[Funland] Cx5 gửi ở Đại Kim hơn 1 năm ko biết chủ là ai

honda acura

Xe điện
Vc nó làm nhà thuốc thì cũng có nghề y, lúc đi học chắc làm thịt xác chết nhiều rồi nên tâm lý vững lắm :))
Học dược thì lấy đâu ra mà xử lý xác chết
Thực ra thì tâm lý tội phạm đâu cũng vậy cả, lúc quẫn trí giết người nhưng thường sau đó sẽ là hành động tiếp theo , phi tang chứng cứ, tiêu huỷ vật chứng
Chẳng nghĩ đâu xa ngay như chúng ta ngày bé, nếu có làm vỡ cái gì hay ném hòn đá trúng con gà, thì điều đầu tiên sẽ tìm cách dấu diếm hay đổ lỗi cho cái gì đó...
Nên trong trường hợp này, lúc đầu là giết xù nợ, sau đó tìm cách xoá dấu vết, chối tội
Để có cơ hội sống tiếp

Tieububu

Xe tăng
Cha già 7 tháng mải miết gửi đơn
Trao đổi với PV VietNamNet, ông Dương Công H. (75 tuổi, bố của ông Cường) cho biết, từ khi con trai không về, ông và người con gái út liên tục gửi đơn lên chính quyền để nhờ tìm kiếm.
Công an địa phương cũng nhiều lần mời gia đình lên để cung cấp các thông tin về người mất tích. Tuy nhiên, ông Cường vẫn “bặt vô âm tín” cùng chiếc xe ô tô và nhiều tài sản trên người.
Dự cảm không lành về sự an toàn của con trai, ông H. 7 tháng nay khép mình trong nhà khóc nhớ con, người gầy rộc đi.
View attachment 6336354

Nhìn ông cụ thương quá, tuổi già trông vào con trai thì lại chết mất xác, tội thật☹

Mít tờ Tung

Xe buýt
Mợ nhìn ảnh ông Luyện với ông Bs gì Cát Tường á, hiền lành vãi :))
nhắc đến bác sĩ tường. Thì hai con quỷ này nó khai ông ấy đến nhà thì bị trúng gió chết. Thì chuyển thành tội xâm phạm thi thể được không nhỉ

ydhhvn

Xe tải
Những vụ ta thấy là đều phá đc. Những vụ ko tìm ra đc thì ko ai viết lên báo đâu cụ.
Em đã thấy 1 vụ chùm chăn tưới xăng đốt và cũng ko tìm ra thủ phạm thời 94.
Nhưng mà đa số tìm thấy mà cụ :)

ydhhvn

Xe tải
Kinh dị quá.

Nhân đây e cũng hỏi về vụ thẩm mỹ viện Cát Tường, vẫn chưa tìm đc đầu thi thể thì phải. Mà kẻ thủ ác nhận án bao nhiêu năm nhỉ
Vụ này cũng là vụ thể hiện rõ khi hoảng loạn thì có thể làm những việc ngu ngốc đến đâu...

Cụ Kéo

Xe ba gác
Website
shopee.vn
Kể làm vụ chập điện cháy nhà nhỉ. Vợ thoát được ra, nhưng chồng (xác ông kia) thì ko thoát kịp. Ko có khiếu nại gì thì chắc sẽ an táng mà ko xét nghiệm DNA. Nhưng kịch bản này đòi hỏi vợ phải diễn nội tâm xuất sắc.

Anh chồng lái xe ông kia đi thật xa, fake cccd bằng lái xe ông kia nhưng ảnh mình. Sống ẩn dật nơi vùng biên viễn. Dùng số zalo ông kia để tiếp tục điều hành hoạt động tài chính từ xa.
Nếu cháy nhà thì phải diễn như là ngoại tình ấy , chịu mang tiếng .Chồng lượn đi đâu đó vài hôm .Vợ ở nhà lột đồ ông kia ra , đắp chăn như đang ngủ ,xung quanh phải để thêm nhiều quần áo chăn màn vật dễ cháy .Bằng cách nào đó gây hỏa hoạn ( các cụ tự nghĩ hộ ) chờ cháy to khói mạnh rồi mới trần truồng quấn khăn tắm bò ra kêu cứu . Tốt nhất là làm ban đêm để mọi người đến chậm ........

Hoàng Trang

Xe ngựa
Nếu cháy nhà thì phải diễn như là ngoại tình ấy , chịu mang tiếng .Chồng lượn đi đâu đó vài hôm .Vợ ở nhà lột đồ ông kia ra , đắp chăn như đang ngủ ,xung quanh phải để thêm nhiều quần áo chăn màn vật dễ cháy .Bằng cách nào đó gây hỏa hoạn ( các cụ tự nghĩ hộ ) chờ cháy to khói mạnh rồi mới trần truồng quấn khăn tắm bò ra kêu cứu . Tốt nhất là làm ban đêm để mọi người đến chậm ........
Tướng người khác nhau, thêm quả xét nghiệm ADN tử thi nữa. Trước có vụ giết người thế mạng rồi cho vào xe đốt trong Đắk Lăk để trục lợi bảo hiểm, nhưng vẫn lộ đấy thôi ạ.

inovavgj

Xe container
các cụ có ảnh đôi hung thủ ko ? em xem nó ra răng :D
Nhìn mặt con vợ tướng ác thế mà Cụ kêu hiền lành ???
nhắc đến bác sĩ tường. Thì hai con quỷ này nó khai ông ấy đến nhà thì bị trúng gió chết. Thì chuyển thành tội xâm phạm thi thể được không nhỉ
Cả 2 mắt đều xếch ngược lên thế kia mà mọi nguoi khen hiền thì em đến chịu.

Cụ Kéo

Xe ba gác
Website
shopee.vn
Tướng người khác nhau, thêm quả xét nghiệm ADN tử thi nữa. Trước có vụ giết người thế mạng rồi cho vào xe đốt trong Đắk Lăk để trục lợi bảo hiểm, nhưng vẫn lộ đấy thôi ạ.
Người thật luôn chứ có thế mạng đâu mợ . Ngụy tạo thành 1 vụ ngoại tình khi chồng vắng nhà mà .

L.C.D

Xe container
Vâng em hiểu thế nên em thắc mắc là chôn nguyên xác người thì sao đủ chỗ ạ.
1 số vùng quê xây mộ tròn rất to em ạ. Quê chồng c các cụ sang cát hết rồi nhưng vẫn mỗi cụ 1 ngôi mộ tròn đường kính cỡ 3m. Rất to luôn.