[Funland] Cuộc sống hôn nhân.

72photram

Xe đạp
Ck đi làm xa, lâu lâu mới về, nên nếu có mệt, có ko hài lòng, có giận gì đấy mà cấm vận ck, thì lại sợ ck càng có cớ đi vui vẻ bên ngoài ạ, nói ko dc thì thôi nhịn, chiều cho nó xong
Nếu mà chuyển sang suy nghĩ: Nhu cầu của chồng là bình thường, phải yêu vợ thì mới làm như vậy, chứ ko yêu thì ra ngoài phò phạch xong cũng được. Chưa kể, chồng đi làm cũng vất vả, lăn lội ngoài đường để kiếm tiền cho gia đình, cũng chịu đau khổ đổ máu ngoài kia rồi. Thì về nhà, chiều chuộng một tý cũng tốt.
Và tất nhiên, anh chồng cũng cần phải tinh tế thêm 1 chút như yêu cầu của mợ ở mấy trang đầu, thì chắc là ok nhỉ? Rát 1 tý cũng được.

Wellgym

Xe hơi
Nhà em giống hệt nhà cụ, chỉ khác là em hơn vợ em hẳn 1 con giáp. Vợ em sinh đưa thứ 2 được 5 năm rồi mà giờ cũng chỉ khoảng 2 tuần mới có nhu cầu 1 lần, mà em thì cứ tầm tuần phải 2-3 phát.

Nắng nhạt

Xe điện
U50 hay u60 ạ? U60 thì pn nhiều ng mãn kinh rồi. Như mẹ e vất vả, cũng ko có dk ăn uống chăm sóc bản thân, 42 tuổi sinh út nhà em, đến 45 46t thì mãn kinh rồi. Bố em có đi ra ngoài hay ntn mẹ e cũng ko quản nổi, cứ vẫn có trách nhiệm chăm lo cho con, với cả đi đâu thì đi, đêm fai về nhà ngủ là dc. Mẹ e đang bảo út sắp thi 12 xong mà bố em cứ khó tính, cứ hạnh họe thì mẹ em xếp đồ lên ở với các con, cho ông ở 1 mình ấy
Sao em thấy thực tế khoảng chục phụ nữ gần nhà em trên dưới 60 vẫn cặp bồ như điên nhỉ. Có 1,2 bà hơi đẫy đà còn lại mảnh mai, thậm chí có 2 bà 60,61 nhìn quắt queo như táo tầu héo nữa là đằng khác. Một bà quắt là chị cả của cái chị em chơi cùng. Bà í 61 đang có chồng, có cháu nội ngoại rồi mà cặp bồ nửa năm mới bị phát hiện. Ông chồng (trông còn trẻ hơn) đòi ly hôn nhưng 2 người con can ngăn. Thế là giờ ngăn đôi nhà. Bà quắt còn lại 60, có tí họ xa lắc xa lơ nhà em luôn. Hôm đi ăn cưới ngồi cùng mâm em gọi bà ấy bằng bà xưng cháu, bà bẩu gọi chị thôi vì có họ. Ăn xong ra về mọi người kể bà í chồng chết, cặp với giai hơn 40 bị nó lừa hết tiền dưỡng già xong bỏ. Nhìn 2 bả gầy gò tong teo mà em cứ thắc mắc không hiểu giữa lý thuyết với thực tế có gì sai sai🤭

Tu Anh Pham

Xe máy
Sao em thấy thực tế khoảng chục phụ nữ gần nhà em trên dưới 60 vẫn cặp bồ như điên nhỉ. Có 1,2 bà hơi đẫy đà còn lại mảnh mai, thậm chí có 2 bà 60,61 nhìn quắt queo như táo tầu héo nữa là đằng khác. Một bà quắt là chị cả của cái chị em chơi cùng. Bà í 61 đang có chồng, có cháu nội ngoại rồi mà cặp bồ nửa năm mới bị phát hiện. Ông chồng (trông còn trẻ hơn) đòi ly hôn nhưng 2 người con can ngăn. Thế là giờ ngăn đôi nhà. Bà quắt còn lại 60, có tí họ xa lắc xa lơ nhà em luôn. Hôm đi ăn cưới ngồi cùng mâm em gọi bà ấy bằng bà xưng cháu, bà bẩu gọi chị thôi vì có họ. Ăn xong ra về mọi người kể bà í chồng chết, cặp với giai hơn 40 bị nó lừa hết tiền dưỡng già xong bỏ. Nhìn 2 bả gầy gò tong teo mà em cứ thắc mắc không hiểu giữa lý thuyết với thực tế có gì sai sai🤭
khổ thân, tuổi đó rồi còn ham hố ...

MuathuHN252

Xe cút kít
Như mẹ e là gần chục năm nay gần như ko, và cũng kbh có chuyện ngoại tình gì nhé. Mẹ e đến cái cục gạch dùng chưa thạo, với cả bố em có thể ngoại tình, thậm chí công khai nhưng mẹ em mà dám vậy thì chắc ông ko để cho sống đâu ạ

Nắng nhạt

Xe điện
Như mẹ e là gần chục năm nay gần như ko, và cũng kbh có chuyện ngoại tình gì nhé. Mẹ e đến cái cục gạch dùng chưa thạo, với cả bố em có thể ngoại tình, thậm chí công khai nhưng mẹ em mà dám vậy thì chắc ông ko để cho sống đâu ạ
Úi em không có ý bảo mẹ mợ này nọ linh tinh đâu. Ý em là 2 bà em kể ở cái tuổi đấy rồi với thân hình cò hương như vậy sao vẫn có nhu cầu được nhỉ. Mấy bà hơi béo kia da dẻ hồng hào mắt la mày lém thì có thể hiểu được. 2 bà này quắt queo, mặt trông hiền lành vất vả í

MuathuHN252

Xe cút kít
Úi em không có ý bảo mẹ mợ này nọ linh tinh đâu. Ý em là 2 bà em kể ở cái tuổi đấy rồi với thân hình cò hương như vậy sao vẫn có nhu cầu được nhỉ. Mấy bà hơi béo kia da dẻ hồng hào mắt la mày lén thì có thể hiểu được. 2 bà này quắt queo, mặt trông hiền lành vất vả
Ý e chỉ là cái này khác nhau từng ng lắm, ko có quy chuẩn nào và ko có lý thuyết nào ở đây đâu mợ. Kể cả như các cụ ông cũng vậy mà, có ng u30 u40 còn ko thiết tha gì, có ng 70 80 vẫn ham đó thôi

Nắng nhạt

Xe điện
Ý e chỉ là cái này khác nhau từng ng lắm, ko có quy chuẩn nào và ko có lý thuyết nào ở đây đâu mợ. Kể cả như các cụ ông cũng vậy mà, có ng u30 u40 còn ko thiết tha gì, có ng 70 80 vẫn ham đó thôi
Vâng tại cái còm đầu em cuốc của mợ, thấy mợ nói phụ nữ mãn teen là hết nhu cầu mà em thấy xung quanh em nó khác. Em cũng tò mò lắm muốn biết họ ngoại tình vì tình cảm suông hay vì vẫn còn nhu cầu, chả nhẽ lại đi hỏi thẳng hí hí

MuathuHN252

Xe cút kít
Úi em không có ý bảo mẹ mợ này nọ linh tinh đâu. Ý em là 2 bà em kể ở cái tuổi đấy rồi với thân hình cò hương như vậy sao vẫn có nhu cầu được nhỉ. Mấy bà hơi béo kia da dẻ hồng hào mắt la mày lém thì có thể hiểu được. 2 bà này quắt queo, mặt trông hiền lành vất vả í
Đôi khi ngoại tình có fai vì sex đâu mợ. Có thể họ cần ng nói chuyện, chia sẻ thôi. Lúc đấy cần 1 ng bạn già đúng nghĩa, chứ ko fai bạn tình xx nữa rồi

Nắng nhạt

Xe điện
Đôi khi ngoại tình có fai vì sex đâu mợ. Có thể họ cần ng nói chuyện, chia sẻ thôi. Lúc đấy cần 1 ng bạn già đúng nghĩa, chứ ko fai bạn tình xx nữa rồi
Em cũng đoán già đoán non như vậy. Nhưng đoán thì không chính xác. Chỉ khi nào người trong cuộc kể, mà tuổi này họ cũng chả kể đâu chỉ chờ khi mình đến tuổi ấy mới biết rõ thôi 🤭

thichrauxanh

Xe điện
Chắc cũng tùy người thôi mợ. E chả có nhu cầu tâm sự bao giờ nên nếu có đỏ lắm đc tạo đkien ngoại tình thì cũng chỉ vì xx thôi :))

MuathuHN252

Xe cút kít

mayxanh_hp

Xe tăng
Vâng tại cái còm đầu em cuốc của mợ, thấy mợ nói phụ nữ mãn teen là hết nhu cầu mà em thấy xung quanh em nó khác. Em cũng tò mò lắm muốn biết họ ngoại tình vì tình cảm suông hay vì vẫn còn nhu cầu, chả nhẽ lại đi hỏi thẳng hí hí
Chắc là để tâm giao là chính, tâm sự với nhau cho đỡ buồn.

toyennha

Xe lăn
Em hay đùa cứ đi ra quẹt nhẹ vào người 1 cái đi vào nhảy bổ vào bóp vú 1 phát. Buồn buồn ko có ai hôn trộm 1 phát mà khoản hôn trộm có con em em cũng hôn . phát tín hiệu vậy đằng ấy tự hiểu. Mà nhiều khi là em thích đùa chứ ko phải phá tín hiện thế là được,bị "khảo bài" :((

TorienT

Xe container
Em nhìn mẹ em, mẹ ck em, các dì, các cô 2 bên họ hàng nhà em, em thấy giờ già rồi mọi ng đều muốn như em ạ. Thậm chí như mẹ e, nếu ko fai nếu ly hôn thì mẹ e ko đủ sức nuôi 1 đàn con, mà chắc chắn bọn em sẽ ko đứa nào chịu ở với bố, và khả năng cao ông cũng sẽ ko chu cấp nên luôn cố gắng nhẫn nhịn vì con. Ngay cả mới cách đây ko lâu, em còn ủng hộ mẹ e ly hôn vì sự tàn nhẫn của bố em. Mẹ e đồng ý nhưng mẹ e bảo rằng út nhà e sắp 12 rồi, đợi nó học hết xong đã, giờ sợ nó shock, rồi bạn bè dị nghị khổ nó. Mẹ ck e ngày xưa cũng vậy, chỉ mong bọn em con nhỏ để ra chăm và ở cùng con cháu vì ở với các ông ở nhà quá khổ.
Em chỉ giả sử thôi mà, là nếu em già rồi và e cũng có 1lão ck khó tính thì fai chăng làm vậy mình sẽ sướng hơn sao...
Mỗi người một điều kiện, mỗi nhà một hoàn cảnh nên không có đúng sai trong gia đình. Nhưng cá nhân e nghĩ mỗi người nên sống vì mình thì tốt hơn.

Kiên Khùng

Xe điện
vầng, xâu chuỗi nhiều còm thấy mợ ấy nhất quán lắm.
Mợ ấy 3 lần đẻ mổ, không dám đẻ thêm. Mất 1 con vì tai nạn.
Bao giờ mợ nhận cú sốc kiểu ấy mà không suy nghĩ như mợ Thu thì mình bàn tiếp.
Còn mợ, đến thời điểm mợ tắt dục, hết ham muốn, giả sử chồng mợ vẫn đầy nhu cầu, hừng hực, mợ sẽ làm thế nào? Hỏi thật lòng nhé!

Chỉnh sửa cuối:

Football Manager

[Tịch thu bằng lái]
Mợ ấy 3 lần đẻ mổ, không dám đẻ thêm. Mất 1 con vì tai nạn.
Bao giờ mợ nhận cú sốc kiểu ấy mà không suy nghĩ như mợ Thu thì mình bàn tiếp.
Còn mợ, đến thời điểm mợ tắt dục, hết ham muốn, giả sử chồng mợ vẫn đầy nhu cầu, hừng hực, mợ sẽ làm thế nào? Hỏi thật lòng nhé!
Em bảo rồi, đàn ông bản năng là để duy trì nòi giống.

Nên các cụ có điều kiện cứ nuôi vài em bên ngoài để giải toả, cơ khi có động lực kiếm tiền, gia đình hạnh phúc.

Chứ cứ nhịn là khổ đấy.

Chỉnh sửa cuối: