Cuộc thi: "Fiesta tiết kiệm tối đa" dành cho thành viên OF.

thienhaxanh

Xe máy
Hôm nào phải dẫn THX đi matxa mới được, đâu phải chỗ nào cứ mx là hư hỏng đâu!
ham vật lạ, thường hậu quả rất nghiêm trọng, ý e chưa chắc matxa là hư vì chính phụ nữ cũng đi matxa mà để thoải mái, nhưng 10 tiệm thì có 7 đến 8 tiệm hok đáng hoàng.
Chắc bác citycar và B.HL đi nhiều rùi nên gì chẳng biết, e thì thui có gì biết đấy, hok tò mò.

HNmember

Xe tăng
Về Logo:
Chữ i là chữ thường thì e a m cũng là chữ thường, ko nên dùng chữ "nghiêm chỉnh" quá.
Có thể rút ngắn lại một chút ko?

Chỉnh sửa cuối:

HNmember

Xe tăng
ham vật lạ, thường hậu quả rất nghiêm trọng, ý e chưa chắc matxa là hư vì chính phụ nữ cũng đi matxa mà để thoải mái, nhưng 10 tiệm thì có 7 đến 8 tiệm hok đáng hoàng.
Chắc bác citycar và B.HL đi nhiều rùi nên gì chẳng biết, e thì thui có gì biết đấy, hok tò mò.
Thì mình chỉ đi tiệm đàng hoàng có dc ko? Tiệm ở ngay mặt phố chắc là đàng hoàng chứ nhỉ?
THX chỉ cách phân biệt dc ko?

HamLong3.0V

Xe điện
Em cực đoan quá, bản chất của đi mat xa là làm cơ thể hết mệt mỏi và sảng khoái cơ mà. Quan trọng nhất là mình biết mình làm gì em ạ. Lớn rồi, phải chủ động đúng không ? Cuối tuần ai đi Tài Thu mát xa với em k0 nào, em đau nhức hết cả các cơ quan đoàn thể rồi đây :D
@HNmember: em ghi nhớ nhận xét của bác, nhưng bác bảo rút ngắn cái gì ạ, về kích thước bác nghĩ sao ? Em chờ thêm thông tin cmt của anh em rồi mai em chốt làm luôn đấy.

Chỉnh sửa cuối:

thienhaxanh

Xe máy
Thì mình chỉ đi tiệm đàng hoàng có dc ko? Tiệm ở ngay mặt phố chắc là đàng hoàng chứ nhỉ?
THX chỉ cách phân biệt dc ko?
Cái này e chịu bác ạ, e hok phân biệt đựơc các bác có khi còn thông hơn e chứ?
HL: a rủ bác HNrember đi nhé! đi matxxa với bác Hl chắc là hết mỏi ngay,nhưng khó mà mà làm chủ được khi các e matxxa chân dài gạ nhé!

digger

Xe tăng
Về Logo:
Chữ i là chữ thường thì e a m cũng là chữ thường, ko nên dùng chữ "nghiêm chỉnh" quá.
Có thể rút ngắn lại một chút ko?
Ôi, Otofun bi giờ lại còn bàn cả vụ Mát gần nữa cơ ạ :P :P :P :P :P
Công nhận là cũng nên rút ngắn lại chút, vì cái mông xe nó cong cong, dán dài ko được đâu

HNmember

Xe tăng
@ HL: Mình nói là chiều dài so với chiều rộng của logo.
@ THX: Đi matxa với HL mà lại mỏi thêm thì cũng phiền thật? Nếu mà hết mỏi mệt thì hôm nào mình cũng thử cái?!
Nhưng mà THX lại dọa gặp ...chân dài thì thế nào nhỉ?

thienhaxanh

Xe máy
@ HL: Mình nói là chiều dài so với chiều rộng của logo.
@ THX: Đi matxa với HL mà lại mỏi thêm thì cũng phiền thật? Nếu mà hết mỏi mệt thì hôm nào mình cũng thử cái?!
Nhưng mà THX lại dọa gặp ...chân dài thì thế nào nhỉ?
Hnmember: e có dọa đâu ạ, các cô gái matxxa cô nào chẳng xinh đẹp và mềm mại hả a?
e lo các bác nhà ta mải ngắm mà wen việc đến để matxxa thì chít ạ> thì phụ nữ đẹp phải nhìn phải hok bác, và e cũng vậy thấy a nào handsome phải nhìn hok chớp chứ?
Bác DIGGER: có muốn đi vụ matxxa do bác Hl làm chủ trì thì đăng ký nhé!

Chỉnh sửa cuối:

HamLong3.0V

Xe điện
Bỏ qua vụ mát xa, k0 ai đi em đi một mình cho thoải mái :))
Em up lại logo đây, mời các bác góp ý tiếp:
1_ Em cũ, KT 45x130

2_ Em mới, KT 45x110 ( cá nhân em thấy ngon rồi )

Chỉnh sửa cuối:

HNmember

Xe tăng
Cắt bớt 1cm nữa đi HL. Đừng vê tròn 4 góc, chỉ hơi mất góc sắc thôi cho nó khỏe.

citycar

Xe tải
Anh thấy logo thế là đẹp rồi, cũng chưa đo chẳng biết có vừa với mông em nhà mình không thôi :))