[Funland] Cuộc sống hôn nhân.

Football Manager

[Tịch thu bằng lái]
Thông cảm với hoàn cảnh riêng của cụ có 3 vấn đề
1- Trên này còn có rất nhiều cụ trên này có tâm tư như vậy (ít nhất là 40-50% ) vì đặcđiểm phục nữ mình người nhỏ, sức khỏe yếu, lại máu lạnh,khi có con là lơ lơ chồng, chỉ thích chơi với con.Và lại ham nhiều việc từ dọn nhà, chăm con , bà tám linh tinh...đến khi cần hữu sự thì buồn con bà nó ngủ rồi... chán. số người vợ chống cùng sở thích có nhưng không nhiều đâu
2- Từ thực tế đó : thì điều chỉnh giúp vợ nhiều việc nhà để vợ có time, thể dụng cho khỏe để có lửa . Nói vợ ăn nhiều đồ nóng để thành hot girl, huống thuốc trợ giúp nếu cần ... Nếu cải thiệnđược là phúc của mình
3- Nếu vẫn y nguyên thì mình có 2 choises: Hoạc là làm người chồng tốt , chung thủy với vợ nhưng phải chịu thiệt , 1 thángđôi ba lần làm tiên hoặc tự xử nếu muốn
hoặcvẫn là người chồng tốt nhưng không chung thủy vì cái đói bản năng trỗi dậy thì đi mua thêm ít bánh cũng đc ... Biết làm sao bây giờ .. Nhưng ko nên cập bồ, hay nuôi bé đường bé phố nhé vì ... ngộ ra mới biết trong dâm có ...tình thì gay đó
Chia sẻ ...
Vì thế em mới bảo đàn ông muốn nuôi thêm vài em thì phải có bản lĩnh

linh.7

Xe buýt
thế éo nào e toàn chứng kiến vk mấy a sếp nn vả ck đôm đốp là sao mợ nhể?:D
2 bà chị e kiếm tiền kém xa ck nhưng lườm phát ck im thin thít, mọi thứ đều theo ý 2 bà ấy hết. Còn cô e vk, lấy dc ck gđ cũng khá, lo cho hết mọi thứ, ck nó kiếm hơn nó. nhưng nó là nhất. cái j cũng phải theo ý nó. Mấy cái chuyện kiểu như nhà e đầy rẫy xh. trong khi e kiếm tiền bằng 1/10 vk nhưng ho phát nàng quỳ xuống ngay
đấy là mấy ông nể và im cho yên cửa yên nhà thôi, vs cả bà vk được việc, quán xuyến được việc nhà cửa con cái thì mấy ông ms để yên, chứ cứ bay nhảy hoa lá cành xem, có bị vả lệch mỏ luôn ấy.
nhà ông anh em, ông này làm nn, tiền kiếm khá, cũng chiều vk, bảo sao nghe đấy nhưng 1 tgian bà vk được chân lân thẳng lên bàn thờ, thế là 1 hôm ông vả cho 2 vả, đi luôn 1 cái răng. bảo nhiều ch t ko nói ko phải là t ko biết mà để xem bà kia như nào. nhịn và tôn trọng lại tưởng bở, đưa mấy cái trò trên tik tok vs cả fb vào, nào là sợ vk, chả có thằng nào sợ vk cả, nó chỉ nhịn thôi

HungThuy7699

Xe buýt
đấy là mấy ông nể và im cho yên cửa yên nhà thôi, vs cả bà vk được việc, quán xuyến được việc nhà cửa con cái thì mấy ông ms để yên, chứ cứ bay nhảy hoa lá cành xem, có bị vả lệch mỏ luôn ấy.
nhà ông anh em, ông này làm nn, tiền kiếm khá, cũng chiều vk, bảo sao nghe đấy nhưng 1 tgian bà vk được chân lân thẳng lên bàn thờ, thế là 1 hôm ông vả cho 2 vả, đi luôn 1 cái răng. bảo nhiều ch t ko nói ko phải là t ko biết mà để xem bà kia như nào. nhịn và tôn trọng lại tưởng bở, đưa mấy cái trò trên tik tok vs cả fb vào, nào là sợ vk, chả có thằng nào sợ vk cả, nó chỉ nhịn thôi
Cụ chuẩn đét, đàn ông biết kiếm tiền chẳng ông nào dốt. Nhịn cho xong chứ được thể làm càn thì bà vợ quá “khôn” 😄

linh.7

Xe buýt
Cụ chuẩn đét, đàn ông biết kiếm tiền chẳng ông nào dốt. Nhịn cho xong chứ được thể làm càn thì bà vợ quá “khôn” 😄
e nể nhất mấy đứa lên tik tok vs facebook gặp mấy cái trò của tàu nào là sợ vk nào là bố mẹ bênh xong rồi về áp vào đầu mình. Coi mình là trung tâm vũ trụ, bà vk ông anh em cũng kiểu đấy 1 tgian, ưỡn ẹo ưỡn ẹo, nói ko nghe xong thế là đến hôm cơm ko nấu, nghe lời mấy con mẹ trên fb, hội eva nào đấy bảo là thử ko nấu cơm 1 hôm, nếu ck yêu bạn sẽ xắn tay vào bếp rồi này nọ, về ông kia đi làm giữa trưa nóng, chắc trên cơ quan có việc gì đấy nữa thế là ông quát um cho thì bày đặt kiểu mè nheo, dỗi, quay ra mặt xưng mày xỉa và rồi như em đã còm trên. ông cũng ko thèm xin lỗi, bảo là nếu m ko làm được vk t thì để t tìm ng khác về làm vợ t, tất cả nợ nần, tài sản con cái xe cộ chia đôi hết. Nói luôn để mai t giải quyết ngay, thế là vừa ăn đòn, vừa học được bài học nhớ đời

HungThuy7699

Xe buýt
Đàn ông biết kiếm tiền thì phụ nữ thông minh phải biết “Lạt mềm buộc chặt”. Thời nay sugar baby rồi gái xinh có mà đầy ra. Làm đàn ông thích về nhà mới khó chứ muốn đàn ông có tiền chỉ muốn ra ngoài thì quá đơn giản. Em thô nhưng thật các mợ có vang em cũng nhận hết 😄

Mytv

Xe điện
Có cụ đàn ông nào trên gr này ko biết nấu ăn, rửa chén, giặt đồ không?
Mấy cái việc vặt vãnh ko đang cụ ơi. Trên này vừa kiếm tiền, vừa làm việc nhà lại còn ngày 7 đêm 3 nữa

Mợ toét 2710

Xe ngựa
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.gach3ddep.net
Ko. Vậy tôi mới hỏi. Tôi quen 1 số ông ở HN, từ bé đến giờ con học cấp 3 rồi ko nấu đc cái gì. Cùng lắm chiên đc cái ốp la. Rửa chén thì khỏi đi. Chỉ cần đi kiếm tiền về là ngủ với relax. Tôi tưởng trai HN sướng vậy
Còn k phai kiếm tiền cơ cụ, sướng lắm ấy

Dungussh

[Tịch thu bằng lái]
Thế thì chịu vk cụ. Chắc trăm người cụ may mắn gặp 1

Leanh65

Xe container