[Funland] Cùng cổ vũ đội tuyển U23 VN chiến thắng U23 Jordani

nidea

Xe tăng
các cụ cũng không cần phải tính toán nhiều đâu!

Đen lắm mới dính hòa có tỷ số! 2 thằng Tây Á cho dù muốn dắt tay nhau vào chúng nó vẫn phải tính né bọn Xẻng bên bảng kia! Giải này tranh suất đi Olympic gặp bọn Xẻng ngay Tứ Kết éo thằng nào muốn!
Mà em thấy mấy thằng TT nó cay bọn HQ nên có khi trận cuối nó đá chết bỏ. VN lập kỷ lục ko thu ko thủng lưới vẫn về nhà

vivu.80

Xe buýt
Xem VN đá 2 trận vừa qua có thể thấy VN đá phối hợp tấn công chẳng thấy mảng miếng gì . QH bị đẩy lùi quá sâu do bị kèm chặt , HD thì có kĩ thuật nhưng xử lý chậm và ham đi bóng ( bóng đến chân thế nào cũng phải xử lý vài nhịp xong mới chuyền và hay có kiểu đi bóng vào trc vòng cấm địa để tự dứt điểm ) . Hai tiền đạo thì ko ai có kỹ thuật để cầm đc bóng hoặc đi bóng quấy đảo hàng thủ đối phương mà chỉ toàn kiểu tiền đạo truyền thống mà hàng TV ko áp đảo đc nên toàn đói bóng , mà bóng có tới đc thì cũng mất ! Trc đá seagame thì ăn đc đó đối thủ toàn kém hơn về thể hình , thể lực . Giờ thì ra giải châu lục thể hình ko còn là lợi thế nữa nên tịt luôn , may mà hàng thủ vẫn đứng vững nên vẫn còn cơ hội . Trận cuối TT đã bị loại nên VN dễ đá hơn do vậy có thể trông chờ vào thắng đậm để tự quyết đc số phận .
Hoàng Đức đi bóng tốt hơn Đức Chiến 1 chút nhưng xét về độ chậm chạp rườm rà thì 2 ông em này như nhau. Thậm chí Đức Chiến còn vượt trội ở khả năng chuyền ngu chuyền hỏng. Hai cánh thì còn phế hơn nữa, thôi chắc chả hy vọng gì nữa đâu.

duachuot123

Xe điện
Vấn đề e buồn ko phải vì mình bị loại lần này. Kể cả vào e cũng thấy ko vui vì e thấy chất lượng cầu thủ mình rất đáng buồn. Ko biết sau này làm thế nào làm trụ cột cho tuyển. Vô cùng lo lắng.

Stark88

Xe buýt
Đợt trước đá ở Tàu nó lạnh nên cũng đỡ mất sức hơn. Ngoài QH thì HĐ đá cũng sáng nhưng xử lý lại chậm. Có một quả TL nó ở vị trí thoáng như vậy mà ko chuyền làm phí mất cơ hội mười mươi
Hoàng Đức tốt ở lứa này thôi cụ ạ chứ so với Phan Văn Đức hay Công Phượng ở sự nguy hiểm thì chưa đạt yêu cầu được. Mà em nó trận này cũng mất sức nhanh, rê dắt đc vài đường là mất trụ chới với và ngã rồi. Thôi thì coi như xem để cổ vũ các em nó thôi chứ lứa này e dự là ko đi xa được.

Kuu

Xe lăn
Mà thôi, liệu ta có thắng đc bắc Triều ko đã các Cụ ạ, em nghi nghi...

Anhgia_Hanoi

Xe hơi
ok, vậy căng rồi, thôi các cụ bàn xem tìm cách bắt bọn Jordan UAE có thắng thua đi.:(
Trận này đầu tiên là khả năng có bàn thắng rất cao. Thứ hai là có thắng có thua vì thằng nào cũng muốn tránh Hàn quốc( tuy nhiên cái này xếp thứ 2 thôi vì còn hóng Việt Nam -Tt). Nên đẹp nhất là Việt Nam ăn bàn sau phút 60. Tuy nhiên xét về tổng thể, 2 trận vừa rồi cụ Pảk làm tốt, cầu thủ đá cũng tốt, hơn hẳn u23 2018.

NQHU

Xe điện
Mà em thấy mấy thằng TT nó cay bọn HQ nên có khi trận cuối nó đá chết bỏ. VN lập kỷ lục ko thu ko thủng lưới vẫn về nhà
việc mình phải tự giải quyết thôi! méo giải quyết được về nhà xứng đáng có gì phải lăn tăn

emcobietdau

Xe container
Vấn đề e buồn ko phải vì mình bị loại lần này. Kể cả vào e cũng thấy ko vui vì e thấy chất lượng cầu thủ mình rất đáng buồn. Ko biết sau này làm thế nào làm trụ cột cho tuyển. Vô cùng lo lắng.

Đá với Tây á mà họ phòng ngự đến 9 cầu thủ ở sân nhà. Thế là bóng đá của chúng ta lên tầm cao mới rồi đấy Cụ.

Quản Tượng

Xe tăng
Giải này vẫn hiệu số các cụ nhé, 2 thằng kia đang 4 và hiệu số là 2,1. mình 2 và hs 0. Trận sau giã Người anh e đồng chí kia 2 trái cách biệt là vào. vì nếu 2 thằng kia thắng thua thì 1-7 và 1-4. mình 5. 2 thằng kia hoà thì 3 thằng 5 và mình hs hơn jordan.
Lứa này phải nói là kém hơn lứa năm 2018, nhưng các đối thủ cũng tập trung hơn khi đá với mình, và thằng nào cũng cố vì vé olimpic.
Năm nay cánh mình gần như liệt, 2 cánh kém, giờ mới thấy Hậu nó quan trọng ntn. giữa cũng kém, Đức Chiến hay Thanh Sơn hay Thái Quý chưa thể hiện đc gì.
Mà các cụ cứ lo xa, vào đc đi đã, đã vòng sau thì thằng nào cũng như nhau thôi. Cứ phải hy vọng chứ

Titanius

Xe hơi
Có một khoảng cách tâm lý nhất định giữa lứa Q.Hải, B.T.Dũng,... và nhóm Đức Chiến, Hoàng Đức, Tấn Tài.

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Tính đối đầu trước thì mình hoà 2 trận 0-0 là thiệt rồi. Các cụ nhớ wc Ý bị Đan Mạch Thụy Điển hoà 2-2 loại đó, 3 ông đều 5 điểm. Dù hiệu số tổng Ý ngon hơn.
Nhưng gặp 2 thằng này mình hoà là kết quả tốt rồi, hy vọng trận cuối ăn Triều Tiên và 2 thằng kia bem nhau chết thôi.
Đúng ra là như này: 01. Tính hiệu số thắng thua ở các trận đối đầu trực tiếp => đối đầu. 02. Tính hiệu số tất cả các trận. 03. Tính số bàn thắng. 04. Luân lưu nếu gặp nhau trận cuối. 05. Tính thẻ.

Như vậy nếu mình thắng Triều Tiên 2 nháy thì tự động vào vì ông Jordan mới là dương 1. Ông UAE dương 2. Nếu hai ông hòa nhau thì hiệu số không đổi. Còn có thắng thua thì mình lại hơn điểm. :D

Hp007hp

Xe buýt
Mình hết quyền tự quyết rồi cụ, mà dự cũng chả ăn nổi TT với cái tâm lý vừa đá vừa dòm trận còn lại.
Bhl dòm thôi cụ, còn cầu thủ cứ phải đá cật lực. Cầu thủ ko dc biết kq trận kia đâu. Em nhớ trận Ý, cu thần đồng mặt rỗ (mà em quên tên :) ) nó ghi bàn ăn mừng ghi bàn xong lúc sau mới biết loại khóc như mưa.

emcobietdau

Xe container
Trong khi 3 đội ở bảng D trận cuối đá hết sức thì ở bảng C.

Hàn quốc và U bơ đá nhẹ nhàng cũng vào vòng trong.

Nên là cơ hội cho đội nhì bảng D gặp Hàn quốc là khá thấp thậm chí là không có cơ hội.

hoangduc.sbr

Xe container
Em dự cứ đá ntn thì VN sẽ kết thúc giải với thành tích bất bại, ko để thủng lưới bàn nào... và cũng ko ghi đc bàn nào.

itime

Xe điện
Website
www.vattunoithat.com.vn
Mấy thằng cứ chửi Xuân Trường non xanh giải 2018 giờ mới thấy tiền vệ trung tâm quan trọng như thế nào.. giải này chất lượng mọi tuyến hơn hẳn 2018 về thể hình, thể lực nhưng cái quan trọng nhất là đá tối om.. chán quá

Duchai80

Xe buýt
U23 UAE và Jordan hòa nhau có bàn thắng ở lượt cuối, U23 Việt Nam sẽ bị loại dù có thắng đậm U23 Triều Tiên với tỷ số nào.

Chỉnh sửa cuối:

superPDP

Xe điện
Khả năng mình về là cũng cao đấy các cụ nhưng nói chung cái vui là ko bị toang sâu phập phù như hồi trước.
Cái chính đội hình U20 năm nay cánh và trung vệ đang bị hơi toang, còn giữa chú Đức Chiến cảm giác vẫn bị ngợp toàn chuyền hỏng lỗi rất ngớ ngẩn.
Chốt hạ đc TT thì cũng ko có gì đáng buồn cả. Đội hình vá víu quá. Đình Trọng đúng là hàng ngon lúc nó chưa vào lủng cánh toan toác vừa xem vừa đeo bỉm. Hàng công nên tính một thằng đột biến chứ Chinh Linh chỉ nên một ông vào, ông còn lại xơ cua.
Ko có gì đáng buồn :))