[Funland] Cùng cổ vũ đội tuyển U23 VN chiến thắng U23 Jordani

superPDP

Xe điện
Mấy thằng cứ chửi Xuân Trường non xanh giải 2018 giờ mới thấy tiền vệ trung tâm quan trọng như thế nào.. giải này chất lượng mọi tuyến hơn hẳn 2018 về thể hình, thể lực nhưng cái quan trọng nhất là đá tối om.. chán quá
Cái chính là 2018 là đỉnh cao XT rồi sau đó nó ko tự lớn thì đành chịu =))

Kappuccino

[Tịch thu bằng lái]
E nghĩ kịch bản đẹp nhất là chúng ta đi về thôi :D. Nghĩ thế cho nó nhẹ đầu.

Tiềm lực của mình chỉ mới ở dạng thủ thôi với đội hình tập thể di chuyển lên xuống này kia thôi. Chứ còn đối đầu 1-1, tranh chấp bóng bổng, xuống biên leo cánh, xâm nhập vòng cấm... toang hết. Chiến thuật thì có ông thầy lo, nhưng kĩ thuật còn phải rèn nhiều. Ít ra phải như Van Hau đi du học về tì đè tốt hẳn, tranh chấp, leo biên đều tốt thig mới tính chuyện đường dài.

Đá kiểu này thua thì ko thua, nhưng bảo thắng thì lại cầu may quá.
Chuẩn.

Về chiến thuật về kỷ luật về ý chí mình không thua kém.

Nhưng mặt bằng cầu thủ mình kém.

quochiep

Xe tăng
Em ko rõ điều lệ giải này lắm nhưng vẫn nghĩ hiệu số trước. Còn nếu đối đầu thì rắc rối phết nhể. Nhưng e vẫn nói lại là với chất lượng hàng tiền vệ như thế này thì sẽ ko thể mơ Olinpic đc. Và có thể chúng ta sẽ bị loại nhưng vẫn sẽ giữ chuỗi trận bất bại, một chút an ủi cuối cùng chăng
Giải này điều lệ khá giống Euro 2004 , năm mà Thụy điển và Đan Mạch đã bắt tay nhau hoà 2-2 để loại Italia .

Stark88

Xe buýt
Thôi thì cứ cố gắng thắng Triều Tiên đi đã, qua được vòng bảng thì vui, còn nếu vẫn ko qua được thì vẫn vui vì ra về với thành tích bất bại :D

Hp007hp

Xe buýt
Đúng ra là như này: 01. Tính hiệu số thắng thua ở các trận đối đầu trực tiếp => đối đầu. 02. Tính hiệu số tất cả các trận. 03. Tính số bàn thắng. 04. Luân lưu nếu gặp nhau trận cuối. 05. Tính thẻ.

Như vậy nếu mình thắng Triều Tiên 2 nháy thì tự động vào vì ông Jordan mới là dương 1. Ông UAE dương 2. Nếu hai ông hòa nhau thì hiệu số không đổi. Còn có thắng thua thì mình lại hơn điểm. :D
Thì hiệu số đối đầu trực tiếp đó cụ nếu chúng nó hoà 1-1 thì hiệu số 2 thằng là 1-1, còn mình là 0-0. Nếu hoà 0-0 tất thì mới tính cái mục 2 cụ ah.

Titanius

Xe hơi
Giải này điều lệ khá giống Euro 2004 , năm mà Thụy điển và Đan Mạch đã bắt tay nhau hoà 2-2 để loại Italia .
Còn may 1 phần là có ông kẹ Hàn đợi ở TK nên 2 ông kẹ kia cũng khó tính toán ;))

loithuxua

Xe tăng
Đúng ra là như này: 01. Tính hiệu số thắng thua ở các trận đối đầu trực tiếp => đối đầu. 02. Tính hiệu số tất cả các trận. 03. Tính số bàn thắng. 04. Luân lưu nếu gặp nhau trận cuối. 05. Tính thẻ.

Như vậy nếu mình thắng Triều Tiên 2 nháy thì tự động vào vì ông Jordan mới là dương 1. Ông UAE dương 2. Nếu hai ông hòa nhau thì hiệu số không đổi. Còn có thắng thua thì mình lại hơn điểm. :D
lấn cấn là hiệu số kg đổi nhưng cụ minhvtv3 bảo rằng nó hòa có bàn thắng còn ta thì hòa chúng nó kg bàn thắng, ta thắng BTT 2 bàn chỉ là điều kiện cần và sẽ bị vứt đi khi UAE Jordan hòa có bàn thắng. Ta bị loại vì so giữa các trận hòa 3 đội thì trận có bàn thắng hay hơn trận không bàn thắng.

Stark88

Xe buýt
Khả năng mình về là cũng cao đấy các cụ nhưng nói chung cái vui là ko bị toang sâu phập phù như hồi trước.
Cái chính đội hình U20 năm nay cánh và trung vệ đang bị hơi toang, còn giữa chú Đức Chiến cảm giác vẫn bị ngợp toàn chuyền hỏng lỗi rất ngớ ngẩn.
Chốt hạ đc TT thì cũng ko có gì đáng buồn cả. Đội hình vá víu quá. Đình Trọng đúng là hàng ngon lúc nó chưa vào lủng cánh toan toác vừa xem vừa đeo bỉm. Hàng công nên tính một thằng đột biến chứ Chinh Linh chỉ nên một ông vào, ông còn lại xơ cua.
Ko có gì đáng buồn :))
Công nhận, may Đình Trọng vào cái thì bọn Jordan ko còn cơ hội tấn công nữa, chứ nếu cứ như 35p đầu thì mình dễ thua 1 quả trước lắm. Mỗi tội ĐT vào thủ thì ổn rồi nhưng hàng công thì QH khác bọt với phần còn lại quá nên ko phối hợp được.

TungThoc

Xe điện
Cả đội cùng xem bộ phim VỀ NHÀ ĐI CON là vừa

tica

Xe điện

Cụ sai rồi. Nếu Jordan và UAE hòa nhau nhưng có tỉ số thì Việt Nam có thắng bao nhiêu cũng vô vọng. Vì xét đối đầu giữa 3 ông 5 điểm thì 2 ông kia hòa có tỉ số, Việt Nam hòa 2 trận 0-0.

emcobietdau

Xe container
Tuỳ tình huống họ lùi về thôi chứ tổng thể nó ép vn như ép mía ấy, mà đấy chỉ là Jor chứ chưa phải cỡ đầu bảng của Tây á như Saudi với Iran
Jordan đá thủ và chuyền dài cho tiền đạo chạy mà Cụ.

Cụ xem kỹ đi. Họ thủ toàn tập đấy.

Song Vịt

Xe buýt
Trận cuối cố gắng thắng Triều tiên kiếm 3 điểm và số bàn thắng nhiều nhất có thể; không quan tám nhiều trận còn lại làm gì.
Nếu trận kia có lợi cho mình, mình vào gặp Hàn thì cũng tạch với năng lực cầu thủ như này.
Nếu mình không vào được thì cũng ngẩng cao đầu mà về vì có 5 điểm; chẳng qua thua chỉ số phụ. Về ăn Tết cho vui, đường đến Olympic còn xa lắm

Anhgia_Hanoi

Xe hơi
Giải này chắc cụ Park hết son thật rồi, ông vừa phải thừa nhận nhiều ct thể lực kém.
Đúng là ko son như trước nhưng như vậy càng thấy sự tiến bộ của bong đá vn là thật chứ ko phải là nhất thời. Thể lực còn phụ thuộc vào đối thủ va lựa chọn chiến thuật của đối thủ. Riêng trận này đối thủ chọn lối đá giống hệt vn( giống Việt Nam khi gặp đội mạnh hơn). Để so sánh thể lực của mình với Tây á như vậy là ghê gớm lắm rồi, chưa kể từ h2 bắt buộc mình phải tấn công để ghi bàn.

Titanius

Xe hơi
Mà ông kẹ Korean này em thấy có nguy cơ sẽ vô địch giải này đấy Lão ơi.
Hàn mạnh cụ ạ, bọn Tây Á giải này chạy đến phút 70 thằng nào cũng hết sức ko duy trì được áp lực, gặp Hàn dễ toang.