[Funland] Đã có cụ nào thẩm sữa tăng cân chưa?

TN1805

Xe điện
Ồ....thấy chị em mong giảm cân lắm, hút mỡ bụng các kiểu...
Nhiều anh em tuổi 35-50 cũng bụng mỡ, tăng cân nhiều....mong muốn giảm cân lắm.

Sao vẫn còn người muốn tăng cân nhỉ ?! :D

dogolegia

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
dogolegia.vn
Các cụ thải độc cơ thể, thải ruột, ra gặp PT cho chế độ ăn tăng cân và tập luyện xem ssao ạ. Lám người còi lắm, mà sau nhiều năm lại đẹp khác bọt ạ. Cứ thử các cách xem ạ!

xetaudoidau

Xe tăng
Em gày quá. Nhậu nhẹt suốt ngày. Thấy quảng cáo cái sửa Weght Mass của Hoa Kỳ có vẻ lên cân đấy. Có anh TT trên đài tham gia quảng cáo. Cái này không quan trọng. Em chỉ muốn tham khảo cụ nào dùng rồi tư vấn cho em với.
Cụ cứ 1 ngày chén 2 quả trứng vịt lộn cho em, ăn liên tục 1-2 tháng. Không tăng kg nào lên đây em xin lỗi công khai.

xe365

Xe buýt
Cụ cứ 1 ngày chén 2 quả trứng vịt lộn cho em, ăn liên tục 1-2 tháng. Không tăng kg nào lên đây em xin lỗi công khai.
Em ko rõ trứng bình thường với trứng vịt lộn khác nhiều ko nhưng hồi 2019 đi khám sk thì bs bảo gan em bị nhiễm mỡ nhẹ, em hỏi sao lại thế, các năm trước chả tập tành gì thì men gan đẹp mà độ gần 1 năm trở lại đó em bắt đầu chạy bộ, khá đều, cơ thể cảm giác nhẹ nhõm hơn mà sao lại bị gan nhiễm mỡ!!!
BS hỏi có ăn trứng nhiều ko? Em bảo có, đúng là năm đó em ăn trứng gà nhiều hơn hẳn vì...tiện, chỉ cần trưng, luộc hay rán 3 quả là em đánh bay 3 bát cơm. Rồi bs bảo ăn ít trứng đi, tuần 2 quả thôi :D
Từ bấy đến giờ đi khám thì bs đều bảo là gan bình thường

juve99

Xe cút kít
Trước e ngày 4 quả vịt lộn mà cũng k lên cân nào. Mà có lên thì cũng vào hết bụng thôi, còi còi mà bụng to nhìn chán lắm. Chỉ có tập lên cơ từ từ là cân nặng ổn định và đẹp. Đàn ô thanh niên giờ no đủ ít vận động nên toàn thấy bụng to.

lowschool

Xe tải
Nạp càng nhiều ca-lo càng tốt, sữa tăng trọng chủ yếu là cực nhiều đường/carbonHydrat/chất béo nên tăng trọng nhanh, và nó tính toán tỷ lệ phù hợp để người uống tăng cân nhanh, có điều kiện thì nên mua uống nuốt ực cho nó nhàn.
Còn không thì tăng thêm bữa ăn vặt giữa các bữa chính, còn bữa chính thì cố gắng nhồi/tọng vào bụng nhiều nhất có thể(tốt nhất là ăn đến mức gần nôn thì dừng), ăn vẫn ưu tiên tinh bột, đường để nhanh tăng cân nhất có thể.
Gầy kinh niên thì bộ xương nó yếu sẵn, để quen với trọng lượng mới thì bổ sung thức ăn giàu canxi và nên tập thể dục cho cứng cáp hệ xương

Min Autumn

Xe tải
Tăng cân và tăng cơ là 2 việc khác nhau.
Muốn tăng cân thì tập làm gì, tập cho tiêu mỡ vợi à.
Cứ đồ ăn, đồ uống giàu calo mà táng. Ăn trc khi ngủ. Trà sữa full topping ngập mồm, xem phim bỏng ngô, coca đều. Tối chén xôi, bánh mì chấm sữa đặc.... Vận động ít thôi, về là nằm xem tv. Hạn chế hoạt động. Xem có lên cân ko.
Wầy, em lạy cụ. Cụ mách cụ chủ ăn uống thế thì chả mấy béo thật nhưng là béo bệnh, béo bệu cụ ơi. Rồi sau béo sẽ là mỡ máu, tiểu đường, xương khớp vì nạp quá nhiều đường công nghiệp và ăn uống không khoa học. Ăn trước khi đi ngủ thì béo bụng là chính. Cụ chủ sẽ biến thành gấu bệu suốt ngày ngồi ôm tivi tự kỷ cho cụ vừa lòng. Cụ khai thật đi, cụ có thù với cụ chủ pko nên mới mách cách này cho cụ chủ? 🤭

Tăng cơ thì cũng giúp tăng cân nhưng chậm và chắc. Việc kết hợp tập luyện với ăn uống và bổ sung các chất bổ dưỡng giúp cơ thể phát triển tăng cân đều toàn cơ thể, cải thiện khung xương. Nhờ đó, dáng vóc nhanh nhẹn, trẻ trung hơn, da đẹp hơn nhờ được thanh lọc thải độc, tinh thần vui vẻ, ăn mặc dễ đẹp hẳn. Đảm bảo cụ chủ phải trẻ đẹp ra được 5-7 tuổi ngay, tăng tỷ lệ thành công khi tán các mợ x5 lần luôn nhé. 🤭

Bồ hóng HN : Nếu cụ chủ vừa muốn thêm cả mỡ, thêm cả cơ nhanh thì cụ uống Mass pha với sữa, ăn chân giò, thịt bò, thăn gà, nhiều cơm, nhiều canh rau, kèm các thức uống giàu vitamin C, uống nhiều nước, ngủ đủ giấc,. uống thêm thuốc bổ kích ăn uống (hàng thuốc nhiều ạ). Em đảm bảo chả mấy cụ chủ béo đẹp như ý.

Chỉnh sửa cuối:

hahuanvn

Xe buýt
2 cụ có dùng Fugacar (hoặc các thuốc tương tự) định kỳ không ạ?
Em dùng từ thời "quả núi" màu hồng, ngọt ngọt những năm cuối 8x. Hồi đó công nhận thu hoạch toàn gần bằng cái đũa, nhiều khi thấy buồn buồn ngo ngoe còn rút ra được :)). Trẻ con hồi đó ai cũng nhiều giun. Và lần gần nhất cách đây nửa năm :)). Em quan sát xem có "xác" không thì không thấy có con nào, thấy mọi người bảo thuốc bây giờ nó tiêu đi chứ không rõ cả con ngọ nguậy như xưa :)).

Em chỉ 55kg, chăm thể thao, nhiều cơ, có 1m65, 66 thôi. Trộm vía, ai cũng như em các quầy thuốc, bệnh viện phá sản hết ạ :))

Chỉnh sửa cuối:

Min Autumn

Xe tải
Em cảm ơn các cccm nhiều. Chốt lại là cần tăng cường tập luyện và hạn chế nhậu. Cái môn nhậu em lại hăng say quá. Mà nhậu rồi sức đâu mà tập nữa. Quá khó :((
Cụ cứ chia ra, tuần tập 4 buổi, nhậu 3 buổi vẫn okie, cứ linh hoạt ko cần gò ép bản thân đâu cụ. Miễn là cụ nhậu thì chịu khó ăn nhiều hoặc về nhà ăn bù, giữ đc đúng lịch trình bổ sung dinh dưỡng là ổn.

Không khó đâu nếu cụ thực sự muốn tăng cân và có kế hoạch cho bản thân về việc này. . :bz:bz:bz

Chỉnh sửa cuối:
Tăng cân và tăng cơ là 2 việc khác nhau.
Muốn tăng cân thì tập làm gì, tập cho tiêu mỡ vợi à.
Cứ đồ ăn, đồ uống giàu calo mà táng. Ăn trc khi ngủ. Trà sữa full topping ngập mồm, xem phim bỏng ngô, coca đều. Tối chén xôi, bánh mì chấm sữa đặc.... Vận động ít thôi, về là nằm xem tv. Hạn chế hoạt động. Xem có lên cân ko.
:)) Lão xỏ lá thậc. Tăng cân thể này là lăn nhanh vào bệnh viện chứ đẹp đâu ra ?

Hoàng Trang

Xe ngựa
Em dùng từ thời "quả núi" màu hồng, ngọt ngọt những năm cuối 8x. Hồi đó công nhận thu hoạch toàn gần bằng cái đũa, nhiều khi thấy buồn buồn ngo ngoe còn rút ra được :)). Trẻ con hồi đó ai cũng nhiều giun. Và lần gần nhất cách đây nửa năm :)). Em quan sát xem có "xác" không thì không thấy có con nào, thấy mọi người bảo thuốc bây giờ nó tiêu đi chứ không rõ cả con ngọ nguậy như xưa :)).

Em chỉ 55kg, chăm thể thao, nhiều cơ, có 1m65, 66 thôi. Trộm vía, ai cũng như em các quầy thuốc, bệnh viện phá sản hết ạ :))
Em ạ cụ. Cụ có nhất thiết phải tả chi tiết như thế không X_X? Em chỉ hỏi để loại trừ nguyên nhân thôi mà. Nếu không phải do bọn ký sinh trùng kia thì cụ thuộc kiểu "nuôi tốn cơm tốn gạo" vì ăn mãi không béo 🤣.

Em gày quá. Nhậu nhẹt suốt ngày. Thấy quảng cáo cái sửa Weght Mass của Hoa Kỳ có vẻ lên cân đấy. Có anh TT trên đài tham gia quảng cáo. Cái này không quan trọng. Em chỉ muốn tham khảo cụ nào dùng rồi tư vấn cho em với.
Hệ tiêu hoá hấp thụ kém mà dùng sữa lại yếu hơn, ăn chậm nhai kỹ bỏ bớt chất độc hại thì tăng nhanh mà bền vững.

cantona

[Tịch thu bằng lái]
Bạn em 1.82m, nó ko tăng nổi cân cho đến khi đi tập nghiêm túc ở phòng tập kèm thêm uống cái đạm của dân Gym. 3 năm nay nó từ 60kg đã leo lên được 72kg, người cực đẹp và săn. Em nhìn còn thích mần :D. Tất nhiên nó có tiền và rảnh nên tập đều. Em cũng tập nhẹ và lên đc 1 mốc mong muốn . Giờ muốn lên tiếp chắc phải tập trâu hơn, nhưng ko có thời gian và tiếc chỗ quần áo sẽ phải cất xó nếu lên cân. Đàn ông nên béo 1 chút trông dễ nhìn. Cụ cố gắng thôi

Tung Promise

Xe tải
tập ở phòng gym à cụ hay tự tập vậy?
mình cũng cao 1m65 mà gầy, có 48kg. vợ kêu quá trời, đang tìm cách tăng ạ
Tất nhiên ở phòng Gym rồi cụ. Cụ tập ở nhà cũng được nhưng phải có tinh thần lắm thì mới tập được ở nhà 1 mình. Được lúc là chán ngay. Ra phòng gym anh em người đẹp cũng nhiều mà quan trọng là gái cũng nhiều nữa cụ ạ. 😂

Hoàng Trang

Xe ngựa
Bạn em 1.82m, nó ko tăng nổi cân cho đến khi đi tập nghiêm túc ở phòng tập kèm thêm uống cái đạm của dân Gym. 3 năm nay nó từ 60kg đã leo lên được 72kg, người cực đẹp và săn. Em nhìn còn thích mần :D. Tất nhiên nó có tiền và rảnh nên tập đều. Em cũng tập nhẹ và lên đc 1 mốc mong muốn . Giờ muốn lên tiếp chắc phải tập trâu hơn, nhưng ko có thời gian và tiếc chỗ quần áo sẽ phải cất xó nếu lên cân. Đàn ông nên béo 1 chút trông dễ nhìn. Cụ cố gắng thôi
Các cụ thật là vất vả quá, chả bù cho em chỉ cần uống nước, hít hít không khí rồi ra ngoài phơi nắng quang hợp là tăng cân đều :D.

antidau

Xe container
Ăn nhiều calo vào là sẽ tăng cân
Cụ đi nhậu nhưng không diệt mồi thì mơ đi mà đòi tăng cân

Ca phê thôi

Xe tăng
Gầy thường là do hấp thu kém, mà đã hấp thu kém thì chỉ có tập kháng lực để tăng trao đổi chất lên thôi.
Và phải kiên trì, tập được 3x7 ngày không thấy gì là bỏ thì mút mùa, em trước 47kg, kiên trì giờ ngược lại 74, lại phải tập để giảm.