[Funland] Đã có kết quả vụ mua sắm ở viện Tim.

Trạng thái
Thớt đang đóng

hitle888

Xe điện
60 tuổi thì cũng nghỉ hưu 5 năm rồi, hồi tố án kinh nhỉ

VCHDHN

Xe container
Cụ chưa biết trong bệnh viện nhá, nhiều khi trưởng chỉ làm chuyên môn, còn ktt với phó nó bùa số liệu qua mặt được hết, doanh nghiệp không nói chứ bệnh viện không như cụ nghĩ kiểu trưởng quyết đc tất. Trừ cơ cấu như BM để áp tự chủ từ đầu thì nó khác nhá! Nhiều khi trưởng nhìn thấy mà ko có bằng chứng thì cũng không làm gì được đâu.
Trưởng có kiêm Bí thư Đảng ủy không😊. Nếu có thì thằng con nào qua mẹt đc nhỉ😊

Voi đi bộ

Xe buýt
Không biết năm nay dịch bệnh thế này thì bầu cử thế nào các cụ nhỉ, có giãn thời gian ra không chứ cứ như trước bà con dồn hết vào một lúc em thấy lo lo.

Esse82

Xe tăng
Trưởng có kiêm Bí thư Đảng ủy không😊. Nếu có thì thằng con nào qua mẹt đc nhỉ😊
Bí thở chỉ về mặt đảng cụ nhá, giám đốc chịu trách nhiệm chuyên môn, còn phá gđ phụ trách tài chính, ktt, tp vật tư sẽ làm về tiền. DN thì gđ có quyền to về tiền cùng ktt chứ còn bệnh viện á, chưa chắc biết về mấy cái này vì ông lo chịu trách nhiệm chuyên môn đã hết time rồi. E nghĩ đó cũng là lí do tại sao A Tuấn lại dập ngay cái xã hội hóa bên BM, có thể anh bị đè nén bên tim từ lâu rồi

VCHDHN

Xe container
Bí thở chỉ về mặt đảng cụ nhá, giám đốc chịu trách nhiệm chuyên môn, còn phá gđ phụ trách tài chính, ktt, tp vật tư sẽ làm về tiền. DN thì gđ có quyền to về tiền cùng ktt chứ còn bệnh viện á, chưa chắc biết về mấy cái này vì ông lo chịu trách nhiệm chuyên môn đã hết time rồi. E nghĩ đó cũng là lí do tại sao A Tuấn lại dập ngay cái xã hội hóa bên BM, có thể anh bị đè nén bên tim từ lâu rồi
Tức với bệnh viện, Đảng không lãnh đạo toàn diện, triệt để, không có vai trò rì😊

ok.

Xe tăng
Nhiều nơi yêu cầu cần công ty “độc lập” thẩm định giá trước khi xây dựng và phê duyệt KHLCNT. Thời đại 4.0 tra google, kết hợp các đầu mối hợp tác + trình độ về thẩm định thì chuyện soi ra giá không phải là việc không làm được. Nôm na như cụ có phải thợ đâu nhưng giờ cụ cũng có thể khảo giá được đầy thứ. Còn đội chuyên thẩm định tất nhiên họ có chuyên môn của họ. E ko nói đến việc làm đúng hay sai nhá :D

Em ạ bác!

Thợ làm một ngày khác làm 10 ngày, thợ biết vẽ khác thợ không biết vẽ....tương tự xe tinh hoa khác xe tinh khôn.

Đếu có chuyên môn riêng biệt trong từng nghành, trình độ & kinh nghiệm thì lổn cái thầm. Nhờ thẩm định nên cái xứ này lúc nào cũng chậm mí đội vốn. =))

Làm đếu gì có cái nơi nào trên trái đất này có cái chuyên môn thẩm định giá. Còn giá gu gồ cùng một thiết bị 1 đồng cũng có, 10 đồng cũng có mà 100 đồng cũng có cmnl. =))

Thầu bè cái xứ này có thiếu cái cm gì phòng ban nào không tham gia đâu từ kt, tc, mb-đt tới gd, sao vẫn mua sai. Vậy là quy trình lởm cmnr, sửa thôi. Hãy chọn giá đúng nghĩa là giá phù hợp bác ạ, chứ không phải giá thấp mà cũng chả phải giá cao. =))

Esse82

Xe tăng
Tức với bệnh viện, Đảng không lãnh đạo toàn diện, triệt để, không có vai trò rì😊
Đảng không lãnh đạo được chuyên môn chữa bệnh mà là quản lý về con người theo điều lệ đảng cụ nhá

• Vodka
Reactions: edc

PhanVanTai

Xe hơi
cụ T khó mà được lành lặn vụ này ròi. E đặt cục gạch đợi các cụ thạo tin vào phán

thanhvinhckgtcc

Xe điện
Không biết năm nay dịch bệnh thế này thì bầu cử thế nào các cụ nhỉ, có giãn thời gian ra không chứ cứ như trước bà con dồn hết vào một lúc em thấy lo lo.
Đề nghị tăng tốc độ điều tra cho kịp bầu cử

ubisapro

Xe trâu
Em ạ bác!

Thợ làm một ngày khác làm 10 ngày, thợ biết vẽ khác thợ không biết vẽ....tương tự xe tinh hoa khác xe tinh khôn.

Đếu có chuyên môn riêng biệt trong từng nghành, trình độ & kinh nghiệm thì lổn cái thầm. Nhờ thẩm định nên cái xứ này lúc nào cũng chậm mí đội vốn. =))

Làm đếu gì có cái nơi nào trên trái đất này có cái chuyên môn thẩm định giá. Còn giá gu gồ cùng một thiết bị 1 đồng cũng có, 10 đồng cũng có mà 100 đồng cũng có cmnl. =))

Thầu bè cái xứ này có thiếu cái cm gì phòng ban nào không tham gia đâu từ kt, tc, mb-đt tới gd, sao vẫn mua sai. Vậy là quy trình lởm cmnr, sửa thôi. Hãy chọn giá đúng nghĩa là giá phù hợp bác ạ, chứ không phải giá thấp mà cũng chả phải giá cao. =))
Nghề nào việc đó. Cụ ko va vào thì thấy nó ảo. Còn đầy việc cụ thấy ảo nhưng với trong nghề thì nó bình thường. E ko nói đến chuyện đẩy giá ở đây, cũng như e chẳng làm cái nghề này. Nhưng bạn e cũng vài đứa dính cái món này, thiết bị đủ cả đưa vào mà bên thẩm định tra từng mã, kể cả linh kiện có vài chục nghìn. Còn việc “du di” e ko bàn ở đây.

Mợ toét 2710

Xe ngựa
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.gach3ddep.net

Habinhzzz

Xe đạp
Gắt qua các đồng chí lại tâm tư.

minh0075

Xe điện
Anh Tuấn BM kỳ này mà không trúng nghị trường thì khéo toang.

xedieu

Xe cút kít
Bà Hường quản trị bệnh viện rất tốt. Em chỉ ngạc nhiên sao T chưa sao?!

xedieu

Xe cút kít
Trước qua người quen cũng nhờ chị Hưởng PGĐ này. Chị cũng nhiệt tình giúp người thân điều trị tại bệnh viện, nhớ mãi ra viện cảm ơn chị ít quà mà chị quyết ko nhận. Nay đọc tin thấy bất ngờ quá. Chúc chị mạnh khoẻ và gặp may mắn.
Em ấn tượng rất tốt về chị H này. Oan thì chắc không oan nhưng thiếu T thì hơi thiếu sót! :D

Trạng thái
Thớt đang đóng