Đã có giá của Airblade 2011, Các cụ vào tham khảo có nên mua không nhé

minabe

Xe hơi
như cụ ở trên nói, tiền ai người đấy tiêu ;)) ai mua kệ ng ta, ai không mua thì thôi :))
đó là nghĩ về mặt cá nhân, chứ nghĩ về mặt XH thì những ng giàu góp phần đẩy giá lên cao, còn những ng thu nhập trung bình và thấp thì sao đây cụ :(

AirbladeFi5865

Xe tải
Xã hội mà phải chấp nhận thôi chớ biết làm sao đc bạn. Người ta còn mua oto nữa thì xe máy thì ăn nhằm gì bạn ơi

biketn

Xe tải
đó là nghĩ về mặt cá nhân, chứ nghĩ về mặt XH thì những ng giàu góp phần đẩy giá lên cao, còn những ng thu nhập trung bình và thấp thì sao đây cụ :(
theo em ý kiến người giàu đẩy giá lên cao là ko đúng, tại người giàu có mua wave đâu có mua ab đâu nhưng giá wave với ab vẫn bị làm giá như bình thường ạh
còn người bình thường thì tích cóp mua cái wave hay hẳn ab đi cho bền chứ ko mua của hãng khác, chính những người bình thường mua xe nhiều hơn ạh, và cũng chính vì chuộng quá nên nó được đà làm giá:) ý kiến của e là vậy ạh !

waze

Đi bộ
Hôm nay ra Kường Ngân ở Nguyễn Lương Bằng hỏi AB 2011 giá 39.900.000 đấy cả nhà ạ. Vẫn chênh nhiều nhỉ.

cuncon

Xe điện
Con AB Fi của e e mua 39tr từ năm ngoái, năm nay giá vậy là rẻ rồi, các bác muốn rẻ nữa thì chuyển qua các hãng khác, chứ cứ Honda là số 1 thì mãi ấm ức thôi

bokeoxe

Xe tải
không phải em cá nhân, mà là có nói nhiều người vẫn thế --> hết cách :)) không hd thì hãng khác,như thế không có cảm giác mình là con lừa :)) mà lại được làm khách hàng, chứ mất tiền mà còn như đi xin bọn nó,xin xong còn bị chửi đểu =)) đấy là ý kiến riêng áp dụng cho riêng em, chả đụng chạm cụ nào nhé :D

phuongbase

Xe tải
theo em ý kiến người giàu đẩy giá lên cao là ko đúng, tại người giàu có mua wave đâu có mua ab đâu nhưng giá wave với ab vẫn bị làm giá như bình thường ạh
còn người bình thường thì tích cóp mua cái wave hay hẳn ab đi cho bền chứ ko mua của hãng khác, chính những người bình thường mua xe nhiều hơn ạh, và cũng chính vì chuộng quá nên nó được đà làm giá:) ý kiến của e là vậy ạh !

Chuẩn đó kụ*-:)

vcu

Xe máy
Hôm qua vừa ra Head chỗ Giảng Võ họ báo giá 41M. Con xe này nhìn béo béo trông cũng hay phết :)

Ruakame

Xe đạp
Ngày mai hốt 1 em, giá 41,790! Hjx, đúng như các bác nói là ko có tiền nên thế, em là người bình dân nên nó thế, thêm chẳng được mà bớt thì chẳng biết chọn em nào, em mà có thêm tí tiền nữa thì thằng Honda chẳng phải là lựa chọn của em! Mặc dù xài Honda nhưng em vẫn ủng hộ cho những ai tẩy chai Honda :D

thanglioa

Xe hơi
Túm lại nó cũng chỉ là phương tiện 2b đi lại, các cụ lãng phí tiền mua cái xe đó làm gì, để đấy sau này có tiền làm con 4b mà chạy cho xướng, vừa mất tiền, vừa bị mang tiếng ngu, mua con xe không đúng với giá trị thực.... tẩy chay Honda thôi các cụ......

vcu

Xe máy
Mình thấy xe này ổn đấy chứ, lúc đầu thì dưới 30Km có vẻ ỳ nhưng khi quen thấy cũng OK. Nói chung là xe chạy ổn định hơn nhiều dòng xe khác, tăng/giảm ga thấy xe vững và ít rung.

Mình đã thử một số hãng xe, cả xe ga, xe số & xe côn (đều dưới 150) thì thấy là nếu người điềm tĩnh và ở độ tuổi "chín chín" thì nên sử dụng xe Honda (cộng trừ tất cả các ưu/nhược điểm).

Chỉnh sửa cuối:

Ruakame

Xe đạp
Theo các bác thì mẫu 2011 này màu nào xem được ạ??? (Mặc dù em biết đa số ý kiến các bác là màu nào cũng ko đẹp vì bản chất thiết kế của em nó là ko vừa mắt nhiều người ùi, nhưng trong những con "xấu" này thì màu nào "ít xấu" hơn ạ??? Cám ơn các bác nhiều lắm!

AirbladeFi5865

Xe tải
Theo các bác thì mẫu 2011 này màu nào xem được ạ??? (Mặc dù em biết đa số ý kiến các bác là màu nào cũng ko đẹp vì bản chất thiết kế của em nó là ko vừa mắt nhiều người ùi, nhưng trong những con "xấu" này thì màu nào "ít xấu" hơn ạ??? Cám ơn các bác nhiều lắm!
Màu trắng cụ nhé. E thấy là ổn nhất

Ruakame

Xe đạp
:D, nhìn cái avatar của cụ thì em cũng đoán là vậy ùi, chắc cụ cũng đang lái em màu trắng cụ nhỉ :). Em cũng like em màu trắng, nhưng sợ là màu trắng mau xuống màu, còn màu đen thì em này ko được good bởi thiết kế 2011 ko phù hợp cho màu đen, màu đỏ thì quá chói chang!

Chỉnh sửa cuối:

classical

Xe hơi
:D, nhìn cái avatar của cụ thì em cũng đoán là vậy ùi, chắc cụ cũng đang lái em màu trắng cụ nhỉ :). Em cũng like em màu trắng, nhưng sợ là màu trắng mau xuống màu, còn màu đen thì em này ko được good bởi thiết kế 2011 ko phù hợp cho màu đen, màu đỏ thì quá chói chang!
E cũng đang đi con AB 2011 màu trắng cụ nhé! Đã thích xe đẹp thì miễn lăn tăn. Nửa năm dán lại nilon cho nó 1 lần là okie! ;))

Ruakame

Xe đạp

AirbladeFi5865

Xe tải
Ok, thế thì màu trắng luôn, sáng mai tậu em nó, Vodka cụ nhé!!
Chuẩn cụ ơi. Màu trắng đẹp mà. K xuống màu đâu cụ ơi. E đi đc gần 2 năm rùi. E nó vẫn như ngày xưa. Vẫn đẹp, mà AB 2011 chỉ có màu trắng là good thôi ạ. Chúc cụ múc đc e nó sớm nhớ báo giá cho a e tham khảo nhé:-bd

Ruakame

Xe đạp
Hjxx, không còn màu trắng, nên đành lấy màu đen thôi, sau đó là quá trình chuyển đổi tất cả các phần màu bạc trên bộ cánh thành màu đồng sọc cacbon, nhìn cũng khá :D. Để thử chạy thời gian nữa rồi phối màu đen trắng xem thế nào. Mà xui nhất là xe vừa mua, chưa gắn bản số, chạy mới được vài chục km là bị bắn tốc độ. Thiệt hận...tới ngày 23/5 phải đi đóng phạt, ngặt nỗi chỗ đóng phạt này thuộc khu vực khó khắn trong việc duy chuyển, chắc phải chạy gần hơn 100km mới xong, ui giời ạ! Nhiều khi em nghĩ chỗ em chuyện lót tiền dễ như ngoài các bác cho em đỡ khổ, hjxx!