[Funland] Cùng nhau cổ vũ MU vô địch Europa League

Vinhdq164

Xe buýt
Fan Mu họ ảo tưởng sức mạnh vs hay đi cà khịa các fan đội khác nên đi đâu cũng bị đáp gạch đá vs gọi là Mờ u ng* đ*n...ảo tưởng sức mạnh và sống thiên về quá khứ hào hùng cụ ah.
Em là fan Chè xanh =)). thi thoảng cũng hay chọc vs đá đểu fan Mu
Diễn đàn ảo mà các bố cứ coi như thật chửi nhau loạn xì ngậu nên. Yêu đội nào thì cứ thế mà yêu việc gì phải bô bô ra và đi cà khịa đội khác nhỉ?

toichothue

Xe tải
Diễn đàn ảo mà các bố cứ coi như thật chửi nhau loạn xì ngậu nên. Yêu đội nào thì cứ thế mà yêu việc gì phải bô bô ra và đi cà khịa đội khác nhỉ?
con người lạ lắm cụ ah. ae họ còn choảng nhau cũng từ câu chuyện chém gió bóng bánh ở Ngoại hạng Anh... từ câu đùa về đội bóng Liv vs Mu cũng lôi ra thành nắm đấm dc. em còn ăn quả vào mũi vì can 2 bố ấy =))

zacknguyen255

Xe tải
giờ lắm fan lắm nơi, cứ 1 vài ông fan này đi cà khịa là vài ông fan khác vào cà khịa lại phát mệt. Bữa có page MU cà khịa, em vào nhắc bảo cà khịa ít thôi, mình hơn gì nó đâu mà cà khịa. Lại đc mấy thanh niên vào chửi em, bảo k chửi k ghét Liv k phải là fan MU đích thực. Mệt với các cháu quá

Vinhdq164

Xe buýt
con người lạ lắm cụ ah. ae họ còn choảng nhau cũng từ câu chuyện chém gió bóng bánh ở Ngoại hạng Anh... từ câu đùa về đội bóng Liv vs Mu cũng lôi ra thành nắm đấm dc. em còn ăn quả vào mũi vì can 2 bố ấy =))
Buồn cười quá cụ nhỉ? Bảo các cháu choai choai còn húng chó thì không nói. Đâu lắm ông cũng phải 3x-4x r mà còn thế...

Vinhdq164

Xe buýt
giờ lắm fan lắm nơi, cứ 1 vài ông fan này đi cà khịa là vài ông fan khác vào cà khịa lại phát mệt. Bữa có page MU cà khịa, em vào nhắc bảo cà khịa ít thôi, mình hơn gì nó đâu mà cà khịa. Lại đc mấy thanh niên vào chửi em, bảo k chửi k ghét Liv k phải là fan MU đích thực. Mệt với các cháu quá
Toàn bọn ngáo mà cụ. M yêu ai m để trong lòng chứ việc gì phải bô bô r chửi nhau. Còn kiểu cà khịa thì đúng chất trẻ trâu chính hãng r. Loại đấy coi như dẫm vào mứt cụ ạ

IP man

Xe lăn
Bố này nick từ 2013 mà trẻ trâu nhỉ? Già đầu r còn đi cãi nhau vì anti đội bóng, Ngẫn...
Có cụ ngẫn ý :D. Cãi nhau ở đâu? Đá kém thì nhận là đá kém còn gáy làm gì. Bị chê 1 phát thì sửng cồ, hộc cả máu mũi ra :P
Thích bàn luận chuyên môn thì có khu vực thể thao riêng, thớt riêng sao ko vào đó mà luận. Lôi ra quán cafe là chỗ public, ai chẳng có quyền comment. Cụ cứ làm như cái khu vực này của nhà cụ ý, thế mới là ngẫn :D
Bảo sao người ta cứ nói Man ngu si đần ;))

Vinhdq164

Xe buýt
Có cụ ngẫn ý :D. Cãi nhau ở đâu? Đá kém thì nhận là đá kém còn gáy làm gì. Bị chê 1 phát thì sửng cồ, hộc cả máu mũi ra :P
Thích bàn luận chuyên môn thì có khu vực thể thao riêng, thớt riêng sao ko vào đó mà luận. Lôi ra quán cafe là chỗ public, ai chẳng có quyền comment. Cụ cứ làm như cái khu vực này của nhà cụ ý, thế mới là ngẫn :D
Bảo sao người ta cứ nói Man ngu si đần ;))
Thôi bố ạ. Cái giọng của bố thế còn abc làm j? Khác gì mấy thằng trẻ trâu gây war nhau trên face k? Cũng có tuổi r chứ ít j? Còn diễn đàn là diễn đàn chung. Ai chả biết thế. Nếu chỉ chê nhau đá kém 1 câu chắc chả ai nói j? Bố còn lôi các thứ ra cà khịa. Cứ bảo fan mu nọ kia chứ bố cũng khác cái j chúng nó. Lũ trẻ trâu đâu

IP man

Xe lăn
Thôi bố ạ. Cái giọng của bố thế còn abc làm j? Khác gì mấy thằng trẻ trâu gây war nhau trên face k? Cũng có tuổi r chứ ít j? Còn diễn đàn là diễn đàn chung. Ai chả biết thế. Nếu chỉ chê nhau đá kém 1 câu chắc chả ai nói j? Bố còn lôi các thứ ra cà khịa. Cứ bảo fan mu nọ kia chứ bố cũng khác cái j chúng nó. Lũ trẻ trâu đâu
Gớm nữa, trình độ kém lại thích ra chỗ công cộng gáy thì phải chấp nhận gạch đá. Không thì xin mời về đúng nơi đúng chỗ.
Cái việc mỉa mai, cà khịa là chuyện ngàn đời của thể thao, còn diễn đàn là nơi tự do, cảm nhận như nào thì comment như thế chứ ra vẻ đạo đức giả làm deck gì, phỏng cụ.
Chú nào yếu đuối quá, không chịu nổi áp lực thì về nhà khóc với mẹ thôi chứ biết làm sao ;))

Beu 4x4

Xe điện
Trên kia thấy 1 bố nick 2013 đã là khủng r. Đây lại có bố nick 2011. Đúng là loại trẻ trâu đi cãi nhau vì 1 đội bóng. Không hiểu mang cái văn hóa này về dậy con cái thì có khá gì hơn không nhỉ? Thêm 1 thằng trẻ trâu nữa
Mài biết các anh ngoài đời thì mài sẽ thấy mài trẻ con đấy em.
Trẻ con thì hiểu thế đệt nào đc các anh ăn chơi đụ ị ra làm sao??!!!
Tưởng viết cái còm khệnh tí thì người nhớn lên đc hở??

Vinhdq164

Xe buýt
Mài biết các anh ngoài đời thì mài sẽ thấy mài trẻ con đấy em.
Trẻ con thì hiểu thế đệt nào đc các anh ăn chơi đụ ị ra làm sao??!!!
Tưởng viết cái còm khệnh tí thì người nhớn lên đc hở??
Ah thế ah. Diễn đàn là ảo thôi. Nhưng cái văn hoá nó thể hiện ngay ở mấy câu nói r. Tôi cần j biết bên ngoài ông ntn? Nhưng chắc ông hơn tuổi tôi. Nhưng cái kiểu thể hiện như thế nó trẻ trâu lắm. Cái kiểu ahbp mà thôi. Chứ ng điềm đạm k ai thở ra mấy câu thối như thế đâu

Beu 4x4

Xe điện
Riêng nói về bọn phan đb nhá, anh em còn đang định khen phan rùa mà cũng có kẻ tâm huyết như cái nick hoangduc gì đó kia.
Còn ngoài ra bọn ko hiểu gì về đam mê, thú vui... còn giở giọng khộng khệnh người nhớn, thì thôi tội nghiệp cậu cũng chỉ khuyến mại nốt cái còm này.

lowschool

Xe tải
1 vote cho MU vô địch, đội này hồi xưa trẻ con em từng hâm mộ.

manchester6868

Xe tăng
cụ lập nick mới làm fan phong trào cũng đc ;))
Muốn đổi tên lắm cụ à. Manchester này không biết là city hay united. Nhưng cũng kéo của nhà em vài cái nhà rồi. Ngại lập nick mới lắm không thì cũng bỏ tên này lâu rồi

Xế Độp

Xe điện
Topic có vi phạm gì quy định đâu cụ.
Em thì còm rất lịch sự nhé. ;))
Vào box thể thao như các topic tt khác cho công bằng
Có topic giàm cân còn cho vào box thể thao được chả nhẽ topic này của chã nào mới được ưu ái thế :D

Chỉnh sửa cuối:

IP man

Xe lăn
Riêng nói về bọn phan đb nhá, anh em còn đang định khen phan rùa mà cũng có kẻ tâm huyết như cái nick hoangduc gì đó kia.
Còn ngoài ra bọn ko hiểu gì về đam mê, thú vui... còn giở giọng khộng khệnh người nhớn, thì thôi tội nghiệp cậu cũng chỉ khuyến mại nốt cái còm này.
Hí hí, fan Dùa thì có hẳn chỗ riêng trong box thể thao, cả mùa cố cày thì được 50 trang :)). Chứ ở đây toàn thợ nhuộm: ăn tục, nói phét, oánh rắm rong là hết chữ thôi cụ :P

chuot08

Xe lăn
Có cụ nào xem trận BK2 ko? Chú Martinez số 10 Inter đá hay quá!

chuot08

Xe lăn
4-0, Inter chắc suất tranh cúp rồi!