[Funland] Đà Nẵng, thành phố đáng sống nhìn từ bên trong.

N_V_L

Xe điện
em đoán ra mợ là ai rồi thì phải
tiếc là em vừa phải chia tay cụ chủ tịch vì có việc :D
Say chưa anh? Mưu cao anh nhỉ? Anh ở trong này đến bao giờ thế? Em mấy hôm nay cái tay nó lại hành đừng ngồi ko yên nên ko ra được

Mr.Radio

Xe tải
Website
www.facebook.com
Sống e vẫn chọn HN, còn cafe, sinh tố, du lịch thì e thích Đà Nẵng ạ :D

love78

Xe tải
Say chưa anh? Mưu cao anh nhỉ? Anh ở trong này đến bao giờ thế? Em mấy hôm nay cái tay nó lại hành đừng ngồi ko yên nên ko ra được
hic, cách tốt nhất lên hospital gặp em xử lý trong 5s nhé cụ thiết bị oto

love78

Xe tải
Nói không phải mê tín chứ em nghe giọng bắc pha tí Đà nẵng ngất mấy lần!
thế cụ ngất mấy lần rồi? để em biết cội nguồn mà về chứ pha lai thế này dễ làm thủ phạm quá:)))

love78

Xe tải
em đoán ra mợ là ai rồi thì phải
tiếc là em vừa phải chia tay cụ chủ tịch vì có việc :D
em gặp cụ trong dịp sinh nhật các chi hội tại sân vân đông gì em cũng không nhớ nữa, tiếc lần này em xa xứ không là em sẽ tiếp cụ vodka không say không về. mà cụ chơi chiêu dẫn gấu thế mới đau chứ:))))))

Ngo nho

Xe tăng
em gặp cụ trong dịp sinh nhật các chi hội tại sân vân đông gì em cũng không nhớ nữa, tiếc lần này em xa xứ không là em sẽ tiếp cụ vodka không say không về. mà cụ chơi chiêu dẫn gấu thế mới đau chứ:))))))
Lão ấy chỉ được chọn 1 trong 2 đi với gấu hoặc ở nhà, nhưng ham vui nên...đi với gấu :D

giangsuki

Xe ngựa
Thôi cụ lang thang bờ sông đi! keke
Hì, lang thang một lúc roài, gấu ứ cho đi nhậu tiếp :D
vừa ra hôm qua rồi, tháng sau lại vào
chắc đợt SN 6 mợ nhỉ, sân Mỹ Đình
Lão ấy chỉ được chọn 1 trong 2 đi với gấu hoặc ở nhà, nhưng ham vui nên...đi với gấu :D
He he, lão chỉ được cái nói chuẩn :))

CuongDN2012

Xe điện
Thư Cảm ơn Kính gửi:
Giám đốc CATP Đà Nẵng;
Lãnh đạo CAH Hòa Vang;
Báo Công an TP Đà Nẵng
Tôi tên là: Huỳnh Thuận Tài (1970, trú tại 124/24 Xóm Đất, P.8, Q.11, TPHCM), làm nghề buôn bán tại Q. 11, TPHCM.
CAH Hòa Vang trao trả xe SH cho anh Huỳnh Thuận Tài. Ảnh: VI HẬU
Năm 2009, sau thời gian tích góp, tôi mua được mô-tô SH BKS 54M3-8220. Ngày 20-7-2012, tôi đi xe này đến P.8, Q. 11, TPHCM thì bị kẻ gian lấy mất. Tôi đã báo cáo cho CAQ 11 để điều tra, truy tìm nhưng không được. Bản thân tôi xót xa vì mất tài sản giá trị lớn.
Đến ngày 25-4-2014, khi tôi đang ở nhà tại P.8, Q.11, TPHCM thì có hai đồng chí công an thuộc CAH Hòa Vang, TP Đà Nẵng đến tìm và xác minh về mô-tô mà tôi đã bị mất nói trên. Sau khi làm việc, hai đồng chí công an cho biết CAH Hòa Vang đang tạm giữ xe này, đồng thời cung cấp địa chỉ, số điện thoại, hướng dẫn tôi đến nhận lại xe.
Ngày 8-5-2014, tôi đến CAH Hòa Vang thì được các đồng chí hướng dẫn nhiệt tình, chu đáo, tạo mọi điều kiện thuận lợi để nhận lại tài sản đã bị mất. Chiếc mô-tô của tôi đã bị các đối tượng trộm cắp thay đổi màu sơn, biển số, kiểu dáng bên ngoài, chỉ còn lại số khung và số máy.
Tuy nhiên, các đồng chí công an đã không quản ngại khó khăn, thời gian, công sức tìm kiếm và vào tận TPHCM để xác minh nhằm trao trả lại cho chủ sở hữu. Tôi càng cảm kích hơn vì sự tận tụy, trách nhiệm trong công việc, trách nhiệm với nhân dân của các đồng chí CBCS CAH, TP Đà Nẵng. Hình ảnh về một TP Đà Nẵng đáng sống trong tôi đã đẹp nay lại càng đẹp hơn.
Nay tôi viết thư này gửi đến lãnh đạo CATP Đà Nẵng, lãnh đạo CAH Hòa Vang và Báo Công an TP Đà Nẵng để bày tỏ tấm lòng biết ơn chân thành, sâu sắc đến CATP Đà Nẵng nói chung và CAH Hòa Vang nói riêng.
Chúc các đồng chí luôn mạnh khỏe, hoàn thành xuất sắc mọi nhiệm vụ mà Tổ quốc, **** và nhân dân giao phó, phát huy truyền thống "Công an nhân dân vì nước quên thân, vì dân phục vụ", luôn xứng đáng với sự tin yêu của quần chúng nhân dân, góp phần xây dựng đất nước ngày càng giàu mạnh hơn, tươi đẹp hơn.
Đà Nẵng, ngày 8 tháng 5 năm 2014
Huỳnh Thuận Tài
http://cadn.com.vn/news/105_114031_thu-cam-on.aspx

freethinker

Xe tăng
Em mới làm cư dân Đà Nẵng rồi. Cụ Cường/Đông giúp em mua một căn chung cư Harmony. Cụ nào có nhu cầu ăn chơi nhẩy múa trong Đà Nẵng thì PM cho nhà cháu. Căn này cháu cho thuê sau này có chỗ vào nghỉ mát. Cường/Đông đăng cho thuê giúp anh đi nhé. Cuối tháng 5 chắc là fit out xong.

UFA

Xe điện
Hôm qua về tìm mãi ko thấy thớt này đâu,may quá lại có cụ moi lên he he

Mr_121212

Xe hơi
đầu tháng 6 này E vào ĐN, các Cụ có khách sạn nào giá hợp lý giới thiệu cho E với, nhân tiện hỏi các Cụ vào đó đi những đâu thăm quan? Thanks

N_V_L

Xe điện
Em mới làm cư dân Đà Nẵng rồi. Cụ Cường/Đông giúp em mua một căn chung cư Harmony. Cụ nào có nhu cầu ăn chơi nhẩy múa trong Đà Nẵng thì PM cho nhà cháu. Căn này cháu cho thuê sau này có chỗ vào nghỉ mát. Cường/Đông đăng cho thuê giúp anh đi nhé. Cuối tháng 5 chắc là fit out xong.
Cụ chưa có ai thuê cần người trông nom thì ới em nhé?

giangsuki

Xe ngựa
đầu tháng 6 này E vào ĐN, các Cụ có khách sạn nào giá hợp lý giới thiệu cho E với, nhân tiện hỏi các Cụ vào đó đi những đâu thăm quan? Thanks
cụ đầu tháng 6 vào à, em cũng đợt đấy vào tiếp

crane car

Xe tải
Em thấy Đà Nẵng có mấy chỗ đi chơi. Bảo tàng Chăm, Ngũ Hành Sơn, lên bán đảo Sơn Trà, phi xuống Hội an cũng gần (khoang 3-4 chục km), tắm biển Mỹ Khê, tối đi dạo bên bờ sông Hàn

4 Số

Xe tải
các cụ làm em thèm quay lại Đà Nẵng quá!

CuongDN2012

Xe điện
Từ mai em đăng tin cho thuê nha anh. Cho e xin giá a cho thuê a nhé.

CuongDN2012

Xe điện
Cụ cho e ngày, e làm lịch trình rồi e gt ks nếu cụ cho giá có thể ở đc