Cứu e gấp . KFC mới mua bị vỡ 1 nửa vành xe

vanhai0850

Xe tăng
Xe mới mà bị này thì nản thật

bigcatdn

Xe máy
Cụ chủ đi đâu mấy ngày nay nhỉ, chủ nhật thì hãng không làm việc, cho mọi người ít thông tin hãng giải quyết thế nào rook

tungpr123

Xe buýt
e đang chờ KIA giải quyết, họ ktra và giữ lại cái vành đó rồi, xem trong tuần này bên phía kia có alo ko đã, Tạm thời là chờ đợi các cụ ah

bigcatdn

Xe máy
Nếu vây có thể không Tôn xiên mua vành mới rồi, dù sao cũng mất công chờ đợi mấy ngày rồi, chờ thêm củng chẳng sao cụ tungpr123 nhể.

muadem

Xe cút kít
e đang chờ KIA giải quyết, họ ktra và giữ lại cái vành đó rồi, xem trong tuần này bên phía kia có alo ko đã, Tạm thời là chờ đợi các cụ ah
Cụ có lập biên bản bàn giao tay ba tay tư không? hay có ảnh kèm theo BB không? chứ không là nó ỉm đi đấy.
Mà xem cụ nào làm trong nghànhh giám định vật liệu kiểm tra xem vành kia có được đúc bằng chất liệu theo tiêu chuẩn quy định không? ai lại vỡ nhìn như đồng nát thế kia :13:

hungvu2480

Xe tải
Em nghĩ chắc bị lỗi kỹ thuật. Cụ cứ mang vào bảo hành xem họ trả lời thế nào.

tungpr123

Xe buýt
e thấy cái lazang của forte sao mà chất lg chán thế, hôm nay gọi lên hãng để xem tình hình giải quyết ra sao, thì ông này đùn đẩy ông kia, rồi kêu là tí bên e sẽ có người gọi lại cho anh, e chờ lâu quá gọi tới 2 lần đều thế.
chả hiểu phục vụ kiểu gì vậy, lúc mua ngọt ngào như đường, mua xong thì nó như thế này
E cũng nói luôn với họ là cái vành có 2tr thôi chả đáng gì cả, nhưng mà tôi thấy chất lượng cualaazang thế này k thể chấp nhận đc, đề nghị các a nên ktra lại chất liệu

ceracera

Xe buýt
Cụ làm ầm lên thôi, chả ngại đc nữa rồi, bây h chúng nó né trách nhiệm hết, e cam đoan, nếu mấy a e OF đến xem họ bảo sao, họ sẽ vì sợ thiệt hại uy tín nên xử lý cho cụ
em đã bảo với cụ chủ rồi, cụ mời cụ fan ưu tú của toi này và xong việc chiêu đãi hậu hĩnh tí thì có phải xong lâu rồi không.

tungpr123

Xe buýt
đợi từ sáng tới chiều này vẫn chưa có ông bên KIA gọi về . VẬy mà sáng gọi đến a chờ 1 chút nữa có người này người kia gọi về cho anh đó. 2` thật

Luu Lehong

Xe container
đợi từ sáng tới chiều này vẫn chưa có ông bên KIA gọi về . VẬy mà sáng gọi đến a chờ 1 chút nữa có người này người kia gọi về cho anh đó. 2` thật
Em theo dõi từ đầu và bây giờ mới comment tham gia. Em nghĩ bác chủ chắc cũng còn trẻ nên cũng thiếu kinh nghiệm cộng với hiền thật đấy! Bác nên cứ bố trí lên hãng 1 hôm, trao đổi và có biên bản làm việc cho ra ngô ra khoai! Nói rõ là nếu không xử lý sẽ đưa ra công luận xem họ nói sao? Đây là quyền lợi của bác nói riêng và của người tiêu dùng nói chung. NSX và chỗ bán xe phải có trách nhiệm!
Cái xe mới 6-700 triệu, vừa mới lăn bánh dù có đâm vào gạch thế nào đi nữa mà la răng vỡ thế thì đâu phải trò đùa! Phải tay em thì cái chỗ bán xe im lặng thế em cho ra đê luôn! :-??

tungpr123

Xe buýt
Tình hình cập nhật cho các cụ nè :
Tới tận chiều nay hãng KIA Ngô gia Tự mới alo cho em, đã chấp nhận đền cho e 1 cái lazang khác rồi ah,Nhưng e thấy trc kia các cụ đi forte thê nào e k biết, nhưng giờ e có cảm nhận lazang của xe chất lượng rất kém , e có cảm nhận như vậy , dễ sứt mẻ lắm. Cảm ơn các cụ đã góp ý chân tình ah

danghung83hn

Tháo bánh
Èo, chẳng có gì đảm bảo là mấy quả còn lại của cụ ngon. Trộm vía mấy quả lazang. E dự là bác nên thay mấy quả khác cho yên tâm. An toàn của mình mình lo. Nhiều khi cũng không nên cứng nhắc quá vào bọn Hãng...

Tới tận chiều nay hãng KIA Ngô gia Tự mới alo cho em, đã chấp nhận đền cho e 1 cái lazang khác rồi ah,Nhưng e thấy trc kia các cụ đi forte thê nào e k biết, nhưng giờ e có cảm nhận lazang của xe chất lượng rất kém , e có cảm nhận như vậy , dễ sứt mẻ lắm. Cảm ơn các cụ đã góp ý chân tình ah

ceracera

Xe buýt
chúc mừng bác nhé. còn vấn đề sứt mẻ thì bác phải tránh vỉa hè thôi bác cứ tương ầm ầm ko sứt mới chuyện lạ. xe này nó thiết kế lốp mỏng lên dễ cọ vành.

Hoang Gia

Xe tải
Đó là quyền lợi của khách hàng cụ ah. Xin chúc mừng cụ chủ.

aladin_co

Xe buýt
NGuy hiểm thật. Chắc serie lazang này có vấn đề, chứ mà em thấy các loại lazang tàu bán rẻ ngoài hàng nhiều người đi mãi chả sao, vỉa hè gạch đá ổ voi ổ gà chiến các kiểu chưa ai bị giống cụ chủ. Đúng là ko may thôi.