[Funland] Cụ nào cứ mong gặp Thái, bơi vào đây???

Lambatda

Xe điện
Chết cả 2 bàn toàn tình huống cố định, mà xem thằng Thái lọ giải này đá nó ăn bao nhiêu bàn cố định rồi. Nhiều cụ tuần trc kêu muốn Thái vào ck hơn vì yếu hơn Mã. Giờ đã thấy thấm cái hàng thủ ảo tưởng của VN chưa.
Thấy thật may mắn khi đá ck với thằng Mã, ít nhất còn thấy có cơ hội đối mặt thủ môn. Trận hn 1 là thắng cách biệt từ 2 bàn trở lên, 2 là hòa có tỷ số. Chứ cứ kiểu thắng cách biệt có 1 bàn xong đã vội lên đồng 1 rặt, cả nc vác rái, bê vú ra đường hò hét cầm đèn chạy trc cos pha. Thì lượt về kiểu ếu j cũng lại đại bại thất vọng ngay tại Mỹ Đình thôn.
Hòa trong thế thắng đáng tiếc thế này thì mấy thằng Hậu trẩu mới biết cẩn thận mà đá tử tế. Mấy thằng Chinh, Linh mới biết vút cái chân có lực hơn để sút cho ra hồn quả bóng (mà lượt về thì dẹp thằng T.Linh đi dùm).

longtu210

Xe điện
Chán mấy thằng fans phong trào :))

Lambatda

Xe điện
Chê thì chê nhưng éo gì phải mỉa cả làng cả tổng mới đc nhể :-??
Đệt, tuần trc xem Mã - Thái lượt về thằng Thái cứ phạt cố định quả nào là uy hiếp Mã quả đấy. Xong hết giờ vẫn 1 nửa số các ông trong này tiếc rẻ phan chút châm biếm kêu Thái yếu hơn Mã, VN. Rồi muốn Thái lọ vào ck để VN dễ giết hơn. Khán giả còn ảo tưởng vậy, hy vọng bọn cầu thủ nó ko AQ giống vậy để lượt về đá đấm cho tử tế.

cameraonline.vn

Xe container
Website
www.cameraonline.vn
Bóng đá mà, Việt Nam mà giỏi đã không tốn mấy trăm triệu 1 tháng cho thầy Park Hang-seo :)). Các em nó mệt rồi cho các em nó ngủ ngon đi nhé :)

SimsSam

Xe điện
Cầu thủ đá, truyền hình phát cho xem mà không được câu cảm ơn. Chê ghê quá vậy cụ.

Vào sân nghe tiếng gầm của 80k mồm và 1 lão thủ tướng hơn 90 tuổi ngồi xem thì kết quả như vậy là đáng khen đấy.

Cụ thua độ với gấu. Gấu không cho vét hay sao mà cú bay kinh vậy.

Đệt, tuần trc xem Mã - Thái lượt về thằng Thái cứ phạt cố định quả nào là uy hiếp Mã quả đấy. Xong hết giờ vẫn 1 nửa số các ông trong này tiếc rẻ phan chút châm biếm kêu Thái yếu hơn Mã, VN. Rồi muốn Thái lọ vào ck để VN dễ giết hơn. Khán giả còn ảo tưởng vậy, hy vọng bọn cầu thủ nó ko AQ giống vậy để lượt về đá đấm cho tử tế.

kogenzo

Xe buýt
Cụ chủ chắc cá độ với gấu, mỗi quả 1 phát ;)

Lambatda

Xe điện
Cầu thủ đá, truyền hình phát cho xem mà không được câu cảm ơn. Chê ghê quá vậy cụ.

Vào sân nghe tiếng gầm của 80k mồm và 1 lão ********* hơn 90 tuổi ngồi xem thì kết quả như vậy là đáng khen đấy.

Cụ thua độ với gấu. Gấu không cho vét hay sao mà cú bay kinh vậy.
Cụ bị hâm ai, em bóc lỗi thằng Hậu, Chinh, Linh cũng ko đc ah. Đây là chỉ ra lỗi cần khắc phục chứ ko phải trì triết, chửi rủa đá ngu này nọ.
Còn cái chính em muốn nói VN quá may khi ko phải gặp Thái như mong muốn của nhiều cụ tuần trước. Chứ với cái hàng thủ lập bập, có ku goalkeeper mộng năng, nhát vía như Lâm tây thế này mà gặp Thái lọ toàn thằng cao to với chân chuyền tốt. Nó cứ rót cho mấy quả phạt là đủ thua để tiếp tục làm kẻ về nhì vĩ đại.

Michael J

Xe điện
Chết cả 2 bàn toàn tình huống cố định, mà xem thằng Thái lọ giải này đá nó ăn bao nhiêu bàn cố định rồi. Nhiều cụ tuần trc kêu muốn Thái vào ck hơn vì yếu hơn Mã. Giờ đã thấy thấm cái hàng thủ ảo tưởng của VN chưa.
Thấy thật may mắn khi đá ck với thằng Mã, ít nhất còn thấy có cơ hội đối mặt thủ môn. Trận hn 1 là thắng cách biệt từ 2 bàn trở lên, 2 là hòa có tỷ số. Chứ cứ kiểu thắng cách biệt có 1 bàn xong đã vội lên đồng 1 rặt, cả nc vác rái, bê vú ra đường hò hét cầm đèn chạy trc cos pha. Thì lượt về kiểu ếu j cũng lại đại bại thất vọng ngay tại Mỹ Đình thôn.
Hòa trong thế thắng đáng tiếc thế này thì mấy thằng Hậu trẩu mới biết cẩn thận mà đá tử tế. Mấy thằng Chinh, Linh mới biết vút cái chân có lực hơn để sút cho ra hồn quả bóng (mà lượt về thì dẹp thằng T.Linh đi dùm).
Ý cụ là Hậu nào đá lượt về. Hoa Hậu VN vào đá à:))

hưvô

Xe lăn
Có vẻ cay cú thế bác chủ :)

Automation

Xe hơi
Thái lại thêm món kị rơ nữa cụ ah, khó khăn hơn nhiều. Tuy nhiên lại nhân cơ hội mà giải rơ đc thì lại quá hay

phongtrannd

Xe tải
Một là chống tình huống cố định kém( quả sút phạt cuối vào thì nhục nữa)
Hai là tiền đạo cắm dứt điểm kém
Lượt về không khắc phục được thì không xứng đáng vô địch :)

dcmax

[Tịch thu bằng lái]
348-Khâm Thiên - Đống Đa - Hà Nội, đt 0829129999
Mình gặp Thái sợ quả đánh đầu của nó thôi, phòng ngự bóng bổng mình chưa tốt, còn mấy cái khác mình ăn được, mình tấn công trận này em thấy khá hay, Quang Hải đá rất tốt, nói chung là ok rồi, chê gì, trình mình như thế là ngon lắm rồi.

Lambatda

Xe điện
Thái toàn 1m8 trở lên, cố định của nó ngon
Trận bk lượt veed nó làm cho 3 quả cố định chạm cột, xà. Chưa kể 2 bàn thắng cũg cố định nốt. Đá vòng bảng cũng ăn khối bàn cố định #.
VN quá may khi ko phải gặp nó, chứ theo như ý muốn của nhiều cụ tuần trc. Thì khéo h.tại đang thua nát bét rồi chứ chả có kết quả hòa như đá với Mã đâu.

Lambatda

Xe điện
Có vẻ cay cú thế bác chủ :)
Cay j đâu, em muốn cười nhiều cụ tuần trc cứ tiếc rẻ muốn đá với Thái. Rồi châm biếm như kiểu ta đây ăn đc nó còn dễ hơn Mã. Ở cái thớt Thái - Mã đó em đã nói VN ko phải gặp Thái là quá may rồi vì cố định củ nó tốt. Còn VN thủ bóng bổng vẫn khá hớ hênh, lập bập, cảm giác thiếu chủ động.
Hn thì đúng là may thật, bàn của Đ.Huy đẹp nhưng cũng phải nói có chút may mắn ở cái tư thế em nó sút. Ko có cái bàn đấy, giờ mà thua thì quá mệt.

chacchanxe

Xe buýt
Đá thế còn chê. Mã hnay làm gì có nhiều cơ hội dứt điểm đâu. Toàn bị bắt chặt. Nó cũng chơi tiểu xảo nữa.

hưvô

Xe lăn
Cay j đâu, em muốn cười nhiều cụ tuần trc cứ tiếc rẻ muốn đá với Thái. Rồi châm biếm như kiểu ta đây ăn đc nó còn dễ hơn Mã. Ở cái thớt Thái - Mã đó em đã nói VN ko phải gặp Thái là quá may rồi vì cố định củ nó tốt. Còn VN thủ bóng bổng vẫn khá hớ hênh, lập bập, cảm giác thiếu chủ động.
Hn thì đúng là may thật, bàn của Đ.Huy đẹp nhưng cũng phải nói có chút may mắn ở cái tư thế em nó sút. Ko có cái bàn đấy, giờ mà thua thì quá mệt.
Thôi cụ, nhìn về cái tích cực và tốt đẹp đi ạ :)

thuhien98

Xe tăng
Tâm lý việt nam bị thái gay nó hiếp lâu quá rồi! Giải này có vô địch cũng ko thỏa mãn vì chưa thắng đc thái, mà thắng đc thái thì cũng chưa hài lòng vì nó ko đủ quân mạnh nhất ( chính xác là nó éo thèm gọi 4 thằng đá hay nhất về dự ao làng)!