Dạ báo cáo các bác em là người mới mong các cụ giúp đỡ em cưới KIA Cerato 2011 với ạ

trungnamht

Xe tải
em tưởng mua cái xe dễ dàng ai ngờ cũng khó quá.đề nghị các cụ đi sau.thì cẩn thận khi đặt gạch trước.cái tính mua xe nó ngấm vào máu anh em ta rồi,nhìn thấy vợ yêu vợ đẹp là muốn phang luôn . nên cố kìm nén lại nhé,xem cho cẩn thận k là toi,đặt gạch rồi khó lấy ra lắm.đi thì mắc núi trở lại mắc sông.khổ thân các cụ ra,lúc chưa có xe thì k sao.lúc đặt gạch rồi đợi xe sao ngày nó dài thế các cụ nhỉ.vật như cá rô vật đỉa

soledad88

Xe buýt
các bác có xiền lấy xe mờ cũng vật nhở :) chúc các bác sớm lấy đc vợ để em ngắm với :)

tuanbkhn

Xe đạp
hi các bác em cũng vừa đặt chiếc cerato bản 2011 xong,ở nhật anh,giá là 29,2 obama,cuối tuần này là lấy xe,phải công nhận là nhìn phê.em nhìn cái thích ngay bộ ngoại thất+ dàn âm thanh nghe phê thôi rồi.đi số trên vô lăng.camera lùi trên gương
Bác ơi xe của bác có cả EDA ( Hỗ trợ phanh khẩn cấp) và ESP ( Hệ thống tự động cân bằng điện tử ) không???. E thấy hầu hết là có cái này thì không có cái kia và ngược lại. H nay em hỏi bản co EDA mà ko co ESP nó báo co 28k Obama, chưa mặc cả. E đoán nó rẻ như vậy là thiếu ESP ko biết có đúng không??

tocxanh

Xe tải
Em máu mua xe là phải lấy ngay chứ ko chịu được cảnh chờ đợi như các bác. Hôm mua em đi xem buổi sáng chiều lấy xe về ngay. Máu đã dồn lên não là phải quất ngay mới sướng

trungnamht

Xe tải
em xin chia vui với các bác.mai em đi đăng kí kết hôn với vợ em ạ.run quá các bác ơi.biển 31F đang ở đầu 9 rồi.mà tứ quý chín hôm trước có thằng xe tải nó bốc được.em hết cơ hội.mong sao mai bốc được biển kép hoặc biển lặp là hạnh phúc lắm roài.tự nhiên thấy nhớ vợ quá.hehe.

tuanbkhn

Xe đạp
em xin chia vui với các bác.mai em đi đăng kí kết hôn với vợ em ạ.run quá các bác ơi.biển 31F đang ở đầu 9 rồi.mà tứ quý chín hôm trước có thằng xe tải nó bốc được.em hết cơ hội.mong sao mai bốc được biển kép hoặc biển lặp là hạnh phúc lắm roài.tự nhiên thấy nhớ vợ quá.hehe.
Chúc bác bốc được biển đẹp. Cưới về cho anh em xem ít ảnh chiêm ngưỡng nhé. Chủ nhật này em cũng đi lượn tìm 1 em mầu Nho full option

Mr.Quân

Xe hơi
Bác oi hết biển 9999 rồi thì bác mong biển gì nữa . sang biển 12345 đi bác hoặc biển 00001 đi :x em ước....$-)

Mr.Quân

Xe hơi
Em máu mua xe là phải lấy ngay chứ ko chịu được cảnh chờ đợi như các bác. Hôm mua em đi xem buổi sáng chiều lấy xe về ngay. Máu đã dồn lên não là phải quất ngay mới sướng
Vấn đề là tiền em có hạn#-ochỉ mua đc xe Hàng Xẻng thôi . Mà mua luôn thì kô có nên em đành phải đợi chứ em cũng muôn xúc luôn chứ$-)

trungnamht

Xe tải
Mai là 22 rồi cụ quân ạ.mai cụ đi xem xe về rồi cho anh em vài lời nhé,em đã khổ rồi cụ còn khổ hơn,đặt 10k mà h chưa thấy j?cái số anh em ta cưới vợ sao khổ thía các cụ nhỉ.cụ nào đi forte rồi cho em cảm nhận với ạ.em đang định lấy xe xong quyết định bán nốt đàn gà và thửa ruộng cuối cùng để thay đổi nội thất bên trong các cụ ợ.em thấy cái bộ âm thanh của forte nghe cũng tạm ổn nhưng công xuất k được phê cho lắm.và k có màn hình LCD em đang định cho thêm vào 1 chiêc màn hình.các bác cho em ý kiến với ợ,

Mr.Quân

Xe hơi
Mai là 22 rồi cụ quân ạ.mai cụ đi xem xe về rồi cho anh em vài lời nhé,em đã khổ rồi cụ còn khổ hơn,đặt 10k mà h chưa thấy j?cái số anh em ta cưới vợ sao khổ thía các cụ nhỉ.cụ nào đi forte rồi cho em cảm nhận với ạ.em đang định lấy xe xong quyết định bán nốt đàn gà và thửa ruộng cuối cùng để thay đổi nội thất bên trong các cụ ợ.em thấy cái bộ âm thanh của forte nghe cũng tạm ổn nhưng công xuất k được phê cho lắm.và k có màn hình LCD em đang định cho thêm vào 1 chiêc màn hình.các bác cho em ý kiến với ợ,
Dạ báo cáo bác là em thấy xe hôm nay rồi mai em ra lấy nhưng chưa đi được hehehe (em mới lấy bằng chưa dám đi mai em nhờ ông anh ra đưa về nhà).em nhìn bên ngoài giống y hệt xe bác nguyenthehieu ( kết lắm:x)

tuanbkhn

Xe đạp
Bác Quân ơi bản của bác 28k6 có đầy đủ 2 túi khí trước và 8 túi xung quanh ko? có Kamera tích hợp gương ko bác? Có fảii hàng xuất Mĩ như show nói không? hay là hàng trung đông có chữ xoắn ở gương.
Tối mai đi làm về em cũng rẽ qua Đ HAI xem xe cái.