Cuộc ọp đầu tiên của hội FLF

xekoxeko80

Xe tải
Các cụ cho em hỏi. Hệ thống loa nguyên bản của FL 1.8AT có mấy loa ợ?? Hôm nay em tháo 2 tapi cửa sau ra thấy 2 loa pioner bé xíu, ko vừa lỗ cửa, mỗi loa chỉ bắt có 2 con ốc thôi ợ. Em nghi ko phải loa nguyên bản. Cụ nào biết chỉ cho em với???

theanh fe AT

Xe tải
Các cụ cho em hỏi. Hệ thống loa nguyên bản của FL 1.8AT có mấy loa ợ?? Hôm nay em tháo 2 tapi cửa sau ra thấy 2 loa pioner bé xíu, ko vừa lỗ cửa, mỗi loa chỉ bắt có 2 con ốc thôi ợ. Em nghi ko phải loa nguyên bản. Cụ nào biết chỉ cho em với???
Laser 1.8 chỉ có 6 loa thôi cụ ạ. 2 loa trầm ở cốp sau, 2 loa trung ở cửa trước & 2 loa tép tai gương, theo như cụ tả em dám chắc 2 loa cửa sau là lắp thêm bởi tuy ko có loa nhưng cánh cửa sau vẫn để chờ. Em chạy mấy đời laser thì thấy đầu CD & loa nguyên bản nghe cũng khá chỉ tội đầu CD khi cũ mắt đọc hay nhũng nhiễu cứ thỉnh thoảng lại đút tờ 100n vào lại kêu phe phé

xekoxeko80

Xe tải
Vâng. Em cảm ơn cụ. Em cũng nghĩ vậy nhưng phải hỏi lại cho chắc.
Em cũng thấy đầu CD FL nghe khá hay. Nhưng dở một cái là chỉ nghe đc mỗi đĩa CD nên em đang định làm theo tư vấn của cụ trankhon84 (link http://www.otofun.net/threads/364334-can-tu-van-am-thanh-cho-ford-laser ). Tức là chế thêm jack cắm thiết bị nghe nhạc bên ngoài vào đầu CD, theo chỉ dẫn tại trang http://cityford.vn/Forum/default.aspx?g=posts&m=22 để nghe mp3, lossless...
Đã có cụ nào làm vụ này chưa ạ?? chỉ giáo cho em địa chỉ chế CD với???

Adesign

Xe tăng
Website
www.vectorad.vn
buổi ọp đầu tiên của hội Laser FLF

Các cụ ơi, thứ 2 là ngày đầu tuần hội FLF hứa cố gắng chăm ngoan, thứ 3-4-5 ngày nào cũng luôn cố gắng, thứ 6 rồi đến thứ bẩy là hội FLF offline, để bàn về sửa laser cho xe đi ngon cả tuần..... khakhakha
Cháu mạn phép khuấy động tinh thần cho ngày cuối tuần kính mời các cụ và cụ chủ tịch bàn bạc kế hoạch cố gắng fix vào ngày thứ 5 các cụ nha. Mong các cụ dù là Hội viên mới hay cũ, thân hay sơ, quen hay lạ cùng tham gia cho hội FLF ngày càng xôm tụ.

Các cụ ơi, thứ 2 là ngày đầu tuần hội FLF hứa cố gắng chăm ngoan, thứ 3-4-5 ngày nào cũng luôn cố gắng, thứ 6 rồi đến thứ bẩy là hội FLF offline, để bàn về sửa laser cho xe đi ngon cả tuần..... khakhakha
Cháu mạn phép khuấy động tinh thần cho ngày cuối tuần kính mời các cụ và cụ chủ tịch bàn bạc kế hoạch cố gắng fix vào ngày thứ 5 các cụ nha. Mong các cụ dù là Hội viên mới hay cũ, thân hay sơ, quen hay lạ cùng tham gia cho hội FLF ngày càng xôm tụ.
Hôm nay thứ 4 rồi, ngày mai là thứ 5 chúng ta lên công lệnh được không ah? Nếu được thứ 7 tuần này ọp được ở đâu đó thì vui quá- chúng ta cùng tay xua tan bớt không khí nóng nực của đợt hè nắng nóng này đi các cụ ơi??? Các cụ ủn cho FL đi nhanh hơn ah?

Để chủ nhật đi các cụ,chủ nhật nhiều người rảnh hơn,t7 em đi Bắc giang ăn cưới rồi.

Nhà FLF off chui cafe ở thanh xuân phát đi các cụ

e dat gach di cu hu e nhe

Nhà cháu cũng ủng hộ.
Mời Cụ cho địa điểm/thời gian.

Vâng ah, xin phép cả nhà đặt gạch với em để em gom danh sách ọp nhé. Theo cháu nghĩ về mặt cơ bản thì lịch chủ nhật này (22-7) không thay đổi nữa- được nhiều càng vui hay ít cũng vưỡn luận bàn (...). Vấn đề các cụ cho kiến cáo là tổ chức ở đâu? (chắc là bia cho mát thôi hự) nếu là bia thì làm vào bữa trưa được không?

Đây là thông tin em add bên thớt chi hội: http://www.otofun.net/threads/50916-em-lap-hoi-ford-laser-day/page38

Chế cháo này chính là bài của em trên OF trước đây chắc a cityford copy - paste được, giờ chả tìm lại đc, nếu cụ có nhu cầu e hướng dẫn cụ.
May quá. Gặp được tác giả luôn.
Cụ giúp em với ạ. Em thì mù tịt về khoản này. Cụ chỉ cho em cần phải mua những gì và quan trọng nhất là mang đi chế ở đâu ạ???

Rẻ lắm cụ ạ, nếu là loại mở cốp bằng điện + tự thi công chỉ = 2 bát phở thôi
Nếu vậy Kụ có thể phổ biến Free cho AE đê (vì phần đông AE ôm FL đều "Xiền tiêu A ko có nhiều, mà TY thì A ko bao giờ thiếu" mà!).
Mà các Kụ cho Cháu hỏi: Cái Remote theo xe có thay đc ko, xe cháu thợ phán bị hỏng, cháu fải thay đồ hoa kiều, mà Cháu lại cứ thích đồ zin!???
Kính Kác Kụ!(b)

Vâng ah, xin phép cả nhà đặt gạch với em để em gom danh sách ọp nhé. Theo cháu nghĩ về mặt cơ bản thì lịch chủ nhật này (22-7) không thay đổi nữa- được nhiều càng vui hay ít cũng vưỡn luận bàn (...). Vấn đề các cụ cho kiến cáo là tổ chức ở đâu? (chắc là bia cho mát thôi hự) nếu là bia thì làm vào bữa trưa được không?
Cháu xin đóng chốt ạ.
Nhưng còn địa điểm và thời gian???
Còn bia, cà phê, rượu, thịt chó...thì phải gặp nhau rồi mới ra nghị quyết được chứ, các cụ/mợ nhẩy?
Cháu chờ ạ. Nhưng cháu chốt cho ló nhanh: 22/7.
Cháu công nhận: cụ chủ hội FLF LD quá là "rỏi". Cảm ơn cụ!

Các cụ tham khảo!
Các hội khác thường chọn địa điểm: Coffe Climax ở Cung văn hóa Việt Xô (Trần Hưng Đạo): địa điểm trung tâm, sân để xe rộng rãi và tủa đi các nơi tiện...Hay là trước mắt chúng ta lấy đó làm nơi tập trung? Vào lúc 9h30 ngày 22-7? Đàm đạo, chốt lịch ở đó xong thì: nào ta cùng lên xe....Cụ ào có địa điểm hay kế hoạch gì không ợ?

E fix, các cụ khác vào đặt gạch nèo :):)

Các cụ tham khảo!
Các hội khác thường chọn địa điểm: Coffe Climax ở Cung văn hóa Việt Xô (Trần Hưng Đạo): địa điểm trung tâm, sân để xe rộng rãi và tủa đi các nơi tiện...Hay là trước mắt chúng ta lấy đó làm nơi tập trung? Vào lúc 9h30 ngày 22-7? Đàm đạo, chốt lịch ở đó xong thì: nào ta cùng lên xe....Cụ ào có địa điểm hay kế hoạch gì không ợ?
Báo cáo các cụ trong họ FLF!
Theo đúng kế hoạch em đã thông báo, với những tin phản hồi qua tin nhắn dây chuối...Em chốt lịch dư thế lày:
Sáng 22-7 chúng ta sẽ tập trung vào lúc 9h30 tại Cafe Climax (Cung văn hóa HN Việt Xô- Trần Hưng Đạo)- Sau thời gian gặp gỡ và đàm đạo chúng ta sẽ đi dùng bữa trưa (có thể là ở nhà hàng khu vực Hai Bà Trưng).
Rất mong các cụ có mặt đông đủ và đúng giờ!

Chào các bác chuyên gia FL.
Em là mem mới, em đang định lấy con FL 1.8 AT 2004 ạ. Giá 320 đc k các bác? E đang tập lái. Em là Nữ sd. Nhờ các bác tiw vấn giúp ạ
Mời mợ: Sáng 22-7 FLF sẽ tập trung vào lúc 9h30 tại Cafe Climax (Cung văn hóa HN Việt Xô- Trần Hưng Đạo), mợ đến gặp gỡ hội và sẽ có nhiều tư vấn hữu ích và hữu tình đó ợ! Rất mong mợ có mặt.

Chế cái này chỉ phải mua cái jac 3.5mm loại như trong hình thôi hết tầm 3.000đ, còn nếu cụ biết về điện tử thì tự làm ngon nếu không thì cụ cứ tháo ra và in cái sơ đồ ra các cửa hàng điện tử nhờ họ làm cho rồi trả công. Em chân tay lâu ko cầm mỏ hàn thấy ngứa ngáy muốn giúp cụ lắm nhưng dạo này bận quá :D, nếu cụ để thư thư vài tháng nữa thì em hứa sẽ thu xếp giúp cụ 1 tay.
Cụ tuyenvpt đang ở đâu đấy? Ngày mai FLF gặp gỡ theo kế hoạch đã thông báo, rất mong cụ đến và đặc biệt là cụ đến để chia sẻ kinh nghiệm phương pháp chế chế món rì mốt đó cụ!

Nhà cháu pót sớm để "câu giờ". Từ tối 21/7 đã mong đến sáng nay gặp các cụ FLF hỏi một số kinh nghiệm sửa xe/thay đồ.
Theo lịch: 9h30 tại cung hữu nghị Việt-Xô, Cafe Max gì đấy...Hê hê hê (tiếng anh nhà cháu kiểu Anh-củ chuối).
Có thể cháu cứ oách xe vào sân rồi call cụ chủ hội nhá, thú thật: cháu chả biết cái Cafe "Ló Nằm Trỗ Lào". Hix.
Cảm ơn các cụ tạo cơ hội cho nhà cháu được gặp gỡ!

Nhắn nhủ cụ matmo: Cụ đi vào Cung VH theo đường Trần Hưng Đạo sẽ thấy em ló lằm nấp nó bên tay trái của Cung, đến đó cụ cứ ano cháu- cháu sẽ cử se cu ri ti ra chỉ chăm sóc vợ 2 của cụ.

Nhắn nhủ cụ matmo: Cụ đi vào Cung VH theo đường Trần Hưng Đạo sẽ thấy em ló lằm nấp nó bên tay trái của Cung, đến đó cụ cứ ano cháu- cháu sẽ cử se cu ri ti ra chỉ chăm sóc vợ 2 của cụ.
Cảm ơn cụ chủ tịch!

Cụ tuyenvpt đang ở đâu đấy? Ngày mai FLF gặp gỡ theo kế hoạch đã thông báo, rất mong cụ đến và đặc biệt là cụ đến để chia sẻ kinh nghiệm phương pháp chế chế món rì mốt đó cụ!
Em đây cụ ạ, em dạo này nhiều việc nên ngày nghỉ chả đi đâu đc, nếu t7, CN cụ có lúc nào lượn qua khu vực Núi trúc thì a lo cho em (0963304410),anh em trà đá rồi em phổ biến quả rì mốt cho cụ để cụ phổ biến lại trong hội. Chúc các cụ vui vẻ :)

Cái này...
Cháu đã có 1 quyết định đúng tử 2009: mua FL "cũ ơi là cũ" chứ ko chọn BS "brand new", đến bi giờ (hợp về điều kiện t/chính, sở thích, chất xe).
Nếu mua FL để "tập lái mới" thì cháu ngưỡng mộ mợ quá! He he.
Xe này "cực lành".
Chào cả nhà! Cho mẹ con e gia nhập hội FL nhà mình với ạ. Mẹ con em vừa đi xem xe về, ưng quá, quyết định lấy luôn. Biển 29U ạ. Hihi.
Giờ em chờ Đến 31 thi bằng lái nữa là em có thể cầm vô lăng ọp với mọi ng rùi.

Chào cả nhà! Cho mẹ con e gia nhập hội FL nhà mình với ạ. Mẹ con em vừa đi xem xe về, ưng quá, quyết định lấy luôn. Biển 29U ạ. Hihi.
Gia đình FLF xin chúc mừng mợ có lựa chọn phù hợp. Mời mợ ra Climax cùng chia sẻ với FLF. Mợ cho cháu số đt?

Mợ ơi, có cụ nói: mợ không lái xe ra được, mợ có thể đi bằng phương tiện nào cũng được mà, dưng mà nhiều cụ nói: mợ ở chỗ nào để anh em mang xe đến rước mợ?

Cac cu cac mo oi FLF dang hop tai cf Climax voi su Dieu hanh cua cu chu
ti htlongbien, e ca
p nhat anh thoi su

Các cụ chỉ cà phê xuông thôi à, có (b) ko đấy.

Em bật mí là cụ đang bật lửa ấy, sành và nghiện bia lắm đới hichic

Các cụ chỉ cà phê xuông thôi à, có (b) ko đấy.

Em bật mí là cụ đang bật lửa ấy, sành và nghiện bia lắm đới hichic
Đúng là gừng này cay thiệt! Chúng em đang nâng ở Vuvuzela 2A Trần Thánh Tông cụ ợ. Lần sau cụ mà vắng là em viết đơn kiện cụ đến cùng đới.

Nhà cháu cảm ơn các cụ/mợ hội FLF!
Cháu nhòm cụ "xe_muon" mà thèm quá! Cụ ấy là hàng "quan chức of" rồi. Ko biết bao giờ thì mềnh cũng là quan...of nhể? hu hu.

Bỏ x...rồi. Hội FLF có mợ rồi ah.
@ku_tom: chúc mừng mợ!
Thế là từ bi giờ bọn cháu đi off phải ăn/nói/mặc/nghĩ "tử tế" rồi. Hu hu hu.
Lần offline sau mợ ra mắt nhá!
Ôi, bao giờ đến lần sau nhỉ cụ chủ tịch ơi?

Chúc mừng mợ. Thế là hội FL có mem nữ rồi. Ko bị chê là toàn anh già nhá.
Mợ đi xem về có ảnh hông? Post lên đây cho cả nhà chiêm ngưỡng cái lào.

Xem cách chọn xe là biết người khôn ngoan rồi... hì. Chúc mừng mợ!

Nhờ cụ Adesign văn hay, viết khéo- cho anh em biết về buổi ọp ngày hôm qua của gia đình FLF với ợ!

Xem cách chọn xe là biết người khôn ngoan rồi... hì. Chúc mừng mợ!
Đêm qua em ko ngủ đc các bác ạ. Sướng quá.
Cơ quan em ai cũng chê chồng em già quá (2004), ai cũng bẩu sao e k lấy anh MoRNing 2008. Dư mà e ứ khoái anh ấy. Trẻ hơn mấy tuổi nhưng k đẹp trai, phong độ các cụ nhỉ?
Là phận gái, e cũng hơi rung rinh. Chỉ sợ bác ấy già quá lại hay đau ốm vặt thì em mệt ạ.

E đang chờ từng ngày để trực tiếp đc cầm vô lăng anh ấy đây ợ.

Lần sau có ọp ẹp nhất định em sẽ ra mắt các cụ , hầu các cụ ạ.

Hôm qua nhà cháu có cỗ nên không ra sinhhoatj tập thể vơicacs cụ được:(

Hôm qua nhà cháu có cỗ nên không ra sinhhoatj tập thể vơicacs cụ được:(
Hôm qua có 2 cái ọp mà anh Xe Bò bỏ cả 2 đấy nhá,lần tới phạt gấp đôi.

Có mấy cái ảnh em chụp bằng ĐT lởm các cụ xem tạm,đừng chê nhé!

Em rất vui,cảm ơn các cụ nhiều!!!

Có mấy cái ảnh em chụp bằng ĐT lởm các cụ xem tạm,đừng chê nhé!

Em rất vui,cảm ơn các cụ nhiều!!!

Nhìn thấy các cụ nâng cốc em lại nhớ ớ ớ. Cái nhà hàng này em cũng thỉnh thoảng vào nhưng chỉ uống nước chanh thôi hị hị

Nhìn thấy các cụ nâng cốc em lại nhớ ớ ớ. Cái nhà hàng này em cũng thỉnh thoảng vào nhưng chỉ uống nước chanh thôi hị hị
Nhà hàng này kô bán nước chanh cụ nhá,chỉ bia và diệu mạnh thoai:D

Hình như FLF toàn các bác nam hay sao ý nhỉ? Có bác gái nà k ạ?

Bây giờ có thêm mợ rồi nhé!

Kính thưa các cụ các mợ, bên cạnh cái nắng của mùa hè, sự oi ả của nhịp sống là sự náo nhiệt ngày offline của FLF (Ford Laser Family). Theo đúng chương trình 9h 30 ngày 22/7 cụ chủ tịch đã có mặt tại điểm hẹn để đón tiếp các thành viên trong gia đình. Có mặt tại nơi diễn ra sự kiện mới cảm nhận được sức nóng của sự đam mê 1 dòng xe đã một thời làm nên tên tuổi của Ford tại VN lan tỏa khắp quán.
Cụ chủ tịch 2 thay 2 súng, với những thiết bị kỹ thuật số tối tân nhất hỗ trợ hối hả với những cuộc điện thoại, những tin nhắn bay đi bay lại, quả thật có chứng kiến cụ chủ tịch làm việc e mới cảm nhận hết được sự âm thầm cống hiến và 1 lòng nhiệt huyết vì FLF của cụ chủ tịch là vô cùng lớn lao.
Hơn 11h các thành viên thống nhất cùng tập trung tại quán Vuvuzela A2 Trần Thánh Tông, với những cốc beer tươi vàng óng ánh và những em phục vụ xinh đẹp nhiệt tình và chu đáo đã xua tan cái nóng bức của trời Hà Nội.
Tại đây các cuộc trao đổi và chia sẻ về các kinh nghiệm sử dụng, bảo quản xe diễn ra không ngừng và đặc biệt là sự chia sẻ về công việc về gia đình để các thành viên trong hội hiểu và xích lại gần nhau hơn. E cũng đã từng tham gia nhiều diễn đàn, nhiều toppic nhưng ở đây diễn đàn OF và hội FLF đã mang lại cho e nhiều cảm xúc và sự gắn bó trong tình đoàn kết.
Nếu ko nhắc tới sự có mặt của mợ Ku_tom trong box này sẽ thật là sai xót, hôm qua trong buổi offline e cũng hóng tin mợ và chờ mong thông tin được up date liên tục từ cụ chủ tịch, nhân đây xin chúc mừng mợ đã cưới đc 1 chàng ít cơ bắp nhưng đầy cá tính, hoan nghênh mợ ra nhập FLF. Thay mặt hội FLF e chúc mợ sẽ vượt qua kỳ thi sát hạch này để tự tin sánh bước cùng chàng của mình để có mặt trong lần offline sắp tới.
E muốn nói nhiều hơn nữa, cảm xúc của buổi offline hôm qua còn đọng nguyên vẹn trong em nhưng hiềm 1 nỗi lời văn đã cạn, thay lời kết em xin được chia sẻ buổi offline lần 2 của FLF đã thành công tốt đẹp, chúc các thành viên trong hội FLF và gia đình luôn mạnh khỏe, hạnh phúc, rồi dào sức khỏe và thật nhiều nhiều..... %%-

Hiện tại, hình như chưa có mợ FLF nào "đăng ký chính thức" nên mợ là hàng hiếm đấy!
@ku_tom: mợ nên liên lạc với chủ tịch htlongbien để có lần off sớm và mong có đủ thành viên hăng hái (cứ coi như là chiên gia) để tư vấn cụ/mợ về khoản bảo dưỡng/lưu ý khi mới chạy xe FL để lên thành list. Cụ/mợ tham khảo cái này và kết hợp với vào hãng (hoặc gara nào đó) để thăm khám toàn diện rồi hãy tiến hành...mọi thứ.
hời điểm nhận xe là hay nhất để làm những việc Vô Cùng Cần Thiết này. Lý do: kinh phí được ném gọn vào "đầu tư ban đầu"+tinh thần còn đang "hăng".
Sau đó, thì vì xe chạy lành nên làm các việc này ngại lắm (kinh nghiệm từ bản thân)+nó phát sinh nhiều thứ có thể khá tốn xìn.
Chúc cụ/mợ vui với vợ 2 mới!

Các cụ ạ. Sáng nay em chính thức đưa anh ấy về ga ra nhà mình rồi. Anh ấy tuy già nhưng còn zin lắm. Em mong chờ một vài opption căn bản như dán kính chống nắng, chống nóng cũng k có. Hự. Hự. Mà cái này phụ nữ rất cần nên em sẽ làm đầu tiên ạ. Biển số anh ý là
29U-3941. Cụ nào hay chơi lô, chơi đề thì làm 1 phát xem có may mắn k ạ. Hihi.

Sắp tới em sẽ sửa sang anh ấy đôi chút cho nó nong nanh, các cụ cho em vài địa chỉ uy tín với ạ. Gần cầu giấy càng tốt. E thấy bảo cứ cho vào hãng Ford ở Láng Hạ liệu giá cả có đắt hơn ngoài nhiều k ạ?

Đến giờ phút này em k hề hối tiếc vì mình đã chọn anh ấy. Dù ai nói ngả nói nghiêng, tình cảm của em với anh ấy cũng k hề thay đổi. Càng ngày em càng yêu anh ấy. Ngày hôm nay em thương anh ấy hơn ngày hôm qua......hihi

Chiều nay em sẽ cùng anh ấy sang Đông Anh làm quen với bài thi trong hình các bác ạ. Hy vọng sớm đc cầm vô lăng!

Tốt nhất là mợ cứ vào hãng cho họ kiểm tra tổng thể và lấy báo giá về đưa lên đây cho các cụ ktra đánh giá cái gì nên làm tại hãng và cái gì nên ra ngoài cho rẻ mà ko ảnh hưởng.

Các cụ tụ họp vui quá. Em tiếc là chủ nhật nhiều việc quá , chỉ ra được có mấy phút. Lần sau em sẽ cố gắng tham gia đầy đủ. Chúc mừng cụ member nữ. Em cũng dùng AT 2004, biển U đầu 8. Cụ chọn em nó là sáng suốt đấy. Xe này chạy hơi buồn vì chẳng bao giờ phải vào gara, hơi tủi thân là để ngoài đường chẳng ai thèm ngó, kể cả trộm. Nhưng bề sự bền bỉ thì cụ có thể được an ủi phần nào!!!

Cháu đang tập xe chip để thi lấy bằng cụ ạ. Hqua đề pa ngon roài. Còn bài vào chuồng nữa là ok ạ. 31 cháu mới thi.
Tâm lý thường lo lắng nhất đề pa vì ở đây không những có thể bị trừ điểm mà còn có thể rèo 1 cái là mời xe thi đưa về vị trí xuất phát luôn! còn vào chuồng thì bính boong tý cũng vẫn qua. Mợ ku_tom chỉ cần khéo tay xíu nữa là OK; chúc mợ thành công!

Tâm lý thường lo lắng nhất đề pa vì ở đây không những có thể bị trừ điểm mà còn có thể rèo 1 cái là mời xe thi đưa về vị trí xuất phát luôn! còn vào chuồng thì bính boong tý cũng vẫn qua. Mợ ku_tom chỉ cần khéo tay xíu nữa là OK; chúc mợ thành công!
Gấu nhà em cũng đang học lái xe,đâu được gần chục buổi rồi,mới hao có 2 kg thôi!

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

tuyenvpt

Xe tăng
Vâng. Em cảm ơn cụ. Em cũng nghĩ vậy nhưng phải hỏi lại cho chắc.
Em cũng thấy đầu CD FL nghe khá hay. Nhưng dở một cái là chỉ nghe đc mỗi đĩa CD nên em đang định làm theo tư vấn của cụ trankhon84 (link http://www.otofun.net/threads/364334-can-tu-van-am-thanh-cho-ford-laser ). Tức là chế thêm jack cắm thiết bị nghe nhạc bên ngoài vào đầu CD, theo chỉ dẫn tại trang http://cityford.vn/Forum/default.aspx?g=posts&m=22 để nghe mp3, lossless...
Đã có cụ nào làm vụ này chưa ạ?? chỉ giáo cho em địa chỉ chế CD với???
Chế cháo này chính là bài của em trên OF trước đây chắc a cityford copy - paste được, giờ chả tìm lại đc, nếu cụ có nhu cầu e hướng dẫn cụ.

tuyenvpt

Xe tăng
May quá. Gặp được tác giả luôn.
Cụ giúp em với ạ. Em thì mù tịt về khoản này. Cụ chỉ cho em cần phải mua những gì và quan trọng nhất là mang đi chế ở đâu ạ???
Chế cái này chỉ phải mua cái jac 3.5mm loại như trong hình thôi hết tầm 3.000đ, còn nếu cụ biết về điện tử thì tự làm ngon nếu không thì cụ cứ tháo ra và in cái sơ đồ ra các cửa hàng điện tử nhờ họ làm cho rồi trả công. Em chân tay lâu ko cầm mỏ hàn thấy ngứa ngáy muốn giúp cụ lắm nhưng dạo này bận quá :D, nếu cụ để thư thư vài tháng nữa thì em hứa sẽ thu xếp giúp cụ 1 tay.

ku_tom

Xe máy
Em là mem mới, em đang định lấy con FL 1.8 AT 2004 ạ. Giá 320 đc k các bác? E đang tập lái. Em là Nữ sd. Nhờ các bác tiw vấn giúp ạ

Chỉnh sửa cuối:

xekoxeko80

Xe tải
Em là mem mới, em đang định lấy con FL 1.8 AT 2004 ạ. Giá 320 đc k các bác? E đang tập lái. Nữ sd. Nhờ các bác tiw vấn giúp ạ
giá đấy là rẻ đó mợ ạ. Mợ nhờ người xem kỹ chất máy và lai lịch rõ ràng là quất đi thôi ợ.

ku_tom

Xe máy
Cảm ơn bác nhìu. E thich fL hơn anh Buổi sáng ạ.

Adesign

Xe tăng
Website
www.vectorad.vn
Thông tin của mợ đưa ra chung chug quá lên chẳng biết tư vấn thế nào cả, nhưng với 1 em FL 1.8 đời 2004 giá đó là ok. Mợ cứ nhờ thợ xem máy móc và nguồn gốc em nó ngon là cưới thôi.

Nếu mợ muốn tìm hiểu rõ hơn về FL các loại thì sáng mai 9h30 mời cụ qua cf Coffe Climax ở Cung văn hóa Việt Xô (Trần Hưng Đạo) để đc chia sẻ kinh nghiệm.

montaigne

Xe tải
Rất hợp lý. Có điều là mợ nên chọn màu cho hợp nữa thoai!

matmo

Xe tăng
Cảm ơn bác nhìu. E thich fL hơn anh Buổi sáng ạ.
Cái này...
Cháu đã có 1 quyết định đúng tử 2009: mua FL "cũ ơi là cũ" chứ ko chọn BS "brand new", đến bi giờ (hợp về điều kiện t/chính, sở thích, chất xe).
Nếu mua FL để "tập lái mới" thì cháu ngưỡng mộ mợ quá! He he.
Xe này "cực lành".

htlongbien

Xe điện
Mợ là hoa hậu làng FL gồi! Mợ có nhiều đặc biệt quá!

ku_tom

Xe máy
Toppic bị làm sao vậy các cụ nhỉ? Mất hết mấy trang sau

htlongbien

Xe điện
Mong admin trả lại cho thớt chúng cháu nội dung mấy ngày vừa qua (từ 22-27/7) Cháu xin cảm ơn!

Chỉnh sửa cuối:

htlongbien

Xe điện
Kính gửi: BĐH OF
Lại một lần nữa cháu lại thấy bất ngờ trước việc click chuột của Ban quản trị
Cháu thiết nghĩ Ban quản trị nên thông báo trước cho anh em trong thớt biết là sẽ định làm gì? để anh em còn hồi hộp chuẩn bị hay giải thích chứ! ai lại cứ rèo 1 cái là fix luôn!
Thêm nữa cháu cũng thấy không ổn về việc Ban quản trị tự ý đặt tên đường link: cuoc-op-dau-tien-cua-hoi-flf...Chỉ cần nêu 1 điều đơn giản là FLF không phải tên do cụ HANHKHAT đặt ra...

Rất mong Ban quản trị thực sự quan tâm:
1. Chuyển thớt: Tụ tập hội nhà ......các cụ ơi về thuộc Ford Club và mở thớt này ra cho chúng cháu tiếp tục (Hiện nay số phận của thớt này đang bị đóng: http://www.otofun.net/threads/355191-tu-tap-hoi-nha-laser-tai-ha-noi-di-cac-cu-oi) và cũng bị đóng không có báo trước 1 câu: sau 1 đêm thức dậy là cửa đóng then cài. Chính vì lý do đó mà anh em FLF phải đi lang thang 2 thớt, lúc thì vào: Mọi thắc mắc về FL- lúc thì vào em lập hội L đây.

2. Chuyển giúp chúng cháu một số nội dung liên quan đến gia đình nhà FL trong thời gian vừa qua phải đi ở nhờ 2 thớt đó.

3. Trả lại tên thớt này là Mọi thắc mắc về FL theo đúng nghĩa của nó- qua thời gian các Ofer đã quen với tên thớt này và ý nghĩa là giúp nhau, chia sẻ "làm" cho vợ 2 ngày càng mơn mởn hơn!

Với cá nhân cháu nghĩ là như vậy là đã nhờ Ban quản trị phải click chuột nhiều rồi nên trước mắt cháu có ý nhờ ít ít như vậy, rất mong nhận được sự ủng hộ giúp đỡ thật tình của Ban quản trị. Cháu cảm ơn nhiều!
Các thành viên gia đình FLF và các cụ trong OF có ủng hộ cháu không ah? Cháu cảm ơn các cụ rất nhiều vì đã đọc và ủng hộ suy nghĩ của cháu!

Chỉnh sửa cuối:

bagiahuhu

Xe buýt
kỷ niệm ngày thương binh liệt sỹ, các cụ min/mod có một việc làm đầy ý nghĩa hihi

Adesign

Xe tăng
Website
www.vectorad.vn
Lần thứ 2 hội FLF lại phải lang thang, có hội nào như hội này không??? muốn góc cái đầu lên 1 tý cho bằng bạn bằng bè mà khó quá. Các cụ trước khi đóng cũng lên ngợi mở cho chúng em cửa để bước tiếp và lấy chỗ mà hội đàm chứ.

E chán cái cảnh AE mở thớt rồi min/mod đóng thớt này lắm rồi. Hãy hướng dẫn hoặc cho em biết phải làm ntn để có 1 cái thớt được tồn tại hợp pháp và lâu dài để AE em có chỗ mà sinh hoạt và hội đàm cũng như chia sẻ kinh nghiệm.

E xin cảm ơn