Cuộc thi: "Fiesta tiết kiệm tối đa" dành cho thành viên OF.

HamLong3.0V

Xe điện
Hì hì, anh to thế cơ á HL ơi, sướng ơi là sướng=D> =D> =D> =D>
Thế này phải dẫn HL đi một chầu Mát gần thôi.
Chả biết các bác trong hội FFi thế nào chứ em thì em luôn ủng hộ anh ! Tính em nóng nảy bộp chộp loe toe nên thích mẫu trầm ổn điềm đạm nhưng lại rất nhiệt tình chu đáo như anh. Thi thoảng khen nhau tý cho đời nó thêm tươi anh ạ :))

thienhaxanh

Xe máy
Chả biết các bác trong hội FFi thế nào chứ em thì em luôn ủng hộ anh ! Tính em nóng nảy bộp chộp loe toe nên thích mẫu trầm ổn điềm đạm nhưng lại rất nhiệt tình chu đáo như anh. Thi thoảng khen nhau tý cho đời nó thêm tươi anh ạ :))
E thì có biết gì về mấy cái này đâu ạ! E nhìn bác là biết mắt thẩm mỹ bác hok tồi mà(khen nhau tý)

citycar

Xe tải
Chủ tịch như thế là quá chuẩn rồi, đang thiếu 1 cô thư ký nữa thôi :))

HamLong3.0V

Xe điện
thiên hà xanh được hông anh
Khả năng phải chiến nhau với Min X-O, nhưng nếu xảy ra chiến sự em nguyện xin phép chủ tịt và QuangTN lĩnh ấn tiên phong oánh trận đầu cho máu :D
Thư ký xinh quá là vợ cả bắt ở nhà đấy ;))
Khen CHẤT thật, hóa ra em vẫn chưa hiểu được cái tinh tế và ý nhị của anh, bái phục ;))!
@THX: trên CTy anh cô em làm hành chính kiêm kế toán đang nghỉ để cưới chồng, anh mời em về làm thêm nhé keke ?

Chỉnh sửa cuối:

thienhaxanh

Xe máy
HL:a mời e về làm kế toán hok sợ công ty a phá sản ạ,
Citycar: bác thì ai bác chả khen xinh:P

citycar

Xe tải
Nhận lời luôn đi em, chả mấy khi có cơ hội được lên phố cổ làm việc :P
Cái gì không hay không đẹp thì có thể không nói ra, chứ xinh mà không khen thì ứ chịu được :-"

thienhaxanh

Xe máy
Cái gì không hay không đẹp thì có thể không nói ra, chứ xinh mà không khen thì ứ chịu được :-"
HL:thôi chốn đông người trên phố cổ hok thuộc về e, nếu e với bác HL hok wen nhau thì e nhận lời ngay cho dù tay nghề kế toán chưa cao.E sửa rùi đấy,khổ? ngày xưa học văn có 5 phẩy nên viết hơi thiếu từ,BÁc thông cảm
citycar: khen chút ít chứ khen nhiều wa, mũi nó to xấu lém, thành ra anh là ng hại ng ta thì khổ :D

Chỉnh sửa cuối:

HamLong3.0V

Xe điện
Nói thế mất quan điểm quá. ANh Tuấn là người yêu cái đẹp và tôn trọng cái đẹp mà, nhìn xe là biết chả cần quảng cáo anh Tuấn nhỉ !
Hoàn toàn đồng ý trên quan điểm một người đàn ông cực kỳ yêu thích cái đẹp và đặc biệt là gái đẹp :))

HamLong3.0V

Xe điện
thôi chốn đông người trên phố cổ hok thuộc về e, nếu e bác HL hok wen e nhận lời ngay cho dù tay nghề Kt chưa cao.
khen chút ít chứ khen nhiều wa, mũi nó to xấu lém, thành ra anh là ng hại ng ta thì khổ :D
Đề nghị sửa lại câu chữ, trên này toàn các anh già, k0 đọc nổi lối viết xì ten =))

TSTA

Xe container
Hnmember: e có dọa đâu ạ, các cô gái matxxa cô nào chẳng xinh đẹp và mềm mại hả a?
e lo các bác nhà ta mải ngắm mà wen việc đến để matxxa thì chít ạ> thì phụ nữ đẹp phải nhìn phải hok bác, và e cũng vậy thấy a nào handsome phải nhìn hok chớp chứ?
Bác DIGGER: có muốn đi vụ matxxa do bác Hl làm chủ trì thì đăng ký nhé!
Có nghĩa là nhìn anh nào cỡ như các anh này o-> :73: :74: thì nhìn ko chớp mắt8-}hay như này :43:
Vậy với cỡ 8-x :(|) 3:-O :ar! thì nhìn như nào vậy THX :P

HamLong3.0V

Xe điện
Có nghĩa là nhìn anh nào cỡ như các anh này o-> :73: :74: thì nhìn ko chớp mắt8-}hay như này :43:
Vậy với cỡ 8-x :(|) 3:-O :ar! thì nhìn như nào vậy THX :P
Tình hình chum vại thế nào rồi, anh em FFi sốt ruột không thua gì ông bố tương lai đấy :))
@THX: anh nhớ ra vẻ mặt và ánh mắt em khi em nhìn anh rồi, gớm, giờ mới biết khen mình. Mai anh gửi riêng cho em cái ảnh ngày xưa anh hay dùng để câu cá 45kg nhé =))

TheQueen

Xe điện
Tình hình chum vại thế nào rồi, anh em FFi sốt ruột không thua gì ông bố tương lai đấy :))
@THX: anh nhớ ra vẻ mặt và ánh mắt em khi em nhìn anh rồi, gớm, giờ mới biết khen mình. Mai anh gửi riêng cho em cái ảnh ngày xưa anh hay dùng để câu cá 45kg nhé =))
cửn thựn nhá cụ
cụ hiểu e nói gì mà

digger

Xe tăng
Em mà về làm kế toán cho HL thì vợ HL bắt HL mang máy tính về chiến ở nhà thì có, đừng có công ty công tiếc gì nữa.

thienhaxanh

Xe máy
TSTA:Hình của anh nhiều wa e chớp mắt hok kịp,hại mắt lém>>>? tình hình vợ bác bao giờ vỡ chum vậy?Ông bố tương lai đã bắt đầu cho hành trình giặt quần áo, trông con, làm việc nhà chưa...?Cố gắng anh nhé!
HL:gớm làm gì mà anh đã phát hiện e nhìn a sớm thế, phải wa mấy lần gặp nữa hãy kết luận a nhé!
The Queen: Vợ thấy HL lấy vợ sớm hok?tiếc cho anh wa????sao hok đợi cố gắng lừa mấy e thì hãy lấy hok?
Digger: các bác trong hội FFI đang đề cử e làm thư ký cho bác, ý kiến bác tn ? để e còn biết xin thôi việc bên bác XO

Chỉnh sửa cuối:

TheQueen

Xe điện
Đọc 1 hồi e mới luận ra được.mợ viết sai nhiều chỗ quá.
Công nhận cụ HL lấy vợ sớm quá.Như citycar chậm lại chắc hỉ
Thế nên giờ e vẫn chưa chống lầy mợ ợ.Để thế cho zai nó thèm hí hí