[Thảo luận] Đã có kết quả vụ tài xế Đỗ Tú Anh - Offroad em gái ở Xã Đàn nhé

tailx

Xe buýt
cãi nhau với vợ rồi uống rượu lái xe đâm người.nghe mà sợ quá.

2 tai 8 banh

Xe container
em thích suy nghĩ của cụ - mặc dù tay lái xe cáu vợ - uốn rịu - phóng xe đi - xảy ra tai nạn

Đây có phải sự việc chị sinh viên đi bộ tắt qua đường xong bị ô tô đâm ko các bác?
Thế hệ trẻ, tương lai đất nước nhưng việc tuân thủ cái tối thiểu nhất của luật gt thì ko có. Em ko hiểu ở trường các bạn í được nhồi nhét những cái gì?
Ko bàn chuyên anh nái se có đâm qua đâm lại có đúng ko vì phải có kết luận của cq chức năng (dù nhà anh í có bỏ tiền ra mua bán), nhưng chỉ hướng dẫn giao thông cho trẻ em mẫu giáo và cấp 1 nhẽ ko đủ các bác nhỉ?

cháu để ý : lái xe cáu vợ vậy mà sao trên xe vưỡn còn 1 nữ nhân vào đồn cùng với lái xe nhỉ ??
hay làm việc với xxx xong rùi các anh ấy bẩu khai thía ??

Đại Ba

Xe điện
họ quấn cái gì mà nhìn ghê thế hả cụ ?
Đó là bộ quần áo của cô sinh viên.
Đối chiếu dấu vết trên quần áo nạn nhân, với những dấu vết còn lưu lại ở gầm xe thì sẽ dựng lại được hiện trường.

lrudec

Xe tải
Em thì vẫn mong cho em sv kia mau khỏe! Nhưng thật với các cụ, đêm hôm sooc ngắn cũn cỡn ra đường thì em cũng không yêu quý gì lắm...

Spectra8833

Xe tải
Đã dự được kết quả . Thôi người không sao ,biết hối lỗi là được rồi !

ngage8

Xe tăng
Đang hôn mê chưa chưa biết hồi kết thì kiện tụng gì cụ ơi

QAZ

Xe container
*** cái một số bọn SV HV ngân hàng ở chỗ giao Chùa Bộc với cổng học viện đi cũng rất ngu,cái cầu dành cho người đi bộ chúng nó không đi vẫn cứ đi cắt ngang qua đường, đợt trước có lần đi qua do bức xúc quá em đã phải hạ kính chửi chúng nó 1 trận rồi. Còn vụ ở Xã Đàn, em chả biết gì nên ko cômment .

Bọn con lợn ấy còn cắt sang đường ở chỗ cổng trường Đại Học Giao Thông Vận Tải cơ.

Các bạn nào không phải là nhân chứng trực tiếp mà chỉ nghe kể lại qua hàng nước xe ôm, thì đề nghị ngồi yêm và hóng.

thaonguyen_car

Xe tăng
Em chẳng thấy có kết quả nào cụ thê, khả quan cả. Ngoài thông tin em gái kia có giấu hiệu hồi tỉnh. Tin đó là tin mong muốn nhất

KUKKU

Xe tăng
Đây có phải sự việc chị sinh viên đi bộ tắt qua đường xong bị ô tô đâm ko các bác?
Thế hệ trẻ, tương lai đất nước nhưng việc tuân thủ cái tối thiểu nhất của luật gt thì ko có. Em ko hiểu ở trường các bạn í được nhồi nhét những cái gì?
Ko bàn chuyên anh nái se có đâm qua đâm lại có đúng ko vì phải có kết luận của cq chức năng (dù nhà anh í có bỏ tiền ra mua bán), nhưng chỉ hướng dẫn giao thông cho trẻ em mẫu giáo và cấp 1 nhẽ ko đủ các bác nhỉ?
cụ nói thế nghĩa là cụ luôn qua đường đúng luật, luôn đi bộ qua đường trên vạch kẻ cho người đi bộ?
nếu k phải thì cụ chỉ là Anh Hùng Bàn Phím =))

cuongsbv

Xe tải
Vẫn chưa có kết luận củ thể ạ

thanhsquin

Xe buýt
Em thì vẫn mong cho em sv kia mau khỏe! Nhưng thật với các cụ, đêm hôm sooc ngắn cũn cỡn ra đường thì em cũng không yêu quý gì lắm...
Cụ ơi, em sinh viên này nhà trọ ở bên này đường. Ở gần nhà nên mặc thế cũng bt mà

*** cái một số bọn SV HV ngân hàng ở chỗ giao Chùa Bộc với cổng học viện đi cũng rất ngu,cái cầu dành cho người đi bộ chúng nó không đi vẫn cứ đi cắt ngang qua đường, đợt trước có lần đi qua do bức xúc quá em đã phải hạ kính chửi chúng nó 1 trận rồi. Còn vụ ở Xã Đàn, em chả biết gì nên ko cômment .
Em chỉ lên án những bạn nào sang đường chỗ này khi đèn tín hiệu đang xanh thôi, còn đèn đỏ đi đúng trên vạch ng đi bộ cũng không sai luật
Có cụ nào có cái này thì phọt lên đi ạ để cho sáng tỏ OF
Video được VTV1 đưa lên ở ct giao thông buổi sáng rồi cụ, phỏng vấn mấy anh bảo vệ gần đấy
Đường ở Vn, hệ thống vạch biển báo còn nhiều bất cập, nhất là vạch cho ng đi bộ, trường hợp phải sang đường như em sv này thì chỉ cần chú y, cẩn thận hơn thôi. Đen cho hai bên là lái xe lúc này đã quá phê rồi.

20K-2222

Xe hơi
Thế là tài xế được minh oan, đúng là gió phần phật từ lều báo

Nhôm nhựa

Xe điện
Đó là bộ quần áo của cô sinh viên.
Đối chiếu dấu vết trên quần áo nạn nhân, với những dấu vết còn lưu lại ở gầm xe thì sẽ dựng lại được hiện trường.
khả năng là quấn tảng thịt vào rồi cho xe chèn qua xem nát hay k rồi so với vết thương.
em nghĩ xe này mà chẹt chắc bét thôi.

cuongsbv

Xe tải

khoa.dl

Xe đạp