[Funland] Cụ nào về làm cư dân skylake rồi vào đây bàn nào

Pinek

Xe đạp
vào tòa s3 đc mà cụ. s1 s2 thì bỏ đi
S3 thì ko có căn hồ đẹp. Mình đang ngắm 1 căn s1 view hồ vs 1 căn s2 view phạm hùng. Vì mình mua 2 ngủ thoy. Nhưng cũng ở nhà có buổi tối và cuối tuần nên hơi ko biết như nào cụ ạ

KeanuR

Xe tăng
E đang thích khu đấy quá mà mng cứ gàn, bảo ồn lắm. Nhưng lại thấy nhiều cư dân bảo tầng cao view hồ k ồn
VIew hồ mà s2 s3 thì ok cụ ah
Cụ ngắm căn s3 tầng thấp mặt view hồ, e bảo đảm ở cực ổn k bị ồn mấy

Pinek

Xe đạp
Có lẽ ồn hơn cụ à vì toà s1 gần đường trên cao nhất, view hồ thì đầu này của toà chắc đỡ hơn chút thôi.
e thấy có ng bảo ở toà s3 căn trong cùng luôn mà vẫn ồn k ngủ được 😵💫

Được gửi từ iPhone - Otofun

KeanuR

Xe tăng
e tưởng tầng cao mới đỡ ồn chứ cụ nhỉ
e đi xem khá nhiều cc, thậm chí mang cả máy đo cường độ âm thanh theo thì e thấy ở gần đường lớn thì càng thấp càng yên ắng
ở cao ăn tiếng vọng âm thanh từ các tòa khác, tầm tầng 33 thì tầng 1 bấm còi cũng nghe rõ mồn một
Skylake thì ngày nào e cũng qua ít nhất 1 lần

xebuyt

Xe tăng
e thấy có ng bảo ở toà s3 căn trong cùng luôn mà vẫn ồn k ngủ được 😵💫
He he… có lẽ cũng tuỳ người nữa cụ. Em cũng thuộc loại ghét tiếng ồn nhưng khi đóng cửa vào em cũng thấy ko vấn đề. Người nhà em còn mở cả cửa sổ chữ A cho thoáng mà vẫn ngủ khì khì cơ :D

Pinek

Xe đạp
e đi xem khá nhiều cc, thậm chí mang cả máy đo cường độ âm thanh theo thì e thấy ở gần đường lớn thì càng thấp càng yên ắng
ở cao ăn tiếng vọng âm thanh từ các tòa khác, tầm tầng 33 thì tầng 1 bấm còi cũng nghe rõ mồn một
Skylake thì ngày nào e cũng qua ít nhất 1 lần
chắc e phải qua xem tnao :(

Pinek

Xe đạp
vậy ạ? Cụ ở s3 ạ

Goya

Xe buýt
E cũng đang ngắm căn s112. 5t5 😂 C ở có bị bụi và ồn k c
Em chưa được ở ngày nào, nhận nhà xong là phải cho thuê luôn để lấy tiền thuê trả nợ, đợt đầu năm lãi cao hãi quá nên lại bán để trả nợ luôn rồi, giờ thấy tiếc ghê.
Nhưng em đã đến nhiều lần thì mặt hồ cả 3 tòa đều rất yên tĩnh. Mặt đông nam thì mở cửa ra vẫn chịu được, nhưng mặt Phạm Hùng thì chắc phải đóng cửa suốt ngày. Em thấy cách âm của skylake tốt mà, đóng cửa vào yên ắng như thường, nên bọn Hàn nó mới bỏ nhiều tiền vậy để thuê chứ.

Căn s1.12 đẹp nhất rồi, cụ có tài chính thì nên mua.

Em giờ không còn căn skylake nào nhưng vẫn rất thích skylake, đang ngắm để mua lại 1 căn.

Pinek

Xe đạp
Em chưa được ở ngày nào, nhận nhà xong là phải cho thuê luôn để lấy tiền thuê trả nợ, đợt đầu năm lãi cao hãi quá nên lại bán để trả nợ luôn rồi, giờ thấy tiếc ghê.
Nhưng em đã đến nhiều lần thì mặt hồ cả 3 tòa đều rất yên tĩnh. Mặt đông nam thì mở cửa ra vẫn chịu được, nhưng mặt Phạm Hùng thì chắc phải đóng cửa suốt ngày. Em thấy cách âm của skylake tốt mà, đóng cửa vào yên ắng như thường, nên bọn Hàn nó mới bỏ nhiều tiền vậy để thuê chứ.

Căn s1.12 đẹp nhất rồi, cụ có tài chính thì nên mua.

Em giờ không còn căn skylake nào nhưng vẫn rất thích skylake, đang ngắm để mua lại 1 căn.
đợt c bán bnh ạ? Căn nhà cụ tầng cao k ạ

Homo Deus

Xe Cứu Trợ
Em ở S1 view hồ đây, ko ồn tí nào các cụ nhé. EM thuộc loại khó ngủ nhưng tối ngủ yên. Chỉ thỉnh thoảng có mấy tahwnfg đi PKL nớ rú ga 1 tí dọc Phạm Hùng thì mình nghe thấy thôi, chứ đóng cửa sổ mặc PH thì yên tĩnh cực

Pinek

Xe đạp
Em ở S1 view hồ đây, ko ồn tí nào các cụ nhé. EM thuộc loại khó ngủ nhưng tối ngủ yên. Chỉ thỉnh thoảng có mấy tahwnfg đi PKL nớ rú ga 1 tí dọc Phạm Hùng thì mình nghe thấy thôi, chứ đóng cửa sổ mặc PH thì yên tĩnh cực
cụ ở tầng cao k ah? E tính mua tầng cao, mà thấy mng bảo tầng thấp đỡ ồn hơn ah

Homo Deus

Xe Cứu Trợ
cụ ở tầng cao k ah? E tính mua tầng cao, mà thấy mng bảo tầng thấp đỡ ồn hơn ah

Mình ở tầng 2x, ở mặt hồ thì nên ở cao cho đẹp chứ, tội gì. Cụ yên tâm đi ko hề ồn tí nào

Pinek

Xe đạp
Mình ở tầng 2x, ở mặt hồ thì nên ở cao cho đẹp chứ, tội gì. Cụ yên tâm đi ko hề ồn tí nào
tks cụ. Cụ ns E yên tâm hẳn. Chứ ng bảo ồn lắm, người thì bảo bình thường. Chắc tôi phải qua xem tnao cụ ạ

taton7983

Xe buýt
tks cụ. Cụ ns E yên tâm hẳn. Chứ ng bảo ồn lắm, người thì bảo bình thường. Chắc tôi phải qua xem tnao cụ ạ

Người bảo ồn là người bán rồi, dìm hàng. H mua lại thì trả thêm gấp đôi. Xấu tính 😁