Thảo luận Đã có giá VF3, thế này thì cũng ra gì các cụ nhỉ

acc_75

Xe điện
Hy vọng nó khác với siêu phẩm Tata nano của anh Ấn năm nào.

Sứa.

Xe buýt
Chắc nó nhỏ hơn hoặc bằng VF6. Bác cần tính bán kính quay đầu để đưa xe vào ngõ hẹp à?
Bán kính quay tối thiểu thường là khoảng gấp đôi chiều dài cơ sở cụ ạ. Em dự con VF3 này bán kính quay khoảng 4m.
Em đang cần con số theo TK để so sánh vì đi con VF5 này quay đầu trên đường toàn phải 2 đỏ, mà em đi con bán tải đi khéo 1 đỏ cũng trôi rồi :))
Mấy lần đường đông quay đầu toàn làm tắc đường xấu hổ ghê, nhìn xe mới họ lại nghĩ là lái mới hoặc mợ lái =)) =))

namphong12

Xe container
Em đang cần con số theo TK để so sánh vì đi con VF5 này quay đầu trên đường toàn phải 2 đỏ, mà em đi con bán tải đi khéo 1 đỏ cũng trôi rồi :))
Mấy lần đường đông quay đầu toàn làm tắc đường xấu hổ ghê, nhìn xe mới họ lại nghĩ là lái mới hoặc mợ lái =)) =))
Ngoài chiều dài cơ sở còn góc đánh lái nữa cơ.

GiaoThongTài khoản đã xác minh

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Vụ này phải lão Tien Tung phân xử mới chuẩn được.
Từ trước tới giờ, đúng là thớt mở về Vin hay bị xóa, nhiều nick bị xì lốp, tháo bánh. Nhưng các bác lại thường quy chụp sang là vì dính đến chữ Vin nên mới thế. Các bác ý lờ đi việc trong thớt phần lớn là các bài viết tổ lái sang vấn đề khác, bài không kiểm chứng, khiêu khích, chửi bới, nhục mạ, xúc phạm nhau.

Thớt này em vẫn theo từ đầu, có điều em chưa xử lý xóa bài, hạn chế đăng, viết bài trong thớt, hay xì lốp, tháo bánh. Xử lý ngay thì các bác ý sẽ quy chụp ngay sang vì là thớt của Admin mở nên thế.

Cũng chính là muốn để nên đã có nhiều bài viết vi phạm nội quy, quy định diễn đàn, cộng với khá nhiều bài viết tổ lái sang vấn đề khác, nên em đã xóa các bài viết trên.
Sau bài viết này bác nào còn tiếp tục cố tình lái chủ đề sang vấn đề khác. Sẽ bị hạn chế đăng viết bài trong thớt, cũng như hạn chế truy cập diễn đàn từ có thời hạn đến vĩnh viễn.

Trường hợp tài khoản Proplay thường xuyên tranh luận theo hướng tiêu cực, cố tình phá thớt, khiêu khích các thành viên khác. Vi phạm nội quy diễn đàn khi liên tục đưa những thông tin mang tính võ đoán, thiếu căn cứ hoặc không chính xác lên diễn đàn. Kết luận về chất lượng sản phẩm hoặc uy tín của một tổ chức, công ty, cá nhân khác trong khi chưa có chứng cứ rõ ràng. Và đã được thành viên BĐH nhắc nhở, nhưng vẫn cố tình.

Thay mặt BĐH em mời bác Proplay nghỉ ngơi 30 ngày để tìm hiểu kỹ nội quy, quy định trên diễn đàn. Trân trọng!

koala2023

Xe tải
Nếu ngõ 3m và nhà mặt tiền 3.5-4m thì có cho đuợc con này vào nhà không các cụ?

Gừng

Xe container
Cố tình vi phạm
Điểm cảnh cáo (Hết hạn 20/5/24)

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

GiaoThongTài khoản đã xác minh

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Cụ Túng vừa viết chưa ráo mực ở trên mà các cụ lại đá sang vụ khác được ngay rồi nhỉ. Haizz

coconvn

Xe buýt
Nếu rủi ro vf nghỉ thế vậy mua pin hay thuê pin lợi hơn các cụ nhi :D. Pin cho vf3 sau này bên thứ 3 có lắp vào chạy dc ko a? Có liên quan đến đăng kiểm ko ta. Công nghệ pin mấy năm tới chavws sẽ phát triển hơn giờ 🤔

Thêm 1 năm nữa đi. Cho nó tròn. Năn nỷ đấy.

tailieu

Xe tăng
Từ KN mua con xe máy Klara A1 đợt đầu tiên. 5 năm nay mà chưa tốn bất cứ đồng SC nào (chỉ 1 lần hãng gọi đến thay cái cục gì đó miễn phí), không gặp bất cứ phiền toái nào trong QT sử dụng. Pin vẫn đi đc 50km 1 lần sạc (cháu mua thêm cục pin do ae độ thải ra 5,5tr thì nay đi đc tổng là 110km). Xe vẫn như mới.
Nay cháu đã bán vios 2009 và đặt mua VF3 vì hưu rồi, nuôi xe xăng tốn kém và ko còn nhu cầu đi xa, đi nhanh.

Bopbun

Xe điện
Từ KN mua con xe máy Klara A1 đợt đầu tiên. 5 năm nay mà chưa tốn bất cứ đồng SC nào (chỉ 1 lần hãng gọi đến thay cái cục gì đó miễn phí), không gặp bất cứ phiền toái nào trong QT sử dụng. Pin vẫn đi đc 50km 1 lần sạc (cháu mua thêm cục pin do ae độ thải ra 5,5tr thì nay đi đc tổng là 110km). Xe vẫn như mới.
Nay cháu đã bán vios 2009 và đặt mua VF3 vì hưu rồi, nuôi xe xăng tốn kém và ko còn nhu cầu đi xa, đi nhanh.
Về hưu cụ ngồi buồn làm cuốc taxi công nghệ cho đỡ buồn nhỉ. Em thấy nhiều cụ về hưu hay ốm vì chẳng làm gì người nó yếu.

tailieu

Xe tăng
Về hưu cụ ngồi buồn làm cuốc taxi công nghệ cho đỡ buồn nhỉ. Em thấy nhiều cụ về hưu hay ốm vì chẳng làm gì người nó yếu.
Về hưu rồi thì phải tham gia 1 môn TT nào đó. Mình thì chơi bóng bàn mỗi ngày 3 tiếng.
Không biết đăng ký món xe công nghệ này như thế nào. Nếu túc tắc, không bị áp lực thì tham gia cũng được cụ nhỉ!

thanhlam171

Xe tăng
các cụ thẩm trước, tầm nửa năm sau mà ổn em cũng làm con, làm xe thứ 2 đi lại hàng ngày lách lủng trong phố.