Đã bác nào bị gara Mạnh Sơn chăn như em chưa

lolly

Xe buýt
E ở ngõ 1194 đường láng này thấy ga ra mạnh sơn lúc nào cũng có khách thường là hay làm sơn tút... Đọc bài này lâu rồi hoim vÀo lắp cái biển xe nay quá nó lấy có 100k hú vía

vandoi112

Xe buýt
Đọc "tâm thư" của các bác xong em thấy giật mình quá. Em cũng làm gara được 4 năm rồi mà kinh nghiệm "chăn gà" , "chăn vịt" vẫn bằng số không. Chắc phải xem lại bản thân.

binhpt_2006

Xe đạp
Nói chung ra gara dọc đg k quen là rễ chị chém lém ạ

Sim_Ba

Xe tải
Cụ lên OF nghía 1 lát là có chỗ uy tín

hùngauto

Xe tăng
ôi giời đăng kiểm xe mới tinh mang đi mà phanh còn ăn kém phải chỉnh lại nữa là. phải có tí ti thì xong ngay

socmeo

Xe buýt
Em thì em thấy thế này, đôi khi tiêu cực quá cũng không ổn, mà chủ quan quá cũng hỏng. Nhưng em thấy có gara lạ ở ngõ 1 HQV, cơ sở thì khá tồi tàn, nhưng thợ rất chất, không chặt chém bao giờ, chỉ thay những cái =hỏng còn nếu khắc phục hay tận dụng được chủ gara đều tư vấn tận tình. Chỗ này chuyên sửa cho anh em tãi nên giá rất phải chăng, em 3 năm đi matiz ghẻ mà còn thọ tới giờ là nhờ tìm được ông GARA này đấy cụ ạ.
Chắc là cụ nói Gara Bình Minh số 88 - Ngõ 1 ko? Tôi cũng có nhận xét giống cụ, cơ sở tồi tàn nhưng chất lượng và thái độ rất tốt, vote cho gara này!

namaudiocctv

Xe tải
Lk 8-03 - Ngô Thì Nhậm - Hà Đông - Hà Nội
Website
sanbatdongsanvinhomes.net
Sao cụ lại ra ngoài. OF mình khối gara, em tiện đường dâu thì mang qua 87 Láng Hạ (cụ Sơn rách), Long Biên (cụ Vietvoiz) hoặc Trâng Duy Hưng (cụ B_e). Đảm bảo yên tâm, để V2 đấy kéo bè kéo lũ đi nhậu, xong rồi lấy xe về nếu say quá thì hôm sau qua lấy. Chất lượng thì chưa có điểm nào chê (hay là em dễ dãi quá :D). Làm chỗ mấy cụ trên có thắc mắc gì thì được giải đáp ngay và luôn, nếu chưa được giải đáp là em ăn vạ ngay. Nhờ giờ thương, từ 2008 đến giờ chưa phải ăn vạ cụ nào. Chứ đưa V2 ra ngoài xểnh ra là bị thịt, bị vặt ngay.
Cụ cho e xin địa chỉ 2 gara của 2 Cụ Vietvoiz và Cụ Be với.TKS Cụ!

keke2005

Xe đạp
Gara này có đội ngũ rất chuyên nghiệp, ô tô vào sửa là bổ máy, tháo bung hết ra, nói chung cả nhân viên lẫn chủ đều đểu cả, chặt chém kinh khủng các bác ạ. có con lexuz, fai thanh toán gần 200 triệu. Nó có mấy con xe ghẻ, xe nát cả xe biển xanh, để đó, thỉnh thoảng treo lên hạ xuống làm chim mồi các bác ạ. Tuyệt đối khuyến cáo mọi người đừng vào gara này nhé.

hùngauto

Xe tăng
Giờ mang v2 đi sửa phải cẩn thận tìm chỗ tin tưởng mà gửi gắm. Ko lại chặt chém lợn lành thành lợn què

Kiyokawa

Xe tải
Nhân tiện câu chuyện này em kể luôn câu chuyện của em:
Hôm cuối tháng 11 âm lịch, gđ em có chở chị gái và các cháu từ quê lên hà nội về nhà anh rể. Đang đi đến cái đoạn đường trên cao khu Linh Đàm thì cảm giác thấy cần số bị tuột ra, gọi cho gara cũng bảo là như vậy luôn, em gọi cứu hộ, thì 1 lúc sau cứu hộ xuống, kéo xe em về gara mà em nhờ cứu hộ tìm giúp, hắn ta kéo thẳng đến gara Mạnh Sơn ở 38 Ngọc Hồi, bỏ qua rất nhiều gara gần trên đường. Và cuối cùng lấy em 900k em ok ko phàn nàn gì?
Quay vào xe của mình, yêu cầu kích lên kiểm tra càng số trước, nhưng tay chủ gara không nghe, cứ yêu cầu thợ tháo cái chỗ dưỡng cần số chỗ gần tay nắm đấy, xong luôn mồm kêu hỏng bát số, bệnh này nặng, chỗ anh em, anh lấy chú 3,5 củ để anh hạ bát số các kiểu bla bla. Em tiếp tục yêu cầu dừng lại và cho xe lên cầu kiểm tra xong rồi làm gì thì làm, hắn ta còn nói: "anh là thợ, anh biết bệnh của xe chứ" rồi tiếp tục chỉ đạo mấy thằng thợ làm rất mạnh tay ở chỗ cần số trong khoang lái. Em quát to, yêu cầu dừng lại và kích cầu lên, và kết quả kích lên là xe em mất con ốc nối cần số với hộp số. Thay xong hắn ta đòi em 600k với lý do là chi cho người lái xe cưu hộ 500k rồi anh chỉ được 100. Em nhẹ nhàng cảm ơn và nói, vâng sữa của con em đây, bác cho đi dễ dàng quá!
Kết lại là tiền em không tiếc, em chỉ tiếc sao khó găp người tốt bụng thế?
Em nghĩ 2 gara Mạnh Sơn này là 1 vì thủ đoạn ngang nhau.

Txhung

Xe máy
Up cho các cụ biết mà tránh

88H88888

Xe điện
Phim ô tô Sun-Gard 3M Crystalline, 0906-290102
Website
www.sun-gard.net
Nhân tiện câu chuyện này em kể luôn câu chuyện của em:
Hôm cuối tháng 11 âm lịch, gđ em có chở chị gái và các cháu từ quê lên hà nội về nhà anh rể. Đang đi đến cái đoạn đường trên cao khu Linh Đàm thì cảm giác thấy cần số bị tuột ra, gọi cho gara cũng bảo là như vậy luôn, em gọi cứu hộ, thì 1 lúc sau cứu hộ xuống, kéo xe em về gara mà em nhờ cứu hộ tìm giúp, hắn ta kéo thẳng đến gara Mạnh Sơn ở 38 Ngọc Hồi, bỏ qua rất nhiều gara gần trên đường. Và cuối cùng lấy em 900k em ok ko phàn nàn gì?
Quay vào xe của mình, yêu cầu kích lên kiểm tra càng số trước, nhưng tay chủ gara không nghe, cứ yêu cầu thợ tháo cái chỗ dưỡng cần số chỗ gần tay nắm đấy, xong luôn mồm kêu hỏng bát số, bệnh này nặng, chỗ anh em, anh lấy chú 3,5 củ để anh hạ bát số các kiểu bla bla. Em tiếp tục yêu cầu dừng lại và cho xe lên cầu kiểm tra xong rồi làm gì thì làm, hắn ta còn nói: "anh là thợ, anh biết bệnh của xe chứ" rồi tiếp tục chỉ đạo mấy thằng thợ làm rất mạnh tay ở chỗ cần số trong khoang lái. Em quát to, yêu cầu dừng lại và kích cầu lên, và kết quả kích lên là xe em mất con ốc nối cần số với hộp số. Thay xong hắn ta đòi em 600k với lý do là chi cho người lái xe cưu hộ 500k rồi anh chỉ được 100. Em nhẹ nhàng cảm ơn và nói, vâng sữa của con em đây, bác cho đi dễ dàng quá!
Kết lại là tiền em không tiếc, em chỉ tiếc sao khó găp người tốt bụng thế?
Em nghĩ 2 gara Mạnh Sơn này là 1 vì thủ đoạn ngang nhau.
Thế này thì qúa khốn nạn thất đức.

dovietdung_hp

Xe hơi
Mạnh sơn vẫn sống khỏe lắm ạ. Em đi qua đông khách lắm

thaisbaor

[Tịch thu bằng lái]
ủn lên cho các cụ cảnh giác