Đã có cụ/mợ nào thử Mercedes Haxaco 46 Láng Hạ chưa ah?!

C250_MVP_2012

Xe hơi
Chỗ này cũng trung tâm, lại trong nội thành đi lại thuận tiện. Có cụ/mợ nào thử dịch vụ ở đây chưa ah?! Cho e xin ít ý kiến đánh giá đc không ah! Em ở Hoàng Cầu ra đây quá tiện! Tks

Hnay em vừa ra đấy sơn bảo hiểm. Cả nhân viên bảo hiểm và nhân viên tư vấn dịch vụ đều rất dễ chịu. Xưởng rộng rãi, sạch sẽ. Nói chung ấn tượng ban đầu là tốt.
Chất lượng dịch vụ thì đợi T4 em lấy xe về em feedback cho cụ nhé ;)
P/s: Em làm bảo hiểm nên ko quan tâm tiền nong, nhưng nghe loáng thoáng thấy bảo dịch vụ đang km 30% gì đó, các cụ call hotline lấy thông tin chi tiết nhé :))

Chỉnh sửa cuối:

Chã Xịn

Xe hơi
Em mới qua bảo dưỡng xe cho mama. E250. Cá nhân em thấy dịch vụ ổn hơn mấy đại lý khác ở HN. Nhưng chưa bằng sì gềnh đc

Su-coi

Xe máy
thử hỏi các topic cũ và tham khảo xem sao bác ạ

viet-k

Xe tải
Em thấy ổn, nhất là thích nhất chú thợ già người miền Nam rất giỏi nghề. Giá cả thì em không bàn vì theo giá của hãng. Cái không thích vẫn là mấy chú advisor người Bắc chưa thạo việc và bắt em phải đưa ra các giấy tờ tưởng như chả liên quan: đăng kiểm, đăng kí,...

KaitoKid

Xe máy
Hôm qua em sang chỗ này hỏi con xe, có anh sale tre trẻ đứng trước cửa nên thấy em từ taxi xuống. (mặc dù em đã cố ăn vận quần bò áo thun lịch sự nhất có thể với em) nên hơi bơ lác. Em cố rặn cười 1 phát cho nó lịch sự, thấy ông ấy mở cửa cho thì em cũg có chút ấn tượng. Nhưng vào hỏi chuyện em sinh năm bao nhiêu, muốn tư vấn j. Thấy em trả lời ko fai giọng HN thì thì đổi tông kiểu ko nhiệt tình ngay... Nên ngồi chừng vài phút uống lon coca đi lòng vòng quanh con S300 rồi té ngay. Em thấy mng truyền nhau Haxaco HCM service tốt lắm nên tiện ở Hn thì ghé qua xem. Ai ngờ chẳg thấy như các cụ nói cho lắm. Có j các cụ cũng đừg gạch đá em nhé, đánh giá chủ quan của em thôi :P

Boutique90

Xe tải
e đang sơn bảo hiểm cản trc sau. để chiều mai e nhận xe rồi đánh giá :)) nói chung về phần tiếp đón. gọi điện e thấy cẩn thận ạ :D

zonet

Xe tăng
Hôm qua em sang chỗ này hỏi con xe, có anh sale tre trẻ đứng trước cửa nên thấy em từ taxi xuống. (mặc dù em đã cố ăn vận quần bò áo thun lịch sự nhất có thể với em) nên hơi bơ lác. Em cố rặn cười 1 phát cho nó lịch sự, thấy ông ấy mở cửa cho thì em cũg có chút ấn tượng. Nhưng vào hỏi chuyện em sinh năm bao nhiêu, muốn tư vấn j. Thấy em trả lời ko fai giọng HN thì thì đổi tông kiểu ko nhiệt tình ngay... Nên ngồi chừng vài phút uống lon coca đi lòng vòng quanh con S300 rồi té ngay. Em thấy mng truyền nhau Haxaco HCM service tốt lắm nên tiện ở Hn thì ghé qua xem. Ai ngờ chẳg thấy như các cụ nói cho lắm. Có j các cụ cũng đừg gạch đá em nhé, đánh giá chủ quan của em thôi :P
Rất nhiều khách hàng thực sự trông bên ngoài giản dị như cụ này. Mấy cu sales chỉ nhìn bề ngoài mà tỏ thái độ không chu đáo có khi mất khách sộp.

Em đã gặp mấy bác trông quê mùa giản dị nhưng chi tiền mua tranh như mua rau ngoài chợ.

29A-57.274

[Tịch thu bằng lái]
E toàn xài morning chưa dám thử

Bobubee

Xe đạp
Website
www.andu.vn
Em thấy ổn, nhất là thích nhất chú thợ già người miền Nam rất giỏi nghề. Giá cả thì em không bàn vì theo giá của hãng. Cái không thích vẫn là mấy chú advisor người Bắc chưa thạo việc và bắt em phải đưa ra các giấy tờ tưởng như chả liên quan: đăng kiểm, đăng kí,...
Cho phép em được giải thích một chút để các cụ được hiểu.
Việc lấy thông tin xe khi vào xưởng là để bọn em làm hồ sơ theo dõi chiếc xe đó, công việc này bất cứ xưởng dịch vụ nào cũng đều thực hiện như vậy để lấy dữ liệu ban đầu(ví như các cụ vào viện Việt Pháp hay Hồng Ngọc/Vinmec khám bệnh thì lần đầu tiên bao giờ họ cũng bắt các cụ khai đầy đủ thông tin để lưu hồ sơ của các cụ).
Xưởng Haxaco bọn em vừa mới khai trương nên 100% xe vào đều là mới và cần phải lấy thông tin để bọn em theo dõi lịch sử sửa chữa của chiếc xe và cũng là để chăm sóc các cụ tốt hơn thôi. Nên mong các cụ chịu khó giúp bọn em trong lần đầu cho xe vào các cụ nhé.

Em cám ơn các cụ ạ.

trongkhanh09

Xe tăng
Cho phép em được giải thích một chút để các cụ được hiểu.
Việc lấy thông tin xe khi vào xưởng là để bọn em làm hồ sơ theo dõi chiếc xe đó, công việc này bất cứ xưởng dịch vụ nào cũng đều thực hiện như vậy để lấy dữ liệu ban đầu(ví như các cụ vào viện Việt Pháp hay Hồng Ngọc/Vinmec khám bệnh thì lần đầu tiên bao giờ họ cũng bắt các cụ khai đầy đủ thông tin để lưu hồ sơ của các cụ).
Xưởng Haxaco bọn em vừa mới khai trương nên 100% xe vào đều là mới và cần phải lấy thông tin để bọn em theo dõi lịch sử sửa chữa của chiếc xe và cũng là để chăm sóc các cụ tốt hơn thôi. Nên mong các cụ chịu khó giúp bọn em trong lần đầu cho xe vào các cụ nhé.

Em cám ơn các cụ ạ.
thế cụ không giai thích việc cái bác gì bác ý bảo là mặc quần bò áo phông vào xem xe không được tiếp đón nhiệt tình à :D

Mà nói thật cá nhân em cũng ko ấn tượng lắm với haxaco láng hạ bên cụ. hôm vừa rồi em có hỏi về việc lắp thêm mấy đồ lặt vặt cho C200 ấy, thấy cụ bảo gửi số đt để có nhân viên tư vấn gọi. Thế mà em đợi mãi chả ai gọi, xong mấy hôm sau e thấy cụ gửi tin nhắn trên diễn đàn lại là cái này phức tạp nên ko tư vấn qua đt, em qua trực tiếp để các cụ tư vấn. :))

Em nói thật là nếu cứ lắp gì lại phải ra xưởng như cụ thì anh em sinh ra cái số hotline tư vấn làm gì, như cụ nói thì có mà chạy vòng vòng ngoài đường suốt ngày à.
Thứ 2 nữa là nếu có phức tạp thật thì em nghĩ cụ cũng không cần tiếc gì một cuộc đt mà không gọi cho em để thông báo tình hình và mời khách hàng qua xưởng đâu.

Cá nhân em thấy bảo khách hàng pm số đt xong không gọi mà chỉ trả lời lại trên 4rum là không lịch sự lắm. Rủi mà cả tháng em bận không lên 4rum chắc vẫn cứ vêu mồm hy vọng nhận được điện thoại bên cụ nhỉ.

Thôi, em chừa :D

Chỉnh sửa cuối:

KaitoKid

Xe máy
Rất nhiều khách hàng thực sự trông bên ngoài giản dị như cụ này. Mấy cu sales chỉ nhìn bề ngoài mà tỏ thái độ không chu đáo có khi mất khách sộp.

Em đã gặp mấy bác trông quê mùa giản dị nhưng chi tiền mua tranh như mua rau ngoài chợ.
Dạ tại bình thường em cũng chỉ quần short áo phông, đôi dép tông cho thoải mái. Chắc do em đi giày rồi ăn mang như thế ko hợp style, với lại đi taxi xuống nữa nên cụ sale ko nhiệt tình nhưng có hành độg mở cửa cũng bù trừ đi. Nhưng em đánh giá phong cách tổng thể vẫn là chưa chuyên nghiệp cho lắm. Có lẽ do nghe giọng em ko fai HN chính hãng với lại em trẻ măng mà hỏi cái xe như thế chắc cũng ko hợp lý. Có xin số em để t5 này có xe alo em chạy thử nhưng nghe các cụ nói thì em khỏi mơ lái thử :))

viet-k

Xe tải
Nói chung Láng Hạ HN còn thua xa Điện Biên Phủ HCM ;)

Fanxeduc

Xe đạp
haxaco sài gòn thì phong cách sài gòn rồi, làm dịch vụ trong Nam chắc chắn ngon hơn ngoài Bắc
nhưng Haxaco Ha Noi thì phải một thời gian nữa mới biết được, lúc mới còn vắng thì chu đáo, lúc đông thì sao ?
với cả e thấy người của Haxaco Ha noi hầu như toàn là nhân viên cũ của An du và Star nên cũng chưa biết thế nào :)