[Funland] Cuộc sống hôn nhân.

CuongNguyenPhuc71

Xe container
Bàn cái chuyện này nó hơi xa 1 tý, nếu thấy ông ý ở dơ từ đầu mà ko chịu được thì loại luôn khỏi lấy. Chứ biết ông ý ở dơ vẫn lấy xong lại mong lấy về ông ý sẽ thay đổi tức là đã đi ngược với quy luật vận hành rồi! Hôn nhân mà người này muốn thay đổi người kia mệt mỏi cụ ơi!
Hôn nhân tốt đẹp là cả 2 tự thân vững vàng, sẵn sàng làm chỗ dựa cho người kia khi có biến chứ ko phải mong cầu người kia làm chỗ dựa cho mình.
Em nói thế này chắc cũng ko nhiều người hiểu 🤣🤣🤣
Mợ Rô Ron cứ là tươi roi rói

Greenpips

Xe buýt
Gấu của cụ chủ chắc trên dưới 40 mà cũng hơi đuối nhể :-w :-w
Gấu em được cái là cũng còn mạnh khỏe so với tuổi .....45. Làm nhiều khi em cũng phát mệt >:D<

15cm45p

Xe điện
Cụ cho vợ đi massage yoni nam hotboy.
Cụ nuôi bé đường.
Gia đình hạnh phúc, em thật :))

QUANG1970

Xì hơi lốp
Thấy người ta ví von là phụ nữ như 1 cây đàn, người đàn ông phải gảy đàn như 1 nghệ sỹ thì tiếng mới thánh thót được ạ.
Mợ có cây đàn nào mợ ship em một hai cây em gảy thử xem có thánh thót k mợ ơi?
Viết chuyện giường chiếu thành văn​
Tùy người to nhỏ mà mần yêu đương! :D
Coi như, giường gối chiến trường,​
Nam gào nữ thét nhịp nhàng xen nhau. :P

victory_1980

Xe điện
Lập nick mới, dễ cụ lần trc kêu ly hôn lắm

Anhdex

Xe tăng
Khó đấy cụ ạ.
Lý thuyết vậy thôi, đi hẹn hò hay du lịch riêng thì khác bọt được mấy hôm, xong về nhà lu bù nhà cửa công việc lại đâu vào đấy thôi :))
------
Kinh nghiệm của 1 người từng hâm nóng được vài ngày lại nguội chia sẻ =))
Cụ chuẩn 😀 cuộc sống giờ quá nhiều thứ ảnh hưởng đến việc đó . Con cái công việc giờ giấc ko nhà nào giống nhà nào . Ông nào bảo tuần 3 hay 4 trận một là nhà điều kiện cộng con cái lớn ra ngủ riêng chứ tầm con nhỏ rồi cơm áo gạo tiền công việc lu bu có mà tháng 3 hay 4 trận còn khó 😛 đầy trận chuẩn bị đang vào việc con nó sang gọi cửa thế là tụt hết cả hứng 😂

QUANG1970

Xì hơi lốp
Cụ cho vợ đi massage yoni nam hotboy.
Cụ nuôi bé đường.
Gia đình hạnh phúc, em thật :))
Là đi xăm á kụ ây

Massage Yoni thuờng chỉ có 2 người 1 KVT và 1 khách hàng thì đào đâu ra thêm người mà "Xăm" với chả "Lốp"! :-?
Muốn "Xăm" ba hay bốn hay nhiều hơn (trisome, quartosome, ..............) thì phải là loại khách hàng vừa muốn massage vừa muốn "thông cống" "chơi nhạc cụ" mà bác nào có vợ ntn thì coi như ............... vứt! :((

Hai lỗ hai chày, giã đều nhịp. =D>
Một mồm một súng, vào sát xương. :D

CuongNguyenPhuc71

Xe container
Massage Yoni thuờng chỉ có 2 người 1 KVT và 1 khách hàng thì đào đâu ra thêm người mà "Xăm" với chả "Lốp"! :-?
Muốn "Xăm" ba hay bốn hay nhiều hơn (trisome, quartosome, ..............) thì phải là loại khách hàng vừa muốn massage vừa muốn "thông cống" "chơi nhạc cụ" mà bác nào có vợ ntn thì coi như ............... vứt! :((

Hai lỗ hai chày, giã đều nhịp. =D>
Một mồm một súng, vào sát xương. :D
Kụ thánh thơ ấy ấy...

Nhimtiu

Xe container
Gẩy ko lên là do tài nghệ chứ chắc gì đàn đã hỏng ;))
Em có phải nghệ sỹ đâu mợ, em k có tài cán gì chán lém mợ ạ. Đấy đến gảy cái đờn ở nhà còn chẳng xong. Cơ mờ em nghe nói nhiều cụ ở nhà hay bị ngất lâm sàng nhưng mà hễ ra ngoài tí lại rộn ràng ngay mợ ạ. :)) Em fun tí thôi chứ giờ đi ngủ k có lại quá giấc mợ ạ.

BDS68

Xe Cứu Trợ
Người OF
Mà vụ mỡ trăn này kụ lào thử chưa ri pọt 1 phát
Em chưa thử mỡ trăn nhưng rượu cao trăn em uống rồi, sinh tố rau răm em cũng chưa thử nhưng rau răm ăn sống cả rổ với trứng vịt lộn em chén suốt mỗi đợt vợ bầu bí sắp sinh và sau sinh mấy tháng. Hiệu quả bất ngờ cụ ah :))

dongnat123

Xe container
3 hôm liền e phục vụ vợ, nghỉ 2 hôm, tối qua vợ đòi, e chỉ năn nỉ, thôi e kèn sáo cho anh, kèn sáo lúc cứ nằng nằng đòi phải được như em, em cứ lì ra, sau đành phải thương lương, nay a được làm vua, mai a cho e làm hoàng hậu
Đấy vợ e nó kém e có 5 tuổi thôi, đúng cái đận lại gạo này , cứ xểnh ra là nháy mắt hấp hãi, sợ vãi cả ra
Cụ không phải ọp phơ rồi :D

Phuongntk

Xe tải
Em chưa thử mỡ trăn nhưng rượu cao trăn em uống rồi, sinh tố rau răm em cũng chưa thử nhưng rau răm ăn sống cả rổ với trứng vịt lộn em chén suốt mỗi đợt vợ bầu bí sắp sinh và sau sinh mấy tháng. Hiệu quả bất ngờ cụ ah :))
Cơ mà dân dan truyền lại rau răm chỉ tác dụng với phụ nữ, cụ lại uống vào nà sao ạ