Chi hội Cùng OF Lạng Sơn & TTH đến với ngày tựu trường của các em h/s xã Ái Quốc, Lạng Sơn

Trạng thái
Thớt đang đóng

ThanhTrung

Xe điện
Kích thước tranh rộng 1,6m vẫn vừa lòng xe lão đỉa, làm một chuyến đi lão đỉa ơiiiiiiiiiii
Theo em để kết thúc đấu giá rồi chở thẳng đến địa chỉ ng đấu thắng thì hay hơn, mà khả năng cao lão Đỉa trúng bức tranh đấy òi :))
Đằng nào chả về nhà lão đấy...:))

ThanhTrung

Xe điện
Kích thước tranh rộng 1,6m vẫn vừa lòng xe lão đỉa, làm một chuyến đi lão đỉa ơiiiiiiiiiii
Theo em để kết thúc đấu giá rồi chở thẳng đến địa chỉ ng đấu thắng thì hay hơn, mà khả năng cao lão Đỉa trúng bức tranh đấy òi :))
Đằng nào mà chả về nhà lão đấy...:))

Komat

Xe tải
Em xin phép sử dụng lời văn của Nhà TTH để đưa sang fb kêu gọi bạn bè ủng hộ cho các cháu các cụ các mợ nhé.

Boytriton

Xe điện
Em xin phép sử dụng lời văn của Nhà TTH để đưa sang fb kêu gọi bạn bè ủng hộ cho các cháu các cụ các mợ nhé.
Không sao cụ ơi, mình làm TT mà, đã TT ở đâu cũng vậy thôi ạ.

phan huyen nhi

Xe điện
nso đang mải đi chợ, vụ đóng đồ dịa điểm ở đâu vạy cả nhà ơi
Mượn địa điểm của anh Zad ở đầu Mễ Trì em ạ, địa điểm này rất thuận lợi cho việc chuyên chở, đóng gói.

phan huyen nhi

Xe điện
Nhất trí cụ ơi, cụ và các cụ, mợ bên nhà cùng vào đây cho chuơng trình tiến triển sôi động lên nhé. Còn có gần 20 ngày nữa là triển khai chuơng trình rồi.

phan huyen nhi

Xe điện
Chị Ngananhvu, chị Havu92 và em Xanh ơi, tuần này hôm nào đóng tập tô được đây?

Chipxinh

Xe tải
Mợ Nhi ơi bánh kẹo cho chuơng trình em chuẩn bị đủ hết rồi mợ xem hôm nào đóng và tập kết ở đâu để em chuyển đến nhé.

ideacar

Xe tăng
Một số công việc cần trợ giúp:

I. Đã nhận:
1. Cần làm giúp 300 tờ đơn thuốc theo mẫu để bác sĩ có thể tiết kiệm tối đa thời gian khám cho các con học sinh
Người nhận: Ngân Huyền - nhóm Nụ cười

II. Đang cần trợ giúp
1. Chương trình cần tìm điểm tập kết lẻ để nhận đồ ủng hộ, sau đó sẽ chuyển đến tập kết lớn để phân loại và đóng gói.
Cụ mợ nào có thể giúp thì xin cho chương trình nhờ địa điểm nhận đồ ủng hộ nhé.

2. Chương trình cần 1 xe tải loại 1 tấn để vận chuyển bức tranh dài 2.2m từ bên Gia Lâm về.
Cụ mợ nào có xe có lái thì giúp đỡ chương trình 1 chuyến vận chuyển nhé.

(còn tiếp)
Nếu cần điểm tập kết phía Lâm Gia Trang thì quán em nhá.
Còn bức tranh thì để em xuống đo cụ thể cái máy cày xem nó có vừa bức tranh không?

Một số công việc cần trợ giúp:

I. Đã nhận:
1. Cần làm giúp 300 tờ đơn thuốc theo mẫu để bác sĩ có thể tiết kiệm tối đa thời gian khám cho các con học sinh
Người nhận: Ngân Huyền - nhóm Nụ cười

II. Đang cần trợ giúp
1. Chương trình cần tìm điểm tập kết lẻ để nhận đồ ủng hộ, sau đó sẽ chuyển đến tập kết lớn để phân loại và đóng gói.
Cụ mợ nào có thể giúp thì xin cho chương trình nhờ địa điểm nhận đồ ủng hộ nhé.

2. Chương trình cần 1 xe tải loại 1 tấn để vận chuyển bức tranh dài 2.2m từ bên Gia Lâm về.
Cụ mợ nào có xe có lái thì giúp đỡ chương trình 1 chuyến vận chuyển nhé.

(còn tiếp)
khu vực Kim Mã - Nguyễn Chí Thanh, thì có em ạ.

phan huyen nhi

Xe điện
Mợ Nhi ơi bánh kẹo cho chuơng trình em chuẩn bị đủ hết rồi mợ xem hôm nào đóng và tập kết ở đâu để em chuyển đến nhé.

Ôi nhanh vậy à, Chíp tái xuất giang hồ cái đã nóng hôi hổi nhé, :)
Tuần này đang dự định đóng tập tô, tuần sau đóng bánh kẹo thì hợp lý cả nhà nhỉ? Đóng sớm quá sợ ảnh hưởng chất lượng cũng ko tốt.
Cả nhà ơi, có ai có căn phòng nhỏ xinh để trưng dụng đóng bánh kẹo và đóng tập tô được ko? Vì nếu đóng 2 món này số lượng ko nhiều nên cũng ko cần đến diện tích rộng chỗ anh zad. Nếu ko ai có địa điểm hợp lý thì em đề xuất là địa điểm nhà em ở thị trấn Kim Giang cả nhà nhé, :)

Ngananhvu

Xe hơi
Hôm nay, ngày 12/8/2013, em đã nhận được ủng hộ chương trình Lạng Sơn của cụ/mợ MHD số tiền là 500k. Thay mặt Chi hội TTH, cảm ơn cụ/mợ rất nhiều @};-.

Chị Ngananhvu, chị Havu92 và em Xanh ơi, tuần này hôm nào đóng tập tô được đây?
Để mai chị mua bìa màu đưa Đỉa in bìa tập tô đã rồi mình đóng nhé. Hoa xanh ưi, photo các hình tập tô xong chưa em?

Nhi ơi, mình tìm quán cafe đóng gói bánh kẹo và đóng tập tô được không em? Làm ở quán cafe cho thoải mái, mình uống nước ở quán để họ phục vụ cho mình đỡ mệt. Cả nhà có nhất trí thế không để em hỏi chủ quán cafe ở Tô Vĩnh Diện, chỗ quán mình ngồi họp 1 lần rồi đấy ạ, em bảo họ cho mình cả cái khuôn viên sân đằng sau luôn.

lambogi79

Xe điện
Hôm nay, ngày 12/8/2013, em đã nhận được ủng hộ chương trình Lạng Sơn của cụ/mợ MHD số tiền là 500k. Thay mặt Chi hội TTH, cảm ơn cụ/mợ rất nhiều @};-.

Để mai chị mua bìa màu đưa Đỉa in bìa tập tô đã rồi mình đóng nhé. Hoa xanh ưi, photo các hình tập tô xong chưa em?

Nhi ơi, mình tìm quán cafe đóng gói bánh kẹo và đóng tập tô được không em? Làm ở quán cafe cho thoải mái, mình uống nước ở quán để họ phục vụ cho mình đỡ mệt. Cả nhà có nhất trí thế không để em hỏi chủ quán cafe ở Tô Vĩnh Diện, chỗ quán mình ngồi họp 1 lần rồi đấy ạ, em bảo họ cho mình cả cái khuôn viên sân đằng sau luôn.
được thế thì còn gì bằng, cơ mờ họ có tính giờ ngồi không đấy chị Vú:P

phan huyen nhi

Xe điện
Nếu cần điểm tập kết phía Lâm Gia Trang thì quán em nhá.
Còn bức tranh thì để em xuống đo cụ thể cái máy cày xem nó có vừa bức tranh không?
Quán nhà ông đang sửa cơ mà, có ảnh hưởng ko? nếu ko thì duyệt địa điểm nhà ông nhé.

khu vực Kim Mã - Nguyễn Chí Thanh, thì có em ạ.
Cụ cho cái địa chỉ cụ thể lên đi, để em còn đăng tin cụ tỷ, :)

phan huyen nhi

Xe điện

He, vậy vẫn trưng dụng máy in màu của nhà Đìa à, :)
Quán cafe ở đó em sợ phía sau hơi tối, hơn nữa mình đóng đồ phải ngồi dưới nền lại sợ hơi ẩm chị ạ, có giải pháp khắc phục ko chị :)

Ngananhvu

Xe hơi
được thế thì còn gì bằng, cơ mờ họ có tính giờ ngồi không đấy chị Vú:P
Họ không tính giờ ngồi đâu mờ cậu lo nhé. Cứ yên tâm chuẩn bị mỗi siền uống nước thôi.

He, vậy vẫn trưng dụng máy in màu của nhà Đìa à, :)
Quán cafe ở đó em sợ phía sau hơi tối, hơn nữa mình đóng đồ phải ngồi dưới nền lại sợ hơi ẩm chị ạ, có giải pháp khắc phục ko chị :)
Máy của Đỉa vưỡn ngon lắm chứ bộ =)).
Để chị hỏi lại chủ quán xem sao, mai chị báo nhé.

phan huyen nhi

Xe điện
Họ không tính giờ ngồi đâu mờ cậu lo nhé. Cứ yên tâm chuẩn bị mỗi siền uống nước thôi.
Máy của Đỉa vưỡn ngon lắm chứ bộ =)).
Để chị hỏi lại chủ quán xem sao, mai chị báo nhé.
Dạ, mai chị hỏi lại đi, nếu ok thì thứ 5 này đóng tập tô luôn nhé, :)

Trạng thái
Thớt đang đóng