Đã tìm được kẻ bắt cóc ở viện Phụ sản - CA Hà Nội giỏi thật

DDuong

Xe hơi
e còn thắc mắc về cháu bé sơ sinh tìm thấy mà k phải con chị Thơm ý ạ. Không thấy nhắc j đến nhỉ

LuckyCar

Xe container
Thường thì em nghĩ công an đã quyết tâm làm vụ nào là làm được, vấn đề có muốn làm hay không thôi.

laceti.se

Xe buýt
e còn thắc mắc về cháu bé sơ sinh tìm thấy mà k phải con chị Thơm ý ạ. Không thấy nhắc j đến nhỉ
cái này thì lại là một câu chuyện rất dài về thực tế xã hội cụ ạ. Có người thì mong ngóng từng ngày, có người ngược lại

flower_lucky

Xe buýt
đó là chuyện mà xã hội này còn nhiều mà cụ. có người mong muốn đến bất chấp còn có người thì lại không cần mới đang tâm bỏ lại con mình sinh ra.
Những đứa bỏ con như vậy sẽ chẳng bao giwof có kết cục tốt đẹp cả.
Nhà em gần khu công nghiệp Thăng long, em đã chứng kiến nhiều lắm rồi nó đẻ con ra, đứa trẻ chẳng có tội gì mà nó ném vào vườn phơi nắng cả ngày thằng bé cuối cùng cũng tìm thấy nhưng yếu quá vì bị kiến bâu đen vào. Sau đó mẹ nó đi về Bắc giang và bị băng huyết cũng đi theo con luôn.
Những đứa như vậy nói thật là không đáng được làm mẹ. Bọn đấy cứ phải để vô sinh mới biết thế nào là khổ.
Trẻ con sinh ra không có lỗi gì, đã cho nó cuộc sống thì hãy để cho nó sống. Dù ăn rau, ăn cháo cũng phải nuôi lấy nó chứ.
Nói đến chuyện đấy lại thấy buồn
Em hơi lạc đề nhưng thấy bức xúc quá. :(

tuancan

Xe tải
Lần này xét nghiệm ADN, không phải con của anh chồng! Thì... :((
Cái vụ đi xét nghiệm đứa bé đầu tiên tìm được em lại cứ sợ là Không phải con của chị vợ nhưng đúng con của anh chồng thì khổ #:-s

Gà Đen H'Mông

Đi bộ
Lúc đầu em khâm phục các CSHS của HN thế vì đã tìm ra được cháu bé. Nhưng sáng nay đọc báo thấy hóa ra là chả phải do các anh ấy điều ra tìm ra mà do một bác taxi bác ấy nghi nghi nên mới khai báo và đưa các anh xxxx đến địa điểm trên Bắc Giang, từ đấy mới tìm và lấy lại được cháu bé

xe beet

Xe buýt
Xin lỗi cụ, văn hóa không phải là cái việc thấy người ta làm theo kiểu mình thích thì bắt người khác phải làm theo, riêng gia đình nhà kia mất con mà dán đề can áp phích làm lùm xùm lên trong bệnh viện, gây căng thẳng với các bác sỹ cũng là văn hóa đấy, bây giờ xấu hổ chửa, tư cách gì mà đòi người khác phải quỳ!
theo cụ: con cụ bị bắt mất cụ sẽ làm gì? :69::69::69::69::69:

Mr.Cheng

Xe tải
công an mình nghiệp vụ tốt lắm, mỗi tội án điểm chúng nó mới ngó ngàng, em mất cái xe máy trong địa bàn, hứa 50-50 rồi mà vẫn chẳng thấy xe đâu. huhu

November Man

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.chelseafc.com.vn
Lúc đầu em khâm phục các CSHS của HN thế vì đã tìm ra được cháu bé. Nhưng sáng nay đọc báo thấy hóa ra là chả phải do các anh ấy điều ra tìm ra mà do một bác taxi bác ấy nghi nghi nên mới khai báo và đưa các anh xxxx đến địa điểm trên Bắc Giang, từ đấy mới tìm và lấy lại được cháu bé
Thế không phá án bằng cách đấy thì bằng cách nào ạ?

daiduongadv

Xe tải
Em thì chạ phục các chú xxx trong vụ này, vì có chú taxi báo, nếu chú taxi đó mà không báo thì liệu xxx nhà mình có tìm thấy không.

xuantien_mobis

Xe lăn
Em thì chạ phục các chú xxx trong vụ này, vì có chú taxi báo, nếu chú taxi đó mà không báo thì liệu xxx nhà mình có tìm thấy không.
Vấn đề là khai thác cái "rừng" taxi ở Hà Nội như thế nào cho hiệu quả, và đây cũng chỉ là 1 hướng điều tra trong rất nhiều giả thiết của các đồng chí trong ban chuyên án, cá nhân em thấy án điểm thì các chú ấy làm rất tốt, còn lại toàn phải dùng trợ giúp 50/50...thì các chú ấy mới "miễn cưỡng" vào việc. Riêng vụ án này thì CSHS Hà Nội ghi điểm rất tốt. Đáng khen ngợi.

xe3banh

Xe hơi
Việc nào ra việc nấy Cụ ợ! Chỗ nào ghét cứ ghét, chỗ nào thích cứ "múc" thật lực, có phỏng.

Cụ thử đến bv C, nhìn bãi gửi xe, nhìn người ra vào, thì biết nhìn vào đâu và khoanh chỗ nào, cũng mệt phết đấy ạ. Mà em nghe phường đồn là em ấy đã thay phương tiện di chuyển khi ra khỏi bv hay sao ý, cũng có tý toán đấy.
Hôm nào rảnh làm cái test thử, Cụ thử đi mười cái nhà nghỉ, hỏi thử có anh nào dang ky tên daiduong đi với cô áo đỏ váy hoa ko, thử cảm giác sẽ thấy thế nào :D. Chẳng được việc gì có khi về nhà lại phải trả lời hôm nay có đi đâu qua TDH ko thì toy.
Túm lại, ngoài việc chưa tốt ra, còn lại là những việc cũng được ạ.

Chỉnh sửa cuối: