Cuộc thi: "Fiesta tiết kiệm tối đa" dành cho thành viên OF.

TSTA

Xe container
Hôm nào phải qua TSTA xin files gốc của một số ảnh quan trọng thôi. Ảnh trên OF ko đủ nét.
HL thấy phóng viên TSTA toàn tính bài chụp "xấu" mình nên chưa thèm trả lời đấy.
Về vụ OFF nếu các Kụ muốn uống thì nên đi xe máy hay đi chung xe để 1 người nhịn uống lái xe.Hihi, ko biết có ai xung phong ko đây?
Ngồi nhậu mà nhìn nhau ko hết 1 chai bia thì kì lắm. Mà E là ko uống được đâu nhé nhưng sẵn sàng góp chất cay cho các Kụ.
Em cũng ko uống được các Bác ah,em xung phong làm cán bộ đường lối và góp chất cay cay!
Em cúng ko uống và góp chất cay cay <:-P

Tình hình này thì cả đội có 1 vài cụ ngồi giải quyết toàn bộ số cay cay thì =:)

nhimxinh1311

Xe hơi
Nhà vô địch của chúng ta đạt 4,4l/100km,em xin phép tạm tính,quy đổi ra là 100l/40 người các bác nhá,hôm ọp tạm tính có 20 bác tham gia,có thêm 2 cụ xung phong mang thêm chất cay cay,vậy em xin phép các cụ bố trí tạm 20l các bác nhá!

lavoiture

Xe tải
Các cụ Giải nhất, nhì, ba đâu hết rồi.

citycar

Xe tải
Nhà vô địch của chúng ta đạt 4,4l/100km,em xin phép tạm tính,quy đổi ra là 100l/40 người các bác nhá,hôm ọp tạm tính có 20 bác tham gia,có thêm 2 cụ xung phong mang thêm chất cay cay,vậy em xin phép các cụ bố trí tạm 20l các bác nhá!
Cụ có lòng anh em xin nhận, nhưng mà thừa em xung phong mang về nhá (mà em dự là chỉ uống hết 1/10 số đó thôi) =))

HamLong3.0V

Xe điện
Các cụ Giải nhất, nhì, ba đâu hết rồi.
Đang bận thử giải thưởng xem có đúng chất lượng k0 anh ạ Em thấy anh digger bảo chả biết dùng cái của nợ Iphone3GoS làm gì nên hôm qua mạnh dạn hỏi xin nhưng anh ý cho người kahcs mất rồi. Không biết hai bác được giải còn lại có định cho đi hay không, nếu có thì để em nhé :)) Em uống kém lắm, với lại muốn đưa vợ con đến gặp mặt các bác nên em mạnh dạn xin 03 chén rượu thôi, bia thì em xin 01 chai. Nếu cả nhà máu uống cho khoái tỷ thì em đi xe ôm đến cho lành :D
@TSTA: chú chụp mấy quả đầu nhìn lởm vãi, nhưng mấy quả sau hơi bị hịn, bình luận hơi bị chất, anh rất thích ! Anh hết suất rót rồi chú đợi lúc khác vậy nhá :))
@All: chưa ai có ý kiến về địa điểm off nhỉ, mai phải chốt đấy các bác ạ

Chỉnh sửa cuối:

nhimxinh1311

Xe hơi
Hôm đó sinh nhật Gâu nhà em,hay em cứ uống thoải con gà mái các bác nhỉ,đỡ phải đi mua quà và trốn được nộp "thuế"!

citycar

Xe tải
Địa điểm quán cá mà cụ HNmember chỉ là ở chỗ nào nhỉ, ai biết thì up hình lên đi.

TSTA

Xe container
Hôm đó sinh nhật Gâu nhà em,hay em cứ uống thoải con gà mái các bác nhỉ,đỡ phải đi mua quà và trốn được nộp "thuế"!
thuế có bị tăng lên ko anh, theo kế hoạch tăng 12 lên tới 18% mà kịch trần là 20%. tăng 6% (tưc là gấp rưỡi so với trước đó)
1 tiếng thì tăng tới 30 phút lận (:|

Chỉnh sửa cuối:

HamLong3.0V

Xe điện
Thế em đề nghị anh em chịu khó taxi hay xe ôm đến thôi, uốn tẹt ga ăn mừng SV vợ bác Nhím luôn cho tình cảm :D Em cũng có vài chai, chả nhẽ ai cũng mang đi thì loạn quá. Em đề nghị sau khi chốt địa điểm và món nhậu ta chốt luôn loại rượu cho nó phù hợp :D
@Citycar: gần quán Tre lần trước anh Tuấn ạ

citycar

Xe tải
Mấy quán cá ở số 4 Thụy Khuê để xe máy thoải mái, không biết ô tô có vào được không nhỉ, chỗ đấy tha hồ ngắm hồ hay pose ảnh ọt.

Hoặc có Quán Gió trong công viên thống nhất, nếu chọn được bàn ngoài trời thì cũng rất hay, rộng rãi để ô tô thoải mái, chỉ ngại là vào chủ nhật họ cho thuê đám cưới thôi.

Chỉnh sửa cuối:

nhimxinh1311

Xe hơi
thuế có bị tăng lên ko anh, theo kế hoạch tăng 12 lên tới 18% mà kịch trần là 20%. tăng 6% (tưc là gấp rưỡi so với trước đó)
1 tiếng thì tăng tới 30 phút lận (:|
Híc,Anh đang ngồi họp mà cứ lạnh hết cả người! Sưu cao,thuế năng... Ko biết có đđược thưởng vượt thu ko đây!

citycar

Xe tải
Mợ Queen thổ công ở đấy vào vẽ đường đi nào!

HNmember

Xe tăng
Địa điểm quán cá mà cụ HNmember chỉ là ở chỗ nào nhỉ, ai biết thì up hình lên đi.
Quán E hay ăn là 155 hay 175 An Dương Vương, đi qua Tre palace một đoạn, từ phía Hà nội đi ra thì nó nằm bên trái- đi trên đê có biển, nhà 3 tầng nhìn ra sông Hồng.
Còn 1 quán sát sông thì đi thêm 1 km nữa rẽ phải ra bờ sông, quán này E mới ăn 1 lần thôi.
Ko nên ăn rắn, còn Phương nguyên thì công nghiệp quá.
Đề nghị các Kụ xem xét mấy quán ở Hồ Tây chỗ sát Xuân La- xuân Đỉnh ấy.

HNmember

Xe tăng
Mấy quán cá ở số 4 Thụy Khuê để xe máy thoải mái, không biết ô tô có vào được không nhỉ, chỗ đấy tha hồ ngắm hồ hay pose ảnh ọt.

Hoặc có Quán Gió trong công viên thống nhất, nếu chọn được bàn ngoài trời thì cũng rất hay, rộng rãi để ô tô thoải mái, chỉ ngại là vào chủ nhật họ cho thuê đám cưới thôi.
Mấy chỗ này đẹp nhưng ăn ko ngon đâu.

HamLong3.0V

Xe điện
Quán E hay ăn là 155 hay 175 An Dương Vương, đi qua Tre palace một đoạn, từ phía Hà nội đi ra thì nó nằm bên trái- đi trên đê có biển, nhà 3 tầng nhìn ra sông Hồng.
Còn 1 quán sát sông thì đi thêm 1 km nữa rẽ phải ra bờ sông, quán này E mới ăn 1 lần thôi.
BÁc đề nghị thế khó quá, phải nêu được chính xác địa điểm, ưu điểm và món tủ của quán ra chứ !
@Piesta: em đề xuất logo kt 5x12 ổn không anh Hiếu ? Với lại anh thử hộ em cho cái chữ U nó to to lên chút xíu để cân xứng với cái chữ O, em khoái lốp xe căng đều cho nó an toàn :D

Chỉnh sửa cuối:

TheQueen

Xe điện
Mấy chỗ này đẹp nhưng ăn ko ngon đâu.
nếu ăn ở đó,bác ngoại giao với chủ quán cụ Lòng Cá nhé\
chỗ đó đối diện với quán Tre
Đường hơi hẹp nên để nhiều xe là cả 1 vấn đề,nên các cụ nên dồn xe
Hđó e ko ở nhà.mà chả tham gia với các cụ được
Nên đành chỉ dẫn vậy
Còn đường đi để e hỏi lại a Gúc nhá

citycar

Xe tải
Nếu bên tay trái là quán cá sông 53 và 55 An Dương Vương ạ, còn quán bên phải em chưa ăn nhưng mà vẫn thích sát sông hơn :))

TSTA

Xe container
Nếu bên tay trái là quán cá sông 53 và 55 An Dương Vương ạ, còn quán bên phải em chưa ăn nhưng mà vẫn thích sát sông hơn :))
sợ mấy hôm tới trời lạnh và gió đấy cụ à