Cuộc thi: "Fiesta tiết kiệm tối đa" dành cho thành viên OF.

digger

Xe tăng
CHưa thấy các bác post hình cho em xem chim ngưỡng, k biết chuyến đi của các bác có hoành tá tràng như các bác trong sg k, em lót dép hóng tường thuật ợ
Đã đi đâu hả cụ, đi thì chắc chắn là phải tường thuật trực tiếp rồi

Các cụ sắp xếp trưa thứ 6 này ngồi Highland Cafe cùng ban tổ chức nhỉ - Khoảng 12h30 nhé.
Chiều tiện đường đi kiểm tra tổng thể xe ở Ford Hà Nội luôn.
Em ở xa trung tâm nhưng sẽ đến ạ! Còn cụ nào đi cafe và kiểm tra xe thì lên tiếng xác nhận luôn nhé.
Cụ Digger có thể không đến được thì đại diện hội FFi gọi điện xác nhận với bác Hoàng Nông bên BTC giúp anh em luôn thì tốt quá!

E xác nhận lại là: Cafe trư­­­­­a T6, kiểm tra xe lúc 15h15 T6.
Về bản đồ, E đã check trên Google thì có sai khác:
Cụ thể: Đến ngã 3 Nam Đàn- Thanh Chươ­ng theo chỉ dẫn là rẽ trái- nghĩa là đi theo QL 15, tuy nhiên trên bản đồ thứ­ 2 lại chỉ ra phải đi theo QL 46, nghĩa là rẽ phải qua Thanh Chươ­ng.
Đề nghị Cụ Digger làm việc cùng BTC để thống nhất về đường đi.
Các cụ nhà mình ơi, em đã thống nhất với BTC rồi đấy: Thống nhất là trưa thứ 6 (28/10/2011), khoảng 12 giờ 30 có mặt ở Highland Cafe (cạnh Nhà hát lớn) để anh em làm quen trước khi khởi hành nhé. Các cụ có thắc mắc hoặc tâm tư gì cứ trao đổi với BTC nhé.

@@Byfoot: Thêm người thì tốt quá, nhưng mà cụ cứ nói luôn với BTC buổi trưa hôm đó nhé, căn bản là em gửi DS cho BTC rồi thành ra em không sửa được

Chỉnh sửa cuối:

citycar

Xe tải
Các cụ nhà mình ơi, em đã thống nhất với BTC rồi đấy: Thống nhất là trưa thứ 6 (28/10/2011), khoảng 12 giờ 30 có mặt ở Highland Cafe (cạnh Nhà hát lớn) để anh em làm quen trước khi khởi hành nhé. Các cụ có thắc mắc hoặc tâm tư gì cứ trao đổi với BTC nhé.

@@Byfoot: Thêm người thì tốt quá, nhưng mà cụ cứ nói luôn với BTC buổi trưa hôm đó nhé, căn bản là em gửi DS cho BTC rồi thành ra em không sửa được
Cụ Dig đi làm sớm nhỉ, đúng là cụ chủ tịch có khác sắp xếp mọi chuyện đâu ra đấy =D>

bcad

Xe buýt
Em là cứ phải đi làm sớm cho đỡ tắc đường, mới lại phải đến sớm để chọn chỗ đỗ xe đẹp nữa :))
Em đoán là dạo này bác citycar đang nóng trong người, thao thức khó ngủ nên đi làm sớm chứ ko phải vì lí do tránh tắc đường đâu.
@ Thequeen: em là em ko đc gặp cụ là em réo lên ầm ầm đầu tiên luôn đới.

TheQueen

Xe điện
Ôi, lại phổng hết mũi lên rồi Tuấn ơi
Em queen ở đâu rồi, có đến cafe Highland không
dạ có cụ ợ
e mà ko đi xem,cụ bờ két cụ ý cho e cảm cúm thì chết
chốt rồi phải ko ạ.Vậy giờ đó cũng đẹp với e.E sẽ qua ợ

TheQueen

Xe điện
Em đoán là dạo này bác citycar đang nóng trong người, thao thức khó ngủ nên đi làm sớm chứ ko phải vì lí do tránh tắc đường đâu.
@ Thequeen: em là em ko đc gặp mợ là em réo lên ầm ầm đầu tiên luôn đới.
thế mới đúng cụ nhá

thienhaxanh

Xe máy
ấy e ơi, đừng hiểu nhầm ý chị nhé
lại vỡ đầu thì chít ,hum đấy e hok đi cũng tiếc nhỉ/
mỗi cu e ít tuổi nhất

citycar

Xe tải
@ Thequeen: em là em ko đc gặp cụ là em réo lên ầm ầm đầu tiên luôn đới.
Bcad được cái trẻ hiếu động nên nghịch súng hay bị cướp cò lắm :)) Queen là mợ chứ không phải cụ nhá!

lavoiture

Xe tải
Em khó ra tham dự với mọi người vì bận công viêc. Cố gắng buổi chiều ra kiểm tra xe.

Mà HNF có vá xăm không nhỉ ? Hình như xe em bị dính vài cái đinh...:(

Đã đi đâu hả cụ, đi thì chắc chắn là phải tường thuật trực tiếp rồi

digger

Xe tăng
dạo này e thây cụ post bài nhiệt tình quá nhá
mọi khi chỉ vào ngó nghiêng thui
Có khi Queen phải thành lập thêm một câu lạc bộ nữa em ạ, có thể tên là QFC.COM
Tên tiếng Anh nà: Queen and Friend Club Câu lạc bộ này tập hợp những người hâm mộ em Queen
Thành viên chắc chắn có HL này, BCAD này, thienhaxanh này, và ... anh nữa này :P (nói nhỏ, vợ nghe thấy thì chít luôn)

TheQueen

Xe điện
Tên tiếng Anh nà: Queen and Friend Club Câu lạc bộ này tập hợp những người hâm mộ em Queen
Thành viên chắc chắn có HL này, BCAD này, thienhaxanh này, và ... anh nữa này :P (nói nhỏ, vợ nghe thấy thì chít luôn)
Thôi thôi cụ cho e xin ạ
E chỉ mong thế này thui,chứ chả mong cờ lắp gì đâu.Mệt lắm
E chỉ muốn tập trung vào nhà KMFC của e thui,thế là e thấy hạnh phúc lắm rồi
Thỉnh thoảng qua đây thăm các cụ cho vui vẻ thui
E cám ơn cụ đã có ý tốt hehe

TSTA

Xe container
Mình có thể mang xe vào kiểm tra sáng t6 tầm 10h30 đc ko TSTA?
Ktra xong ra hóng cà phê với hội thì có ok ko các bạn? À mà xin hỏi có phải quán HL sân nhà hát lớn ko vây?
Mọi người mang đồ nghề tennis nhé làm 1,2 set cho đỡ nhớ nhé.
Nhờ BTC đăng ký thêm thằng cu thứ 2 nhà mình đi cùng nhé thế là 3 tay lái trên 1 chiếc Fiesta...kkk
Em sẽ xếp lịch cho bác M vào 10:30 am nhé.
Kiểm tra xe mới thì ko mất thời gian lắm.
Bác 3 tài thế này thì mất Ipad rồi, cố lên cụ citycar <:-P

TSTA

Xe container
cụ Digger ơi, phải là Queen and Fan Club, Nữ hoàng và những cây quạt ấy. cụ Queen nhỉ ^^ :P

Chỉnh sửa cuối:

HNmember

Xe tăng
Mình muốn kiểm tra cái lọc gió của xe xem thế nào? Xe mới đi được hơn 1400km thôi. Theo TSTA thì có cần vệ sinh ko?
Mà mình cũng ko thích cái đèn sương mù sau chỉ có 1 bên, TSTA xem có thể lắp thêm cho mình 1 cái nữa bên phải xe ko? (Vấn đề là có đui đèn phù hợp ko?)

Xếp lịch cho mình vào 15h15 nhé. Thanks

Chỉnh sửa cuối:

lavoiture

Xe tải
Xếp sô xe , cho gia đình em xin kẹp giữa Bác HNmember và cụ Digger cho chắc nhé.

Mình muốn kiểm tra cái lọc gió của xe xem thế nào? Xe mới đi được hơn 1400km thôi. Theo TSTA thì có cần vệ sinh ko? Xếp lịch cho mình vào 15h15 nhé. Thanks