[Funland] Cựu cục phó qltt ra toà.

.Bo My

Xe container
Ơ, đồng chí Kim này biết nhiều thứ thế nhỉ.
Ông Trần Hùng còn biết nhiều hơn, biết chồng thủ phạm là CA nữa,dù luôn miệng nói không liên quan. Lại lộ tin bóp z Vtv thì nếu chồng không phải CA thì chắc có tin nữ giám đốc không hối lộ bằng tiền rồi. :D

BMW X10

Xe điện
Ông Trần Hùng còn biết nhiều hơn, biết chồng thủ phạm là CA nữa,dù luôn miệng nói không liên quan. Lại lộ tin bóp z Vtv thì nếu chồng không phải CA thì chắc có tin nữ giám đốc không hối lộ bằng tiền rồi. :D
"biết chồng thủ phạm là CA nữa" và "dù luôn miệng nói không liên quan" thì liên quan gì bác nhỉ?

Ví dụ vụ Việt Á, tôi khoe là tôi biết cả vợ của trùm cuối, nhưng hy vọng là không ai bẩu tôi liên quan.

vo nho

Xe điện
Mấy thằng QLTT này có làm được cái gì đâu...toàn đi hành dân để đớp tiền là nhanh. 10 thằng thì có 11 thằng đớp.

Hàng giả hàng nhái đầy ra chả làm đươc cái gì...

longphúc

Xe tăng
Mấy thằng QLTT này có làm được cái gì đâu...toàn đi hành dân để đớp tiền là nhanh. 10 thằng thì có 11 thằng đớp.

Hàng giả hàng nhái đầy ra chả làm đươc cái gì...
Bọn chúng còn bán công khai trên các nền tảng XH mà kg ai sờ tới,kể cũng lạ

Dream Thai

Xe điện
Em gia cát dự Phú Hưng Phát là có cổ phần của một đám cổ cồn khủng nên chúng cần dìm chết TH.
Xem cái clip về đoạn H trả lời e thấy là vụ này đáng lẽ xử lý HS nhưng chỉ bị xử VPHC nên chắc chắn có tác động

H khai là có lãnh đạo CAHN alo, và Thuận có ck là CA, khi thấy chỉ bị XPHC thì có báo cáo mồm với TCT QLTT, nhưng TCT chối ko biết

Vụ này cũng nhiều góc khuất phết :)

Dân miền núi TM

Xe điện
Chứng cứ phải rõ ràng! Tây nó bài binh bố trận chụp ảnh, ghi âm, gài + cài cắm.... Khơi khơi mấy lời khai nó không thuyết phục.

longphúc

Xe tăng
Xem cái clip về đoạn H trả lời e thấy là vụ này đáng lẽ xử lý HS nhưng chỉ bị xử VPHC nên chắc chắn có tác động

H khai là có lãnh đạo CAHN alo, và Thuận có ck là CA, khi thấy chỉ bị XPHC thì có báo cáo mồm với TCT QLTT, nhưng TCT chối ko biết

Vụ này cũng nhiều góc khuất phết :)
Khai thác tình tiết lãnh đạo alo có khi lại ra nhiều cái hay

longphúc

Xe tăng
Em hóng qua nay các cụ nói vk anh Hùng có chứng cứ ngoại phạm ,đến ngày hôm nay vẫn chưa thấy anh và luật sư đưa ra nhỉ,tiện ai có bằng chứng vk anh đăng trên FB thì cho xin link nhỉ.Em phỏng đoán chả có bằng chứng ngoại phạm nào cả và vụ anh H sẽ chốt nhanh gọn thôi,án có lẽ sẽ nặng cho anh

khtn

Xe tải
Em hóng qua nay các cụ nói vk anh Hùng có chứng cứ ngoại phạm ,đến ngày hôm nay vẫn chưa thấy anh và luật sư đưa ra nhỉ,tiện ai có bằng chứng vk anh đăng trên FB thì cho xin link nhỉ.Em phỏng đoán chả có bằng chứng ngoại phạm nào cả và vụ anh H sẽ chốt nhanh gọn thôi,án có lẽ sẽ nặng cho anh
Sáng nay mới tới đoạn Hải khi đi ăn trưa vẫn còn xách túi đen. Vậy đưa sau khi ăn trưa?
Lúc này mới tới gđ ngoại phạm. Ko biết chiều nay đã tới đoạn này chưa

longphúc

Xe tăng
Sáng nay mới tới đoạn Hải khi đi ăn trưa vẫn còn xách túi đen. Vậy đưa sau khi ăn trưa?
Lúc này mới tới gđ ngoại phạm. Ko biết chiều đã tới đoạn này chưa
Em cũng hóng đoạn gay cấn nhất,nhưng nhìn thái độ của anh H thì có vẻ anh bị động,nếu nắm đc bằng chứng đó thì anh bình tĩnh hơn nhiều,làm gì phải vội khi cầm cây chốt,em nghĩ chả có cây chốt nào cả

Dream Thai

Xe điện
Em cũng hóng đoạn gay cấn nhất,nhưng nhìn thái độ của anh H thì có vẻ anh bị động,nếu nắm đc bằng chứng đó thì anh bình tĩnh hơn nhiều,làm gì phải vội khi cầm cây chốt,em nghĩ chả có cây chốt nào cả
LS của H liêu có màn hỏi xoáy đáp xoay Hải dớ như trong film mẽo ko nhỉ
Hỏi 1 lúc Hải sẽ ấp úng xin khai lại mới vui :)

longphúc

Xe tăng
LS của H liêu có màn hỏi xoáy đáp xoay Hải dớ như trong film mẽo ko nhỉ
Hỏi 1 lúc Hải sẽ ấp úng xin khai lại mới vui :)
Vụ này trả hồ sơ 2 lần điều tra lại nên em nghĩ bên tố tụng đã có chứng cứ chặt chẽ,trừ trường hợp có chứng cứ ngoại phạm mà cc nói suốt đó xuất hiện lúc đó mới có biến,em vẫn nghĩ chả có biến gì cả.Tay này được khá nhiều Kols bênh vực với lập luận "nhà không có gì ngoài tiền" thì 300tr sẽ không chén và mới đây lại là chứng cứ ngoại phạm nhưng chưa thấy chứng cứ đâu,toàn tin đồn,anh ta lúc còn sướng làm công tác xây dựng hình ảnh và truyền thông rất tốt.Qua xem clip anh on air và rất tự tin e cũng nghĩ có biến cho đến khi xem anh trc toà thì trái ngược hoàn toàn,bị động và quá nhiều lời khai chống lại anh

BMW X10

Xe điện
Vụ này trả hồ sơ 2 lần điều tra lại nên em nghĩ bên tố tụng đã có chứng cứ chặt chẽ,trừ trường hợp có chứng cứ ngoại phạm mà cc nói suốt đó xuất hiện lúc đó mới có biến,em vẫn nghĩ chả có biến gì cả.Tay này được khá nhiều Kols bênh vực với lập luận "nhà không có gì ngoài tiền" thì 300tr sẽ không chén và mới đây lại là chứng cứ ngoại phạm nhưng chưa thấy chứng cứ đâu,toàn tin đồn,anh ta lúc còn sướng làm công tác xây dựng hình ảnh và truyền thông rất tốt.Qua xem clip anh on air và rất tự tin e cũng nghĩ có biến cho đến khi xem anh trc toà thì trái ngược hoàn toàn,bị động và quá nhiều lời khai chống lại anh
Hiện tại chánh án điều khiển và hắn hỏi - bị cáo chỉ được trả lời.
Hắn cũng cắt lời bên địch liên tục và có hứa là, tý nữa các cậu tha hồ chém.

Hình như chưa đến lúc đó, bác ạ.

Còn việc ra tòa trả lời thì hiển nhiên là họ sẽ trả lời sao cho có lợi cho họ nhất, dù bị động hay chủ động; cóc thèm trả lời cũng là 1 cách.

longphúc

Xe tăng
Hiện tại chánh án điều khiển và hắn hỏi - bị cáo chỉ được trả lời.
Hắn cũng cắt lời bên địch liên tục và có hứa là, tý nữa các cậu tha hồ chém.

Hình như chưa đến lúc đó, bác ạ.

Còn việc ra tòa trả lời thì hiển nhiên là họ sẽ trả lời sao cho có lợi cho họ nhất, dù bị động hay chủ động; cóc thèm trả lời cũng là 1 cách.
Em hiểu,ý em là nếu anh ý cầm cây tẩy thì có lẽ thái độ sẽ không bị động như qua nay,em thấy anh ta hoàn toàn bị động nên phân tích vậy chứ biết gì đâu,em cũng hóng tiếp thôi

BMW X10

Xe điện
Em hiểu,ý em là nếu anh ý cầm cây tẩy thì có lẽ thái độ sẽ không bị động như qua nay,em thấy anh ta hoàn toàn bị động nên phân tích vậy chứ biết gì đâu,em cũng hóng tiếp thôi
Thành thực là tôi cũng không biết như bác.
Vì các sự việc hôm nay là mới, với mọi người.

Cũng có vài chi tiết mâu thuẫn bên ngoài:
Ví dụ, anh Kiều nào đó, bẩu được chỉ định mời đồng chí Hải; còn anh Văn Kim thì lại là người mời, và Trần Hùng từ chối.

Còn thì kiểu gì cũng đến ngày kế tiếp, ngày số tiền 300 được trao - theo cáo trạng.

longphúc

Xe tăng

Ví dụ, anh Kiều nào đó, bẩu được chỉ định mời đồng chí Hải; còn anh Văn Kim thì lại là người mời, và Trần Hùng từ chối.

Còn thì kiểu gì cũng đến ngày kế tiếp, ngày số tiền 300 được trao - theo cáo trạng.
Chắc mai thôi,vụ này em nghĩ sẽ nhanh,lại hóng thôi cụ

khtn

Xe tải

Hải khai ăn xong quay lại đưa cho Hùng tại cơ quan chứ ko phải ngày kế tiếp đâu cụ

khtn

Xe tải
Vậy thì lấy đâu ra bằng chứng ngoại phạm đang ăn cỗ ở nhà như tin đồn cụ nhỉ
Thế mới ngoại phạm chứ cụ
Hải khai đưa sau khi ăn, tầm 13h
Mà lúc đó Hùng ăn giỗ ở nhà, say bị con cháu chụp up lên fb. Định vị điện thoại thì lúc đó Hùng ở toạ độ nhà
Đấy là em nghe nói thế
Nhưng lăn tăn 2 việc
1. Có khi nào Hùng đến cơ quan mà ko mang đt, hoặc 1 sim 2 máy?
2. Ảnh up fb ko biết có fake đc tọa độ, thời gian chụp ko cccm nhỉ?