[Funland] Cụ nào về làm cư dân skylake rồi vào đây bàn nào

kstuan198

Xe tải
Em có căn 3 ngủ view hồ full nội thất, S2, tầng 22 đẹp. Cụ nào quan tâm inbox Em nhé. Giá 80 tr/m2. Diện tích tính thông thủy. Em chính chủ, miễn môi giới. Em túc tắc cho các Cụ quan tâm.

freakingprime

Xe buýt
Mấy bác skylake cách hồ chỉ 1 cái hàng rào, ngon thật

victory_1980

Xe điện
Ngon quá. Năm sau vào chơi đc r :D
Sao cái hồ công cộng nào cũng kè bê tông kín xung quanh, nhìn như là một bồn nước lớn vậy.
Nên để thảm cỏ rồi đến hồ nước thì đẹp nhất, như vậy nhìn nó cũng đẹp, hài hòa với thiên nhiên hơn.
Và hơn cả là các sinh vật còn sinh sống đc như 01 hệ sinh thái: cua, ốc, ếch,...

muabenem123

Xe lăn
Hà Nội, ta còn em hàng phố cũ rêu phong...
Sao cái hồ công cộng nào cũng kè bê tông kín xung quanh, nhìn như là một bồn nước lớn vậy.
Nên để thảm cỏ rồi đến hồ nước thì đẹp nhất, như vậy nhìn nó cũng đẹp, hài hòa với thiên nhiên hơn.
Và hơn cả là các sinh vật còn sinh sống đc như 01 hệ sinh thái: cua, ốc, ếch,...
E cũng ko rõ. Chắc liên quân đến cấp thoát nước j chăng. :))

maroon5788

Xe buýt
Bao nhiêu năm từ 2019 đến giờ mới thấy có tí giá trị :))
Cuối tuần rồi e vừa về thăm mà trông sang xịn phết.
Năm sau xong cv giá chắc nhích lên chứ ko xuốngđc

casauking

Xe tăng
Ấy chết thế thì ở các biệt thự ven hồ có mà cua ốc ếch nó bò lổm ngổm vào trong biệt thự hết mất bác ơi :))

hieu89

Xe đạp
vẫn chưa chốt thời điểm khánh thành à các bác

trunganh13

Xe đạp
Kính các bác 1 cốc Phở Cocktail,

Em đang có ý định lên chung cư ở khu Mỹ Đình Cầu Giấy mà thấy Skylake có vẻ ngon ko biết ở đây có gì bất tiện ko ạ. E thấy nghe nói ko có lot để ô tô ko biết có phải ko các bác?

HuongCrv

Xe điện
Kính các bác 1 cốc Phở Cocktail,

Em đang có ý định lên chung cư ở khu Mỹ Đình Cầu Giấy mà thấy Skylake có vẻ ngon ko biết ở đây có gì bất tiện ko ạ. E thấy nghe nói ko có lot để ô tô ko biết có phải ko các bác?
Cụ mua lại căn có lot xe là được thôi mà!
skylake h cônh viên xong rồi nên giá sẽ kỳ vọng bán cao. Cụ định mua mấy ngủ?

Pinek

Xe đạp
hehe cảm ơn cụ, khéo em đang đu đỉnh cũng nên, em thấy giá có vẻ đang chững lại. Nhưng chắc chung cư không xuống mấy đâu.
Cụ mua thì ngó căn s2.01 xem sao, cũng hướng hồ nhưng view không thoáng lắm, nhưng mà giá ngon.
E cũng đang ngắm căn s112. 5t5 😂 C ở có bị bụi và ồn k c

Halinh07

Xe tăng
Ở Skylake hé cửa chắc chắn rất ồn và bụi vì VĐ3 các phương tiện chạy nhiều. Chất lượng hệ nhôm kính là loại trung bình ( hơi kém). Chất lượng hoàn thiện gạch ốp lát cũng kém . Lúc mới bàn giao lỗi điều hòa nhiều ( thiếu công suất). Hầm đỗ xe trần thấp, bề rộng ô đỗ xe nhỏ ( giờ chắc hết chỗ đỗ xe) .Nhìn chung ai kỹ tính về đều phải sửa lại nhưng hệ nhôm kính thì chịu không làm gì được. Tôi mua 2 căn cho thuê cũng được giá nhưng đã bán vì khách cũng phàn nàn ồn vì hệ kính kém + điều hòa hay trục trặc

KeanuR

Xe tăng
Ở Skylake hé cửa chắc chắn rất ồn và bụi vì VĐ3 các phương tiện chạy nhiều. Chất lượng hệ nhôm kính là loại trung bình ( hơi kém). Chất lượng hoàn thiện gạch ốp lát cũng kém . Lúc mới bàn giao lỗi điều hòa nhiều ( thiếu công suất). Hầm đỗ xe trần thấp, bề rộng ô đỗ xe nhỏ ( giờ chắc hết chỗ đỗ xe) .Nhìn chung ai kỹ tính về đều phải sửa lại nhưng hệ nhôm kính thì chịu không làm gì được. Tôi mua 2 căn cho thuê cũng được giá nhưng đã bán vì khách cũng phàn nàn ồn vì hệ kính kém + điều hòa hay trục trặc
Skylake dc mặt view hồ thì k bị ồn lắm
Mặt view vd3 thì mà sát đường như s1 s2 thì ngày đêm như cạnh công trường xd, càng cao càng điếc tai
Ông vin bao dự án qc là cao cấp mà cứ đi dùng cái xingfa 1 lớp buồn cười gần chết, góp ý mãi rồi chả thay đổi

Pinek

Xe đạp
Căn của bác hướng nào ah

Pinek

Xe đạp
Skylake dc mặt view hồ thì k bị ồn lắm
Mặt view vd3 thì mà sát đường như s1 s2 thì ngày đêm như cạnh công trường xd, càng cao càng điếc tai
Ông vin bao dự án qc là cao cấp mà cứ đi dùng cái xingfa 1 lớp buồn cười gần chết, góp ý mãi rồi chả thay đổi
E đang thích khu đấy quá mà mng cứ gàn, bảo ồn lắm. Nhưng lại thấy nhiều cư dân bảo tầng cao view hồ k ồn

xebuyt

Xe tăng
Em thấy ở s3 nếu đóng cửa thì cũng ko ồn lắm, đo cũng chỉ 30-40db buổi đêm thôi.