy làm rất tốt, còn lại toàn phải dùng trợ giúp 50/50...thì các chú ấy mới "miễn cưỡng" vào việc. Riêng vụ án này thì CSHS Hà Nội ghi điểm rất tốt. Đáng khen ngợi.
cái rừng taxi này đậu đều theo luật hết ko phải ai cũng vào được đó nên cũng ko khó, nếu thủ phạm thông minh 1 chút nó đi bộ ra Hàng Bông nhảy lên taxi sang Long Biên lại đổi cái nữa thì có mà hu hu hu- dù sao cũng mừng cho gd đã tìm lại đuwcj cháu bé!

xedieu

Xe cút kít
cái rừng taxi này đậu đều theo luật hết ko phải ai cũng vào được đó nên cũng ko khó, nếu thủ phạm thông minh 1 chút nó đi bộ ra Hàng Bông nhảy lên taxi sang Long Biên lại đổi cái nữa thì có mà hu hu hu- dù sao cũng mừng cho gd đã tìm lại đuwcj cháu bé!
Hình như cụ không đọc thông tin update: nó đi xe ôm ra tận chợ Long Biên (?) rồi đi xe ô tô (ko nói xe gì) ra Ô Cách, rồi mới bắt taxi về Bắc Giang cụ nhé!

xedieu

Xe cút kít
Hình như cụ không đọc thông tin update: nó đi xe ôm ra tận chợ Long Biên (?) rồi đi xe ô tô (ko nói xe gì) ra Ô Cách, rồi mới bắt taxi về Bắc Giang cụ nhé!
Đây này:
Cũng theo Trung tá Nguyễn Tiến Tần, ngày 3/11, sau khi đưa được cháu Trường ra ngoài, Lệ đã bắt xe ôm đến bến xe buýt Long Biên. Tại đây, Lệ tiếp tục bắt taxi về Ô Cách, Long Biên rồi mới tiếp tục đón taxi về ở nhà mẹ đẻ tại Bắc Giang. Bản thân gia đình Lệ cũng như nhà bố mẹ chồng tại Vân Hà cũng không hay biết đứa trẻ Lệ bế về không phải máu mủ của mình.
Vàng Anh: http://dantri.com.vn/c170/s170-536276/nghi-can-vu-bat-coc-tung-sinh-con-trai-tai-vien-c.htm

rgvmen

Xe container
Vụ này em thấy là cần ghi nhận sự đóng góp tích cực của Truyền thông, bác taxi, bác sỹ cung cấp thông tin về ghi phạm chữa vô sinh, sự hợp tác của lãnh đạo bệnh viện; Phần còn lại các anh xxx chỉ làm những công việc mà các bác OF cẩn thận suy đoán cũng triển khai tốt mà không cần đến mấy chục chiến sỹ úp sọt địa bàn :D

dht

Xe điện
Em ấn tượng với hai cái sừng của kụ. Ai cắm cho kụ đới hả kụ dht ới.
Cái sừng ở bển bán để đeo trang trí mà cụ. Ở bển mà đeo sừng trên đầu là oai lắm, hùng dũng lắm vì chỉ thú dữ mới có sừng :D

ying_jun

Xe tăng
Em thì chạ phục các chú xxx trong vụ này, vì có chú taxi báo, nếu chú taxi đó mà không báo thì liệu xxx nhà mình có tìm thấy không.
Bác nói thiếu sót quá nhiều ^:)^

Phần còn lại các anh xxx chỉ làm những công việc mà các bác OF cẩn thận suy đoán cũng triển khai tốt mà không cần đến mấy chục chiến sỹ úp sọt địa bàn :D
Theo dõi từ đầu đến giờ, e thấy bác lạc lõng trong box này quá :-s

ankhanh27368

Xe máy
Việt Nam CA Nhân Dân là quá giỏi luôn, nhưng chỉ làm vụ nào điểm thôi, còn vài vụ lẻ tẻ thì bye bye ! Ko có kinh phí ..hí .. Hí

butchikim

Xe ba gác
Nhà cháu có người quen bên Hà Khê vừa úp đết lúc nãy như sau: Đối tượng Lệ này sống như vợ chồng thôi chứ đã cưới xin gì đâu, tay chồng thì đã từng cưới vợ (vợ cũ làm cắt tóc gội đầu)..đại loại tay chồng cũng chả hay ho gì. Ông bố tay ấy từng làm trưởng thôn Hà Khê (tên Độ hay Đô gì ấy). Khi đưa em này về sống thì ông bố có nói không tổ chức cưới xin gì sất, nếu có con thì mới tổ chức cưới xin. Đây có thể là lý do.......Việc đ/t Lệ này có thai và lưu thai hay không thì chưa ai biết (dân quanh đó cũng không rõ luôn).

sv_ngheo

Xe điện
Vụ này em thấy là cần ghi nhận sự đóng góp tích cực của Truyền thông, bác taxi, bác sỹ cung cấp thông tin về ghi phạm chữa vô sinh, sự hợp tác của lãnh đạo bệnh viện; Phần còn lại các anh xxx chỉ làm những công việc mà các bác OF cẩn thận suy đoán cũng triển khai tốt mà không cần đến mấy chục chiến sỹ úp sọt địa bàn :D
Phét quen mồm.
Giờ trắng đen rõ ràng cả rồi nên nói gì chả được, chứ lúc chưa tìm ra thì biết nó là 1 con mẹ nhà quê tiện tay bốc trộm, hay là cả một đường dây bắt cóc trẻ sơ sinh chuyên nghiệp để mà chuẩn bị đối phó.

Xảy ra phát thì cứ tung quân thu tin, rồi khép biên giới, rồi chặn và tìm bới các thể loại có liên quan, đấy là chuyện đương nhiên phải làm, còn bắt đựoc con voi hay con kiến thì khác dek gì nhau.

Nói chung khi sự việc đã diễn ra xong rồi thì nó éo gì chả dễ như ăn cơm nước mắm :))

rgvmen

Xe container
Phét quen mồm.
Giờ trắng đen rõ ràng cả rồi nên nói gì chả được, chứ lúc chưa tìm ra thì biết nó là 1 con mẹ nhà quê tiện tay bốc trộm, hay là cả một đường dây bắt cóc trẻ sơ sinh chuyên nghiệp để mà chuẩn bị đối phó.

Xảy ra phát thì cứ tung quân thu tin, rồi khép biên giới, rồi chặn và tìm bới các thể loại có liên quan, đấy là chuyện đương nhiên phải làm, còn bắt đựoc con voi hay con kiến thì khác dek gì nhau.

Nói chung khi sự việc đã diễn ra xong rồi thì nó éo gì chả dễ như ăn cơm nước mắm :))
Dạo này khả năng đọc hiểu của ngài giảm sút nhỉ, có biết thế nào là fun không hả ngài hay suốt ngày ngồi dẩm thu tự sướng :))

MrKien_Trung

Xe điện
cả biển người như vậy mà đối tượng khoanh vùng nhiều như quân nguyên thì sự thành cồng của ban chuyên bán là quá tuyệt vời. Trước khi tìm ra đứa bé này có ai nghĩ sẽ tìm ra không ạ?

Vịtxanh

[Tịch thu bằng lái]
đó, em nói rồi, cahn hơi bị siêu đấy. Các cụ ấy hơi bị cao thủ, nhưng hay bài vở, tìm đựoc rồi lại bảo chua

Vớ vẩn.
Tớ mà là đứa bắt trẻ con thì có mà tìm bằng mắt nha.
Ông cứ đổi qua 3 cái taxi, dăm ông xe ôm thì có tìm ở trên giời.
Kinh nghiệm AE C14 cũ chuyên bắt truy nã dạy cả đới :))

dht

Xe điện
Vớ vẩn.
Tớ mà là đứa bắt trẻ con thì có mà tìm bằng mắt nha.
Ông cứ đổi qua 3 cái taxi, dăm ông xe ôm thì có tìm ở trên giời.
Kinh nghiệm AE C14 cũ chuyên bắt truy nã dạy cả đới :))
Nhớ là chạy xuôi-ngược nữa chứ :))