Cuộc thi: "Fiesta tiết kiệm tối đa" dành cho thành viên OF.

Porsche 911

Xe container
Các bác có biết kết quả của cuộc thi này nằm ở trang nào không? Hoặc bác nào có up ngay trang đầu giúp em với. Thanks !

citycar

Xe tải
Các bác có biết kết quả của cuộc thi này nằm ở trang nào không? Hoặc bác nào có up ngay trang đầu giúp em với. Thanks !
Cụ có thể tham khảo từ trang 68, bắt đầu bàn luận lẻ tẻ về kết quả. Còn kết quả chi tiết cụ tham khảo ở trang 78 do cụ Digger tổng hợp ạ.

FordAT

Xe tăng
Mai đi đâu ko các cụ ơi, CN rồi đấy.....

digger

Xe tăng

MaiYeuEm HV

Xe máy
Tuần trước mang em FF đi khám lỗi khi đánh vô lăng kêu Khục khục tại Ford láng Hạ....Sau khoảng 1h kiểm tra và điều chỉnh thì xe đi tầm 4 -5 ngày nay không thấy hiện tựong đó nữa...Hỏi chú nhân viên là bị sao thì chỉ thấy bảo bon em chỉnh kĩ thuật và siết lại ốc....Nhưng khi vào lái xe nhận thấy tay lái xe đc nâng cao hơn so với lúc trứoc khi vào kiểm tra .... Không biết có anh hưởng j không các cụ nhỉ.... E đi vẫn thấy bình thường.... hơi lo lo 1 tí vì bi nâng tay lái cao lên.... không biết giờ hà thấp tay lái xuống có bị lại không....????

HamLong3.0V

Xe điện
Tuần trước mang em FF đi khám lỗi khi đánh vô lăng kêu Khục khục tại Ford láng Hạ....Sau khoảng 1h kiểm tra và điều chỉnh thì xe đi tầm 4 -5 ngày nay không thấy hiện tựong đó nữa...Hỏi chú nhân viên là bị sao thì chỉ thấy bảo bon em chỉnh kĩ thuật và siết lại ốc....Nhưng khi vào lái xe nhận thấy tay lái xe đc nâng cao hơn so với lúc trứoc khi vào kiểm tra .... Không biết có anh hưởng j không các cụ nhỉ.... E đi vẫn thấy bình thường.... hơi lo lo 1 tí vì bi nâng tay lái cao lên.... không biết giờ hà thấp tay lái xuống có bị lại không....????
Nếu kêu khục thì khá nguy hiểm anh ạ, nên check kĩ lại xem bên KT họ bảo ra sao. Xe em tay lái nó kêu tạch cơ, rất nhẹ và khó lường. Bà già em đi suốt nên chưa có dịp cho vào xưởng nên cahr biết bị sao :(

MaiYeuEm HV

Xe máy
Nếu kêu khục thì khá nguy hiểm anh ạ, nên check kĩ lại xem bên KT họ bảo ra sao. Xe em tay lái nó kêu tạch cơ, rất nhẹ và khó lường. Bà già em đi suốt nên chưa có dịp cho vào xưởng nên cahr biết bị sao :(
Tạch tạch... hình như tay lái mới khi đánh qua vòng đều kêu tạch một cái thì phải....cái này thì không sao...vì ngay lúc đâu mua về cũng có tiếng tạch nghe rất ròn..... để chiều về e hạ thấp tay lái xuống như cũ xem đi có khục khục nữa ko ...rồi vào check lại vậy....

thienhaxanh

Xe máy
vâng, e chào anh
dạo này e ly trú chân tại chỗ 1 tý, được cái e sinh ra đã to béo nên lúc nào sk cũng tốt, anh HL dạo này tn?e vẫn thập thò nhìn các bác đấy ạ

ozzfan

Xe tải
Co bác nào bị tiếng kêu "kịch" khi tăng ga không. Xe em khi tăng ga, tầm tốc độ từ 15-20km/h thỉnh thảng có tiếc kêu "kịch", cảm giác là ở dưới nắp capo mà không biết chính xác ở đâu.

HamLong3.0V

Xe điện
Co bác nào bị tiếng kêu "kịch" khi tăng ga không. Xe em khi tăng ga, tầm tốc độ từ 15-20km/h thỉnh thảng có tiếc kêu "kịch", cảm giác là ở dưới nắp capo mà không biết chính xác ở đâu.
Em k0 biết ạ, chắc bác phải vào hãng thôi.
@THX: em béo ở đâu mà anh k0 thấy nhỉ :-? ?

thienhaxanh

Xe máy
@HL: hihi! khi nào ae mình đi riêng mới biết được chứ à?

Chỉnh sửa cuối:

HamLong3.0V

Xe điện
@HL: hihi! khi nào ae mình đi riêng mới biết được chứ à?
Em...em...em nói thật chứ ? Số ĐT của anh em có rồi, chỉ cần nhấc máy lên gọi phát là anh có mặt ngay thôi ực...ực..... rát cổ quá X_X