Cuộc thi: "Fiesta tiết kiệm tối đa" dành cho thành viên OF.

Dân Nghệ

Xe tăng
Em nghĩ chuyến này anh em FFi tham gia chủ yếu là để test xe nhân tiện làm chuyến du ngoạn cho vui thôi. Xe MT hay AT thì cũng chơi tuốt, bác nào thắng giải cũng đâu có quan trọng. Em đang tính cơ cấu luôn giải thưởng, đấu giá để share chi phí cho anh em k0 có suất tham dự cho tình cảm. Mục đích của anh em OFer là gì ạ, có phải vui, bổ ích và thắm tình đoàn kết k0 ? Ý em dư vậy, cụ thể hôm off thứ 7 em sẽ nêu ý kiến với các bác. Em rất hy vọng sau chuyến đi này hội FFi sẽ lớn mạnh và đoàn kết hơn nữa ! Nhào zô đi các bác :D
PS: em thiết nghĩ nếu có ĐK Ford VN cũng nên tổ chức giao lưu cho các chi hội khác của Ford trên OF. Thực tế anh em Ếch, Ế vợ hay team RS cũng đã khá mạnh và off cực kì thường xuyên, nhưng nếu có dịp chắc chắn mọi người sẽ tham gia nhiệt tình. Em cứ mạnh dạn hy vọng vậy :D
Ngoài cái mũ cối Tàu thì bác ở thủ đô xin cho em cái tem RS nhá :P

FordAT

Xe tăng
Đau xót thật, từ lúc mua xe Fiesta đến h có bao nhiêu sự kiện. Rồi off ẹp rất vui mà thực lòng em rất muốn tham gia. Nhưng ko hiểu sao có nhiều chuyện khiến em vô duyên quá ko tham gia dc lần nào. Mấy lần đi off thì để quên dt, rồi quá bận ko đi nổi, cái đau nhất là bằng vẫn chưa xong.
Lần này đi vui vậy mà con Fiesta nhà em nằm bẹp 1 xó ko vác ra nổi cũng tại cái "BẰNG".....(Hơn 1 tuần nay em chưa dc động vào xe vì công việc bận quá.....)
Mong là sau 29-10 thì lấy bằng xong vẫn còn nhiều sự kiện + off ẹp để em có thể tham gia dc.
Em là em rất nhiệt tình trong mấy vụ off ẹp này nhưng chắc duyên chưa tới ...
Chúc các cụ vui vẻ nhé.

Chỉnh sửa cuối:

QuangTN

Xe buýt
Ý kiến của Hàm Long đc đấy. Tuy nhiên vẫn nên giữ không khí thi đua cho anh em máu và đạt được mục tiêu của BTC :D

HamLong3.0V

Xe điện
@All: anh em cứ đăng kí tham gia mạnh vào cho máu nhé, cụ thể việc campuchia chi phí anh em hội FFi nên thống nhất và chốt luôn vào thứ 7 này để lo sang các vấn đề liên quan. Em nghĩ nửa tháng ko nhiều đâu, nhanh lắm đấy.
@digger: theo anh nhà ta có nên hẹn liên lạc với Ban Điều Hành OF, cụ thể là Mốc X-O và đại diện Ford để mời các bác ấy tham dự buổi họp bàn về chuyến đi ko ạ ? Nếu có thì có lẽ nên bố trí gặp trao đổi với các bác ấy khi nào thì thích hợp ạ, anh ngâm cứu vụ này nhé ! Ngoài anh em nghĩ chả ai thích hợp hơn nhỉ :D
@QuangTN: ông an tâm đê tôi sẽ trình bày cụ thể, tôi nghĩ mọi người sẽ vui vẻ OK thôi.
@Dân Nghệ: em sẽ cố gắng bố trí vụ mũ cối cho bác, hy vọng kịp vào đợt này vì hàng ở nhà thằng em rất nhiều, dưng mà tận Hà Nam, ít ra cũng nằm trên tuyến đoàn sẽ đi qua :D
@FordAT: bác sợ xe nó buồn thì đưa bác nào trong hội chạy cho em nó đỡ tủi thân :)) Em nghĩ hội FFi sẽ còn rất nhiều dịp vui chờ bác tham dự đới ah :D
@ichbinminh: Minh ui vác cụt chặn hậu cho đoàn đựoc đới, càng chất :D Nếu máu đi thì chiều thứ 7 ra off với hội FFi nhé, làm chân Chã cho vui, xe nhà Citycar khẳng định gấp rút thế nài ko kiếm được chưn rài đâu =))
@FiestaS: thứ 7 bác ra off với hội nhé, chốn kĩ thế chẳng cho anh em gặp mặt gì cả.

Chỉnh sửa cuối:

FiestaS

Xe tải
Thế này có gọi là chém gió không, hô hào rõ to mà có đăng ký đâu. Theo thông tin cụ chủ tịch cập nhật trên kia thì mới có 8 cụ đăng kí thôi, xe thì nhiều thật Hà Nội giờ phải mấy trăm cái, tham gia diễn đàn độ ba chục, nhưng đăng kí chưa đến 10 đâu, các cụ các mợ dũng cảm nên nào :))
Không phải là không đăng ký mà em đang suy nghĩ đã, gấu nhà cứ thích đi cùng mà em ứ muốn, đang muốn đưa bồ đi cơ đâm ra đang đau hết đầu vụ này.

HNmember

Xe tăng
Không phải là không đăng ký mà em đang suy nghĩ đã, gấu nhà cứ thích đi cùng mà em ứ muốn, đang muốn đưa bồ đi cơ đâm ra đang đau hết đầu vụ này.
Hehe, Kụ mà đưa...đi thì tránh chụp ảnh, tránh nhận thưởng nhé!!! Hình lên mạng thì...sau này AE trong OF mất một thành viên vui vẻ nhiệt tình, bùn lém!!!

FiestaS

Xe tải
Em nghĩ ko sao cụ HN ợ, miễn là khi post ảnh cụ shop cắt cái đầu em bồ đi là ok ngay mà, chứ bà cả mà biết thì cho em và vợ hai + bồ lang thang ngoài đường ngay, nguy hiểm lém

HNmember

Xe tăng
E lại sợ chỉ có Kụ và Bồ bị lang thang thôi, chứ vợ 2 bị tịch thu ngay ấy chứ. Hì hì. Mà cũng chưa chắc, có khi Kụ bị "kiểm soát đặc biệt" thì OF mất vui à.

ichbinminh

Xe buýt
...
@ichbinminh: Minh ui vác cụt chặn hậu cho đoàn đựoc đới, càng chất :D Nếu máu đi thì chiều thứ 7 ra off với hội FFi nhé, làm chân Chã cho vui, xe nhà Citycar khẳng định gấp rút thế nài ko kiếm được chưn rài đâu =))
...
Thứ 7 này em có hẹn nâng cấp chỗ để mờ...ông của Cụt nhà em rài. Thôi, em sẽ cử cụ Lòng đi thay để cựp nhựt, hế hế.

chết cười với cụ b-(
Cụ uýnh em làm chi :( Rõ ràng là đã Ford Vietnam rồi lại còn mở ngoặc (Fò VL...) để chú thích thì ai mà nhịn được cười =))

vnr_82

Xe điện
Cũng cho e đăng ký xin cái tem các thể loại liên quan đến OF, Ford Focus dán vào xe cho oách ạ :P

TSTA

Xe container
Thứ 7 này em có hẹn nâng cấp chỗ để mờ...ông của Cụt nhà em rài. Thôi, em sẽ cử cụ Lòng đi thay để cựp nhựt, hế hế.

Cụ uýnh em làm chi :( Rõ ràng là đã Ford Vietnam rồi lại còn mở ngoặc (Fò VL...) để chú thích thì ai mà nhịn được cười =))
hic, tội cho Ford quá, Ford VN Limited, nhưng em thích suy nghĩ của cụ :P. Em đang vật con Ếch đây 3:-O

TSTA

Xe container

citycar

Xe tải
Tuấn Anh xem bộ đó dán cho Fi S được ko nhỉ, vì Fi cũng có đội đua mà :P

TSTA

Xe container
Tuấn Anh xem bộ đó dán cho Fi S được ko nhỉ, vì Fi cũng có đội đua mà :P
có 4 loại dán cho FFi và chủ yếu là cho FiS bác citycar à.
Em tin chỉ mấy xe dán rồi đi ngoài đường là đẹp ngay.

HamLong3.0V

Xe điện
Vẫn chưa cụ lào đọc được địa chỉ cafe sáng tạo cho em. Mai alo vậy.
Anh digger đã up bản đồ rồi mà ông, xem lại đi. Chưa thấy nhiều người chốt mai cafe nhỉ, các bác nhà ta lãnh cảm quá :(

QuangTN

Xe buýt
Anh digger đã up bản đồ rồi mà ông, xem lại đi. Chưa thấy nhiều người chốt mai cafe nhỉ, các bác nhà ta lãnh cảm quá :(
Mấy bố đang bận tháo bớt ghế với vỏ xe cho tiết kiệm xăng ấy mà :)). Ít nhất là có tôi với ông đi ọp rồi :D

FiestaS

Xe tải
Có tôi nữa mà ông Quang, cụ nhà ông có đi ko đới?