Cùng nhà ford lên tà té (điện biên) ăn tết độc lập

miutrang

Xe tải
Xem video của cụ An Dong cảm giác "phê" hơn say sóng nhiều.

@ các nhiếp ảnh gia RS,

Theo yêu cầu của một số thành viên nòng cốt, em cần tập hợp ảnh để dựng clip trước khi tổng kết (clip hình truyền thống). Các cụ chọn lựa, gạn lọc & hú em tiếng để em đến để copy nhé.

ym9972

Xe buýt
Cụ Xe hoặc cụ nào có địa chỉ để upload lên rồi down về cho tiện, chứ "em đến để copy" thì có mà chạy quanh Hà Nội, cụ Xe có tiếng là chu đáo nhưng chu đáo quá thế này chúng em ngại lắm ợ.

An Dong

Xe điện
@ các nhiếp ảnh gia RS,

Theo yêu cầu của một số thành viên nòng cốt, em cần tập hợp ảnh để dựng clip trước khi tổng kết (clip hình truyền thống). Các cụ chọn lựa, gạn lọc & hú em tiếng để em đến để copy nhé.
Trong ổ cứng nhà em hiện có ảnh của HiPP, Chí Vân nhưng mới chỉ đến Mộc Châu lượt về. Các Cụ/Mợ nhớ mang thẻ nhớ đến vụ tổng kết chuyến đi vào cuối tuần ạ.

Boeing-787

[Tịch thu bằng lái]
Trong ổ cứng của cháu hiện có :
1. Một số ảnh của Ăn và Đóng
2. Ba ngày đầu của máy Lưu Thiên Mạnh ( cụ Mạnh đã cắt hẳn sang ổ của cháu cho rộng thẻ, nên cụ nhớ lưu ý mấy hôm nữa sang copy lại nhé )
3. Ba ngày đầu của cụ Nguyễn Chi Vân
4. Vài cái ảnh của máy bao diêm
Cuối tuần này cháu du hý Nam Hàn chục ngày, không ọp ẹp được với các cụ, tối nay rỗi rãi ới cụ Xe Ngựa ọp chui ở đâu thì copy luôn

Boeing-787

[Tịch thu bằng lái]
Trưa nay nại phải đi uống riệu !!!

Rybicka

Xe buýt
Kòn rất nhiều cao thủ, hiếp ảnh gia hạng bờ rồ chưa chịu xuất đầu lộ diện, tỷ như cụ Rì béo đây, không biết đi Sapa đã về chưa, hay còn đang say riệu ???
cái ông chụp trôm này hôm qua em thấy ở BV phụ sản (chả biết đến đới nàm rì)

Cụ Xe hoặc cụ nào có địa chỉ để upload lên rồi down về cho tiện, chứ "em đến để copy" thì có mà chạy quanh Hà Nội, cụ Xe có tiếng là chu đáo nhưng chu đáo quá thế này chúng em ngại lắm ợ.
Các cụ ý có vụ off chui rồi, bữa đó em chỉ tới để copy thôi cụ ạh. Nhưng vì bọn em hội kín nên thông tin chủ nhật này off ở nhà An Dong, bọn em không bao giờ tiết lộ ra ngoài đâu ;)):P

HiPP

Xe tải
Trong ổ cứng nhà em hiện có ảnh của HiPP, Chí Vân nhưng mới chỉ đến Mộc Châu lượt về. Các Cụ/Mợ nhớ mang thẻ nhớ đến vụ tổng kết chuyến đi vào cuối tuần ạ.
Nhiều anh nhạy cảm của em lắm nhé. Anh mà Post em đốt nhà

Cứ Từ Từ

OF vì cộng đồng
@ các nhiếp ảnh gia RS,

Em có một ít ảnh linh tinh. Chủ yếu chộp trên đường, sẽ lọc bớt và gửi các Cụ. Chuyến đi Tà té Điện Biên lần này thành công về mọi mặt. Từ chuẩn bị, triển khai, hậu cần, thời tiết, đến đảm bảo an toàn ... đều được chuẩn bị chu đáo và gặp may mắn, nhất là vụ thời tiết. Lúc mời các cháu HS vào lớp vì sợ nắng thì có tý mây xám sầm xì kéo về, trông khá là dọa dẫm. Cũng lo lo, mưa 1 phát thì đến tối chắc cũng chưa lo cho cần đấy con người và phương tiện ra nổi đường nhựa.
Cảm phục anh em nhà Focus rất nhiều, đặc biệt là khâu chuẩn bị và hậu cần, rất chu đáo, chi tiết!

An Mốc

Đi bộ
Hiii. Các cụ cho ảnh lên nữa đi nhé để em xem với.

hoangchung06

Xe buýt
@ các nhiếp ảnh gia RS,

Cụ XE ơi em có mỗi mấy cái này thôi gửi cụ trước luôn nhé.

3Gái

Xe tăng
Website
maithanhhaiddk.blogspot.com
Xem video của cụ An Dong cảm giác "phê" hơn say sóng nhiều.
Thì tối cuối cùng của chuyến đi, ngủ ở Mai Sơn. Các tay lái lụa xem video của GS Ăn Đóng, chiếu ra màn hình tivi to đùng. Xem xong, các cụ tay lái vững, từng chinh phục các cung đường, đều lảo đảo đứng dậy, lần tường về phòng.

Nói không ngoa, xem video của GS xong, đi Trường Sa mùa biển động vô tư. Chấp các loại sóng cấp 7 - 8.

Lẽ ra GS Ăn Đóng nên chuyển vào dạy trong Học viện Hải quân, hợp hơn nhiều!..