[Funland] Cùng nhau cổ vũ MU vô địch Europa League

hoangduc.sbr

Xe container
Cám ơn người anh em đã nói hộ lòng tôi. Kình địch ko đội trời chung thì chả kiêng nể, lịch sự gì nhé. Đã là fan sống chết với LFC thì tất cả những thứ gì thuộc về Man Utd đều là cỏ rác.
Ra là các cụ Liv đói rác quá nên phải rủ nhau vào thớt này bới ăn:))

thanh040506

Xe trâu
Em thừa nhận là em thẹn vì em ko làm đc như fan Liv là chửi các hlv đội đối địch đáng tuổi cha chú mình là thằng già bao giờ và còn xem đó là điều b/thường tự hào :)) (cũng b/thường vì ngoài đời nhiều thằng vẫn thấy oai khi chửi người già mà:))).
Lần gần đây nhất thì cũng chỉ gọi Kloops là lão Kloops chứ chưa bao giờ gọi theo cái kiểu "thằng" miệt thị bao giờ. Cái này quả thực thua xa fan Liv :))
Cụ gọi Klopp là Kloops thì khác gì miệt thị nhể☺

Hainam1987

Xe hơi
MU giờ đã nếm trải cảm giác của các đội bóng khác khi ăn rùa thế nào, quá phung phí cơ hội

hoangduc.sbr

Xe container
Cụ gọi Klopp là Kloops thì khác gì miệt thị nhể☺
Vì em là người VN chứ có phải ng Anh đâu, Ing lịch kém nên đến viết cái tên sân Old Tra phót nhiều khi còn chả biết viết ntn cho đúng :))
Giờ bắt viết đúng tên 1 người ko thuộc đội mình thích thì quá là bắt bẻ nhau;))

tab00

Xe điện
Ra là các cụ Liv đói rác quá nên phải rủ nhau vào thớt này bới ăn:))
Khá khen cho người anh em ko rúc & im thit thít trong hang mà vẫn xồ ra chiến đấu. Thật hồng phúc cho Man Utd khi có những fan như thế này. Các bạn có thể từ voi xuống chó, hoặc cùng lắm xuống chuột; chứ không thể thành gián, giòi, bọ được.

hoangduc.sbr

Xe container
AQ sống lại cũng gọi lão là cụ ☺
Cái này ko hề AQ đâu cụ, bởi đh dự bị cũng làm j có ai tử tế đâu mà thay vào để mong khá hơn mấy thằng bị thay. Như trận gặp South thay người phút 80' để cuối cùng bị gỡ hòa cuối trận đấy.
Có cái bài báo này nó viết đúng ý lý giải vì sao tới tận 87' Ole mới chịu thay ng (mà thực ra là thay cho có).

hoangduc.sbr

Xe container
Khá khen cho người anh em ko rúc & im thit thít trong hang mà vẫn xồ ra chiến đấu. Thật hồng phúc cho Man Utd khi có những fan như thế này. Các bạn có thể từ voi xuống chó, hoặc cùng lắm xuống chuột; chứ không thể thành gián, giòi, bọ được.
Ăn no chưa?:))

hoangduc.sbr

Xe container
Khổ thân fan Penchester Utd của HLV Sát-thủ-một-lằn, giờ chỉ còn rướn rướn hẩy hẩy chống cự lấy lệ.
Bảo thớt về Mu là rác mà nãy giờ cứ câu giờ ngụp lặn mãi trong này để ăn nên hỏi ăn đã no hay chưa thôi mà:D

zacknguyen255

Xe tải
thôi mấy cụ fan đội khác vào chém thì đừng có để ý làm gì. Phải công nhận MU giờ còn 1 cuộc cách mạng dài nếu muốn quay lại thời đỉnh cao ngày xưa. Mùa năm tới hi vọng vẫn giữ được top 4 và gắng vào đc 1/16 C1 thôi. Dù sao với tình hình hiện tại so với mấy năm gần đây em nghĩ là MU đang trở nên đáng xem rồi, em vẫn thích kiểu bóng đá tấn công như này :)

tab00

Xe điện
thôi mấy cụ fan đội khác vào chém thì đừng có để ý làm gì. Phải công nhận MU giờ còn 1 cuộc cách mạng dài nếu muốn quay lại thời đỉnh cao ngày xưa. Mùa năm tới hi vọng vẫn giữ được top 4 và gắng vào đc 1/16 C1 thôi. Dù sao với tình hình hiện tại so với mấy năm gần đây em nghĩ là MU đang trở nên đáng xem rồi, em vẫn thích kiểu bóng đá tấn công như này :)
Em đi qua thả 1 câu bình luận vô cùng hiền hòa mang tính xây dựng cao nhưng cụ ấy kích động dữ dội quá, chả nhẽ em lại mang kích điện ra để tự vệ.

Vinhdq164

Xe buýt
Dạ vâng, cảm ơn cụ đã cho phép gáy. Để bao giờ lập kỷ lục thua cả 3 trận bán kết ở những giải đấu hạng bét trong 1 mùa giải thì chúng em xin phép gáy to hơn :))
Bố này nick từ 2013 mà trẻ trâu nhỉ? Già đầu r còn đi cãi nhau vì anti đội bóng, Ngẫn...

Vinhdq164

Xe buýt
Cụ chấp đél bọn phan dùa. So nào đc với phan Liv trung thành với clb lên voi xuống chó bao năm thăng trầm.
Phan rùa kiểu đám các cháu gái tuổi teen tập tọng hành kinh thích anh Béc căm đẹp chai ngày xưa đã đc coi là lâu đời.
Cái bọn thành tích chủ yếu tập trung thời thằng già lưu manh Sơn cà chua cũng gọi là lâu đời hơn con Man C đc tí.
Thật mấy chục năm nay đc chú Cantona có vẻ đàng hoàng nhất. Còn lại cả lũ rặt như cái gánh sô bít yểu điệu, từ cầu thủ đến phan.
Trên kia thấy 1 bố nick 2013 đã là khủng r. Đây lại có bố nick 2011. Đúng là loại trẻ trâu đi cãi nhau vì 1 đội bóng. Không hiểu mang cái văn hóa này về dậy con cái thì có khá gì hơn không nhỉ? Thêm 1 thằng trẻ trâu nữa

Vinhdq164

Xe buýt
Vào Of tưởng văn minh hơn mấy trang troll bóng đá trên facebook. Hóa ra cũng lắm trẻ trâu tàu ngầm trong này thật. Các bố ít ra cũng có tuổi r mà vào đây chửi nhau. Sợ và nể các bố thật

Xích Lô 21

Xe hơi
Trận đấu giữa Sevilla - Mu mà chả hiểu ở đâu mọc ra mấy ông thần (thần kinh) Liv vào ẳng nhặng hết cả lên, k hiểu mấy đồng chí này ở ngoài làm được cái gì nhỉ?

toichothue

Xe tải
Vào Of tưởng văn minh hơn mấy trang troll bóng đá trên facebook. Hóa ra cũng lắm trẻ trâu tàu ngầm trong này thật. Các bố ít ra cũng có tuổi r mà vào đây chửi nhau. Sợ và nể các bố thật
Fan Mu họ ảo tưởng sức mạnh vs hay đi cà khịa các fan đội khác nên đi đâu cũng bị đáp gạch đá vs gọi là Mờ u ng* đ*n...ảo tưởng sức mạnh và sống thiên về quá khứ hào hùng cụ ah.
Em là fan Chè xanh =)). thi thoảng cũng hay chọc vs đá đểu fan Mu