[Funland] Cuộc sống không ai học được chữ Ngờ

HẤP NẶNG

Xe tải
Em mà giờ ma nào nó rước ngan già nhà em đi thì em lại sướng quá. Mái mới.

xukthal

Xe lăn
Em chả đọc nhưng nghe còm thì là "cướp bồ của bạn"
Nên nghĩ tích cực họ thấy hợp nhau hơn và không ngại công khai việc đó
Còn hơn nó cứ gửi bồ ở nhà cụ kia rồi thậm thụt =))
Ncl tình cảm ko nên miễn cưỡng ko nên vị nể... cứ phải có cảm xúc và hss ngay mới sướng cụ nhỉ :x

Nắng nhạt

Xe điện
Kể cũng quá hèn. Em với ông đầu còn chưa nắm tay, nhưng đi đâu cũng có nhau nên mọi người cứ mặc định là yêu nhau. Cái ông đến sau cũng hèn không kém. Thấy bạn buồn chán vò đầu bứt tai thì cứ an ủi dần. Định sau khi bạn đỡ buồn sẽ chính thức đàng hoàng đến với nhau, ai ngờ chưa kịp gì đã bị một thằng bạn khác nhảy vào như em kể trong còm đầu. Từ đó đến giờ em cũng không gặp lại lần nào

ILovesss

Xe tải
Em mà giờ ma nào nó rước ngan già nhà em đi thì em lại sướng quá. Mái mới.
Thâm tâm em luôn xác định rằng ông ck nào cũng đều tệ, ko kiểu này thì kiểu khác, ng ta nói trong chăn mới biết chăn có rận nên chưa bh em nghĩ rằng có ai đó tốt hơn ck mình. Chưa bh em nghĩ chuyện bỏ ck, vẫn 1 niềm tin rằng con mình chỉ có 1 ng bố duy nhất là ck mình và cố gắng cho con 1 gia đình trọn vẹn nhất. Nhưng hôm nay, ck em đã thốt ra câu nói: cút, kiếm dc thằng khác ngon hơn thì xách đồ cút mọe theo nó đi. Trong khi 2 vk ck chẳng có chuyện gì mâu thuẫn to tát cả.
Chắc là ở ngoài kia, có nhiều ng vk tốt hơn em lắm. Được tự do, được giải thoát chắc là cũng 1 loại hạnh phúc

xukthal

Xe lăn
Kể cũng quá hèn. Em với ông đầu còn chưa nắm tay, nhưng đi đâu cũng có nhau nên mọi người cứ mặc định là yêu nhau. Cái ông đến sau cũng hèn không kém. Thấy bạn buồn chán vò đầu bứt tai thì cứ an ủi dần. Định sau khi bạn đỡ buồn sẽ chính thức đàng hoàng đến với nhau, ai ngờ chưa kịp gì đã bị một thằng bạn khác nhảy vào như em kể trong còm đầu. Từ đó đến giờ em cũng không gặp lại lần nào
Dì chống đỡ 1 lúc 3 con sói đói cùng nhảy vào khác dì Lữ Bố tam anh chiến khi xưa? ^:)^^:)^

dpl

Xe lăn
Chào các cụ. Chiều nay ngồi rảnh ngẫm nghĩ lại câu chuyện của ông bạn thân (nhiều cụ kiểu gì sẽ lại nói là chuyện của e mà xem) gần 20 năm của e mà hôm trước ngồi u rượu tâm sự cùng. Chả là bạn e có yêu một bạn cùng cơ quan cũng một thời gian dài rồi. Sau đó chơi chung với một nhóm bạn chung, trong đó có một đ/c bạn thân cũng thầm thích bạn gái của bạn e nhưng ko thể hiện ra mặt đến lúc bạn e và bạn gái kia trong khoảng thời gian ngắn gần đây có những rạn nứt có thể nhiều nguyên nhân mà bạn gái kia muốn dừng lại và muốn chia tay bạn e nhưng ko ngờ đến lúc ngã ngửa mới biết rằng bạn gái kia đã tay trong tay với đ/c trong hội kia vì mới biết trong tgian rạn nứt đó đ/c bạn kia đã nhắn tin hỏi han quan tâm các kiểu, thừa nước đục thả câu và lợi dụng cơ hội. Bạn e cảm thấy sốc, ko tin nổi, bàng hoàng chua chát và cảm thấy suy sụp và đã khóc khi tâm sự u rượu cùng e, nặng tình thật vì vẫn còn yêu nhưng ko ngờ bị người yêu phản bội và bị tg bạn đâm sau lưng mà chỉ trong thời gian ngắn thôi. Một bên là người yêu và một bên là tg bạn thân trong nhóm mà nó lại như vậy. Cuộc đời đúng là ko ai học được chữ NGỜ và lòng dạ đàn bà thay đổi nhanh quá các cụ nhỉ. E cũng chả biết khuyên bạn e thế nào là bỏ qua đi đừng luyến tiếc làm gì nữa hay nên cảm thấy vui mừng mới đúng. Đúng là ĐỜI...
Giờ ngoại tình nó là xu hướng thì phải
Họ hàng e vừa mới hôm kia thổ lộ :(

Nắng nhạt

Xe điện
Thâm tâm em luôn xác định rằng ông ck nào cũng đều tệ, ko kiểu này thì kiểu khác, ng ta nói trong chăn mới biết chăn có rận nên chưa bh em nghĩ rằng có ai đó tốt hơn ck mình. Chưa bh em nghĩ chuyện bỏ ck, vẫn 1 niềm tin rằng con mình chỉ có 1 ng bố duy nhất là ck mình và cố gắng cho con 1 gia đình trọn vẹn nhất. Nhưng hôm nay, ck em đã thốt ra câu nói: cút, kiếm dc thằng khác ngon hơn thì xách đồ cút mọe theo nó đi. Trong khi 2 vk ck chẳng có chuyện gì mâu thuẫn to tát cả.
Chắc là ở ngoài kia, có nhiều ng vk tốt hơn em lắm. Được tự do, được giải thoát chắc là cũng 1 loại hạnh phúc
Bình tĩnh mợ ơi. Sống với nhau bao lâu rồi mà nay mới lần đầu cũng chưa nói lên điều gì. Phải xét tổng thể và cân nhắc mọi mặt. Đừng cứ có tí vấn đề là nghĩ ngay đến bỏ. Bỏ rồi lấy chồng khác rất phức tạp và khó để tìm được người phù hợp. Không lấy nữa thì chi bằng cứ giữ gia đình hiện tại. Trừ khi lấy phải chồng quá đáng lắm như sống trong địa ngục mới cần giải thoát

xukthal

Xe lăn
Giờ ngoại tình nó là xu hướng thì phải
Họ hàng e vừa mới hôm kia thổ lộ :(
Đấy...do ty chưa chín muồi, tìm hiểu chưa sâu rồi vì nể vì sợ ế...KH vội sẽ nhanh chán lắm /:)
Thời 7x về trước còn hay kiểu cam chịu cho xong chứ 8x về sau chán nó bỏ ngay...nhất là PN.

• Vodka
Reactions: dpl

longdelta

Xe tăng
Cụ nào tiện cho thêm tí muối vào câu chuyện cái :))

xukthal

Xe lăn

dpl

Xe lăn
Đấy...do ty chưa chín muồi, tìm hiểu chưa sâu rồi vì nể vì sợ ế...KH vội sẽ nhanh chán lắm /:)
Thời 7x về trước còn hay kiểu cam chịu cho xong chứ 8x về sau chán nó bỏ ngay...nhất là PN.
Vâng
Bên gái chủ động ly dị vì có thằng bồ nhiều tiền đi mez 😞

Nắng nhạt

Xe điện
Dì chống đỡ 1 lúc 3 con sói đói cùng nhảy vào khác dì Lữ Bố tam anh chiến khi xưa? ^:)^^:)^
Bọn đàn ông cứ gặp em là tự trở nên trong sáng lạ kỳ, là cừu chứ không phải sói thế mí hay :)
Em với lão nhà em đến nay đã 12 năm mà mỗi lần nhắn tin cũng phải nghĩ lâu mới trả lời. Tin nhắn dễ thì 30 phút, 1 tiếng. Khó thì có khi cả ngày mới tự tin nhấn nút send :)

xukthal

Xe lăn

ILovesss

Xe tải
Bình tĩnh mợ ơi. Sống với nhau bao lâu rồi mà nay mới lần đầu cũng chưa nói lên điều gì. Phải xét tổng thể và cân nhắc mọi mặt. Đừng cứ có tí vấn đề là nghĩ ngay đến bỏ. Bỏ rồi lấy chồng khác rất phức tạp và khó để tìm được người phù hợp. Không lấy nữa thì chi bằng cứ giữ gia đình hiện tại. Trừ khi lấy phải chồng quá đáng lắm như sống trong địa ngục mới cần giải thoát
Em chưa bh nghĩ đến chuyện bỏ và đang gồng mình cố gắng từng ngày, từng ngày vì các con. Nhưng nay câu nói ấy nó lại như muối xát thêm vào tim mợ ah. Vẫn là cố gắng nhưng em kb em sẽ cố dc đến bao giờ nữa...
Có ko ít lần em đã nghĩ chỉ còn cách cuối cùng là mình cùng các con biến mất khỏi thế giới này thì ck mình mới hiểu dc cảm giác của vk và nhận ra cái sai của mình. Và nay e cũng nghĩ vậy. Nhưng thật may mắn vì suy nghĩ ấu trĩ ấy nó chỉ là nghĩ thôi