Cụ nào đang chạy Maz pre vào đăng ký nhé.

chuongvit

Xe tăng

Tomchip

Xe tải
Nghien cuu vu Mong Cai di, cung hay day

chuongvit

Xe tăng
Cụ lên chương trình đi, quảng ninh thì trước em có đi cục tác tất cả các huyện trong 1 tuần nhưng đi kiểu cưỡi tên lửa với uống nước cất nên chả thú vị gì. Em chỉ biết lợn móng cái gái ....gà tiên yên thôi. Hoặc máu nữa ra cô tô cũng đc nhưng sợ trẻ con say sóng, mùa này biển động nữa và trên đảo cũng chỉ có 1 cái nhà khách huyện ủy nên chỉ thích hợp với đi phượt hơn.
Nghien cuu vu Mong Cai di, cung hay day

Chỉnh sửa cuối:

hatoyota

Xe tăng
Sao trưa nay ko gặp nhau bàn bạc tí các cụ nhỉ?

Cuối tháng, trời lạnh làm tí Gâu Gâu các cụ ơi...

LeHuuHuy

Xe buýt
Em nhắn cụ thông tin địa điểm thay guốc V2 mà cụ đã nhận chưa vây?

chuongvit

Xe tăng
Lâu lắm mới thấy cụ Huy tái xuất giang hồ, cụ hỏi em về cái gì nhỉ em ko nhớ nữa sorry cụ có phải là BDS ko

chuongvit

Xe tăng
Đi chỗ khác chơi đi cụ vô duyên quá làm ăn tùy chỗ tùy nơi thôi báo mod khừ cho bây giờ>:)
Là đơn vị thực hiện chức năng kiểm định|kiểm định an toàn các loại máy, thiết bị, vật tư có yêu cầu nghiêm ngặt về an toàn lao động. Chúng tôi luôn lấy tiêu chí : an toàn - uy tín - hiệu quả làm hàng đầu. Công ty có đội ngũ kỹ thuật viên dày dạn kinh nghiệm và trang thiết bị máy móc hiện đại hoàn toàn có khả năng đáp ứng những yêu cầu, đòi hỏi cao trong quá trình

kiem dinh. Đáp ứng thực hiện trong thời gian ngắn nhất, kết quả chính xác, khách quan, trung thực. 385498348
công ty luôn kiểm định thực tế theo đúng Quy trình kiem dinh[/b] của Bộ lao động Thương binh Xã hội ban hành và theo yêu cầu khác của đơn vị. Ngoài những Quy trình kiểm định sẵn có do Bộ lao động Thương binh Xã hội ban hành chúng tôi có Biên soạn và ban hành một số quy trình kiểm định tạm thời để phục vụ công tác được tốt hơn. hotline: 53409358397
Công ty chúng tôi cam kết thoả mãn tối đa yêu cầu của khách hàng, đảm bảo cung cấp dịch vụ với chất lượng cao nhất.
http://kiemdinhvn.com

mightyman198x

Xe tải
Em thấy bộ cảm biến hôm trước có cụ báo giá 1,8 triệu. Quấn lại 800 cụ ạ
Cụ ơi - em mua có 1,563tr trong hãng (dis/. thêm 10% đấy ah).

Chán nhỉ - xe của em giờ đã... ổn ổn.

Vừa nhờ cụ Vịt mua giúp đôi Rotuyn trước & Caosu -> cụ ý miễn... phí cho -> cũng thích phết.

Giờ chỉ đợi... khô ráo -> đi tút tát lại cái xe để mua BH Liberty giống cụ Minh chủ tịt là ngon con bà nó lành rồi.

Mưa gió quá - chả có cụ nào... độ đẽo gì nhỉ - lên Xenon đi cụ chủ tịt ơi - có bộ Philips của em đang chờ cụ đây.

PS.: Vẫn ước: Camera hành trình & dán kính Llumar.

tranhoangminh

Xe container
Cụ ơi - em mua có 1,563tr trong hãng (dis/. thêm 10% đấy ah).

Chán nhỉ - xe của em giờ đã... ổn ổn.

Vừa nhờ cụ Vịt mua giúp đôi Rotuyn trước & Caosu -> cụ ý miễn... phí cho -> cũng thích phết.

Giờ chỉ đợi... khô ráo -> đi tút tát lại cái xe để mua BH Liberty giống cụ Minh chủ tịt là ngon con bà nó lành rồi.

Mưa gió quá - chả có cụ nào... độ đẽo gì nhỉ - lên Xenon đi cụ chủ tịt ơi - có bộ Philips của em đang chờ cụ đây.

PS.: Vẫn ước: Camera hành trình & dán kính Llumar.
Vừa chém cụ ở thớt kia, e vẫn đang bị anh e cơ quan cũng như gấu mắng là đầu tư vào xe nhiều quá, tính ra từ lúc mua đến tay e ném vào hơn 20 củ, chính xác là gần 30 củ đẻ làm đẹp, e thì cũng đang ao ước lên xenon lắm, vì đèn theo xe tối thật, mấy hôm đi đêm mới thấy quá tối. Cụ cho e xin cái giá lên xenon Philips của cụ nhớ.
Còn vụ Cam hành trình, xe e lắp lâu rồi, kinh nghiệm là cụ nên mua con xịn tí, như con xe e mua 1.2tr, dùng 6 tháng hỏng 3 lần, giờ đang chuẩn bị đi lấy con cam bảo hành khác nữa, cái này có thể do Cam kém, e chưa có time đi tìm hiểu ợ.
Còn về vụ bảo hiểm, xe e trước cũng có xước xát, đi vài cái gara không quen họ bắt làm lại báo giá thấp nhất cũng trên 2 củ để làm và mua bảo hiểm. Sau e mua chỗ quen, không phải làm lại gì hết. Nó vẫn bán cho mình, giá e mua cho con V2 là 5.1tr, định giá bảo hiểm nó tính cho mình có 2 mức là 350 và 300tr cụ ạ, e chọn 300tr, 5.1tr là bao gồm thân vỏ, thủy kích, cháy nổ, bảo hiểm nó trả 100% phí luôn, không phải miễn thường như mấy chú Li đâu. Em mua hết 5.1tr, tính ra 2 lần vào gara là bằng mua bh 2 năm roài, có gì cụ alo e nhóe:x
Còn vụ dán kính, e cũng đang tính mà dán lumar xịn thì xe mình chắc cũng tầm 10 củ, đang tính dán xung quanh phim HQ, còn kính lái của Vkool. Tổng khoảng 5tr, riêng kính nó mất hơn 3tr rồi.

Chỉnh sửa cuối:

chuongvit

Xe tăng
Hihi cụ cứ đầu tư đi sau này bán xe cộng vào đi đâu mà thiệt, hay lên CX5 gỡ ra đỡ phí,
Vừa chém cụ ở thớt kia, e vẫn đang bị anh e cơ quan cũng như gấu mắng là đầu tư vào xe nhiều quá, tính ra từ lúc mua đến tay e ném vào hơn 20 củ, chính xác là gần 30 củ đẻ làm đẹp, e thì cũng đang ao ước lên xenon lắm, vì đèn theo xe tối thật, mấy hôm đi đêm mới thấy quá tối. Cụ cho e xin cái giá lên xenon Philips của cụ nhớ.
Còn vụ Cam hành trình, xe e lắp lâu rồi, kinh nghiệm là cụ nên mua con xịn tí, như con xe e mua 1.2tr, dùng 6 tháng hỏng 3 lần, giờ đang chuẩn bị đi lấy con cam bảo hành khác nữa, cái này có thể do Cam kém, e chưa có time đi tìm hiểu ợ.
Còn về vụ bảo hiểm, xe e trước cũng có xước xát, đi vài cái gara không quen họ bắt làm lại báo giá thấp nhất cũng trên 2 củ để làm và mua bảo hiểm. Sau e mua chỗ quen, không phải làm lại gì hết. Nó vẫn bán cho mình, giá e mua cho con V2 là 5.1tr, định giá bảo hiểm nó tính cho mình có 2 mức là 350 và 300tr cụ ạ, e chọn 300tr, 5.1tr là bao gồm thân vỏ, thủy kích, cháy nổ, bảo hiểm nó trả 100% phí luôn, không phải miễn thường như mấy chú Li đâu. Em mua hết 5.1tr, tính ra 2 lần vào gara là bằng mua bh 2 năm roài, có gì cụ alo e nhóe:x
Còn vụ dán kính, e cũng đang tính mà dán lumar xịn thì xe mình chắc cũng tầm 10 củ, đang tính dán xung quanh phim HQ, còn kính lái của Vkool. Tổng khoảng 5tr, riêng kính nó mất hơn 3tr rồi.

Chỉnh sửa cuối:

tranhoangminh

Xe container
H« h« cø ®Çu tư ®i sau nµy b¸n xe céng vµo cho nã hoµnh, ®Çut­ thÕ chØ ®Ó ®i loanh quanh HN hơi phÝ
iem đề nghị cụ dùng front chữ để e đọc được ợ:)). Em cũng muốn đi xa, ngặt nỗi gấu vừa sinh, đi 1 mình với các cụ toàn đi gia đình thì e buồn, với lại mấy lần đi xa, toàn vào dịp e phải họp.

conan2901

Xe buýt
xe maz nhà em báo đèn ABS, ra gara ở Thanh hóa ( nhà cháu ở quê) thấy bác chủ bảo lỗi phần mềm, cài lại hết 500k
nhưng em ko biết có đúng lỗi phần mềm ko, hay do bác ý thay 2 cái đệm cao su lót nên lỗi.
cụ nào biết ở TH có chỗ nào check ổn ko ạ.
tks các cụ.

tranhoangminh

Xe container
H« h« cø ®Çu tư ®i sau nµy b¸n xe céng vµo cho nã hoµnh, ®Çut­ thÕ chØ ®Ó ®i loanh quanh HN hơi phÝ
xe maz nhà em báo đèn ABS, ra gara ở Thanh hóa ( nhà cháu ở quê) thấy bác chủ bảo lỗi phần mềm, cài lại hết 500k
nhưng em ko biết có đúng lỗi phần mềm ko, hay do bác ý thay 2 cái đệm cao su lót nên lỗi.
cụ nào biết ở TH có chỗ nào check ổn ko ạ.
tks các cụ.
sao cụ không ra Mazda GP mà kiểm tra, nhớ không nhầm thì nhà mod ở HN mà nhẩy.

tranhoangminh

Xe container
Hihi cụ cứ đầu tư đi sau này bán xe cộng vào đi đâu mà thiệt, hay lên CX5 gỡ ra đỡ phí,
cụ đánh tổng lại chém e rồi nhá, e lên cx5 được thì ngon rồi, T7 tuần này cụ xem được không để e qua lắp thêm cái lọc gió điều hòa ợ

chuongvit

Xe tăng
Thứ 7 bận rồi cụ ơi có gì sẽ liên lạc lại với cụ
cụ đánh tổng lại chém e rồi nhá, e lên cx5 được thì ngon rồi, T7 tuần này cụ xem được không để e qua lắp thêm cái lọc gió điều hòa ợ