[Thảo luận] Đ.ít một thắng biển xanh mất dạy, Đầu 3 thằng xxx vàng bắt láo, cháu bỏ qua hết!

phuonglinhlinh

Xe buýt
Công nhận cái cầu Trắng HTX chỗ rẽ sang Thanh Bình này chuối thật ,em muốn về nhà có khi mất bố mấy lượt đèn vì xe trước dừng chờ đi thẳng hu hu !!!!!Thôi chuyện cụ Tro cũng fun các cụ nhể tinh thần OF mà !!!!!!

Uỳnh

Xe tải
Chém gió trong phim nước ngoài nó gọi là "Blow job"

Yoyogi

Xe hơi
Ngưỡng mộ cụ đới, nhg lần sau cụ nhớ khép khép vào cho ae of rẽ với nhía. Thế mới đúng tinh thần of nhà mình cụ nhỉ.

trungvna

Xe tải
em nghĩ cụ này đi đúng mà,nhà em ở xala nhưng hay lượn lờ chỗ bưu điện hà đông nên biết rõ. từ ngã tư bưu điện hà đông - vạn phúc ra đến cầu hà đông không hề có biển hay vạch kẻ phân làn rẽ trái, chi có cái đèn xanh đỏ mũi tên rẽ trái thôi, cụ ấy đi thế em thấy chả có gì sai, chỉ là không nên đi thế thôi.em mà bị chỉ gậy thì em nhảy xuống cãi chứ chả phải vọt đi như cụ chủ :D

mrtuanthanh

Xe tải
Nhà cháu đọc xong thấy hơi rét hay tại bật điều hòa hơi lạnh nhỉ :D kết nhất câu :"sai làn chứ giề? chú đừng đùa, anh làm trong kia (Sở giao thông) và quân anh chính là người vẽ cái mũi tên phân làn nhá!!!!" của cụ đấy ợ

Tuanrau13

Xe buýt
Vui quá các kụ ạ, hôm nay được dịp thực hành những 1 bài học về bản lĩnh offer mà bấy lâu nay cháu bỏ bao công học hỏi các kụ nhà mình.
Chuyện dư lày: Lúc 7h50 cháu bon trên đường từ bưu điện Hà Đông ra hướng Cầu Trắng, tự nhìn chính xác lại lần nữa các mũi tên chỉ hướng vẽ trên đường....OK! Đi sát làn ngoài cùng bên trái vì có mũi tên đi thẳng và rẽ trái và.... rất thoáng
Đến ngã tư tiếp theo, đèn đỏ cả rẽ trái và đi thẳng, dừng xe...câu chuyện bắt đầu.
Đèn rẽ trái xanh, thẳng vẫn đỏ...một chú biển xanh tiến sát mí.t còi inh ỏi...tiếp tục còi điếc hết tai người đi đường....rồi khịch...nó dúi vào mí.t cháu. Kệ.
Đèn xanh đi thằng... lăn bánh ....và trước mặt là 1 con cạp nong to đùng cùng chú xxx vàng khè.
Hạ kính vả luôn: "sai làn chứ giề? chú đừng đùa, anh làm trong kia (Sở giao thông) và quân anh chính là người vẽ cái mũi tên phân làn nhá!!!!"
xxx: Chú là ai thì chú cứ cho xe đỗ vào lề đã
Cháu: đang vội
xxx: Chú ko dừng là cháu đuổi theo đấy
Cháu: đuổi thỏa mái, ko đuổi được đâu.

Vì sợ tắc đường nên chỉ được có từng ấy thôi ạ.
Cảm ơn các kụ đã cho cháu bản lĩnh này! Cảm ơn Otofun!!!!!!!

Lúc đấy mềnh cũng đứng gần đấy và kết quả cụ chủ đã phải dúi cho xxx 5lít. Hố hố

lukhach142002

Xe tăng
ko hiểu là sắp có chiến tranh hay ntn mà đọc ko hiểu lắm[/QUOTE

Cháu cũng chả hiểu!:D

Nhanh quá nên chưa kịp có tư liệu. Nhưng để cháu chỉ cho kụ cái mũi tên hai hướng ấy nó nằm chếch chếch cửa phương Yết Kiêu khoảng 10m. Kụ cứ vào Hà Tây Xưa làm vài quại với cháu rồi cháu dẫn kụ ra chụp ảnh với cái mũi tên ấy làm kỷ niệm.:D
Hôm nào cháu quá HTX làm vài quại rồi cụ chỉ cho cháu vơi nhá :D

Matizcoi

Xe cút kít
Nhà cháu đọc xong thấy hơi rét hay tại bật điều hòa hơi lạnh nhỉ :D kết nhất câu :"sai làn chứ giề? chú đừng đùa, anh làm trong kia (Sở giao thông) và quân anh chính là người vẽ cái mũi tên phân làn nhá!!!!" của cụ đấy ợ
Em xin có nhời ko chỉ với mình cụ, mà với tất cả các cụ đang rét với gió với bão: hôm nào đi với em, cũng đoạn ấy luôn, xe em biển SG nhé (thừa tiêu chuẩn để các bác đội 7 chốt tại vị trí đấy túm), em chém còn hơn bom, chứ cụ chủ thớt chỉ quăng lựu đạn thôi ợ. Hoặc đơn giản hơn, chiều chiều qua quán bia nơi tập trung chém jó của hội Kẻ cướp thủ đô sẽ rõ hơn đấy.
Còn tại sao cụ chủ thớt lại bổng jọng kiểu "người nhà" thì em hiểu, đã từng công tác tại 1 đơn vị thuộc Sở GTVT Hà Toi cũ, jó thế mà đã lạnh chứng tỏ sức chịu đựng của các cụ có vấn đề, đề nghị đi khám luôn và ngay.

Uỳnh

Xe tải
Em xin có nhời ko chỉ với mình cụ, mà với tất cả các cụ đang rét với gió với bão: hôm nào đi với em, cũng đoạn ấy luôn, xe em biển SG nhé (thừa tiêu chuẩn để các bác đội 7 chốt tại vị trí đấy túm), em chém còn hơn bom, chứ cụ chủ thớt chỉ quăng lựu đạn thôi ợ. Hoặc đơn giản hơn, chiều chiều qua quán bia nơi tập trung chém jó của hội Kẻ cướp thủ đô sẽ rõ hơn đấy.
Còn tại sao cụ chủ thớt lại bổng jọng kiểu "người nhà" thì em hiểu, đã từng công tác tại 1 đơn vị thuộc Sở GTVT Hà Toi cũ, jó thế mà đã lạnh chứng tỏ sức chịu đựng của các cụ có vấn đề, đề nghị đi khám luôn và ngay.
Cụ không trừ em cũng xin mấy nhời với cụ như sau:

Gió của cụ chủ cấp 3 thì của cụ phải giật trên cấp 4 vì nó có cái yếu tố "hôm nào" màu xanh blue ở trên. Đi học bây giờ giáo cụ trực quan còn chẳng ăn thua nữa là cái ước hẹn xa xăm đó. Cụ cứ làm cái cờ nhíp về đây, âm thanh hình ảnh rõ ràng em sẽ rủ các cụ đang rét run ở đây xếp hàng ạ cụ.

Em rất ít khi đi qua khu vực mà chủ thread "tác nghiệp" nên em chỉ cảm nhận được qua những con chữ của cụ ấy thôi. Em cho thêm cảm nhận của em với màu nâu đất cho nó mộc mạc.

Vui quá các kụ ạ, hôm nay được dịp thực hành những 1 bài học về bản lĩnh offer mà bấy lâu nay cháu bỏ bao công học hỏi các kụ nhà mình. Em hừng hực khí thế với cách vào đề này, trong lòng tràn đầy ước ao tích lũy được một kinh nghiệm xử lý tình huống với XXX
Chuyện dư lày: Lúc 7h50 cháu bon trên đường từ bưu điện Hà Đông ra hướng Cầu Trắng, tự nhìn chính xác lại lần nữa các mũi tên chỉ hướng vẽ trên đường....OK! Đi sát làn ngoài cùng bên trái vì có mũi tên đi thẳng và rẽ trái và.... rất thoáng
Đến ngã tư tiếp theo, đèn đỏ cả rẽ trái và đi thẳng, dừng xe...câu chuyện bắt đầu. Cụ chủ vào nội dung chính rất hấp dẫn và bài bản, em hình dung ra cụ ấy đang chuẩn bị vào cuộc chiến về làn đường, hay quá! đây là vấn đề thời sự quá nhức nhối, hy vọng của em tăng trưởng 200% vì em cũng có lần cãi lý với XXX về cái làn đường
Đèn rẽ trái xanh, thẳng vẫn đỏ...một chú biển xanh tiến sát mí.t còi inh ỏi...tiếp tục còi điếc hết tai người đi đường....rồi khịch...nó dúi vào mí.t cháu. Kệ. Chỗ này thì em thấy nó hơi nhao lái, hình như cụ chủ muốn thế để tăng thêm độ hấp dẫn cho câu chuyện phía trước. Nhưng thôi, cụ kệ thì em cũng kệ. Nhưng em có một lưu ý nhỏ là đoạn trích này dựa trên bài cụ chủ đã sửa - xóa câu có đại ý là "mục đích của cụ chủ là mấy chú áo vàng trên kia cơ"..
Đèn xanh đi thằng... lăn bánh ....và trước mặt là 1 con cạp nong to đùng cùng chú xxx vàng khè. Tim em nhảy khỏi lồng ngực, nhưng biết chắc chưa phải cao trào, vì chưa thấy kịch tính và đỉnh điểm mâu thuẫn
Hạ kính vả luôn: "sai làn chứ giề? chú đừng đùa, anh làm trong kia (Sở giao thông) và quân anh chính là người vẽ cái mũi tên phân làn nhá!!!!" Đây mới là điểm quan trọng, giá cụ chủ đừng chỉ vào "kia" và đừng nói có "quân" vội thì sẽ có nhiều chuyện để nói hơn, cụ toẹt ngay thế đến em còn thấy muốn mời cụ đi luôn, chỗ này là cụ chủ chém một nhát nhé, tất nhiên là chém với chú xxx kia
xxx: Chú là ai thì chú cứ cho xe đỗ vào lề đã Đến đây thì em hiểu, chú xxx này đã yếu bóng vía. Riêng cái đoạn xưng hô đã thấy chú xxx này còn chưa được đào tạo bài bản và có thể đoán tuổi nghề rất non.
Cháu: đang vội
xxx: Chú ko dừng là cháu đuổi theo đấy
Cháu: đuổi thỏa mái, ko đuổi được đâu. đây là một bế tắc cho bất cứ ai mang niềm hy vọng từ đầu câu chuyện của cụ chủ. Em mong đợi cụ chủ vào lề, mở ghi âm, mở camera và chiến đấu một cách rành rọt và trên cơ sở pháp luật, đời sống để cho bọn em học mót vài câu.

Vì sợ tắc đường nên chỉ được có từng ấy thôi ạ. vậy mục đích của cụ chủ là gì? nếu như cụ ko định nhắm vào mấy chú áo vàng? hóa ra cụ chỉ may mắn thoát nạn nhờ chú XXX kia rét với địa vị mà cụ giơ ra. Em cũng rét ở chỗ này đấy ạ. Nếu câu chuyện chỉ dừng ở đây, em thấy cụ chủ chẳng khác gì mấy cậu bé tự xưng là con cháu ông Nhanh nào đó đã bị 141 vả vỡ mồm hồi nào, mấy cậu bé đó mà gặp chú xxx trẻ người non dạ này khéo còn được thêm tiền hồ mang về.
Cảm ơn các kụ đã cho cháu bản lĩnh này! Cảm ơn Otofun!!!!!!!

Xuân thì

Xe buýt
Cụ chủ làm ngành Giao thông à???

Thảo nào Văn của cụ khó hiểu quá.

Giao thông còn loạn...

sakuda

Xe điện
à sắp có thịt chó với rau má rồi đây, à quên, thịt mèo chứ :D

A kòng lủi, duyên, ma tịt, xe bò... hôm nào có biến nhớ ới em đến mí nhá nhá nhá

A kòng cái kụ a bờ cờ 123 gì gì đó... em mò vào thì thấy 2 thớt kụ tranh luận tởm phết đấy, thiệt là bản lĩnh quá đi à.... em ước gì đc như kụ ...

Chỉnh sửa cuối:

xebokeooto

Xe tăng
à sắp có thịt chó với rau má rồi đây, à quên, thịt mèo chứ :D

A kòng lủi, duyên, ma tịt, xe bò... hôm nào có biến nhớ ới em đến mí nhá nhá nhá

A kòng cái kụ a bờ cờ 123 gì gì đó... em mò vào thì thấy 2 thớt kụ tranh luận tởm phết đấy, thiệt là bản lĩnh quá đi à.... em ước gì đc như kụ ...
Chỉ được cái nói mồm, lúc rủ thì kêu bận :))

TONGIA

Xe lừa
D/m làm quan sướng thật. Bảo sao con cháu em đứa nào cũng đòi làm quan

Matizcoi

Xe cút kít
Cụ không trừ em cũng xin mấy nhời với cụ như sau:

Gió của cụ chủ cấp 3 thì của cụ phải giật trên cấp 4 vì nó có cái yếu tố "hôm nào" màu xanh blue ở trên. Đi học bây giờ giáo cụ trực quan còn chẳng ăn thua nữa là cái ước hẹn xa xăm đó. Cụ cứ làm cái cờ nhíp về đây, âm thanh hình ảnh rõ ràng em sẽ rủ các cụ đang rét run ở đây xếp hàng ạ cụ.

Em rất ít khi đi qua khu vực mà chủ thread "tác nghiệp" nên em chỉ cảm nhận được qua những con chữ của cụ ấy thôi. Em cho thêm cảm nhận của em với màu nâu đất cho nó mộc mạc.
Cụ muốn có cờ líp thì hãy học anh Khoa nhé, cấp em cái camera bằng cái bút em đi em ghi lại cho, chứ em quen người thật, việc thật rồi.
Nếu cụ Ùnh nổ to hơn bom, cụ rảnh ngày nào báo em, em đi với cụ cho xanh chín, mà cụ nên đọc hết các còm của cụ chủ thớt rồi hãy phát biểu.
Cố gắng thu xếp đi buổi chiều, thời gian dự kiến mất 30' là lâu nhất, sau đó liên hoan bia hơi đặc sản địa phương, nếu cụ hết rét, cụ mời bọn em nhé, nếu ngược lại, tạ lỗi với cụ 1 chầu chắc cũng ko sao.