Cuộc thi: "Fiesta tiết kiệm tối đa" dành cho thành viên OF.

HamLong3.0V

Xe điện
Anh thì ngược lại HL đấy, tắm nhiều sẽ nhạt thịt, phải gặp xong mới tắm =))
Cái này là lỗi của nhiều người thiếu kinh nghiệm, rất dễ gây phản cảm cho đối tác :)) Thế nên mới có PA tắm cục bộ anh ạ =))
@TXH: nho còn xanh lắm em ơi :))

citycar

Xe tải
Cái này là lỗi của nhiều người thiếu kinh nghiệm, rất dễ gây phản cảm cho đối tác :)) Thế nên mới có PA tắm cục bộ anh ạ =))
@TXH: nho còn xanh lắm em ơi :))
Oh, good men! Mợ Queen đâu nhỉ vào giải thích hộ THX nhé :))

HamLong3.0V

Xe điện
Oh, good men! Mợ Queen đâu nhỉ vào giải thích hộ THX nhé :))
SAo anh k0 chủ động giải thích nhỉ, tự tin vào bản lĩnh của mình chứ anh. Em và rất nhiều anh em FFi ủng hộ anh !

digger

Xe tăng
Citycar: e cũng chưa thấy phổ biến chương trình đi Hà Giang ntn nhưng nếu có chương trình e sẽ alo trực tiếp cho các bác.
Chủ nhật này e chưa hứa được ạ.
Digger: cụ có nhận e làm thư ký hok?thấy cụ citycar biểu kia, a cứ nhận e thư ký đi, lương đã có citycar trả mà( hok biết ý cả đội m tn ạ)
The queen: nhìn avatar của mợ nhìn teen lắm, chưa lấy chồng được roài.
HL: Mỗi lần a gặp gỡ cô gái nào cũng tắm rưả sạch sẽ hay choe suất ưu tiên vậy?
Chắc là ưu tiên đấy
Mà THX ơi, em làm anh nóng hết cả người rùi đây này, chẳng phải riêng Citycar với HL đâu#:-s

suỵt suỵt e đừng nói to thế
chết chị đới
@cụ digger nhận đi, có citycar lo rùi, ko sợ gấu đâu
Sợ lắm, không phải là sợ vợ mà sợ chính anh luôn Queen ơi,
Thư ký xinh thế cơ mà

Anh thì ngược lại HL đấy, tắm nhiều sẽ nhạt thịt, phải gặp xong mới tắm =))
Anh digger nhận thư kí mới đi cho oai, cần thì anh em FFi góp xiền trả lương cũng OK mà :D
@Citycar: CN này em bận rồi anh ạ, k0 đi với anh em được.
@THX: tùy đối tượng thôi em ạ. Thế nên có lúc anh tắm rửa cục bộ mà cũng có lúc anh tắm rửa toàn phần. Tắm nhiều làm gì, nhạt thịt :))
e đọc đi đọc lại mà chả hiểu gì
e tưởng tắm nhiều thì thơm tho chứ sao lại là nhạt thịt
Ăn thịt nhạt cũng tốt mà, ăn mặn dễ cao huyết áp lắm hay sao ý. Queen ở trong ngành giải thích cho Citycar với HL đi nào.
Ngày xưa bao cấp, thịt thà đắt đỏ mới pải chém to kho mặn. Bi giờ anh toàn ăn thịt nhạt thôi, càng nhạt thơm, lại càng ngon nữa.
Ăn mặn nhiều còn nguy cơ Cô-lét-xì-te-rôn nữa đấy.

bcad

Xe buýt
Em lâu ngày ko đọc và tìm hiểu. Thôi thì hỏi đại luôn là anh citycar với chị THX ntn rồi nhỉ?

digger

Xe tăng
Em lâu ngày ko đọc và tìm hiểu. Thôi thì hỏi đại luôn là anh citycar với chị THX ntn rồi nhỉ?
Citycar thay mặt THX trả lời bcad đi kìa, quan tâm thế mà chả có ý kiến ý cò gì cả

Hiện có 2 cụ cũng đang nghía cái thớt này. (2 lái chính và 0 lái phụ)
digger
citycar

thienhaxanh

Xe máy
Được sự quan tâm và ủng hộ của cả nhà, e thay mặt trả lời.
E và bác citycar vẫn đang tìm hiểu thui
Gớm được bcad mất tích bấy lâu hỏi thăm mà chị thấy giận m nhớ tới e.khakha

otoben

Xe tải
Bài viết về chuyến đi của gia đình Fiesta Otofun trên Tạp chí Xe&Đời Sống số tháng 12 đã có mặt ngoài các sạp báo toàn quốc rồi các bác nhé:

otoben

Xe tải
Mà em Thienhaxanh lấy ảnh của anh làm avata mà chả có nhời gì nhỉ?:-?

HamLong3.0V

Xe điện
Mà em Thienhaxanh lấy ảnh của anh làm avata mà chả có nhời gì nhỉ?:-?
BÁc k0 trả cát sê mẫu cho em ý à ? Em ý đang léo nhéo đòi xiền mẫu với xiền mô hình đấu giá om tỏi lên đây này :))
Ảnh đẹp hàng chuẩn quá bác ạ. Giá mà mỗi anh em tham gia đợt testa vừa rồi được tặng một cuốn có chữ kí của tác giả và phóng viên thì càng chuẩn hơn ;))
PS: bác có số cầm chân em mẫu đứng bìa k0, em thích :D

Chỉnh sửa cuối:

otoben

Xe tải
BÁc k0 trả cát sê mẫu cho em ý à ? Em ý đang léo nhéo đòi xiền mẫu với xiền mô hình đấu giá om tỏi lên đây này :))
Ảnh đẹp hàng chuẩn quá bác ạ. Giá mà mỗi anh em tham gia đợt testa vừa rồi được tặng một cuốn có chữ kí của tác giả và phóng viên thì càng chuẩn hơn ;))
PS: bác có số cầm chân em mẫu đứng bìa k0, em thích :D
Ảnh trên bìa em dự định thực hiện với em Thienhaxanh sau khi gặp em ý trong chuyến đi cùng Fiesta nhưng thấy bảo bác XO quản lý nhân viên chặt lắm nên chưa mời được em ý làm bộ ảnh nào. Hay bác Hàm Long mời hộ em trong bộ ảnh sắp tới chụp với xe Mustang ở xưởng bác Sơn QS nhá, em xin hậu tạ :P

Hôm nọ em vừa gặp bác Byfoot ở bãi đỗ xe ngõ 189 Hoàng Hoa Thám (duyên thế nào em với bác ấy lại là hàng xóm xa, nhà em ở 97 còn bác ấy ở 31), em hứa tặng đại diện hội Fiesta là bác ấy 1 cuốn (hi hi ngại quá nhưng tiêu chuẩn của bọn em một người chỉ được 3 cuốn bác ạ). Hôm nào hội họp mặt cafe các bác ới em với nhé!

An Dong

Xe điện
Nhìn các Cụ Fétta mà thấy tủi cho phận vợ hai mình quá. Bao giờ phò để ý đến Ếch, Ever với Cụt nhỉ. Nếu được tổ chức thì em xin tiền xăng để uống bia cho đã thèm.

HamLong3.0V

Xe điện
Nhìn các Cụ Fétta mà thấy tủi cho phận vợ hai mình quá. Bao giờ phò để ý đến Ếch, Ever với Cụt nhỉ. Nếu được tổ chức thì em xin tiền xăng để uống bia cho đã thèm.
GS cứ đùa, em thấy chiều nào GS chả uốn :))
@otoben: cơ bản là về cát xê thôi, hợp lý là em đến điều đình sếp X-O, cử đội hổ báo bắt cóc ( năn nỉ ) hot girl THX tới diễn liền. Mẫu hịn của hội FFi nhà em đới :))
Thứ 7 tới em định rủ mấy anh em qua xưởng Sơn Inter thăm quan, bác qua chơi k0 ?

Chỉnh sửa cuối:

bcad

Xe buýt
Được sự quan tâm và ủng hộ của cả nhà, e thay mặt trả lời.
E và bác citycar vẫn đang tìm hiểu thui
Gớm được bcad mất tích bấy lâu hỏi thăm mà chị thấy giận m nhớ tới e.khakha
giật mình nhớ tới em ý hả? Chị nói làm em giật hết cả lùi luôn. May mà ko chửi thầm mình ko lại tưởng ốm.
Mà em bị cái tội tò mò sâu. " tìm hiểu thôi" là nó như thế nào?

citycar

Xe tải
giật mình nhớ tới em ý hả? Chị nói làm em giật hết cả lùi luôn. May mà ko chửi thầm mình ko lại tưởng ốm.
Mà em bị cái tội tò mò sâu. " tìm hiểu thôi" là nó như thế nào?
Tưởng chú phải hỏi là tìm hiểu đến đâu rồi chứ :))

citycar

Xe tải
Ảnh trên bìa em dự định thực hiện với em Thienhaxanh sau khi gặp em ý trong chuyến đi cùng Fiesta nhưng thấy bảo bác XO quản lý nhân viên chặt lắm nên chưa mời được em ý làm bộ ảnh nào. Hay bác Hàm Long mời hộ em trong bộ ảnh sắp tới chụp với xe Mustang ở xưởng bác Sơn QS nhá, em xin hậu tạ :P

Hôm nọ em vừa gặp bác Byfoot ở bãi đỗ xe ngõ 189 Hoàng Hoa Thám (duyên thế nào em với bác ấy lại là hàng xóm xa, nhà em ở 97 còn bác ấy ở 31), em hứa tặng đại diện hội Fiesta là bác ấy 1 cuốn (hi hi ngại quá nhưng tiêu chuẩn của bọn em một người chỉ được 3 cuốn bác ạ). Hôm nào hội họp mặt cafe các bác ới em với nhé!
Cảm ơn Quý đã chia sẻ! THX là thư ký của hội FFi đấy, lại là lái phụ của anh nữa... nên tiền cát sê cho mẫu phải tăng thêm 1 vài khoản abc lót tay nữa =))