[Funland] Cuộc sống hôn nhân.

tranmanhha

Xe điện
Bệnh tật, không an toàn, tự nhiên mua mối lo vào người bác ạ.
Cụ cẩn thận thế.
Quan điểm của em là con đực cứ phải hoang dã 1 tí mới kích thích được con cái.

72photram

Xe đạp
Khó đấy cụ ạ.
Lý thuyết vậy thôi, đi hẹn hò hay du lịch riêng thì khác bọt được mấy hôm, xong về nhà lu bù nhà cửa công việc lại đâu vào đấy thôi :))
------
Kinh nghiệm của 1 người từng hâm nóng được vài ngày lại nguội chia sẻ =))
Đúng rồi ạ, đi du lịch thì vui và thoải mái nên đêm là nồng nhiệt, nhưng về nhà lại đâu vào đấy ngay.

Rô-Ron

Xe điện
Em chỉ kể về nền tảng cơ bản thôi.
Còn trong cuộc sống thì em hiểu các hành động nhỏ cũng mang lại giá trị tinh thần lớn,đó là thứ để em khẳng định gia đình mình hạnh phúc, tuyệt đối không có chuyện ngoại tình cụ ạ.
Ví dụ việc nhà thì đều chia sẻ, con cái cũng cùng nhau dạy dỗ, yêu thương nhau cả gia đình đều rất ổn, làm gì cũng nghĩ và chăm sóc đến gia đình hết. Chỉ là chuyện kia nó không đồng điệu về tần suất thôi, còn mỗi lần thực hành e thấy cả 2 cùng ok.
Em có bảo cụ ngoại tình đâu? Nếu các việc làm của vk ck cụ đều đã đúng hết cả thì tại sao chuyện vk ck lại ko được như ý cụ? Phải có gì cần chỉnh sửa chứ?

Mytv

Xe điện
Sợ nhất là vợ nhu cầu hơn; chứ kém thì cũng khỏe rồi; cần thì ra Trần Duy Hưng thôi cụ; chỉ tốn thêm tí thôi mà cụ có cả xe rồi thì ổn. :D
Rồi lại rước cả đống bệnh về. Nói thật e ko dám chơi gái đâu cụ ạ. Sợ bệnh tật, rồi nghĩ cảnh các e phục vụ hàng trăm hàng nghìn ngừoi làm m sinh cảm giác ghê ghê.

Mũi tên bạc

Xe container
Rồi lại rước cả đống bệnh về. Nói thật e ko dám chơi gái đâu cụ ạ. Sợ bệnh tật, rồi nghĩ cảnh các e phục vụ hàng trăm hàng nghìn ngừoi làm m sinh cảm giác ghê ghê.
Comment cho vui vậy thôi cụ ơi; chứ thực tế mấy người dám ra gặp bọn ấy đâu cụ. Như cụ nói là có thể mang bệnh; ghê răng và điều thứ 2 là mình gần như phải đối mặt với đội xã hội thâm vì đứng sau bọn tiếp khách luôn là đội ấy!

72photram

Xe đạp
Em có bảo cụ ngoại tình đâu? Nếu các việc làm của vk ck cụ đều đã đúng hết cả thì tại sao chuyện vk ck lại ko được như ý cụ? Phải có gì cần chỉnh sửa chứ?
Em nghĩ phần nhiều ở sức khỏe, thay đổi nội tiết nữ ạ. Em đang tìm cách thay đổi cái này, cảm ơn cụ đã tư vấn.

poiuy

Xe ba gác
Em đề suất món sinh tố rau răm cho nó vợ chồng đồng bộ :D

Jason88

Xì hơi lốp
chuyện này quan trọng phết, e hóng các cụ dưới ạ

keyon

Xe tăng
cụ thử xem lại bản thân xem đã ổn chưa, có thể ko phải là ít nhu cầu mà là chưa khai thác được nhu cầu thì sao?
Có người 1-2 phút đã hứng rồi nhưng cũng có người 5-7 phút với 400-500 thụt mới cao hứng và 10-12 phút với tầm 800-1000 thụt mới đủ, hơn nữa thì mới tới đỉnh
Ghê thẹc 800-1000 cái . Đếm không đã mỏi mồm . Em đọc ở đâu đó có nói tầm 80-100 cái là đạt yêu cầu rồi. Cụ nghĩ xem 800 cái trong vòng 10 phút có làm chết người không. Tốc độ kém máy khâu chút.

Diep1979

Xe container
Nhà cháu 5, 6 tháng 1 lần thì tư vấn kiểu gì cho cụ =((

Môn này chỉ có vk ck nhà cụ tự điều chỉnh với nhau thôi, ofer biết gì mà tư vấn được cho cụ :))

TorienT

Xe container
Vậy các cụ mợ biết cụ thể hâm nóng là làm gì và làm như thế nào ko? Đừng bảo là phải đi chơi riêng cùng nhau, đi cafe lãng mạn với nhau nhé, vì nếu hâm nóng chỉ là vậy thì ai cũng nóng hết rồi.
Đốt một đống lửa ạ.

Xuan Bang

Xe máy
Cụ/mợ tư vấn chuẩn luôn! sự nâng niu, quan tâm chiều chuộng luôn là yếu tố quan trọng trong đời sống vợ chồng.
Em phàn bừa chẩn đoán là lệch pha trong giờ giấc sinh hoạt dẫn tới lệch pha trong tình dục. Trừ số ít nữ giới có ham muốn cao thì đại đa số các bà vợ đều cần có không gian, thời gian tối thiểu để hâm nóng trước quan hệ chứ không như đàn ông a lê hấp là chuyển trạng thái lâm trận ngay được. Ngay cả các cặp có lịch sinh hoạt trùng nhau chứ không như cụ, ông chồng vẫn phải nhịn suốt do vợ mệt, đau đầu, buồn ngủ

Giải pháp thì em không phán bừa mà cụ phải trao đổi thẳng thắn với vợ, dùng dữ liệu (trước tần suất là..., hiện tại là..., chứ ko dùng quan điểm (em nhu cầu thấp, em không quan tâm anh nữa...) để khẳng định có vấn đề như vậy và cần 2 vc cùng giải quyết. Từ đó, cả hai có thể sáng tạo ra giải pháp trên cơ sở thông hiểu và tôn trọng lẫn nhau. Chúc cụ may mắn!
E thấy đơn giản nhất là sự nâng niu chiều chuộng đối phương trên giường ngủ đã khác rồi. Đầu tiên là trong cs thường ngày chia sẻ, giúp đỡ, nhẹ nhàng với vk, tối cũng vậy, cụ chủ thử xem. Chứ 1 số ông chẳng chú ý tiểu tiết đâu.

conco1978

Xe điện
Đơn giản là vợ cụ ko còn cảm hứng với cụ nữa, cụ thử chỉnh lại thời gian của cả 2, thường xuyên ở bên cạnh và âu yếm vợ, rót mật vào tai vợ ( 2 cái này quan trọng), xem những phim tình cảm, cuối tuần đi đâu đó ko có con đi cùng