Cuộc thi: "Fiesta tiết kiệm tối đa" dành cho thành viên OF.

HamLong3.0V

Xe điện
Ko hiểu sao em cứ bị bệnh đãng trí ý anh ah. Cứ nói lung tung ý. Chết thật mợ thequeen giận em mất
Chú biết mợ Queen là ai không ? Riêng trên OF mợ ý là chủ tịt của một hội có rất đông thành viên, sơ sơ cũng là quan cấp của 3-4 chi hội, là khách quý của vài chi hội khác, là mục tiêu đeo bám của hơn chục chú ruồi nhặng, là đàn chị của gần chục cô em xinh tươi ( cái này quan trọng, ít nhất là với anh :> ). Đơn giản thế thôi trên OF này mợ ý ho nhẹ một câu chú nát xác. Kinh khủng hơn thực tế mợ ý còn sở hữu vài cửa hiệu thuốc độc đủ để ướp chú mà k0 cần dùng đến muối :))
@QuangTN: tôi xếp hàng trước ông đấy nhá :D

TheQueen

Xe điện
Chú biết mợ Queen là ai không ? Riêng trên OF mợ ý là chủ tịt của một hội có rất đông thành viên, sơ sơ cũng là quan cấp của 3-4 chi hội, là khách quý của vài chi hội khác, là mục tiêu đeo bám của hơn chục chú ruồi nhặng, là đàn chị của gần chục cô em xinh tươi ( cái này quan trọng, ít nhất là với anh :> ). Đơn giản thế thôi trên OF này mợ ý ho nhẹ một câu chú nát xác. Kinh khủng hơn thực tế mợ ý còn sở hữu vài cửa hiệu thuốc độc đủ để ướp chú mà k0 cần dùng đến muối :))
cụ đừng dọa cụ QUANGTN nữa
cụ ý sợ bỏ cả nhà FFI thì e ko chịu trách nhiệm đâu nhá

HamLong3.0V

Xe điện
cụ đừng dọa cụ QUANGTN nữa
cụ ý sợ bỏ cả nhà FFI thì e ko chịu trách nhiệm đâu nhá
Mợ nhầm rồi, đối tượng dọa là chú em BCAD cơ mà. QuangTN dọa làm giề mất công, hắn sợ vợ đủ mệt rồi =))
ôi ... sợ mợ Queen quá cơ =))
@HL: ko nên ngại va chạm ông ạ ;)
Tôi cũng hơi ngại thôi, cần thì chạm cũng được :D
@ThienHaXanh: em tranh thủ chào chị Queen đi kìa, nhờ vả gì nói luôn thập thò làm gì thế :D

Chỉnh sửa cuối:

Dân Nghệ

Xe tăng
Cụ Răng Long 3.0V:;)) Thế là thứ 6 này em phải đi Lào rồi không cố gắng ở nhà đến CN gặp các cụ được. Hic, tiếc quá!!!:(

HamLong3.0V

Xe điện
Cụ Răng Long 3.0V:;)) Thế là thứ 6 này em phải đi Lào rồi không cố gắng ở nhà đến CN gặp các cụ được. Hic, tiếc quá!!!:(
Chúc bác sang Lào vui nhé, em nghe nói bên đó THÚ lắm :D

HamLong3.0V

Xe điện
Lại là ..nghe nói...;))
Cái này thì đúng :D Ông bạn thân em công tác bên Lào khá lâu, còn thằng ku em giờ nói tiếng Lào gần như tiếng Việt :D
Vậy đành hẹn gặp bác dịp khác vậy !

Chỉnh sửa cuối:

digger

Xe tăng
^#(^^#(^^#(^^#(^^#(^
Ôi, đáng sợ quá, đáng sợ quá

bcad

Xe buýt
Nghe có vẻ giật cả lùi quá anh ah. cái chỗ bôi đỏ của em ý ah. cho em mạn phép hỏi là anh có biết là mợ ý có cô em nào tầm tuổi như em ko? Mà ko hiểu sao anh với mợ ý thân thiết ntn mà anh hiểu rõ quá. Anh càng nói làm em càng muốn gặp mợ ý kinh khủng. Cũng để biết mợ ý đáng sợ ntn?

digger

Xe tăng
Nghe có vẻ giật cả lùi quá anh ah. cái chỗ bôi đỏ của em ý ah. cho em mạn phép hỏi là anh có biết là mợ ý có cô em nào tầm tuổi như em ko? Mà ko hiểu sao anh với mợ ý thân thiết ntn mà anh hiểu rõ quá. Anh càng nói làm em càng muốn gặp mợ ý kinh khủng. Cũng để biết mợ ý đáng sợ ntn?
Thứ sáu đén Cafe Highland là gặp ngay
Nhưng anh nói trước nhé, em Queen có vẻ bề ngoài không hề dữ dằn, đáng sợ như HL miêu tả đâu, trông rất giống nhà văn...
Em cứ theo kiểu trông mặt mà bắt hình dong, là đánh giá không hết đối thủ rồi
Anh chụp lén em Queen một cái, em Queen cho phép nhé - hì hì - xin lỗi em trước

vnr_82

Xe điện
Ôi. Mấy hôm bận ko vào đc mà xôm ra phết,đọc mãi mới hết.
Vậy khả năng rất lớn là e sẽ đi xuống Cửa Lò 1 mình rồi (chắc rủ thêm gấu đi giao lưu cho vui). E cũng ít OFF ẹp nên chả rõ một số cụ ở NA, với lại đi xuống e muốn rủ cụ nào đi Phò tham gia cho vui kìa :P . Cũng hô hào bên thớt "địa phương" mà nghe hẻo quá....
E đã lên lịch chắc chắn ngày đó sẽ xuống gặp gỡ các cụ.
Coi như thay mặt Phò Nghệ An (2 người trên OF :))) tiếp đón các cụ vậy.
@ Cụ Hàm long lay nhớ cái vụ chúng mình đã "nói" với nhau nha :D
@ Cụ city car vậy là có rơ moóc đi theo rồi ko biết có cụ nào thiếu rơ moóc nữa ko để e gá gửi cô em con dì.

TheQueen

Xe điện
Thứ sáu đén Cafe Highland là gặp ngay
Nhưng anh nói trước nhé, em Queen có vẻ bề ngoài không hề dữ dằn, đáng sợ như HL miêu tả đâu, trông rất giống nhà văn...
Em cứ theo kiểu trông mặt mà bắt hình dong, là đánh giá không hết đối thủ rồi
Anh chụp lén em Queen một cái, em Queen cho phép nhé - hì hì - xin lỗi em trước

khiếp quá cụ digger lọ mọ cả vào nhà KMFC lôi cái ảnh đẹp đẹp chả lôi đi lôi cái ảnh e trông ko được đẹp cho lắm,ra dọa bờ két
cụ ý sợ chạy lại bẩu e là làm mất thành viên nhà cụ

FordAT

Xe tăng
TSTA về cty rồi à. Anh để xe ở chỗ em đợi làm bảo hiểm rồi nhé. Phát hiện ra đi xe buýt vào OF chém gió rất tiện vì ko phải lái :))
Cụ QuangTN đi làm bảo hiểm rồi hả? Cứ phải phang bét nhè như cụ mất công đi làm mới bõ nhỉ:D.
Mấy hôm nay em học tập cụ đi liều lượn suốt khắp các phố , chui cả vào ngõ Văn Chuơng làm 1 cốc trà đá xong đi ra=)), ngó mãi ko thấy cụ Hàm Rông đâu.... tưởng nhà ngõ Văn Chuơng. Áp dụng tinh thần Fiesta ko ngại va chạm....

@digger: em thấy sau vụ này bác chủ tịt nên tổ chức 1 buổi buffet đi cho máu lửa, ai giành giải nhất khao cả hội 1 chuyến Đồ Sơn đê.... mà em chả hiểu giải nhất dc cái gì ..??

Chỉnh sửa cuối:

QuangTN

Xe buýt
khiếp quá cụ digger lọ mọ cả vào nhà KMFC lôi cái ảnh đẹp đẹp chả lôi đi lôi cái ảnh e trông ko được đẹp cho lắm,ra dọa bờ két
cụ ý sợ chạy lại bẩu e là làm mất thành viên nhà cụ
Công nhận dìm hàng là cả một nghệ thuật và cụ chủ tịch cũng là nghệ sĩ =)). Mợ Queen đừng buồn, cầm dao cười tươi là anh em hiểu hết roài ;)

QuangTN

Xe buýt
Cụ cứ phát huy mạnh đừng để phí tiền đã mua bảo hiểm :D

Cụ QuangTN đi làm bảo hiểm rồi hả? Cứ phải phang bét nhè như cụ mất công đi làm mới bõ nhỉ:D.
Mấy hôm nay em học tập cụ đi liều lượn suốt khắp các phố , chui cả vào ngõ Văn Chuơng làm 1 cốc trà đá xong đi ra=)), ngó mãi ko thấy cụ Hàm Rông đâu.... tưởng nhà ngõ Văn Chuơng. Áp dụng tinh thần Fiesta ko ngại va chạm....

@digger: em thấy sau vụ này bác chủ tịt nên tổ chức 1 buổi buffet đi cho máu lửa, ai giành giải nhất khao cả hội 1 chuyến Đồ Sơn đê.... mà em chả hiểu giải nhất dc cái gì ..??

HNmember

Xe tăng
Oh. Xe e ko mua bảo hiểm nên chỉ chạy "lò dò" thôi.
Thời tiết này mát mẻ, thuận cho các Kụ đi Cửa lò nếu trời ko mưa. Nếu mưa nhỏ thì đi cũng vất vả vì các xe ko thi thố tài năng được.