Cung Bồ Đề - Tư Đình - Vincom center - Việt Hưng, khởi động hàng ngày lúc 5h30

Trạng thái
Thớt đang đóng

unik

Xe buýt
Duyệt duyệt duyệt, mợ Sói chốt điểm hẹn, giờ tập trung đi ạ!
Bác hanoien chuẩn đấy, lần này không có bác Khôi, bác cachoi nên ae ta tự thân vận động, cần chuẩn bị đầy đủ đồ nghề.

Chỉnh sửa cuối:

PhuongSoc

Xe đạp
Em thấy tracklog mợ Sói gửi ok đấy. Em đăng ký nhé.

long1974

Xe hơi
CN này em nối gót mợ Sói vào Thiên Cầm chơi 1 tuần.
Mợ sói tư vấn giúp cho cái vụ thuê xe đạp ở Thiên Cầm nhé, để em còn quay dẻo.

Sói nhỏ

Chã!
CN này em nối gót mợ Sói vào Thiên Cầm chơi 1 tuần.
Mợ sói tư vấn giúp cho cái vụ thuê xe đạp ở Thiên Cầm nhé, để em còn quay dẻo.
Trong Thiên Cầm rất nhiều chỗ cho thuê xe đạp đôi, ba, bốn chỗ ngồi . Bác cứ chạy dọc bờ biển buổi tối rất nhiều nơi cho thuê. Nhưng em thấy dù 2,3,4 người ngồi trên 1 xe thì cũng chỉ có 2 người được đạp :) có duy nhất 1 chỗ có xe đạp 3 mà cả 3 người cùng được đạp :) giá cả thì loanh quanh 30, 40k/1h. Bác nhớ kiểm tra xe kỹ trước khi thuê nhá.

Sói nhỏ

Chã!
Duyệt duyệt duyệt, mợ Sói chốt điểm hẹn, giờ tập trung đi ạ!
Bác hanoien chuẩn đấy, lần này không có bác Khôi, bác cachoi nên ae ta tự thân vận động, cần chuẩn bị đầy đủ đồ nghề.
Em thấy tracklog mợ Sói gửi ok đấy. Em đăng ký nhé.
44km giờ là muỗi với em. Nào chúng ta cùng đạp đạp đạp.
Cụ nào phụ trách y tế, cụ nào vác bơm, mợ Sói phân công nhé.
Em có tính và vẽ đoạn đường từ Hồ Tây đi lên Cầu Thăng Long, Đê Sông Hồng, Cầu Đuống, về đến Tư Đình đây, tổng quãng đường khoảng 48km:

Các bác cứ lên chương trình vừa sức là em choén:D
Em sẽ post cả trong FB và cả trong OF nữa. Các bác chuyển sang theo dõi trong thớt mới của cung Đông Anh cho khỏi loãng topic TDF này nhá.

Tien seven

Xe tải
Em sẽ post cả trong FB và cả trong OF nữa. Các bác chuyển sang theo dõi trong thớt mới của cung Đông Anh cho khỏi loãng topic TDF này nhá.
Em lại ko biết là có cả đường đê bên trong nữa. Cho nên đưa ra ngoài quốc lộ. May mà còn có con đê đó chứ ra quốc lộ đông lắm. Sao mợ Sói ko vẽ tiếp đoạn đường từ đê Ngọc Thụy chạy thẳng ra chỗ hẹn mọi người ở vòng xoay Tư Đình, sau đó ăn Phở Cường, còn ai thích đi bơi thì bơi luôn ở gần đó nhỉ?

Mà theo Em thì nên hẹn gặp mọi người ở vòng xoay Tư Đình, chạy 1 vòng sau đó cũng kết thúc ở vòng xoay Tư Đình là hợp lý nhất. Mọi người cùng cho ý kiến nhé.

Tổng quãng đường khoảng 55km.

Chỉnh sửa cuối:

Sói nhỏ

Chã!
Em lại ko biết là có cả đường đê bên trong nữa. Cho nên đưa ra ngoài quốc lộ. May mà còn có con đê đó chứ ra quốc lộ đông lắm. Sao mợ Sói ko vẽ tiếp đoạn đường từ đê Ngọc Thụy chạy thẳng ra chỗ hẹn mọi người ở vòng xoay Tư Đình, sau đó ăn Phở Cường, còn ai thích đi bơi thì bơi luôn ở gần đó nhỉ?

Mà theo Em thì nên hẹn gặp mọi người ở vòng xoay Tư Đình, chạy 1 vòng sau đó cũng kết thúc ở vòng xoay Tư Đình là hợp lý nhất. Mọi người cùng cho ý kiến nhé.

Tổng quãng đường khoảng 55km.

Em không biết cách vẽ đường trên bản đồ. ĐẤy là cái tracklog em chạy thực tế đấy ah

Tien seven

Xe tải
Em không biết cách vẽ đường trên bản đồ. ĐẤy là cái tracklog em chạy thực tế đấy ah
Hihi, đó là góp ý của Em thôi mà. Cái bản đồ là để mọi người dễ hình dung, mợ Sói xem xong rồi quyết định, trước tiên vẫn phải là địa điểm hẹn gặp, dễ tìm. Ko lẽ lại hẹn gặp trước cửa nhà mợ thì sao mà tìm dễ được. Thứ 2 là địa điểm tập kết thuận tiện cho việc nghỉ ngơi và ăn uống. Nếu dừng lại ở Hồ Tây thì chúng ta nghỉ ngơi uống nước ven hồ, sau đó đi ăn ở gần đó, có thể là cháo lòng. Hôm trước có lần chạy sang cung Hồ Tây, bọn em có ăn Phở ở phố Hàng Lược cũng ngon lắm ạ. Còn phương án dừng lại ở vòng xoay Tư Đình thì chúng ta ăn Phở Cường và có thêm option nữa là đi bơi sau khi độp.

IMEV

Xe tăng
Lại phải đi công tác đột xuất, dù nắng hay mưa em xin phép nghỉ ngày mai và ngay kia ạ! Chúc các bác quay dẻo!

Sói nhỏ

Chã!
Lại phải đi công tác đột xuất, dù nắng hay mưa em xin phép nghỉ ngày mai và ngay kia ạ! Chúc các bác quay dẻo!
Chúc bác hoàn thành tốt chuyến công tác, giữ gìn sức khỏe để khi về quay dẻo cùng cả đội nhé :)

IMEV

Xe tăng
Keke lại được lùi đến chiều ngày mai. H mới đc về nhà mai vẫn độp tốt:)) Hẹn mai gặp các bác!

long1974

Xe hơi
Tình hình là trận bán kết hôm qua các cụ thắng đậm hay sao mà hôm nay có được 7 cụ chiến TDF thế nhỉ???

long1974

Xe hơi
Sáng nay đi quay dẻo, lúc về tới gần đê Tư Đình trót dại vượt lên 2 bác Road với 1 bác xế nổ dàn hàng 3 đi. Hai bác Road nóng mắt, phi lên ép vào giữa bắt đua. Đạp hết tốc lực mới được 35km, ngoảnh đi ngoảnh lại thì 2 bác Road chỉ là 2 cái chấm ở phía trên còn mình thì đứt hơi luôn. 2 bác Road cười khà khà an ủi, thôi, Asama đạp được thế là tốt roài. :))

Blackfish

Xe tăng
Truyền thống của OF là ném đá và gọi hội cụ quên òy à ?
Seo lúc đới cụ không a nhô cho Mod với chuotton vác road ra chiến lại :))

long1974

Xe hơi
Truyền thống của OF là ném đá và gọi hội cụ quên òy à ?
Seo lúc đới cụ không a nhô cho Mod với chuotton vác road ra chiến lại :))
Hôm nay em quay dẻo lên chuồn trước. Các cụ vẫn miệt mài chén cung TDF, nước xa không cứu được lửa gần, nhưng em dò hỏi rồi, 2 bác Road hay chạy đường đó, 1 bác còn thật thà khai địa chỉ, hóa ra cũng gần nhà mợ Sói. Quân tử 10 năm báo thù chửa muộn mà, cụ nhỉ

hanoien

Xe điện
Hôm nay em quay dẻo lên chuồn trước. Các cụ vẫn miệt mài chén cung TDF, nước xa không cứu được lửa gần, nhưng em dò hỏi rồi, 2 bác Road hay chạy đường đó, 1 bác còn thật thà khai địa chỉ, hóa ra cũng gần nhà mợ Sói. Quân tử 10 năm báo thù chửa muộn mà, cụ nhỉ
Lần sau nhớ rủ bác ý chạy cùng nhé
Ảnh nóng sáng nay đây.

Sói nhỏ

Chã!
Sáng nay DTF đã khai trương cái bơm mới sắm :P:P:P

tuan508

Xe tải
Sáng nay ngồi chém dó với các cụ / mợ mà e cứ nghĩ đang là T7,CN, tí quên về đi lồm :)

Fiat_ELX

Xe điện
Sáng nay đi quay dẻo, lúc về tới gần đê Tư Đình trót dại vượt lên 2 bác Road với 1 bác xế nổ dàn hàng 3 đi. Hai bác Road nóng mắt, phi lên ép vào giữa bắt đua. Đạp hết tốc lực mới được 35km, ngoảnh đi ngoảnh lại thì 2 bác Road chỉ là 2 cái chấm ở phía trên còn mình thì đứt hơi luôn. 2 bác Road cười khà khà an ủi, thôi, Asama đạp được thế là tốt roài. :))
Asama mà cụ định đú với Dốt thì em nể cụ quá :)) đùa ty nhưng trước khi đua phải xem qua đối thủ:
- Nếu bác có chạy cá thì hanyx đua, không thì tự quay dẻo đê, kô có cửa thắng đâu.
- Nếu Dốt kô cá thì MTB có thể choén được, là MTB có cá nhé.
- Nếu Dốt có cá thì cửa thắng của MTB hơi thấp, tuy hiên nếu xe ngon + sức tốt thì vẫn choén được.

Sáng nay đi HP sớm, gặp Việt Anh chân cầu VT, trên cầu thì Benq, điểm hẹn vô số bác đang chờ, em còi inh ỏi để chào :))

Chỉnh sửa cuối:
Trạng thái
Thớt đang đóng